โปรดอ่านก่อนช็อปจ้า

+ คสอ.ทุกชิ้นเป็นของมือ1 ของแม่ค้าใช้เองคนเดียว ส่วนใหญ่ซื้อจากเคาน์เตอร์ห้าง ไม่ได้ซื้อต่อจากใครนะคะ

+ CF แล้ว ไม่ CC น๊า ดังนั้นกรุณาพิจารณาให้ดีก่อน CF เพราะจะทำให้เสียสิทธิ์ลูกค้าท่านอื่น และเสียโอกาสในการขายของแม่ค้าด้วยจ้า เห็นใจกันนิดนุงเนอะ

+ มีค่าส่งบ้านละ 30 บาท งดต่อรองค่าส่งนะคะ

+ งดต่อรองราคาสินค้าและค่าส่งน๊า เพราะขายไม่แพงแล้ว อย่างที่บอกว่าคสอ.ทุกชิ้นแม่ค้าซื้อมือหนึ่งจากเคาน์เตอร์เป็นส่วนใหญ่จ้า แล้วก็อยู่ในสภาพดีอุปกรณ์ครบทุกชิ้น

+ ขอให้สิทธิ์คนพร้อมโอนและไม่ต่อราคาก่อนนะคะ

+ โอนเงินภายใน 1 วัน หลังจาก CF นะคะ ถ้าหลังจากนี้ขออนุญาตส่งต่อเลยน๊า

+ ส่งของให้วันรุ่งขึ้นหลังจากที่ได้รับแจ้งโอนเงิน สามารถส่งของได้ตั้งแต่วัน จ. – ส.

+ แม่ค้ามีบัญชี SCB กับ KBANK ในกทม. และปริมณฑล สะดวกแบงค์ไหนแจ้งได้เลยจ้า

+ ติดต่อแม่ค้าทางเมล lady_closet@hotmail.com หรือทางมือถือ 081-818-9745 whatsaap Line ID : nidnid-noinoi จ้า

1. Benefit Hello Flawless Oxygen Wow SPF25 รองพื้นเนื้อเนียนน่าใช้อีกตัวนึงจาก benefit ใครมองหารองพื้นเนื้อเนียนบางไม่หนา ดูเป็นธรรมชาติแล้วก็ยังเพิ่มอ๊อกซิเจนให้ผิวหน้าต้องลองเลยค่ะ เบอร์ 04 IVORY เหมาะกับสาวผิวขาวประมาณ NC20 สภาพดีต่ำๆ 70%

+++++++++++++++++++++ ขาย 690 บาท +++++++++++++++++

2. BENEFIT Feeling Dandy เซ็ตสุดคุ้มจากเบเนฟิต มี 4 ตัว posie tint , high beam , blush on , lip glossและแปรงปัดแก้ม โทนสีชมพูน่ารักๆค่ะ ลองแต่ tint , blush on , gloss ไปอย่างละที แปรงยังไม่ได้ใช้ คุ้มมากๆค่ะ ซื้อ1 ได้ถึง 4 ครบเลยค่ะ

+++++++++++++++++++ SOLD +++++++++++++++++++

3. LA MER Concealer สี Light ของใหม่ค่ะ ขนาด 3.5 g. ตลับใหญ่ใช้ได้นานมาก ปกปิดได้ดีเยี่ยม คุณภาพสมราคาค่ะกับแบรนด์นี้ แม่ค้าใช้หมดไปหลายตลับแล้ว ซื้อมาตุนไว้หลายอัน กลัวใช้ไม่ทันขอปล่อยก่อนค่ะ ราคาเต็ม 2,950 บาท

+++++++++++++++ ขาย SOLD บาท +++++++++++++

4.บรัชออน MAC Surf Baby Collection # My Paradise สีส้มประกายทองหรูหรามากมาย ตลับใหญ่กว่าบรัชออนไซส์ปกติ ขนาดเท่าแป้งMineralize Skin Finish เลยนะคะ คุ้มมากจ้า ขนาด 12 g สภาพ 85%

+++++++++++++++++ ขาย SOLD บาท +++++++++++++++

5. บรัชออน MAC Mineralize ฺBlushรูปหัวใจน่าร๊ากก สี Giggly สีชมพูใสๆน่ารักมากมายค่ะ สภาพ 90 %

++++++++++++++++ ขาย SOLD บาท +++++++++++++++++

6. บรัชออน MAC Mineralize ฺBlush # Chic Couple โทนส้มน้ำตาลประกายทอง สภาพ 85%

++++++++++++++++++ ขาย SOLD บาท ++++++++++++++

7. BOBBI BROWN Cream Blush # Calypso Coral ทาได้ทั้งแก้มและปาก สีส้มน่ารักมากค่ะ สภาพ 80% ราคาเต็ม 1,100 บาท

++++++++++++++++++ ขาย SOLD บาท +++++++++++++++

8. STILLA Cream Blush # Petunia รุ่นยอดฮิตที่โมเมใช้ สีชมพูอมส้มสดใสๆค่ะ สภาพ 85 %

++++++++++++++++ ขาย SOLD บาท ++++++++++++++

9. ที่ดัดขนตาไฟฟ้า DIOR ของใหม่ค่ะ ยังไม่เคยใช้ รุ่นนี้ใช้ดีนะคะสะดวดพกพาด้วย ราคาเต็ม 1,300 บาท

++++++++++++++ ขาย SOLD บาท ++++++++++++++

10.สเปรย์น้ำแร่ MAC ใช้ฉีดหลังแต่งหน้าเสร็จ เพื่อให้เครื่องสำอางติดทนนาน สภาพ 97 % กล่องครบค่ะ

+++++++++++++++++ ขาย SOLD บาท +++++++++++++++

11. ดินสอเขียนขอบปาก MAC สีชมพูบานเย็น สภาพ 95% ยังไม่เคยเหลาเลยค่ะ กล่องครบ

++++++++++++++++++ ขาย 400 บาท ++++++++++++++++

12. Armani Lip Maestro เบอร์ 402 สีแดงแรงฤทธิ์ สดสวยมว๊ากก สภาพ 95% ใช้ 2ครั้งถ้วน ลิปรุ่นนี้ทาออกมาสวยมากสีติดทนนาน เม็ดสีแน่นและชัดมาก กลบสีปากได้มิดเลย สวยจริงไรจริงค่ะ

+++++++++++++++++++++++ ขาย 900 บาท ++++++++++++++++++

13. Chanel Rough Allure เบอร์ 90 สีส้มอ่อนๆใสๆ ของใหม่เลยค่ะ ขายถูกกว่าเคาเตอร์หลายร้อยเลยค่ะ

++++++++++++++++++++ ขาย SOLD บาท +++++++++++++++++++

14. ลิปสติก MAC สี Chatter Box สีชมฟูสุดฮิต สภาพ 90% กล่องครบ

+++++++++++++++ ขาย 520 บาท +++++++++++++

15. Loreal Lip Stain # 604 Bella สีชมพูอมม่วง ใช้ 2ครั้ง ซื้อมาจากฮ่องกง

+++++++++++++++++ ขาย 300 บาท +++++++++++++++++

16. Shu lip gloss สีม่วงกะปิ สภาพใหม่แค่ลองหลังมือ

+++++++++++++++++++ ขาย SOLD บาท +++++++++++++++++

17.Smashbox ลิปกลอส สี papaya ของใหม่นะคะ

+++++++++++++++++++++ ขาย 200 บาท ++++++++++++++++++

18. Loreal Lash Architech 4D มาสคาร่ารุ่นเดียวกับที่คุณโมเมใช้ สภาพ 90 %

+++++++++++++++++++++ ขาย 200 บาท +++++++++++++++++

19. อายไลเนอร์เนื้อนิ่ม Maybelline สีดำ ใช้ไปนิดเดียว

++++++++++++++++++ ขาย 120 บาท ++++++++++++++

20. อายไลเนอร์แบบดินสอ Loreal สภาพ 97 %

+++++++++++++++++++++ ขาย SOLD บาท +++++++++++++++++++++

21. อายเชโดว์ Paul & Joe สีชมพู สภาพ 90% กล่องครบค่ะ

++++++++++++ ขาย SOLD บาท +++++++++++++

22. ลิปสติก Revlon Just Bitten Kissable # 040 โทนสีส้มใสๆน่ารักค่ะ สภาพ 90%

++++++++++++++ ขาย 180 บาท +++++++++++++

ลองสีให้ดู REVLON สีตรงกลางนะคะ

23. ยาทาเล็บ ANNA SUI # 705 สีขาวมุกสไตล์คุณหนูๆ มีกลิ่นหอมกุหลาบอ่อนๆสไตล์ ANNA SUI สภาพ 95% ใช้ไปครั้งเดียว มีกล่องครบค่ะ ราคาเต็มแอบแพงนะ

+++++++++++ ขาย 250 บาท ++++++++++++

สนใจชิ้นไหนสอบถามได้ตลอดนะคะ
ขอบคุณ SBN ค่ะ