โปรดอ่านก่อนช็อปจ้า

+ เสื้อผ้าส่วนใหญ่เป็นของใหม่ซื้อมายังไม่เคยใส่เลยค่ะ บางตัวเป็นของมือ2 แม่ค้าใส่เองสภาพดีทุกตัวใส่แค่ไม่กี่ครั้ง

+ CF แล้ว ไม่ CC น๊า ดังนั้นกรุณาพิจารณาให้ดีก่อน CF เพราะจะทำให้เสียสิทธิ์ลูกค้าท่านอื่น และเสียโอกาสในการขายของแม่ค้าด้วยจ้า เห็นใจกันนิดนุงเนอะ

+ ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน กรุณาพิจารณาให้ดีก่อนตัดสินใจหรือถ้าไม่มั่นใจเรื่องขนาดสามารถสอบถามขนาดเพิ่มเติมได้เลยค่ะ แม่ค้ายินดี

+ มีค่าส่งบ้านละ 30 บาท งดต่อรองค่าส่งนะคะ

+ งดต่อรองราคาสินค้าและค่าส่งน๊า เพราะขายไม่แพงแล้วจ้า

+ โอนเงินภายใน 1 วัน หลังจาก CF นะคะ ถ้าหลังจากนี้ขออนุญาตส่งต่อเลยน๊า

+ ส่งของให้วันรุ่งขึ้นหลังจากที่ได้รับแจ้งโอนเงิน สามารถส่งของได้ตั้งแต่วัน จ. – ส.

+ แม่ค้ามีบัญชี SCB กับ KBANK ในกทม. และปริมณฑล สะดวกแบงค์ไหนแจ้งได้เลยจ้า

+ ติดต่อแม่ค้าทางเมล lady_closet@hotmail.com หรือทางมือถือ 081-818-9745 whatsaap ก็ได้จ้า

สินค้าลดราคาอยู่ด้านลางนะคะ ราคาตั้งแต่ 100 - 200 บาทค่ะ

2. NEW !!!! เสื้อแขนกุดสีส้ม ชายระบายยี่ห้อ Lyn Around ของแท้นะคะ ของใหม่ตัดป้ายแล้ว size L อก 35 นิ้ว ยาว 24 นิ้ว

++++++++++++++++ ขาย 400 บาท ++++++++++++++++

3. USED !!!! เสื้อแขนกุดสีเทา-ส้มยี่ห้อ Lyn Around ของแท้นะคะ แบบน่ารักค่ะตัวนี้ ใส่ 2ครั้ง size L อก 39 นิ้ว ยาว 24 นิ้ว

+++++++++++++++++ ขาย 450 บาท ++++++++++++++

4. NEW !!!! JASPAL เสื้อแขนยาวสีเขียว ชายระบายนิดๆแบบน่ารักมากค่ะ ของใหม่ป้ายห้อยเลยตัวนี้ size xs แต่ทรงใหญ่ค่ะ ราคาป้าย 2,xxx อกได้ถึง 35 นิ้ว ยาว 24 นิ้ว

+++++++++++++++++ ขาย 1,000 บาท +++++++++++++

5. USED !!!! JASPAL เสื้อยืดสีดำตกแต่งพลีทด้านข้าง ใส่ครั้งเดียว อก 37 นิ้ว ยาว 23 นิ้ว

+++++++++++++++ ขาย 350 บาท +++++++++++++

6. NEW !!!! JASPAL เดรสลายจุด ของใหม่ซักรีดแล้ว size L อก 36 นิ้ว ยาว 35 นิ้ว

+++++++++++++++ ขาย 1,000 บาท ++++++++++++++

7. NEW !!!! Lyn Around เดรสผ้ายืดตกแต่งดอกไม้ กระโปรงทรงย้วยโทนม่วงเหลือง ใส่ขึ้นมาทรงสวยมากค่ะ ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ SIZE L อก 36 นิ้ว สะโพก free ยาว 42 นิ้ว

+++++++++++++++ ขาย 1,200 บาท ++++++++++++++++

9. NEW !!!! เสื้อเชิ้ตแขนสั้นสีเหลือง ติดยี่ห้อ topshop ของใหม่ป้ายห้อย งานเกรดดีค่ะ แบบน่าร๊าก อก 38 นิ้ว ยาว 19.5 นิ้ว

+++++++++++++++ ขาย 360 บาท +++++++++++++

10. NEW !!!! เสื้อเชิ้ตตัวยางลายทางสีชมพู-ขาว ของใหม่ค่ะ อก 40 นิ้ว ยาว 27 นิ้ว

++++++++++++++ ขาย 370 บาท +++++++++++++

11. USED !!!! เสื้อชีฟองตัวสั้นปักลายตัวโน้ต สีชมพูอมส้ม ใส่ครั้งเดียว อก 38 นิ้ว ยาว 19.5 นิ้ว

++++++++++++++ ขาย 250 บาท +++++++++++

13. USED !!!! เสื้อสีชมพูเดินเส้นดำ ยี่ห้อ Lacecoat งานดีค่ะ ใส่ครั้งเดียว อก 36 นิ้ว ยาว 21 นิ้ว

++++++++++++++ ขาย 270 บาท +++++++++++++

14. NEW !!!! เสื้อสีเบจผูกเอว ตัวนี้ทรงสวยมาก ของใหม่ซักแล้ว อก 36 นิ้ว ยาว 20 นิ้ว

+++++++++++++ ขาย 290 บาท ++++++++++++

17. USED !!!! เสื้อชีฟองสีขาวลูกไม้ดำ เหมือนใหม่ ใส่ครั้งเดียว หน้าอกได้ถึง 36 นิ้ว

++++++++++++++ ขาย 270 บาท ++++++++++++

18. NEW !!!! เสื้อยืดสีขาวดอกไม้ CHANEL งานเกาหลีเนื้อผ้าดีมาก ของใหม่ซักแล้ว อก 33 นิ้ว ยาว 23 นิ้ว

+++++++++++++ ขาย 350 บาท +++++++++++++

19. USED !!!! เสื้อชีฟองสีเขียวปักด้ายดำ ใส่ครั้งเดียว ทรงชั้นๆ อก 38 นิ้ว ยาว 25นิ้ว

++++++++++++++ ขาย 250 บาท +++++++++++++

25. NEW !!!! เสื้อเชิ้ตสีน้ำตาลอ่อนติดยี่ห้อ ZARA ของใหม่ อก 38 นิ้ว ยาว 24.5 นิ้ว

++++++++++++ ขาย 350 บาท ++++++++++++++

27. NEW !!! เสื้อชีฟองเปิดไหล่ลายดอกสีเขียว ของใหม่ซักแล้วค่ะ
หน้าอกได้ถึง 36 นิ้ว

++++++++++++++++++++ ขาย 300 บาท +++++++++++++++

28. NEW !!! เสื้อชีฟองแขนยาวสีส้มอมชมพู ของใหม่ หน้าอกได้ถึง 46 นิ้ว ความยาว 20 นิ้ว

+++++++++++++++++++ ขาย 290 บาท +++++++++++++++++

29. NEW !!! เสื้อชีฟองแขนระบายลายผีเสื้อ ของใหม่ ยังไม่เคยใส่
น้าอก 36 นิ้ว ความยาว 24 นิ้ว

++++++++++++++++++++ ขาย 300 บาท +++++++++++++++++++

30. NEW !!! เสื้อชีฟองลายดอกสีเทาเข้มโชว์ไหล่ งานดียี่ห้อ Lacecoat เนื้อผ้าสวยค่ะ ของใหม่นะคะ
หน้าอก 35 นิ้ว ความยาว 24 นิ้ว

++++++++++++++++ ราคา 250 บาท +++++++++++++++

32. NEW !!! เสื้อแขนกุดชีฟองเทา ของใหม่ค่ะป้ายห้อย topshop
หน้าอก 34 นิ้ว ความยาว 21 นิ้ว

++++++++++++++++ ขาย 280 บาท +++++++++++++++

35.USED !!! เสื้อเชิ้ตลายเสือ ด้านหลังเป็นชีฟองอัดพลีทสีดำ สภาพดีมากค่ะ
หน้าอก 38 นิ้ว ยาว 23 นิ้ว

++++++++++++++++ ขาย 250 บาท +++++++++++++++

49. NEW !!!! เสื้อผ้าลูกไม้ฉลุ คัตติ้งเนี๊ยบค่ะคอนเฟิร์มเลย ทรงสวยมาก มีผ้าให้ด้วยนะคะสำหรับผูกโบว์ตรงเอว งานร้าน J'adore ราคาเต็มพันกว่าบาท ของใหม่นะคะซื้อมาแขวนไว้ยังไม่เคยใส่เลย หน้าอก 32 - 35 นิ้ว

+++++++++++ ขาย 650 บาท ++++++++++++

50. NEW !!!! เสื้อชีฟองสีขาวปักเลื่อมช่วงหน้าอก งานตัดเย็บเรียบร้อยของฮ่องกงค่ะ มาพร้อมเสื้อสายเดี่ยวข้างใน ของใหม่ป้ายห้อย หน้าอก 32-35 นิ้ว

+++++++++++ ขาย 260 บาท ++++++++++++

57. USED !!!! เดรสหรือเสื้อตัวยาวผ้ายืดสีดำผ้าวิ้้งๆผสมกากเพชรเล็กๆ เนื้อผ้าดีมากใส่ขึ้นมาดูดีทีเดียวค่ะ แต่งเลื่อมตรงช่วงไหล่2ข้าง
หน้าอก 34 - 38 นิ้ว

++++++++++++++ ขาย 300 บาท ++++++++++++

58. NEW !!!! เดรสสีเขียวโชว์แขน กระโปรงพลีท งานเกาหลีค่ะ ของใหม่ อก 40 นิ้ว สะโพก free ยาว 46 นิ้ว

++++++++++++++ ขาย 550 บาท +++++++++++++

59. NEW !!!! เดรสยาวสีน้ำเงินปกขาว งานแบรนด์ Lady Ribbon งานคุณภาพจากเกาหลี ของใหม่ตัดป้ายแล้ว อกก 38 นิ้ว สะโพก free ยาว 50 นิ้ว

+++++++++++++++ ขาย 650 บาท ++++++++++++++

60. USED !!!! Jumpsuit สีขาว-ดำ ใส่ครั้งเดียว อก 37 นิ้ว สะโพก 46 นิ้ว ยาว 53 นิ้ว

+++++++++++++++ ขาย 400 บาท ++++++++++++++

61. NEW !!!! เดรสชีฟองอัดพลีทสีโอรส ของใหม่ ใส่ไปงานได้เลยค่ะชุดนี้ สวยดูดีมากมาย
หน้าอก 40 นิ้ว ความยาว 38 นิ้ว

+++++++++++++++ ขาย 900 บาท ++++++++++++++

62. NEW !!!! เดรสยาวแขนกุดสีส้มโอรส ตกแต่งรอบคอหน้าหลัง ของใหม่ ซื้อมาแพงค่ะตัวนี้
หน้าอกได้ถึง 36 นิ้ว ความยาว

++++++++++++++ ขาย 850 บาท ++++++++++++++

สนใจตัวไหนสอบถามขนาดเพิ่มเติมได้นะคะ

ขอบคุณ SBN ค่ะ

@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@

โซนนี้เซลล์นะคะ ตัวละ 100 บาท ราคาเดียวค่ะ ยังไม่รวมค่าส่งแบบลงทะเบียนครั้งละ 30 บาท

37.USED !!! เสื้อสีเทาตกแต่งลูกไม้รอบคอหน้าหลัง ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ สภาพดี
หน้าอก 37 นิ้ว ยาว 24 นิ้ว

51. USED !!!! เสื้อแขนกุดลูกไม้ครีมปกดำ สภาพดีค่ะใส่ 2-3 ครั้ง หน้าอกฟรีถึง 40 นิ้ว

52. USED!!!! เสื้อผ้านิ่มสีกรมท่าปักทั้งตัว งานสวยค่ะสภาพดี หน้าอกได้ถึง 38 นิ้ว

53. USED !!!! เสื้อผ้านิ่มสีน้ำเงินงานปักสวย ใส่ขึ้นมาเด่นมากค่ะสภาพดี หน้าอกได้ถึง 36 นิ้ว

54. USED !!!! เสื้อแขนกุดลายเรขาคณิต ผ้านิ่มใส่สบายไม่ร้อน สภาพใหม่ใส่ครั้งเดียว หน้าอกได้ถึง 38 นิ้ว

=========================================================

โซนนี้เป็นเซลล์ค่ะ ราคาเดียว 150 บาท ยังไม่รวมค่าส่งแบบลงทะเบียนครั้งละ 30 บาท

38. NEW !!!! เสื้อชีฟองสีแดงส้มลายดอกเล็ก ของใหม่ หน้าอก 32 - 35 นิ้ว

40. NEW !!! เสื้อยืดคอปาดสีเหลือง ของใหม่ซักรีดแล้ว ไม่รวมสร้อยค่ะ
หน้าอกได้ถึง 37 นิ้ว

41. NEW !!! เสื้อยืดคอปาดสีน้ำเงิน ของใหม่ซักรีดแล้ว ไม่รวมสร้อยค่ะ
หน้าอกได้ถึง 37 นิ้ว

42. NEW !!! เสื้อผ้านิ่มๆสีดำโชว์ไหล่ จั๊มเอว ซักรีดแล้วยังไม่ได้ใส่
น้าอก 44 นิ้ว ยาว 22 นิ้ว

43. NEW !!! เสื้อยืดสีเหลืองระบายแขน ของใหม่ซักแล้วแต่ยังไม่เคยใส่
หน้าอกได้ถึง 36 นิ้ว ความยาว 24 นิ้ว

45. USED !!!! เสื้อยืดสีน้ำตาล แขนดอกไม้ สภาพดีใส่ครั้งเดียวค่ะ
หน้าอกได้ถึง 36 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว

47. NEW !!! เสื้อชีฟองสีชมพูหวานๆ มีดีเทลที่ไหล่ ของใหม่ซักแล้วแต่ไม่เคยใส่ หน้าอกฟรีค่ะ

==================================================

โซนนี้ลดราคาเหลือ ตัวละ 200 บาททุกตัวค่ะ ยังไม่รวมค่าส่งออเดอร์ละ 30 บาท

20. USED !!!! เสื้อน้ำเงินลายดอกเล็ก อก 42 นิ้ว ยาว 24 นิ้ว

24. USED !!!! เสื้อเชิ้ตชีฟองลายนกสีชมพู ใส่ครั้งเดียว อก 38 นิ้ว ยาว 23 นิ้ว

31. NEW !!! เสื้อชีฟองโชว์ไหล่สีส้ม ตกแต่งดอกไม้น่ารักๆ ของใหม่ซักแล้วค่ะ
หน้าอก 36 นิ้ว ความยาว 25 นิ้ว

34. USED !!! เสื้อลูกไม้สีดำ ซิปหลัง สภาพดีค่ะ
หน้าอก 38 นิ้ว ยาว 23 นิ้ว

36. NEW !!! เสื้อชีฟองผ้าพิมพ์ลายดอกสีเขียวแขนกุด ของใหม่ซักแล้ว
หน้าอก 40 นิ้ว ยาว 23 นิ้ว

39. USED !!! เสื้อชีฟองแขนกุดสีเหลืองแต่งเลื่อมเทา สภาพดีมากใส่ครั้งเดียว ตัวนี้ราคาแพงค่ะตอนซื้อมาเพราะเป็นงานปัก
หน้าอก 33 -36 นิ้ว

46. USED !!! เสื้อยืดสีดำแขนยาวคอฉลุ งานเกาหลี

56. USED !!!! เสื้อชีฟองสีครีมลายจุด แบบเก๋น่ารักค่ะ ใส่สวย สภาพใหม่ใส่ครั้งเดียว หน้าอกได้ถึง 36 นิ้ว

============================================

โซนสินค้าที่ขายแล้วค่ะ