แวะดูสินค้าสภาพดีกันก่อนนะคะ
รูปจากสินค้าทุกตัวสีอาจเฟดหรือไม่ตรงสภาพจริงไปบ้างนะคะ เพราะถ่ายจากมือถือและแสงอาจเยอะไป
สินค้าบางตัวผ่านการซักแล้วนะคะทั้ง NEW & USED!! ค่ะ
ถ้าสนใจกติกาตามนี้เลยจ้า
<3 เสื้อผ้าทุกตัวขอค่าส่งลงทะเบียน 30 บาท และ รองเท้า+กระเป๋า ขอค่าจัดส่งลงทะเบียน 50 บาทนะคะ *-*
<3 สนใจสินค้า อีเมลมาที่ bchicshop@hotmail.com ได้ตลอด 24 ชม. ค่ะ
<3 แม่ค้าไม่สะดวก PM ค่ะ ติดต่อทาง E-mail สะดวกกว่าค่ะ ^^
<3 แม่ค้ามี 2 บัญชีนะคะ ธ.กสิกรไทย กับ ธ.ไทยพาณิชย์ รายละเอียดจะส่ง E-mail ให้ค่ะ
<3 สอบถามรายละเอียดและตัดสินใจก่อน CF นะคะ (no CC นะคะ)
<3 สินค้าจะจัดส่งให้หลังจากได้รับยอดการโอนเงินแล้วนะคะ
<3 ซื้อสินค้าแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ

โล๊ะเสื้อผ้าแม่ค้าเองจ้า!! SALE แล้วจ้า ^^

NEW!! เดรสลูกไม้ สีขาว sz. XL แต่งลูกเล่นน่ารักมาค่ะ ใส่เดินห้างก้สบาย ใส่ไปทะเลก็สวยจ้า
ส่งต่อ 150.-

NEW!! เดรสชีฟอง สีเหลือง sz.XL ชายกระโปรงแต่งขอบสีดำ ดีเทลน่ารักจ้า

NEW!! เสื้อชีฟอง สีเขียวทะเล sz. XL แขนและช่วงตัวลูกเล่นน่ารัก สวยหรู ใส่สบายจ้า

NEW!! เสื้อยืด ลายผู้หญิง สีเนื้อกึ่งน้ำตาล sz. XL ใส่สบาย ไม่บางค่ะ

USED!! เสื้อยืด XXI sz. L สีส้มอิฐ เรียบๆแต่น่ารักจ้า
ส่งต่อ 100.-

NEW!! เสื้อยืด ผ้านิ่ม สีน้ำตาล ใส่สบาย เรียบๆ น่ารัก

NEW!! เสื้อยืด CPS สีขาว sz. L ลายกราฟฟิกสีดำ

NEW!! เสื้อลูกไม้ สีขาว ลายน่ารักมากจ้า สวยหรูดูคุณหนูดี

USED!! เชิ้ต CPS ผ้าชีฟองสีขาว ปกสีเหลืองเรืองแสง sz. L ใส่ 2 ครั้งจ้า
ส่งต่อ 200.-

NEW!! เสื้อแขนยาวสีเทา ดีเทลน่ารักนะคะ ใส่สบายผ้าไม่ร้อนค่ะ

NEW!! ชุดชั้นในแฟชั่น สีดำ สายด้านหลัง 3 สาย ไว้ใส่สำหรับโชว์กับเสื้อแฟชั่นทั่วไปจ้า sz.38
ส่งต่อ 170.-

NEW!! กางเกงยีนส์ ขาสั้น ลายจุ้บๆ น่ารักมากจ้า

NEW!! เสื้อหนัง สีดำ ตัวใหญ่ใส่สบาย จะใส่ขาสั้นขายาวเข้าหมดค่ะ ตัวนี้ได้มากจากสยาม แพงมากค่ะ

NEW!! เสื้อยืด สกีนลายตัวเลข แนวๆ ใส่ได้ทุกงานจ้า

NEW!! เสื้อผ้าไม่บางมาก แต่งลายน่ารัก จั๊มเอว ใส่กับขาสั้นหรือขายาวก็น่ารักค่ะ

NEW!! เสื้อเชิ้ต PLAY COMME

USED!! เสื้อยืด oversize สีโทนโอรส ลายสัตว์

NEW!! เสื้อเชิ้ต เนื้อผ้าชีฟอง ลายจุดโทนสีเขียวอ่อน-ขาว ดีไซน์แปลก เก๋ไก๋ ตามภาพจ้า

NEW!! เสื้อเชิ้ตสีโอรส ลายพื้นๆธรรมดา

NEW!! กางเกงยีนส์ขาสั้น ลายยิ้ม size.36 น่ารักๆ

NEW!! กางเกงยีนส์ขาสั้นผ้าลูกฟูก สีน้ำตาล Size.36
ส่งต่อ 120.-

NEW!! กางเกงยีนส์ขาสั้นผ้าลูกฟูก สีน้ำเงิน Size.36

[

USED!! กางเกงยีนส์ขาสั้นผ้ายืด ลายสก๊อต Size.36

USED!! กางเกงหนัง สีโทนน้ำตาลครีม ของFFashion sz.XL

USED!! กระเป๋าแฟชั่นเท่ๆ สีน้ำตาล ปรับสายได้ สภาพใหม่มาก ใช้งาน 2-3 ครั้ง
ส่งต่อ 200.- ลดอีกเหลือ 350.-

USED!! เสื้อยืดสีกรมท่า แขนแต่งลายน่ารัก สวมไปครั้งเดียว

USED!! เสื้อคลุมสีดำ ผ้าชีฟอง ใส่เที่ยวใส่ทำงานก็ได้ สวมไปครั้งเดียว

NEW!! เสื้อแขนเว้า ด้านหลังเป็นสายไขว้ สีดำ ผ้าลื่น

NEW!! เสื้อแนวๆ จากชอปในเทอมินอล21 โทนสีดำขาว เนื้อผ้าทั้งเปนผ้ายืด ผ้าชีฟอง สามารถใส่เปนเดรสได้

USED!! เสื้อดีไซด์เก๋ๆ เนื้อผ้าชีฟอง โทนสีเทาขาว สีออกพาสเทล สภาพดี ใช้งานครั้งเดียว

USED!! เสื้อคลุม Ludrof ลายสก๊อต สีโทนเขียวดำขาว สภาพดี

USED!! เสื้อกันหนาว หลากสีสัน ผ้านิ่มมาก คล้ายไหมพรม จะลุ่ยง่ายหน่อย แต่ใส่แล้วอุ่นมากค่ะ

USED!! เสื้อยืดทรงครอป ลายหนวด สีม่วงอ่อนลายจุด ใส่ครั้งเดียว

NEW!! เสื้อผ้าชีฟอง สีชมพูอ่อน เว้าแขน คอปกแต่งลายลุกไม้น่ารักมาก ได้มาแพงค่ะ

NEW!! เสื้อผ้าชีฟอง สีดำ ช่วงคอแต่งลูกเล่นเป็นโบว์ สามารถถอดผูกใหม่ได้ค่ะ

NEW!! เสื้อคลุม ผ้าเนื้อดี สีโอรส งานไม่ซ้ำใคร

USED!! เสื้อยืด แนว vintage สกรีนลายน่ารัก

USED!! LYN sz.40 สภาพพอใช้ ใช้งานมากครั้ง ตำหนิตามภาพ หัวรองเท้า หูรองเท้า พื้นรองเท้าลอกแล้ว

USED!! คัชชูลายเสือ sz.40 สภาพดี ใช้งาน2-3ครั้ง

USED!! รองเท้าส้นสูง 3 นิ้ว sz.40 เนื้อผ้ากำมะหยี่ สีเนื้อ ใช้งานครั้งเดียว (ใส่ไปผับ) มีร่องรอยการใช้งาน เลอะเพราะถอดแล้วโดนเหยียบ

Thanks SBN Ka^^