Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 6 of 6

Thread: โละตู้รอบที่ 4 ขายถูกๆๆ 10/20/30/50/70 เท่านั้น ++

Warning Points:
    0/5

โละตู้รอบที่ 4 ขายถูกๆๆ 10/20/30/50/70 เท่านั้น ++

กฏกติกานะคะ

1.สินค้าCF แล้ว No CC นะคะ กรุณาสอบถามและขอดูรูปจนกว่าจะพอใจค่ะ

2.สินค้าบางชิ้นราคาลดสุดๆ ทุกชิ้นมีต้นทุนนะคะ ขอความกรุณาอย่าต่อราคามหาโหดนะคะ ถ้าต่อโหดมาแม่ค้าของดตอบนะคะ

3.เนื่องจากสินค้ามีราคาถูกมากแม่ค้าขออนุญาติคิดค่าส่งแบบลงทะเบียน ดังนี้ค่ะ

1- 2 ชิ้น 30 บาท

3-5 ชิ้น 40 บาท

6-8 ชิ้น 60 บาท

9 ชิ้นขึ้นไป 90 บาท

ขอความกรุณาอย่าต่อนะคะ แม่ค้ามีโปรส่งฟรีข้อ 4.ค่ะ

4.ซื้อครบ500 บาทส่งฟรี แถมเลือกฟรีอีก 1 ชิ้น ราคาไม่เกิน 50 บาท

5.ชิ้นไหนขายแล้วขออนุญาติลบรูปออกนะคะ

สินค้ามือ2ตำหนิอาจมีหลงหูหลงตาไปบ้างแต่จะพยายามหาและแจ้งให้หมดเท่าที่เห็นค่ะ

การติดต่อ

1.E-Mail : cutieaugust@hotmail.com
    2. Line : double_g_g

การชำระเงิน

แม่ค้ามีบัญชี

ไทยพาณิชย์ และ กรุงศรี ในกทม.

ธ.กรุงไทย จ.สระบุรีค่ะ

0/5

Re: โละตู้รอบที่ 4 ขายถูกๆๆ 10/20/30/50/70 เท่านั้น ++

10บาทด้านล่างนี้ค่ะ

กระเป๋าใส่เหรียญกำมะหยี่ แบบวินเทจ

เสื้อกล้ามสีเหลืองอ่อน แต่งระบายรอบแขนและคอ ใส่กับเกาะอกหรอสายเดี่ยวด้านใน

เสื้อกั๊กผ้าคอตตอน สีเทาแต่งระบาย และกระดุมไม้ มีเชือกผูก

เสื้อสายเดี่ยวสีชมพูนมแต่งโบว์ ผ้าหนาและนิ่ม

เสื้อกั๊กสีน้ำตาลเข้มคอปกคล้องคอ มีสายไขว้ด้านหลังสม็อคด้านหลัง

เสื้อกล้ามสีชมพูอ่อนตัดเข้ม มีแต่งดอกไม้ที่ด้านหน้าและหลัง ผ้าหนาและนิ่ม

เสื้อคล้องคอแต่งลายมีวิ้งๆ ผ้าหนาและนิ่ม สีม่วงแบบเล่นสี

คล้องคอลายดอกสภาพดี สีหวานๆ ตัวสายผูกกับไม้กลมๆ เก๋ๆ

กระโปรงมินิๆสีดำ มีกระเป๋า2 ข้างเอวยางยืด จริงๆมีเชือกผูกตรีงเอวแต่หลุดหายไป เอาไปใส่กับเลกกิ้ง หรือถุงน่องก็น่ารักค่ะ

เสื้อคลุมสีน้ำเงิน ไม่มีกระดุม มีกระเป๋า 2 ข้าง ผ้าคอตตอน
    แขน 17.5 นิ้ว ยาว 23 นิ้ว

เดรสผ้าคอตตอน สีเลือดหมูชายด้านข้างยาว ซื้อจากเกาหลีจริงๆมีตัวในแต่หายไป อก 38 นิ้ว ยาว 29และ36นิ้ว

ผ้าพันคอสีชมพูอ่อนผ้าฝ้าย

0/5

Re: โละตู้รอบที่ 4 ขายถูกๆๆ 10/20/30/50/70 เท่านั้น ++

กระทู้นี้ 20บาท ทุกตัวค่ะ

แม่ค้าไม่ได้รีดนะคะ เสื้อผ้าที่ลงอาจยับค่ะ ซื้อไปใส่เล่นในราคาเบาๆ

กระโปรงยีนส์สีเขียว เอว 27-28 นิ้วสะโพก 33 นิ้ว ยาว 18 นิ้ว

เสื้อแขนกุดสีขาว ยี่ห้อNUDE ยาว 26 นิ้ว

กระโปรงน่ารักๆเอวยางยืด แนะนำให้เปลี่ยนยางยืดใหม่ค่ะ ยาว19.5นิ้ว

เสื้อแขนกุด ขาวแดง ซิปหน้า อก39นิ้ว ยาว22นิ้ว

เสื้อแขนกุดสีชมพูแจ่มๆแต่งระบายที่คอ อก 34 นิ้ว ยาว 27.5 นิ้ว

เสื้อกล้ามปักหมุดตัวB สภาพดี

เข็มขัดเส้นใหญ่ 20 บาท เส้นเล็ก 2 เส้น 20 บาทค่ะ

กระโปรงผ้าคล้ายลุกฟูกสีม่วง ชายระบายเป็นชั้น

กระโปรงยีนส์สีม่วง ยังสวยอยู่

กระโปรงยีนส์สีฟ้าซีดๆเซอร์ๆ

เสื้อสายเดี่ยวFQ&L ไซส์M สีเขียวอ่อน จริงๆมีสายที่คล้องคออีกอันที่เอามาติดกับกระดุมแต่เอาออกแล้วหาไม่เจอ

เสื้อสายเดี่ยวปักลายมังกร สภาพดี สีเหลืองครีมอ่อนๆ

0/5

30บาท ทุกชิ้น

เสื้อสายเดี่ยวเปียFQ&Lสีเขียวอมฟ้าเล่นดีเทลตรงอก สภาพดี

เสื้อลูกไม้ด้านในเป็นสายเดี่ยวติดกันสีเหลืองครีม

สร้อย 3 เส้นนี้ 30 บาท

กำไลข้อมือทั้งหมดนี่ก็ 30 บาท

กางเกงเลกกิ้งสีน้ำตาลผ้าหนาไซส์S ปลายขาแต่งลูกไม้ ใส่ครั้งเดียว

เสื้อแขนสั้นสีม่วงมีฮู้ด สภาพดี

คล้องคอสีชมพูอมส้มFQ&L size M

0/5

50บาท ทุกชิ้น

กางเกงขาสั้นF&F size S สีฟ้า ด้านข้างผูกโบว์ น่ารัก เอว 26 นิ้ว สะโพก 33 นิ้ว ยาว 12 นิ้ว

กางเกงยีนส์ขาสามส่วน แต่งลูกไม้
    ตำหนิกระดุมตรงปลายขาหลุดด้านละ1 อัน แต่ไม่น่าเกลียดค่ะ สามารถนำไปเพิ่มได้ นอกนั้นสภาพดี เอว 28 นิ้ว สะโพก 35 นิ้ว ยาว 17.5 นิ้ว

เสื้อกั๊กสีดำเหลือบเทา แบบคล้องคอ ใส่กับเสื้อสีขาวด้านในก็เก๋ สภาพดีใส่ไม่ถึง 3 ครั้ง เก็บอย่างเดียว

เดรสสีชมพูกะปิด้านหลังเป็นโบว์ มีซิปซ่อนด้านข้าง อก 32 นิ้ว เอว 25-26 นิ้ว สะโพก 33-34 นิ้ว ยาว 32.5นิ้ว

เสื้อแขนกุดผ้าเนื้อดี สีดำแดง ใส่ครั้งเดียว อก 33 นิ้ว ยาว 22.5นิ้ว

กระโปรงยาว แนววินเทจ แนะนำเปลี่ยนยางยืด ผ้าดีมีซับในเอว 29-30นิ้ว ยาว 30นิ้ว

กระโปรงเข้ารูปสีเนื้อตัดกับลูกกไม้สีดำ ซิบหลัง เอว 27 นิ้ว สะโพก 32-34 นิ้ว ยาว 15นิ้ว

เสื้อแขนสามส่วนทรงปีกค้างคาว คอแต่งลูกไม้มีซับใน ใส่ไม่ถึง 5 ครั้ง

กระเป๋าสี ดำ มีช่อง 3 ช่องสภาพดี

เดรสแขนกุดสีขาวคอปก ไซส์L

เดรสCherryKoKo รูดเอวผ้านิ่ม ยาว 32นิ้ว

กระเป๋าสะพายใบเล็กๆ สีดำหนังแท้ ด้านในมีช่องซิบ1 ช่อง สภาพดี อะไหล่เปนสีทองแดงนะคะ แบบวินเทจ

กระเป๋าคลัชวินเทจๆๆ

เสื้อสีครีมแต่งลูกไม้และโบว์ ใส่ครั้งเดียว อก 32-33 นิ้ว ยาว 19 นิ้ว

เสื้อกั๊กมีฮู้ดใส่ได้ 2 ด้าน ด้านสีน้ำตาลมีกระเป๋า2 ข้างค่ะ ตัวน้หนานะคะ ใส่กับเสื้อแขนยาวไปท้าลมหนาวได้ค่ะ ยาว 16.5นิ้ว

กระเป๋าหนังแท้ซื้อจากญี่ปุ่น สภาพใช้งาน หนังนิ่ม อะไหล่มีลอกบ้าง

ขอคิดค่าส่ง 50 บาทค่ะใบนี้

กระเป๋ากำมะหยี่ ดำตัดทอง ด้านในมีช่องซิป1ช่องและช่องใส่มือถือ
    สภาพดีค่ะ

0/5

70บาททุกชิ้น

เสื้อโค้ทสีม่วงไล่สี มีสายผูกเอว บางจุดสีเฟดลง อกได้ถึง 38 นิ้ว ยาว 31 นิ้ว

เดรสเอวยางยืด คอกลมแขนสั้น แต่งลูกไม้ที่เสื้อด้านหน้า ไซส์L เอว 32นิ้วยืดได้อีก ยาว 35 นิ้ว

เดรสออกงานคล้องคอวีครีมแต่งปักสีทองเลื่อมๆ ผ้านิ่มมีซับใน ชายด้านหนึ่งยาว ใส่ออกงานครั้งเดียว อก 32-33นิ้ว เอวได้ถึง 30นิ้ว สะโพก 31-34นิ้ว ยาว 32 และ43นิ้ว

เสื้อตัวยาวสีเขียวสกรีนลาย มีฮู้ด ซื้อจากเกาหลี ใส่กับเลกกิ้งน่ารัก ยาว 31.5นิ้ว อก 36นิ้ว

เดรสF&F size m ตรงกลางเป็นเลื่อมทั้งแถวนะคะ แต่ถ่ายออกมาไม่เห็นชายด้านข้างยาว ใส่ 2ครั้ง อก 32-34 นิ้ว ยาว 30และ39นิ้ว

เดรสสีแดงไวน์ แต่งโบว์ สม็อคหลังน่ารักๆค่ะใส่ไม่ถึง 5 ครั้ง อก32-33นิ้ว ยาว28.5นิ้ว

กางเกงกระโปรง ยีนส์ มีซิปหลัง ไซส์ M ใส่ ครั้งเดียว เอว 26นิ้ว สะโพกฟรี ยาว 14 นิ้ว

เดรสCECIL Mcbee ไซส์S

ลังโคม โทนิค คอนฟอร์ท ขนาดทดลองของแท้ยังไม่เคยเปิดใช้ (ขอยืมภาพจากอินเตอร์เนตค่ะ) มี 2 ชวด ซื้อ2ขวด ในราคา 100 บาท

จั๊มสูทเกาะอก TOPSHOP สีเทาดำ

ของใหม่ป้ายห้อย

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->