Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 17

Thread: รักษาผิวที่ รมณ์รวินทร์ดีมั๊ยคะ???

Warning Points:
    0/5

รักษาผิวที่ รมณ์รวินทร์ดีมั๊ยคะ???

ใครเคยรักษาผิวกับที่ รมณ์รวินทร์ บ้างคะ แล้วมันดีมั๊ย

ส่วนตัวมีปัญหาพวกสิวอุดตัน เม็ดเล็กๆ แต่เป็นคนชอบแกะมาก เห็นแล้วมันอดใจไม่ไหวเลย เฮ้ออออ

เคยไปหาที่นี้มาครั้งนึงคิดว่า laser เค้าก็ดีนะ แต้ไม่รู้คิดไปเองรึป่าวเลยอยากรู้ว่ามีใครเคยรักษากับที่นี้บ้าง เพราะกำลังคิดจะซื้อ course ทำหน้าดูของที่นี้ดูแต่ไม่รู้ว่าจะดีป่าว

มีใครหาที่อื่นแล้วดีดีมั้ง แนะนำหน่อยนะคะ

ขอบคุณคะ

joywila's Avatar
    joywila is offline Trusted Member
    0/5

^^"

ดีจ่ะ....แต่อาจ ก ร อ บ ได้
    เพราะต้องซื้อ course
    เค้าหมดไป 6 หลักแล้วก๊าบบบบบบบ....
    ตอนทำผิวดีขึ้นอย่างเห็นได้ชัด จนใครๆก็ทัก
    แต่ผลมันไม่จีรังหรอก.....สุดท้ายขึ้นอยู่กับเรา maintenance
    (เป็นแบบนี้ทุกคลินิก ทุก Treatment แหละ)

tai-foon's Avatar
    tai-foon is offline Trusted Member
    0/5
    ไม่เคยใช้บริการที่อื่นนะคะ
    ผลดีค่ะ
    แต่ถ้าหมดคอร์สไม่ซื้อเพิ่ม เบื่อการรอ...เราคิดว่าระดับนี้น่าจะต้องใช้ระบบ นัดหมายได้ดี เราไปทีไรเสียเวลารอนานมากๆๆๆ เบื่อค่ะ
    ค่อยๆทำ ลด ละ เลิก shopping....
    แค่คิดก็ใจจะขาด

kori's Avatar
    kori is offline Trusted Member
    0/5
    เราเคยรักษาที่นี่นะคะ หมดไปหลายเหมือนกัน
    แต่หน้าใสแป๊บๆ ถ้าไม่ยิงเลเซอร์บ่อยๆ พอสิวขึ้นมาใหม่ มันก็ทิ้งรอยอยู่ดี
    แต่เค้าชอบขายคอร์ส ต้องใจแข็งนิดนึง
    ตอนหลังเราย้ายไปทำราชเทวี ถูกกว่า จริงๆเรารักษาที่ราชเทวีมา 10 กว่าปีแล้ว
    ตอนหลังย้ายไปทำที่รมณ์รวินทร์ แต่ไม่ชอบหมอที่นั่นบางคน แล้วรู้สึกว่าราคาแพงก็เลยย้ายกลับมาราชเทวีเหมือนเดิมจ้า
    ส่วนเลเซอร์ขน เรากำจัดหนวด ทำไป 8 หน มันก็ยังขึ้นเหมือนเดิม สงสัยขนเราดก
    ก็เลยเลิกแล้ว
    Swiss ที่รัก

0/5
    แล้วถ้าเป็นที่ รมณ์รวินทร์ ควรหาหมอท่านไหนดีคะ
    ขอบคุณคะ

0/5
    ยังไม่เคย แต่เพื่อนไปทำมาที่สาขาพารากอน ค่ะบอกว่าราคาน่าดูค่ะ

0/5
    ถ้าเกี่ยวกับผิว จากที่ทราบมาจากญาติๆ ก็ดีกว่าคลีนิคอื่นๆ
    แต่ราคาก็ใช้ได้เลยล่ะ

fondofbags's Avatar
    fondofbags is offline Trusted Member
    0/5
    หาหมอฐาดีสุดค่ะ มือเบา น่ารัก แต่ต้องใจแข็งนะคะ เพราะชอบตื้อให้ซื้อคอร์สนู่นนี่ตลอดค่ะ เพิ่งซื้อคอร์สรักษาสิวให้ลูกเมื่อเดือนที่แล้วค่ะ หน้าลูกชายก็ดีขึ้นค่ะ
    ขอบคุณ SBN มากมายค่ะ

Keeki's Avatar
    Keeki is offline Trusted Member
    0/5

Red face

บอกได้คำเดียวว่า ราคา แพงมาก เมื่อเทียบกับที่อื่นที่ใช้เครื่องรุ่นเดียวกัน
    " P u r s e A d d i c t i o n "

0/5

...

หาที่นี่มาห้าปีแล้วคะ ไปหาตั้งแต่มีที่สาขาสุขุมวิท 24 ที่เดียว
    ถ้ารักษาสิวต้องให้หมอจ๋า แต่ตอนนี้พอดีหมอจ๋าลาคลอด ส่วนหมอฐาคุณแม่เมื่อก่อนเคยหาอยู่ พูดจริงจริงเลยนะคะ หมอฐายัดคอร์สคะ แต่หมอก็เก่งนะคะ แต่จะเหมาะกับคนที่มีอายุหน่อยมากกว่า แต่วัยรุ่นหาหมอจ๋าดีคะ ไม่เลี้ยงไข้ กดสิวดีที่สุดแล้วคะ เพราะลองมาทั้ง หมอกอล์ฟ หมอแวว หมอพิม หมอแพร หมอบอย ก็กดได้ไม่เท่าหมอจ๋า

แต่ถ้าตอนนี้หมอจ๋าไม่อยู่ หาหมอกอล์ฟ กับ หมอแววก็ได้คะ อยู่ที่เซ็นทรัลลาดพร้าว วันจันทร์ กับ วันพุธสำหรับหมอกอล์ฟ แล้วก็หมอแวว วันอังคารกับพฤหัส แต่เซ็นทรัลลาดพร้าว รอนานหน่อยนะคะ ถ้าจะให้ดีโทรไปจองจะดีกว่า แต่โทรจองก็ต้องคอยอยู่ดี บางวันคอยถึงสองชั่วโมงกว่ากว่าเลยคะ

แต่ถ้าไม่อยากรอก็ต้องไปสุขุมวิท 24คะ ตอนนี้คนไม่ค่อยมี แต่หมอก็ไม่ค่อยดีเหมือนกัน เพราะเอาหมอใหม่มาแทนหมอจ๋า แต่ถ้าวันไหนเจอหมอพิม ก็ดีคะ กดสิวพอใช้ได้ แต่พนักงานที่สุขุมวิท ดีสุดแล้วคะ ไม่ชอบสุดคงเป็นพารากอน หน้าไม่ค่อยรับแขกสักเท่าไหร่

ตอนนี้มีโปรโมชั่น gift card ซื้อ 50,000 ใช้ได้ 100,000 นะคะ ผ่อน 0% 4 เดือน ของ CITIBANK กับ KTC คะ

Page 1 of 2 1 2 LastLast

Comments from Facebook