Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ++อัพเดตและลงเพิ่ม++ ♥ ขาย ♥ เสื้อผ้าแฟชั่น อัพเดตสินค้าใหม่ สไตล์เกาหลี ไต้หวัน งานคุณภาพ เดรส เสื้อ กระโปรง ชุดทำงานสวยๆค่ะ

Warning Points:
    0/5

++อัพเดตและลงเพิ่ม++ ♥ ขาย ♥ เสื้อผ้าแฟชั่น อัพเดตสินค้าใหม่ สไตล์เกาหลี ไต้หวัน งานคุณภาพ เดรส เสื้อ กระโปรง ชุดทำงานสวยๆค่ะ

#เสื้อผ้าเกาหลี #แฟชั่นเกาหลี #เสื้อผ้านำเข้าไต้หวัน #สวย
    #ฟรีค่าส่ง #ชุดทำงาน #KOREANSTYLE #KOREANFASHION #TAIWANBRAND

UPDATE สินค้าใหม่ พร้อมส่ง เร็วทันใจ สวยทันที มิต้องรอนาน
    สินค้าทุกชิ้น ฟรีค่าส่งแบบลงทะเบียนนะคะ /EMS คิดเพิ่มชิ้นละ 20 บาท ชิ้นต่อไปเพิ่มชิ้นละ 10 บาทค่ะ

ทางร้านมีบัญชีธนาคาร ของ ธ.กรุงเทพ, กรุงไทย, กสิกรไทย, ไทยพาณิชย์, กรุงศรีฯ (สาขาในกรุงเทพ)

♥ Website : ChalidaliShop.com
    หน้าเว็บมีอัพเดตสินค้ามีรายละเอียดและรูปเพิ่มเติมค่ะ
    ♥ Facebook : ChalidaliShop

▪ ▫ ▪ ▫ ▪ ▫ ▪ ▫ ▪ ▫ ▪ ▫ ▪ ▫ ▪ ▫ ▪ ▫ ▪ ▫ ▪ ▫ ▪ ▫
    สินค้าแนะนำ อัพเดตแบบใหม่ล่าสุด เสื้อผ้าสวย แบรนด์สุดฮอตของสาวๆ คลิ๊กที่นี่ค่ะ >> คอลเลคชั่นเสื้อผ้าแบรนด์ Lady Ribbon เลดี้ริบบอน พร้อมส่ง

อัพเดตสินค้าใหม่จ้า

พร้อมส่ง เสื้อผ้าแฟชั่น แบรนด์ Mayuki จากไต้หวัน
    เดรสสั้น เกาะอก ผ้าชีฟองพร้อมซับในในตัว ช่วงเอวเป็นยางยืด
    ลายดอก สีแซ่บแบบ Glow in the dark เหมาะกับใส่ไปงานปาร์ตี้กลางคืน
    ถ่ายรูปออกมาเด่นเด้ง ขโมยซีนคนรอบข้าง รับรองว่าเกิดค่ะ !!
    ขนาดชุด : ขนาด ฟรีไซส์ (Free size) ความยาวชุด 70 ซม. รอบอกได้ถึง 34 นิ้ว (ยางยืด)
    รอบเอวได้ถึง 30 นิ้ว (ยางยืด) สะโพก ฟรีไซส์

เสื้อผ้าแฟชั่น แบรนด์ Tokyo Fashion จากไต้หวัน
    เสื้อแขนสั้น สีเขียว สวยหวาน อกเสื้ออัดพลีท งานคุณภาพดีค่ะ
    แต่งปกเสื้อเป็นชั้น พร้อมผ้าเป็นสายสำหรับผูกโบว์ สีกรมท่า
    แขนเสื้อ ติดกระดุม มีกระดุมสำรองให้นะคะ
    ขนาด ฟรีไซส์ (Free size) รอบอก 36 นิ้ว รอบเอว 30 นิ้ว
    590 บาท

Mayuki Brand กระโปรงสั้นผ้า สีชมพูหวาน แต่งชายกระโปรงเก๋ๆ
    กระโปรงสั้น ผ้า Suit material สีชมพูหวานหยด แต่งชายกระโปรง ระบายเก๋ๆ เหมือนกลีบดอกไม้
    เพิ่มความหวานแบบคูณสอง เพิ่มความพริ้ว สวยทุกการเคลื่อนไหว
    ผ้าเนื้อดี ยืดได้ ใส่สบาย มีซับในอย่างดี ซิปด้านข้าง
    งานตัดเย็บคุณภาพดี สินค้าเหมือนในรูปอย่างเป๊ะค่ะ
    กระโปรงสามารถแมทช์ได้กับเสื้อหลายสไตล์ หลายสี
    ขนาดกระโปรง : size M ยาว 38 ซม. / รอบเอว26-27 นิ้ว รอบเอวต่ำ 28-29 นิ้ว สะโพก 36-37 นิ้ว
    420 บาท

Tokyo Fashion
    เสื้อคอกลม สีม่วงหวานๆ พิมพ์ลายหน้าสิงโต และดอกไม้ เก๋ๆ ไม่ซ้ำใคร
    ลายสกรีนคมชัด สีสดใส เพิ่มความฮิปด้วยดีเทลแต่งหมุดเงินที่ไหล่
    *ตอกหมุดลงกับผ้านะคะ ไม่ได้ใช้กาวติดลงกับเสื้อ ซักแล้วหมุดไม่หลุดค่ะ*
    เปรี้ยว แซ่บ ตัดกับความหวานของสีม่วงอ่อนของเสื้อ สวย เริ่ด คอนเฟิร์มค่ะ!!
    ผ้า Cotton เนื้อนุ่ม ผ้าเบา ใส่สบาย ลงตัว เป๊ะเว่อ
    ขนาดเสื้อ : ฟรีไซส์ (Free size) รอบอก 34-36 นิ้ว, รอบเอว 30 นิ้ว
    ราคา 580 บาท

Lady Ribbon เสื้อผ้าแก้วทรงเชิ้ต ปักดอกไม้ ดีเทลแต่งระบายที่ชายเสื้อ มีซับในนะคะ
    **งาน Premium quality ป้าย Lady Ribbon
    Pattern / Cutting เกาหลี เนื้อผ้าแก้วเกรดอย่างดี ทอลายละเอียดสวยคมชัด ปักดอกไม้หน้า-หลังนะคะ
    Cutting เนี้ยบสวยค่ะ ทรงสวยเหมือนนางเเบบเลยค่ะ
    สี ขาว / ดำ
    ขนาดเสื้อ อก 36" วงแขน18" ความยาวแขน 22" ความยาวเสื้อ 24"
    ซับใน : อก 34" วงแขน 18" ความยาวของตัว 23"
    690 บาท

Lady Ribbon's Made Ribbon Lady Ribbon, Tartan Mini Dress
    มินิเดรสลายตาราง ดีเทลแต่งโบว์ที่แขน สม็อคเอว
    ลุคชิลๆ ใส่ง่าย เก๋ๆแบบสาวเกาหลีค่ะ
    งาน Premium Quality ป้าย Lady Ribbon นะคะ
    Pattern / Cutting เกาหลี เนื้อผ้า COTTON เกรดอย่างดี ไม่บาง ใส่สบายมากค่ะ ลายละเอียดสวย คมชัด
    รุ่นนี้มี 2 สีนะคะ สี กรมท่า / สีครีม

ขนาดชุดเดรส
    รอบอก 37" เอว 18-30" สะโพก 42" วงแขน 18" ความยาวแขน 12" ความยาวชุด 31"

Cherry Dress เดรสผ้าไหมพรมถัก สีเบจ มีซิปด้านหลัง กระโปรงตัดต่อผ้าคอตตอนเนื้อผสม มีซับใน
    สวย หรู ไฮโซสุดๆค่ะ
    ขนาดชุดเดรส : อก 90 (ประมาณ 35.5") เอว 76 (ประมาณ 30") ยาว 85 CM (Size M)
    940 บาท

Cherry Dress เสื้อแขนกุด ผ้าชีฟองเนื้อดี สีขาว ตัดต่อผ้าถักลายดอกไม้ด้านหน้า
    แต่งกระดุมและเปิดผ่าด้านหลังเสื้อ
    ได้ลุคเรียบหรู ไฮโซสุดๆค่ะ สามารถนำมาแมทช์ใส่ได้ทั้งกับกางเกงและกระโปรง
    Pattern / Cutting เนี้ยบ สวย คุณภาพดีค่ะ
    ขนาดเสื้อ Size M : อก 88 (35") ยาว 59 CM
    770 บาท

Cherry Dress เดรส ผ้า Cotton ผสม Spandex เนื้อนิ่ม
    ดีเทลเก๋ๆ ตัดต่อสองชิ้น ชายเสื้อยาวไม่เท่ากัน สีเทา
    ขนาดชุด : อก 92 เอว 84-100 สะโพก 90-110 ยาว 73 CM
    รอบอก = 36" เอว = 33-39" สะโพก = 35-43"
    790 บาท

เสื้อสีขาว ผ้าชีฟองเนื้อทราย พิมพ์ลายจุด polka dot
    เก่ๆด้วย ดีเทลแขนเสื้อพับติดกระดุมได้ น่ารักสุดๆค่ะ
    ไม่มีซับในนะคะ
    ขนาดเสื้อ : อก 92 (36") ยาว 61 CM
    ราคา 450 บาท

เดรสยาว ผ้าชีฟอง กระดุมหน้า กระโปรงตัดต่อผ้าชีฟองอัดพลีท
    เอวยางยืด มีซับในนะคะ สีกรมท่า
    ขนาดชุดเดรส ไซส์ M อก 88 (35") เอว 60-100 (24"-ยาว 39") 128 CM
    790 บาท

Cherry Dress เดรส ผ้าชีฟองเนื้อดี ตัดต่อสีทูโทน สีขาว-เขียว สวยหวานสุดๆค่ะ
    ดีเทลแต่งกระดุมหน้า มีกระเป่าเสื้อ ซับในช่วงกระโปรง
    ขนาดชุดเดรส : ไซส์ M ไหล่ 37 อก 90 (35") เอว 62-98 (24"-38") ยาว 83 CM
    670 บาท

เสื้อชีฟอง เปิดไหล่ได้ แต่งระบายที่แขนเสื้อ มีกระดุมติดที่แขนเปิดไหล่ได้
    ไม่มีซับใน รุ่นนี้มี 2 สี สีเขียว / สีชมพู
    ขนาดเสื้อ : อก 92 (36") เอว 88 (35") ยาว 57 CM
    390 บาท

Last edited by aorder; 01-20-2014 at 06:29 PM. Reason: เปลี่ยนภาพ

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->