Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ++อัพเดตและลงเพิ่ม++ ♥ ขาย ♥ เสื้อผ้าแฟชั่น อัพเดตสินค้าใหม่ สไตล์เกาหลี ยุโรป แบรนด์ Lady Ribbon , Odee Cutie ค่ะ

Warning Points:
    0/5

++อัพเดตและลงเพิ่ม++ ♥ ขาย ♥ เสื้อผ้าแฟชั่น อัพเดตสินค้าใหม่ สไตล์เกาหลี ยุโรป แบรนด์ Lady Ribbon , Odee Cutie ค่ะ

#เสื้อผ้าเกาหลี #แฟชั่นเกาหลี #เสื้อผ้านำเข้าไต้หวัน #สวย
    #ฟรีค่าส่ง #ชุดทำงาน #KoreanStyle #KoreanFashion #TaiwanBRAND

UPDATE สินค้าใหม่ พร้อมส่ง เร็วทันใจ สวยทันที มิต้องรอนาน
    สินค้าทุกชิ้น ฟรีค่าส่งแบบลงทะเบียนนะคะ /EMS คิดเพิ่มชิ้นละ 20 บาท ชิ้นต่อไปเพิ่มชิ้นละ 10 บาทค่ะ

ทางร้านมีบัญชีธนาคาร ของ ธ.กรุงเทพ, กรุงไทย, กสิกรไทย, ไทยพาณิชย์, กรุงศรีฯ

♥ Website : ChalidaliShop.com
    หน้าเว็บมีอัพเดตสินค้ามีรายละเอียดและรูปเพิ่มเติมค่ะ
    ♥ Facebook : ChalidaliShop

สั่งซื้อหรือสอบถามข้อมูลได้ที่ Line : chalidarli , EMAIL : chalidalishop@gmail.com จ้าา

▪ ▫ ▪ ▫ ▪ ▫ ▪ ▫ ▪ ▫ ▪ ▫ ▪ ▫ ▪ ▫ ▪ ▫ ▪ ▫ ▪ ▫ ▪ ▫
    สินค้าแนะนำ อัพเดตแบบใหม่ล่าสุด เสื้อผ้าสวย แบรนด์สุดฮอตของสาวๆ คลิ๊กที่นี่ค่ะ >> คอลเลคชั่นเสื้อผ้าแบรนด์ Lady Ribbon เลดี้ริบบอน พร้อมส่ง

อัพเดตสินค้าใหม่จ้า

Lady Ribbon ชุดกระโปรงผ้าชีฟองปักลายลูกไม้ สาวหวานไม่ควรพลาดเลยนะคะ
    ตัวนี้มีดีเทลตรงที่งานปักลายลูกไม้ที่ประณีตมากๆ
    เพิ่มลูกเล่นด้วยการประดับผ้าลูกไม้ยางยืดที่แขนเสื้อ ทําให้เป็นเหมือนแขนตุ๊กตา และช่วงแอบเซ็กซี่ด้วยลูกไม้ซีทรู
    ป้าย Lady Ribbon เนื้อผ้าชีฟองปักลายลูกไม้เกรดอย่างดี คัตติ้งเนี้ยบมากค่ะ
    ตกแต่งด้วยลูกปัดใสๆ ลุคคุณหนูสุดๆค่าา

อก33"-36" ข้างหลังอัดพลีท ขยายช่วงอกเพิ่มได้
    วงแขน16" แขนยาว11"
    เอว29" ขยายได้ถึง34"
    สะโพก ฟรีไซส์ freesize
    ความยาวชุด 30.5"
    ราคา 990 บาท

Lady Ribbon มินิเดรสแขนสั้นคอปก ประดับลายดอกไม้สีชมพู ตัวนี้เหมาะสำหรับสาวหวานลุคคุณหนูสุดๆค่ะ
    มีลูกเล่นตรงช่วงคอประดับปกผ้าลูกไม้แต่งมุกและเพชร สวยหวาน ดูคุณหนูผู้ดีสุดๆ
    ช่วงเอวประดับยางยืด ใส่ง่าย ใส่สบาย ใส่วันทำงาน ออกเดทหรือใ่ส่ในวันพักผ่อนก็ได้ค่ะ
    ป้าย Lady Ribbon เนื้อผ้าพริ้วสวย มีซับในในตัวค่ะ

อก36" วงแขน17" แขนยาว7"
    เอว26"-32" (สม็อครอบตัว)
    ความยาว34"
    ราคา 890 บาท

Lady Ribbon's Made Lady Hippie Elegant Cut Back Cotton Dress
    เดรสแขนกุด คอปกเชิ้ต กระดุมหน้า ผ้าคอตตอนปักลายสไตล์ฮิปปี้สุดหรู โทนสีขาว-ครีม-แดง
    ใส่สบายๆ ชิวๆ เหมาะกับวันพักผ่อนนะคะ แต่แอบมีดีเทลเก๋ๆตรงเปิดช่วงหลัง ลายผ้าน่ารักไม่ซํ้าใคร ช่วงอกมีลายเล็กๆ เอวสม็อค
    กระดุมมีลายรูปตัวโน้ตสีทอง น่ารักมากกกค่าา
    ป้าย Lady Ribbon เนื้อผ้าคอตตอนปักลาย ด้านหลังเป็นแบบเปิดหลังค่ะ
    ♡ Detail ขนาดชุดเดรส
    อก 36"
    วงแขน 17"
    เอว22"-32" สม็อค
    สะโพก freesize ฟรีไซส์
    ความยาวชุด 31"
    750 บาท

Liz Lisa Mermaid Maxi Dress
    เดรสทรงหางปลาสียีนส์ ดีเทลผูกโบว์ไหล่ ปรับสั้นยาวได้ค่ะ แต่งลูกไม้ ระบายชาย ปักฉลุช่วงอกและชาย
    ป้าย Snidel ดีเทลตามรูปนางแบบเป๊ะค่ะ !!!
    งานตัวนี้ทำยากใช้เวลาและฝีมือนะคะ ดีเทลเยอะม้าก สม็อคเก็บงานสวยค่ะ
    ปักฉลุละเอียด สวยม้ากกก ลุคชิลๆ ใส่ไปเที่ยวทะเลเก๋ๆ อย่าพลาดกันนะคะสาวๆ
    **ผ้า jean แท้ 100% เกรดดีไม่บาง ไม่ใช่ผ้าย้อมสียีนส์นะคะ
    สี ยีนส์

อก สม๊อคถึง36" เอว 30"สม๊อคหลังค่ะ
    สะโพก freesize ฟรีไซส์ ยาว หน้า78ซม หลัง45ซม
    ราคา 750 บาท

Lady Ribbon เซ็ตเสื้อถักนิตลายทาง มาพร้อมกับกางเกงขายาวทรงฮาเร็มผูกโบว์ช่วงเอว เซ็ตนี้คุ้มสุดๆค่ะ
    จะใส่เข้าชุดหรือจะแยกชิ้นไปมิกซ์แอนด์แมตช์กับชิ้นอื่นก็ได้ค่ะ
    ตัวเสื้อเป็นผ้าถักนิตสุดนิ่ม ใส่สบาย ระบายอากาศได้ดี ไม่ร้อนแน่นอนค่ะ เป็นลายทางแบบเรียบเก๋
    ส่วนกางเกงเป็นทรงฮาเร็ม เก๋มากๆ ช่วงเอวประดับโบแบบผูก น่ารักมากค่ะ
    ป้าย Lady Ribbon เนื้อผ้าตัวเสื้อไหมพรมบาง ทอละเอียด กางเกงขายาวผ้า Polyester 100%

Top เสื้อ
    เอว free 44"
    ความยาวเสื้อ : หน้าสั้น-หลังยาว 19.5/22"
    วงแขน11"(ผ้ายืดได้) ความยาวแขน10.5"
    Pants กางเกง
    เอว 34" (มีเชือกรูดเอว-ซิปข้างคะ)
    มีกระเป๋าข้างและกระเป๋าหลังคะ
    สะโพก 44" ปลายขาต่อผ้ายืด ช่วงน่อง 10-14"
    ความยาวกางเกง 38"
    ราคา 850 บาท

Lady Ribbon เดรสประดับผ้าลูกไม้สีขาวสุดหรู เก๋ไก๋สุดๆด้วยผ้าลูกไม้คัตติ้งเนี้ยบ เป็นเดรสแขนยาวจึงทำให้ดูหรูหรา ใส่ออกงานได้สบายๆค่ะ
    แอบเก๋ตรงช่วงปลายกระโปรงมีลูกเล่นตรงลูกไม้ ไล่ระดับขึ้นลงเป็นลายสวย จับคู่กับกระเป๋าคลัตช์เก๋ๆ มีดีเทลสักใบก็เฉิดฉายได้เลยค่ะ
    ป้าย Lady Ribbon นะคะ เนื้อผ้าลูกไม้คัตติ้งเนี้ยบระดับพรีเมียม มีซับในในตัวค่ะ

อก36" ซิปหลัง วงแขน18" แขนยาว22" เอว28"-30" สะโพก38" ความยาวชุด32"
    ราคา 790 บาท

Lady Ribbon's Made Lady Tartan, Vivid Print Pleat Slip Dress
    เดรสเเขนกุด พิมพ์ลาย graphic เก๋ๆ ด้วยดีเทลกระโปรงพลีท ตัวในสั้น คลุมตัวนอกยาว
    ลุคชิคๆ แอบเปรี้ยวเบาๆ ด้วยดีเทลเว้าช่วงเอวนิดๆ
    ใส่สวยสีสดใส ชิคๆแบบสาวเกาหลีค่ะ
    **งาน Premium quality ป้าย Lady Ribbon Pattern / Cutting เกาหลีสวยมากค่ะ เนื้อผ้า POLYESTER 100% พิมพ์ลายละเอียดคมชัดสวยมากค่ะ
    กระโปรงพลีทใช้เนื้อผ้าเยอะ จับจีบทิ้งตัวพริ้วสวยมากค่ะ ทรงสวยเหมือนนางเเบบเลยค่ะ

ขนาดชุดเดรส
    อก36" ซิปหลังคะเอว30" สะโพก38"วงแขน14"ความยาวชุด30-52" ทรงหน้าสั้น-หลังยาวคะ
    720 บาท

Lady Ribbon's Made Little Miss Sunshine Summer Mini Dress
    มินิเดรสสไตล์เจ้าหญิง พิมพ์ลายดอกไม้น่ารัก ดูสดใส อ่อนหวาน แต่แฝงความมั่นใจ เหมาะกับใส่ในช่วงหน้าร้อน
    มีดีเทลตรงช่วงกลางตัว ประดับกระดุมสีขาวเม็ดเล็ก คอเสื้อประดับลูกไม้ ช่วยเพิ่มรายละเอียดให้ประณีตมากขึ้น งานเนี้ยบมากค่ะ

ป้าย Lady Ribbon ผ้า Polyester ลายพิมพ์ละเอียด คมชัด สวยมากค่ะ
    ขนาดชุดเดรส
    size S
    อก36" ซิปข้าง วงแขน17" เอว28" สะโพกฟรีไซส์ freesize ความยาวชุด32"

690 บาท

Pastel Off-Shoulder Dress
    มินิเดรสเปิดไหล่ ผ้าตาข่ายปักลายดอกไม้ โทนสีส้มพาสเทล สีหวาน แบบน่ารักมากค่ะ มีซับในในตัว
    ขนาดชุดเดรส : อก 80-100 เอว 60-100 ยาว 63 CM
    620 บาท

เสื้อแฟชั่น ผ้าฝ้ายเนื้อผสมคล้ายไหมพรม
    พิมพ์ลายสก็อต ผูกโบว์ที่แขน สีเขียว
    ขนาดเสื้อ : อก 96 ไหล่ 35 ยาว 66 CM
    หน่วยวัด : ซม. (2.54 ซม. = 1 นิ้ว)
    520 บาท

จั๊มสูทขาสั้น ผ้าชีฟอง พิมพ์ลายกราฟฟิกสีดำ ดีเทลแต่งกระดุมหน้า มีกระเป๋าด้านหน้า เอวยางยืด
    ขนาดชุด : อก 100 (39") เอว 60-90 (24"-35") สะโพก 100 (39")
    เป้า 23 ต้นขา 66 ยาว 77 CM
    590 บาท

เดรสผ้าฝ้าย ปักไหมพรมลายกราฟฟิก สีน้ำเงิน
    ขนาดชุด : อก 92 (36") เอว 80 (31") ยาว 77 CM (30")
    850 บาท

เดรสยาว ผ้าชีฟอง กระดุมหน้า กระโปรงตัดต่อผ้าชีฟองอัดพลีท
    เอวยางยืด มีซับในนะคะ สีกรมท่า
    ขนาดชุดเดรส ไซส์ M อก 88 (35") เอว 60-100 (24"-ยาว 39") 128 CM
    790 บาท

Cherry Dress เดรส ผ้าชีฟองเนื้อดี ตัดต่อสีทูโทน สีขาว-เขียว สวยหวานสุดๆค่ะ
    ดีเทลแต่งกระดุมหน้า มีกระเป่าเสื้อ ซับในช่วงกระโปรง
    ขนาดชุดเดรส : ไซส์ M ไหล่ 37 อก 90 (35") เอว 62-98 (24"-38") ยาว 83 CM
    670 บาท

Last edited by aorder; 03-02-2014 at 01:30 PM. Reason: เพิ่มข้อความ

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->