Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ++ลงเพิ่ม++ ♥ ขาย ♥ เสื้อผ้าแฟชั่น อัพเดตสินค้าใหม่ สไตล์เกาหลี เน้นชุดทำงานสไตล์สาวออฟฟิศค่ะ

Warning Points:
    0/5

Smile ++ลงเพิ่ม++ ♥ ขาย ♥ เสื้อผ้าแฟชั่น อัพเดตสินค้าใหม่ สไตล์เกาหลี เน้นชุดทำงานสไตล์สาวออฟฟิศค่ะ

#เสื้อผ้าเกาหลี #แฟชั่นเกาหลี #สวย #ฟรีค่าส่ง #ชุดทำงาน #KOREANSTYLE #KOREANFASHION
    UPDATE สินค้าใหม่ พร้อมส่ง เร็วทันใจ สวยทันที ค่ะ

ช้อปออนไลน์ สินค้าแฟชั่นสำหรับผู้หญิง พร้อมส่ง เร็วทันใจ สวยทันที
    เดรส เดรสสั้น เดรสยาว เดรสเซ็กซี่ เสื้อยืด เสื้อเชิ้ต เสื้อแจ๊คเก็ต เสื้อสูท คาร์ดิแกน กางเกง กระโปรง ชุดทำงาน ชุดไปงานกลางคืน ชุดราตรี ชุดแซก ผ้าชีฟอง ผ้าฝ้าย ผ้าลูกไม้ กระเป๋า สวยจัดๆทุกแบบค่ะ 
    ทางร้านมีบัญชีธนาคาร ของ ธ.กรุงเทพ, กรุงไทย, กสิกรไทย, ไทยพาณิชย์, กรุงศรีฯ (สาขาในกรุงเทพ)

♥ Website : ChalidaliShop.com
    หน้าเว็บมีอัพเดตสินค้ามีรายละเอียดและรูปเพิ่มเติมค่ะ
    ♥ Facebook : ChalidaliShop

▪ ▫ ▪ ▫ ▪ ▫ ▪ ▫ ▪ ▫ ▪ ▫ ▪ ▫ ▪ ▫ ▪ ▫ ▪ ▫ ▪ ▫ ▪ ▫
    อัพเดตสินค้าใหม่จ้า

Lady Ribbon เซ็ทสุดคุ้ม เสื้อคลุมลูกไม้ปักดอกไม้ +มินิเดรส สีดำชายลูกไม้
    Lady Ribbon | Sweet See-through Floral Lace Outer Set

เสื้อคลุมลูกไม้ตัวยาว ผ้าซีทรู (See-through) แบบสวย ไม่ซ้ำใครด้วยดีเทลเล่นชายหยัก ปักดอกไม้ หวานเบาๆ
    ได้ลุคหรู ไฮโซด้วยโทนสีครีม มาเป็นเซ็ทพร้อมกับมินิเดรสตัวใน แขนกุดสีดำ ดีเทลชายลูกไม้
    งานเกรด Premium quality
    มินิเดรส และ เสื้อคลุมลูกไม้ งานปักดอกไม้สวย ดีเทลตามรูปนางแบบเป๊ะคะ !!!

ขนาดชุด มินิเดรสตัวใน อก 34-38" ผ้ายืด เอว 30"ยืดได้อีกค่ะ วงแขน 8" สะโพก 34-40" ความยาว 32.5"
    ขนาดเสื้อคลุม อก 34" เอว 30" ริบบิ้น รูดได้ค่ะ วงแขน 8 แขนยาว18" สะโพก 38-40 ใส่ได้ค่ะ ความยาว 32"
    790 บาท ฟรีค่าส่ง

Lady Ribbon's Made Ribbon Lady Penelope Lace Mini Dress
    มินิเดรสลูกไม้ สีครีม ทรงเชิ้ตแขนยาว ต่อกระโปรงสีดำ สีทูโทน ทำให้แบบไม่เรียบจนเกินไป
    ได้ลุคคุณหนู หรูๆ เริ่ดๆ หวานแอบเปรี้ยวเบาๆ ด้วยดีเทลผ้าลูกไม้ ซีทรู (see-through) ที่ช่วงอกค่ะ
    งาน Premium quality ป้าย Lady Ribbon
    Pattern / Cutting เกาหลี ผ้าลูกไม้เกรดอย่างดี ทอลายดอกไม้ละเอียด คมชัดสวย มีซับในนะคะ
    ขนาดชุดเดรส
    อก 35" เอว 28-32" สะโพก ฟรีไซส์ วงแขน 15" ความยาวชุด 33.5" ความยาวแขน 22"
    690 ฿ สินค้าพร้อมส่ง ฟรีค่าส่งแบบลงทะเบียน

Lady Ribbon เสื้อคลุมแขนยาว เก๋ๆด้วยดีเทลชายต่อผ้าชีฟอง เล่น layer
    ลุคผู้ดีด้วยโทนสีครีม หรืออยากหวานก็โทนสีชมพูอ่อนค่ะ
    ชิลๆใส่สบาย ใส่ทำงานเก๋ๆค่ะ
    **งาน Premium quality ป้าย Lady Ribbon นะคะ Pattern / Cutting เกาหลี
    เนื้อผ้า COTTON 100% ทอละเอียดมี texture ในตัว ไม่หนา ใส่สบายมากค่ะ
    ชายต่อผ้าชีฟองทรงกว้างมี layer พริ้วสวยค่ะ ทรงสวยเหมือนนางเเบบเลยค่ะ
    สี ชมพูอ่อน / ครีม
    อก34" เอว32" สะโพกfree วงแขน16" ความยาวแขน 22" ความยาวชุด24"
    ราคา 590 บาท

Lady Ribbon เสื้อแขนยาวแต่งลูกไม้ ช่วงอกและแขน
    ลุคเรียบหรู หวานแอบเปรี้ยวด้วยดีเทลลูกไม้ see-through เก๋ๆแบบสาวเกาหลีค่ะ
    **งาน Premium quality ป้าย Lady Ribbon นะคะ Pattern / Cutting เกาหลี
    เนื้อผ้า POLYESTER 100% เนื้อผ้าลูกไม้เกรดอย่างดีทอละเอียดลายคมชัด
    สี ขาว / ดำ
    อก38" เอว36" สะโพก38" วงแขน16" ความยาวแขน22" ความยาวชุด23"
    ราคา 490 บาท

Lady Ribbon | Crochet Navy Sleeveless Blouse เสื้อแขนกุดแต่งลูกไม้โครเชต์ เก๋ๆด้วยดีเทลปกผ้าแก้ว
    ลุคสาวหวานแอบเปรี้ยวด้วยดีเทล หลังชีฟอง see-through ชายเสื้อทรงระบายสวยคะ
    **งาน Premium quality ป้าย Lady Ribbon Pattern / Cutting เกาหลี
    ผ้าลูกไม้โครเชต์เกรด Premium quality ดีเทลลูกไม้ทอลายละเอียดคมชัดสวยมาก ไม่บางคะ ชายเสื้อระบายทรงกว้าง
    อก36" เอว-สะโพก free วงแขน18" ความยาวชุด26"
    ราคา 650 บาท

Cliona By N2
    กระโปรงสั้น ผ้าทอลายสีขาวสลับดำ เป็นลายเส้นตรงทูโทน ใส่แล้วดูสวยเพรียวค่ะ
    กระโปรงเป็นทรงบัลเล่ต์ ดีเทลเป็นลอนสวยตามลาย
    เนื้อผ้าใส่สบาย คุณภาพดี มีน้ำหนักทิ้งตัวเป็นทรงสวยค่ะ
    Mix&Match ได้หลายชุด Quality Confirmed by Cliona By N2

เอว 25-30" สะโพก ฟรีไซส์ ความยาว 16"
    520 บาท

สินค้าท็อปฮิต งานพรีเมี่ยม, คัตติ้งเนี้ยบ ดีไซน์เก๋ๆ LADY RIBBON
    Lady Ribbon จั้มสูทขาสั้น แต่งเพชรช่วงไหล่ เว้าหลังเก๋ๆ มีซับใน สีขาวดำ
    จั้มสูทขาสั้น ลุคชิคๆ เรียบหรูด้วยโทนสีขาวดำ คลาสสิค
    แต่งเพชรที่ช่วงไหล่ แอบเปรี้ยวด้วยดีเทลเว้าหลัง ผูกโบว์
    มีซับใน สินค้าจริง ทรงสวยเหมือนนางเเบบใส่เลยค่ะ

**งานPremium quality ป้าย Lady Ribbon นะคะ
    Pattern / Cutting เกาหลีสวยมากค่ะเนื้อผ้า Polyester 100%
    สี ขาว/ ดำ
    Size S อก 36" วงแขน 16" เอว 26" สะโพก 38" ความยาว 29" (ซิปหลังค่ะ)
    Size M อก 38" วงแขน 16" เอว 28" สะโพก 38"ความยาว 29" (ซิปหลังค่ะ)

1. เดรส ผ้าชีฟองเนื้อผสม พิมพ์ลายดอกไม้ ซิปหลัง แต่งไหมพรมถักที่เอว และแขนเสื้อ มีซับใน สีน้ำตาล
    แบบสวยหวาน ใส่ได้ตลอด ไม่มีเอ้าท์ค่ะ
    860 บาท
    ขนาด : อก 90 ไหล่ 34 เอว 74 ยาว 80 CM (Size M)

2. เสื้อตัวยาว ผ้าฝ้าย ปักไหมพรมลายดอกไม้ ซิปหลัง ที่ไหล่เสริมฟองน้ำ มีซับใน สีฟ้า แบบสุภาพและหวานมาก แต่ไม่เชยนะคะ ใส่ไปงานก็ดูดีค่ะ
    ขนาด : อก 90 เอว 80 ยาว 62 CM (Size M)

3. เดรส ผ้าฝ้ายเนื้อผสม พิมพ์ลายกราฟฟิก ซิปหลัง มีซับใน สีชมพู
    820 บาท
    ขนาด : อก 94 ไหล่ 40 เอว 78 สะโพก 94 ยาว 93 CM * Size ประมาณ Size L ค่ะ

4.เดรสสั้น เข้ารูป ผ้ายืด Cotton ผสม Spandex ลายขวาง สีขาวดำ
    380 บาท
    ขนาด : อก 80-100 ไหล่ 40 เอว 70-90 สะโพก 80-102 ยาว 78 CM ฟรีไซส์

5.เดรส งานคุณภาพดี ผ้าชีฟองเนื้อผสม ซิปหลัง ตัดต่อสีทูโทน มีซับใน สีน้ำตาล
    970 บาท
    ขนาด : อก 90 ไหล่ 38 เอว 98 สะโพก 104 ยาว 77 CM (Size M)

6. เสื้อ แขนยาว ผ้า Cotton ผสม Spandex เนื้อนิ่ม พิมพ์ลายกราฟฟิก สีดำ / สีแดง
    ขนาด : อก 88-110 เอว 70-100 ยาว 56 CM
    350 บาท

7.เสื้อแขนยาว คอกลม ผ้าCotton ผสม Spandex แขนเสื้อตัดต่อผ้าไหมพรมถัก ลายดอกไม้ สีขาว สวยหวาน แบบสุดฮอต
    ขนาด : อก 110 เอว 106 ยาว 62 CM ประมาณไซส์ M-L
    ใช้มิกซ์แอนด์แมทซ์ได้กับทั้งกางเกงขาสั้น กางเกงขายาว กางเกงยีนส์ กระโปรงสั้น กระโปรงยาว
    ใส่คู่กับอะไรก็สวย จับคู่กับเสื้อผ้าที่มีสีสันหรือลวดลายเยอะๆ ก็เข้ากันดีค่ะ
    410 บาท

8.เสื้อตัวยาว ผ้าไหมพรม ถักลายชิโนริ กระเป๋าหน้า สองข้าง แต่งมุกที่กระเป๋า สีดำ
    ขนาด : อก 90-110 ไหล่ 43 เอว 88-110 ยาว 62 CM
    720 บาท

ลงเพิ่มค่ะ
    9. เสื้อแขนยาว ผ้าไหมพรมสีดำ เรียบหรู แต่งระบายผ้าชีฟองที่แขน และระบายที่ชายเสื้อ
    ตัวนี้ใส่แมทช์กับเสื้อผ้าได้ง่าย ใส่ได้หลายโอกาส แบบไม่ล้าสมัย จะใส่กับกางเกงหรือกระโปรง สีพื้น หรือที่มีลวดลายก็ได้ค่ะ
    ขนาด : อก 90 ไหล่ 37 เอว 80 ยาว 49 CM 420 บาท

10. เสื้อแขนยาวสีเทา ผ้ายืดเนื้อดี ตัดต่อผ้าแก้วถักลายดอกไม้ที่แขน แบบสุดฮิต
    ผ้า Cotton ผสม Spandex ขนาด : อก 104 เอว 100 ยาว 63 CM
    390 บาท

11. เดรสสั้นผ้ายืดสีเทา คอปกเสื้อโปโล ตัดต่อผ้าสีตรงปกคอและแขนเสื้อ
    เดรสผ้ายืดแบบลำลอง เนื้อผ้า Cotton ผสม Spandex ใส่สบายมากค่ะ เหมาะสำหรับใส่ในวันพักผ่อน
    ขนาด : อก 90-110 เอว 84-100 สะโพก 88-110 ยาว 73 CM
    350 บาท

12. เสื้อแขนยาวสีเทาเข้ม ผ้า Cotton ผสม Spandex พิมพ์ลายดอกไม้
    เสื้อทรงหลวม ใส่สบาย ขนาด : อก 124 ยาว 45 CM
    350 บาท

13. เดรสลายจุด แบบเก๋ๆ ผ้าลูกฟูก สีแดงลายจุดสีขาว คอปกแบบเสื้อเชิ้ตกระดุมหน้า ยางยืดที่เอว
    ขนาด : อก 90 ไหล่ 37 เอว 26-90 ยาว 65 CM
    520 บาท

Last edited by aorder; 11-23-2013 at 04:37 PM. Reason: เพิ่มสินค้าค่ะ

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->