Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 3 FirstFirst 1 2 3
Results 21 to 25 of 25

Thread: คิ้วเข้มขึ้นโดยวิธีง่ายๆค่ะ

rycool's Avatar
    rycool is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    555 คุณฝ้ายทาให้ตัวน้อยแล้วหรอคะ
    น่ารักมากๆ ทาบ่อยๆนะคะถ้าเจ้าตัวน้อยไม่แพ้
    จะได้เข้มเหมือนชินจังไงจ้ะหลาน อิอิ
    RycooL RycooL

Lavish is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by cottonchef View Post
    ........................
    หนูทาแล้วค่ะป้า

..............................

ป้า ป้า หนูอยากถามว่า

เมื่อไหร่ .......จะขึ้น

ซักกะทีค่า

ล้อเล่นนะคะ
    ขอบคุณสำหรับข้อมูลค่า

น่ารักจังเลย 555 เข้าใจคิด ข้อความตรงกับรูปมาก เผลอๆเด็กน้อยคนนี้คงกำลังถามคำถามเดียวกันอยู่ในใจ อิอิ

0/5
    อยากคิ้วเข้มมัง่อ่า...T_T

ต้องลองๆๆๆ !!!
    " Fashion is FACT BUT Advertise is FAKE "

0/5
    Quote Originally Posted by rycool View Post
    555 คุณฝ้ายทาให้ตัวน้อยแล้วหรอคะ
    น่ารักมากๆ ทาบ่อยๆนะคะถ้าเจ้าตัวน้อยไม่แพ้
    จะได้เข้มเหมือนชินจังไงจ้ะหลาน อิอิ
    อิอิ ชินจัง ใช่ด้วย 5555

เมื่อก่อนใช้กานพลูเขียนค่ะ ไม่รู้มันคืออะไร
    คุณยายทำให้ค่ะ ขอบคุณมากนะคะ
    จะบอกว่ามันขึ้นอยู่ข้างบ้านเต็มไปหมดเลยค่ะ ดอกม่วง ๆ อ่ะ

Quote Originally Posted by Lavish View Post
    น่ารักจังเลย 555 เข้าใจคิด ข้อความตรงกับรูปมาก เผลอๆเด็กน้อยคนนี้คงกำลังถามคำถามเดียวกันอยู่ในใจ อิอิ

5555 ด้วยคนค่ะ ยิ่งดูยิ่งขำมากเลยค่ะ
    ทุกวันนี้ ก็ยังทาอยู่ค่ะ ตัวน้อยชอบวิ่งหนีค่ะ
    พูดได้คงพูดแล้วค่ะ ว่าแม่ทำอะไรของแม่ ฟระ อิอิ
    You know u love me....XoXo "Gossip GirL"
    ติดงอมแงมไม่ได้นอนเลย แง๊ว

0/5

คิ้วสามมิติ Adenaa สวยจริงจังมาก

การมี คิ้วสวยไมีคิ้วสวยได้รูป ลายเส้นสวยดูเป็นธรรมชาติ

ก็ช่วยเสริมบุคลิกของเราให้ดูดีมีเกรด ขึ้นอีกเยอะเลยค่ะ

เลือกสิ่งที่ดีที่สุดให้กับใบหน้าของเราสิคะ^^
    ตัวอย่างการให้บริการ ดีไซน์ออกแบบทรงคิ้วโดยผู้เชี่ยวชาญ

(รายการ Beauty@home)

Page 3 of 3 FirstFirst 1 2 3

Comments from Facebook