"เครื่องสลายไขมัน"
ลดได้ทุกสัดส่วน ทั้งต้นแขน ต้นขา น่อง หน้าท้อง เหลาเอวให้เว้า
ได้ผลตั้งแต่ครั้งแรกที่ใช้ค่ะ วัดได้เลยค่ะ บางท่านลดได้ 1 - 2 นิ้ว ตั้งแต่ครั้งแรก
ไม่ต้องเจ็บตัวไปดูดไขมัน ซึ่งเสี่ยงอันตรายมากๆ ไม่ต้องเจ็บตัวไปทำ vaser / mesofat / carboxy ซึ่งสุดท้ายไขมันก็กลับมา
แต่ของเราลดแล้วลดเลยค่ะ ไม่เด้ง ไขมันสลายแล้วสลายเลย
กลายเป็นคนหุ่นเป๊ะ ขาเรียว แขนเรียว หน้าท้องแบนราบ
หรือใครที่มีผิวเปลือกส้ม มีเซลลูไลท์เยอะๆ หรือมีเส้นเลือดขอดขึ้นก็ใช้ได้ค่ะ หายแน่นอน
หรือคุณแม่ที่เพิ่งคลอดบุตร เจอกับปัญหาหน้าท้องแตกลาย เครื่องนี้ก็ช่วยได้ค่ะ

"เครื่องสปาหน้า 2 in 1 ดีท็อก + ลดริ้วรอยบำรุงผิว"
เครื่องสปาหน้าเครื่องเดียวทำงานได้ถึง 5 ฟังก์ชั่น มีหัวให้เปลี่ยนถึง 4 หัว ใช้ได้ทั้งหน้า ผม และตัว
ดีท็อกผิว กำจัดสิ่งสกปรกตกค้างได้ล้ำลึกสุดๆ กำจัดได้ถึงสารพิษจากสเตียรอยด์ที่ตกค้าง และกำจัดสิวอุดตัน สิวเสี้ยน สิวอักเสบ แบคทีเรีย ฝุ่นละออง
บำรุงผิวด้วยวิตามิน 32 ชนิดจากธรรมชาติล้วนๆ ไม่มีสารเคมี ริ้วรอยตื้นขึ้นตั้งแต่ครั้งแรกที่ใช้ ร่องแก้มหาย ถุงใต้ตาเล็กลง(มากๆ) รูขุมขนกระชับขึ้น ผิวขาวกระจ่างใส และเรียบเนียน รอยดำ รอยแดงจากสิวจางลง รอยฝ้า รอยกระหาย จุดด่างดำลดลง
ทำหน้าเรียว ยกกระชับใบหน้า ลดแก้ม หน้าเรียวเป็นทรง v-shape ตั้งแต่ครั้งแรก
กำจัดริ้วรอยเส้นลึก ทั้งร่องแก้ม หางตา หว่างคิ้ว หน้าผาก ด้วยโปรคอลลาเจน เครื่องช่วยผลักครีมไปได้ลึกสุดๆ ผิวฟูสวยตั้งแต่ครั้งแรกที่ใช้
สามารถเปลี่ยนหัวเพื่อใช้ลดไขมันสะสมตามส่วนต่างๆของร่างกาย เช่น ต้นแขน ต้นขา หน้าท้อง เซลลูไลท์ เส้นเลือดขอด
สามารถใช้กับผมเพื่อกระตุ้นรากผมให้แข็งแรง ผมที่หลุดร่วงก็งอกขึ้นใหม่ คนที่หัวเริ่มล้านสามารถใช้ได้เพื่อให้เส้นผมขึ้นมาใหม่ แม้แต่ฝรั่งที่ไม่มีผมขึ้นตั้งแต่อายุ 20 หลังใช้ผมยังขึ้นได้เลยค่า สุดยอด

สินค้านำเข้าจากอเมริกา ใช้กันทั่วโลกค่ะ ฮิตมากๆ ขายดีตลอด สินค้าขาดตลาดเรื่อยๆค่ะ ต้องรีบจัดกันนะค้าา
สินค้ารับประกัน เครื่องเสียเปลี่ยนเครื่องใหม่ให้ทันทีค่ะ

สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม หรือสนใจเป็นตัวแทนจำหน่าย ติดต่อพลอยได้เลยค่ะ 24 ชั่วโมง
081-987-4944
line : littleplloy
beautyskin4u@gmail.com