อ่านนิดนึงจ้า

1. สะดวกส่งทางไปรษณีย์อย่างเดียวค่ะ ไม่สะดวกนัดรับสินค้า

2. ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ เคยให้เปลี่ยนแล้วสินค้าไม่อยู่ในสภาพเดิม T^T

3. เรามีบัญชี SCB ในกทม.ค่ะ

4. เราทำงานประจำด้วยบางครั้งส่งของช้าแต่จะแจ้งทุกครั้งค่ะ ไม่เคยหาย

5. แม่ค้าพูดง่ายและใจดีแล้วก็อยากให้ลูกค้าใจดีกับแม่ค้าด้วยนะคะ ^^

6. สนใจสอบถามทางเมล์ได้ค่ะ
xzdreamzx@hotmail.com สะดวกที่สุดแล้ว

Marc Jacobs : Daisy Eau So Fresh 125ml.

น้ำหอมแนว Floral Fruity กลิ่นน่ารักๆ ใช้ง่าย ไม่ทำร้ายคนรอบข้าง

ขวด Tester มีกล่องครบ

สภาพ : 95%

SALE : 1,700B. รวมส่ง EMS

Juicy Couture : Viva La Juicy La Fleur 150ml.

น้ำหอมแนว Floral Fruity Gourmand ทั้งน่ารักและน่ากินในเวลาเดียวกัน

ตัวนี้เป็น EDT กลิ่นจะสดชื่นกว่าและไม่ออกขนมมากเท่า EDP

ของใหม่ ขวด Tester มีกล่อง

สภาพ : NEW 100%

SALE : 1,700B. รวมส่ง EMS

Sarah Jessica Parker : Lovely 100ml.

น้ำหอมแนว Floral Woody Musk กลิ่นนุ่มนวล คลาสสิค

กลิ่นคล้ายกับ NR for Her EDP ในราคาถูกกว่า

ขวด Tester มีกล่อง

สภาพ : 95%

ราคา : 1,150B. รวมส่ง EMS

สนใจสอบถามทางเมล์ได้ค่ะ

xzdreamzx@hotmail.com

ขอบคุณค่ะ ^^