สนใจชิ้นไหนสอบถามเพิ่มเติมได้ 24/7 นะค่ะ LINE : sarnearnear

1. ***USED***แป้ง CHANEL VITALUMIERE ECLAT SPF 10 (่สี B20 BEIGE - TENDER) BA เลือกสีให้ แต่พอเอามาใช้รู้สึกมันขาวไปอ่ะค่ะ พยายามใช้ดู แต่ก้อรู้สึกมันขาวไปอยู่ดี ใช้ยังงัยก้อไม่ชอบ ใช้ไปนิดเดียว ขอขาย 1,600 ค่ะ

2. LOLA BRUSH SET 6 PIECES + CASE เหมาะแก่การพกพา แปรงขนนิ่มมาก อันนี้ซื้อมาเพราะอยากได้กล่องมาใส่พวกแปรงที่มีอยู่ แต่ทว่า สรุปใส่ไม่ได้ค่ะ แปรงที่มีมันยาวเกินไป อีกใจอยากเก็บไว้ใช้เอง แต่ก้อไม่ได้ใช้ซะที เพราะแปรงที่ใช้อยู่ก้อยังดีอยู่ เลยขายดีกว่า ขอขายแค่ 800 บาทเท่านั่นค่ะ คุ้มสุดๆ มีเคสด้วยน้าาาา