Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 5 of 6 FirstFirst ... 3 4 5 6 LastLast
Results 41 to 50 of 55

Thread: Hot Hot Hot!!!อากาศร้อนๆไปเที่ยวทะเลกันดีกว่าครับผม

SuperMonkey's Avatar
    SuperMonkey is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    Quote Originally Posted by dek_aus View Post
    ไหนบอกว่ามีแฟนแล้ว....... งั้นเดือนหน้าไปลพบุรี กินกล้วยกันน้า
    โสดแล้วว๊อยยยยยยยย

Quote Originally Posted by srichardson View Post
    เดี๋ยวพี่ไปด้วยก้อด้าย...แต่มีขอแม้ว่า "พี่ขออยู่บน (เตียง)ส่วนน้องจ๋ออยู่ล่าง (เตียง)นะจ้ะ หุๆๆ
    ไม่เอาอ่ะ เดี๋ยวลูกเจ๊ก็มาเห่าจ๋ออีก

Quote Originally Posted by nickbee View Post
    ไปไหมละครับ
    ไม่อยากโดนหนุ่มๆของน้องนิคมาตืบเอาอะคับ อิอิ
    Quote Originally Posted by hdogillusive View Post
    น้องจ๋อไปกะเฮียก้อได้เด๋วเฮียก้อมะมีงานทำละ แต่มีข้อแม้ ออกตังค์ให้เฮียด้วยน้า เอิ๊กๆๆๆๆ
    แล้ว....เค้าจะให้มากะจ๋อหรอค้าบบบบบบบ

สรุป: แหมๆๆๆๆๆ ที่เสนอตัวเนี่ยไม่มีใครโสดซักคน เหอเหอ

exporte's Avatar
    exporte is offline Trusted Member
    0/5
    ทนไม่ไหวแล้ว.....เห็นแล้ว Hot มากๆๆ
    อยากไปเป็นที่สุด.. สถานที่เป๊ะ... บรรยากาศก็เป๊ะ..
    Love's like a runway, so what's all the fussing for?
    Let's stop chasing them boys and shop some more.

oum_ja's Avatar
    oum_ja is offline Trusted Member
    0/5
    สถานที่สวยมากกกกกกกค่ะ

ชอบรูปถ่ายพระจันทร์ ดูแปลกตาดี เหมือนพระอาทิตย์ที่อยู่ในที่มืดเลยค่ะ

Love is life.
    And if you miss love,
    you miss life.

ความรักคือชีวิต
    ถ้าคุณพลาดโอกาสที่จะรัก ก็เท่ากับ
    คุณพลาดโอกาสที่จะใช้ชีวิต

Leo Buscaglia

nickbee is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by KeRoRo View Post
    อ๋อ
    เนี่ย อะเหรอ
    ห้องเชือดดดดด อุ้ยไม่ใช่
    แหล่งกบดาน กับ ช ชู้ ที่หนี หม่อมแม่ไปอะน่ะ
    ชั้นจะฟ้องหม่อมแม่
    กำใครหนีไปคะน้องออกจะใสๆๆนะเนี่ย มีเบอร์หรือคะ

Quote Originally Posted by hdogillusive View Post

นู๋กบ บรรยายได้เด็ดมักมาก คริคริคริ
    เฮียใจร้ายสนับสนุนกันเข้าไป ชีสๆๆ

Quote Originally Posted by SleepyHead View Post

ถ้าผมไปบ้างจะมีใบนี้มาวางบนหมอนแทนลูกอมแบบ รร. อื่นไหมคับเนี่ย อิอิ
    เอ....เตียงเดี่ยวแบบนี้
    เวลาจองห้อง ต้องบอกว่า 1 King ไม่ใช่ 2 Queens ใช่ปะคับ 555+
    มีความสุขจิงจิ๊งงง น่าอิจฉาๆ
    ก็นิครอไปรอบหน้ากะพี่เอกอะครับ อย่าลืมละกัน ..อิอิ..

Quote Originally Posted by Ohh View Post
    บรรยากาศดีมากกกกคะ
    สวย และ โรแมนติคมากกกกกกกกกกกกกก เห็นแล้วอยากไปพักผ่อนตอนนี้เลยยย.ยยย
    ว่าแต่คุณนิค น่าจะลงรูป นางแบบ เยอะกว่านี้หน่อยน้า อยากเห็นอีกอ่า
    ขอบคุณที่มาแนะนำสถานที่สวยๆ นะค่า
    นางแบบมีเยอะอะครับรูปแต่บางรูปใส่เป็น Bikini อะครับเดี่ยวแรงเกินไปครับไม่ผ่าน กบว.

Quote Originally Posted by exporte View Post
    ทนไม่ไหวแล้ว.....เห็นแล้ว Hot มากๆๆ
    อยากไปเป็นที่สุด.. สถานที่เป๊ะ... บรรยากาศก็เป๊ะ..
    แนะนำให้ไปครับผมบริการดี สถานที่สวย ประทับใจจริงๆๆครับ

Quote Originally Posted by oum_ja View Post
    สถานที่สวยมากกกกกกกค่ะ

ชอบรูปถ่ายพระจันทร์ ดูแปลกตาดี เหมือนพระอาทิตย์ที่อยู่ในที่มืดเลยค่ะ

นิคก็ชอบรูปนี้มากๆๆรูปนึงเลยครับเพราะเห็นพระจันทร์ชัดมากๆๆดวงใหญ่ด้วยครับผม

0/5

Thumbs up

รูปสวยมาก ๆ ครับนิค

ไว้วันหลังไปเที่ยวไหนอย่าลืมเอา

มาลงอีกนะครับ

^^

0/5
    ขอบคุณสำหรับรูปและข้อมูลดีๆนะคะน้องนิค

ดูแล้วน่าไปมากๆเลยค่ะ (เพราะนู๋ยังไปตั้ง 3 ครั้งเลยนี่คะ)

เอาไว้ชวนคนที่บ้านไปมั่งดีกว่า
    อิ่ม....................

0/5
    ภาพสวยจังเลยค่ะ ดูแล้วเหมือนได้พักผ่อนไปชั่วขณะ
    เราทำถูกกิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราดี
    เราไม่ทำถูกกิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราไม่ดี

opperwan's Avatar
    opperwan is offline Trusted Member
    0/5

Talking

สวัสดีค่ะ ดีใจจังเลยที่มีเพื่อนๆ พี่ๆ มาเที่ยวหัวหินค่ะ ชาวหัวหินยินดีต้อนรับนะคะ ที่พักที่หัวหินงามๆมีเยอะค่ะ อาหารก็อร่อยค่ะ มาเที่ยวหัวหินกันเยอะๆนะคะ อยากรู้ร้านอาหารอะไรอร่อย หรือโรงแรม pm มาถามได้นะคะ แต่โรงแรมแฟนเราแค่ 3 ดาว แต่อยู่ในเมืองอะค่ะ อยากให้มาเที่ยวกันเยอะๆค่ะ
    นับเงิน...ครับผ๋ม

<a href=http://siambrandname.com/forum/image.php?type=sigpic&userid=22771&dateline=1236228014 target=_blank>http://siambrandname.com/forum/image...ine=1236228014</a>

tulip's Avatar
    tulip is offline Trusted Member
    0/5

Wink

คุณนิค รูปสวยๆทั้งนั้นเลยค่ะ

เห็นแล้วเกิดกิเลสทันที

แอบสงสัยด้วยว่าไปกะใครหว่า ? อิอิ

Quote Originally Posted by opperwan View Post
    สวัสดีค่ะ ดีใจจังเลยที่มีเพื่อนๆ พี่ๆ มาเที่ยวหัวหินค่ะ ชาวหัวหินยินดีต้อนรับนะคะ ที่พักที่หัวหินงามๆมีเยอะค่ะ อาหารก็อร่อยค่ะ มาเที่ยวหัวหินกันเยอะๆนะคะ อยากรู้ร้านอาหารอะไรอร่อย หรือโรงแรม pm มาถามได้นะคะ แต่โรงแรมแฟนเราแค่ 3 ดาว แต่อยู่ในเมืองอะค่ะ อยากให้มาเที่ยวกันเยอะๆค่ะ
    จะบอกว่าชอบน้องหมามากเลยค่ะ

ขนฟู นุ่มนิ่ม น่ากอด ตัวกลมเชียว

nickbee is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by int View Post
    รูปสวยมาก ๆ ครับนิค
    ไว้วันหลังไปเที่ยวไหนอย่าลืมเอา
    มาลงอีกนะครับ^^
    ขอบคุณนะครับผม

Quote Originally Posted by cartoon View Post
    ขอบคุณสำหรับรูปและข้อมูลดีๆนะคะน้องนิค

ดูแล้วน่าไปมากๆเลยค่ะ (เพราะนู๋ยังไปตั้ง 3 ครั้งเลยนี่คะ)

เอาไว้ชวนคนที่บ้านไปมั่งดีกว่า
    ก็ยินดีครับผม ขอบคุณนะครับรองไปดูครับ

Quote Originally Posted by Sweet_Jasmine View Post
    ภาพสวยจังเลยค่ะ ดูแล้วเหมือนได้พักผ่อนไปชั่วขณะ
    อิอิ ดีใจครับที่ชอบขอบคุรนะครับคุณมะลี

Quote Originally Posted by opperwan View Post
    นิคเป็นคนที่ชอบเสนห์หัวหินมากๆๆครับผม เพราะมีทะเลสวย อาหารอร่อย ผู้คนเป็นกันเอง

แอบอยากรู้ชื่อโรงแรมอะครับเพื่อไปหัวหินอีกอาจจะแวะไปพักบ้างนะครับ

Quote Originally Posted by tulip View Post
    คุณนิค รูปสวยๆทั้งนั้นเลยค่ะ

เห็นแล้วเกิดกิเลสทันที

แอบสงสัยด้วยว่าไปกะใครหว่า ? อิอิ

จะบอกว่าชอบน้องหมามากเลยค่ะ

ขนฟู นุ่มนิ่ม น่ากอด ตัวกลมเชียว
    ไปกะเพื่อนครับผม...อิอิ...ขอบคุณนะครับ ช่ายครับน้องหมาน้อยน่ารักตัวอ่วนปุ๊กลุ๊กจริงๆๆ

Page 5 of 6 FirstFirst ... 3 4 5 6 LastLast

Comments from Facebook