สวัสดีค่ะ ฝากร้าน Be Your Style ด้วยนะคะ

เริ่มเพิ่งเปิดมาได้ประมาณ 4 เดือนแล้วค่ะ การันตีผลงานด้วย จำนวนคลิก 15000 คลิกจ้า

แม่ค้าเป็นแม่ค้าหน้าใหม่แต่ใจรักสุดๆ ค่ะ

ร้านเรา สินค้าทุกชิ้นแม่ค้าคัดมาเองกับมือค่ะ ที่ร้านนิยมสินค้าที่ไม่โหล ใส่แล้วดูดี ไม่ซ้ำใคร อินเทรนด์ได้แบบน่ารักๆ คุณจะมีรูปร่างแบบไหน แวะมาที่ร้านเรารับรองได้ของที่ถูกใจค่ะ

สินค้าทุกชิ้นแม่ค้าแจก Tester จาก Skin Food ฟรีนะคะ สั่งตรงมาจากเกาหลีเลยค่ะ บางตัวใน Shop ไทยไม่มีด้วยซ้ำจ้า

สะสมยอดได้นะคะ ซื้อครบ 1200 บาทรับฟรีแผ่นมาสก์หน้าจาก Skin Food, The Face Shop, Etude etc

สะสมยอดครบ 2000 ได้ส่วนลด 10% ฟรีหนึ่งครั้งค่ะ

ทั้งหมดนี้ไม่ต้องซื้อทีเดียวนะคะ ใช้สะสมยอดเอาค่ะ

ส่งฟรี แบบลงทะเบียนทั่วประเทศไทยค่ะ

www.shopping-at-beyourstyle.com

แวะเข้ามาเยี่ยมชมนะคะ ดูตัวอย่างสินค้าก่อนจ้า

แม่ค้าอัพโหลดภาพไม่ได้แล้วค่ะ โปรแกรมแฮงค์ไปตามระเบียบค่ะ ยังไงแวะไปเยี่ยมชมกันก่อนนะคะ

ขอบคุณค่า

เปิ้ล