สนใจชิ้นไหนติดต่อทาง PM
Line: ppranggss
Email: a666day@hotmail.com ได้เลยนะคะ

**CF no CC นะคะ**
CF แล้ว สามารถ CF ต่อได้ค่ะ

**สินค้าทุกชิ้นงดต่อราคานะคะ เราขายราคาต่ำมากแล้วค่ะ**

**ให้สิทธิลูกค้าที่พร้อมโอนก่อนนะคะ**

**ค่าส่งลงทะเบียน 30 บาท / EMS 50 บาทค่ะ**

**ลูกค้าที่ CF สินค้า กรุณาโอนเงินภายในวันรุ่งขึ้น ไม่เกินเวลา 19.00 น.นะคะ หากไม่มีการโอนเงิน และไม่มีการติดต่อจากทางลูกค้าภายในเวลาดังกล่าว เราขออนุญาต CC ค่ะ ขอบคุณค่ะ**

**สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนค่ะ**

1. USED Ettusais Aqua Shotter Extra (MOISTURIZING) โลชั่นเติมความชุ่มชื้นให้ผิวและป้องกันสิว สูตร Moisturizing เหมาะสำหรับผิวแห้งนะคะ ซื้อจากเคาท์เตอร์ที่ Paragon ราคา 1,050 บาท ใช้ไปประมาณ 10% (ใช้เช้า-เย็น1 อาทิตย์) ส่งต่อเพียง 500 บาท งดต่อนะคะ ที่ขายเพราะเราเป็นคนผิวมัน ผลิตภัณฑ์ตัวนี้เหมาะกับคนผิวแห้งมากกว่าค่ะ

2. USED Once Ettusaia Pore Concealer คอนซีลเลอร์เนื้อบางเบา สูตร Oil Free ปราศจากน้ำหอม ไม่อุดอตันรูขุมขน สามารถปกปิดจุดด่างดำและรูขุมชนได้อย่างดีเยี่ยม ไม่หนาเป็นคราบ ไม่ทำให้ใบหน้ามันและเหนียวเหนอะหนะ พร้อมสารกันแดด SPF 18 PA+++ Pre-order ราคาประมาณ 550 บาท ใช้หนเดียวเท่าเม็ดถั่วเขียว ส่งต่อเพียง 300 บาท งดต่อนะคะ สินค้าอยู่ในแพ็คเกจอย่างดี ตามรูปเลยค่ะ

3. NEW RICHBABY Eyelash Produced by LENA + Shiseido Lash Adhensive ขนตาปลอมที่ออกแบบโดย Lena Fujii นางแบบนิตยสาร ViVi ค่ะ มีเบอร์ 4 Baby Cute และเบอร์ 6 Baby Cool ขายเป็นเซ็ตพร้อมกาวติดขนตาปลอมของ Shiseido ค่ะ ของใหม่เอี่ยม ได้มาไม่เคยแกะ ไม่เคยใช้งานตั้งเลยค่ะ Pre-order ทั้งเซ็ตประมาณ 1,000 บาท ส่งต่อเพียง 500 บาท งดต่อนะคะ

4. NEW PRADA CANDY Body Lotion โลชั่นบำรุงผิวกลิ่นเดียวกับน้ำหอม PRADA CANDY ขนาด 75 mL. ของใหม่ ไม่เคยแกะใช้เลยค่ะ ส่งต่อเพียง 500 บาท งดต่อนะคะ

ขอบคุณพื้นที่ SBN
ค่ะ