Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: >>> ลงของเพิ่ม...แหวนน่ารักๆ...headband...กำไลข้อมือ...สร้อยคอแบบ CELEB ชื่อดังมากมาย NICOLE RICHIE, PARIS HILTON, MARY KATE OLSEN, HILARY DUFF, JESSICA ALBA <<<

Warning Points:
    0/5

>>> ลงของเพิ่ม...แหวนน่ารักๆ...headband...กำไลข้อมือ...สร้อยคอแบบ CELEB ชื่อดังมากมาย NICOLE RICHIE, PARIS HILTON, MARY KATE OLSEN, HILARY DUFF, JESSICA ALBA <<<

ราคานี้รวมส่งแบบลงทะเบียนแล้วนะค่ะ
    ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน หรือคืน ฉะนั้นตัดสินใจให้ดีๆก่อนตกลงซื้อ
    ราคานี้ขายถูกแล้ว ต่อรองได้นิดหน่อย ขอไม่ตอบพีเอ็มลูกค้าที่ต่อโหดๆนะค่ะ
    มีคำถาม หรือสงสัยตรงไหนถามได้เลยค่ะ ไม่ต้องเกรงใจ
    CF แล้วจะ CC ก็ขอให้บอกกันนะค่ะ แม่ค้าเข้าใจดี
    ลูกค้าคนไหน CF แล้วหายขอขึ้นชื่อไว้ที่หน้ากระทู้เลยนะค่ะ
    ติดต่อได้ทาง PM นะค่ะ เช็คบ่อยมากๆ หรือ k.makethisyourown@gmail.com

สินค้าเป็นของใหม่ทุกชิ้นค่ะ

NEW ARRIVAL

1. แหวนกระต่ายประดับเพชร : 220 บาท
    ของจริงสวยมากๆ ปรับขนาดไม่ได้นะค่ะ มีขนาดเดียว กว้าง 1.7 CM. ค่ะ วงนี้ไม่ดำนะค่ะ เราเองก็มีวงนึง ใส่มานานแล้วยังไม่มีตรงไหนดำ หรือลอกเลยค่ะ

2. แหวนนกฮูกประดับเพชร : 220 บาท
    ปรับขนาดไม่ได้นะค่ะ มีขนาดเดียว กว้าง 1.7 CM. ค่ะ

3. แหวนโบว์ประดับเพชรสีชมพู : 99 บาท
    ปรับขนาดได้ค่ะ

4. แหวนดอกไม้สีชมพูประดับเพชร : 99 บาท
    ปรับขนาดได้ค่ะ

____________________________________________________________________________________________________________________

1. Black Angle Necklace : 350 บาท

Nicole Richie & Paris Hilton ก็ใส่ค่ะ

2. Couple sun Diamond necklace: 350 บาท

คล้ายๆที่ Nicole Richie ใส่เลยค่ะ

3. Black or White Elephant Bracelet: อันละ 420 บาท (อันนี้ของจริงสวยมากๆ ใส่ไปมีแต่คนชมค่ะ^^)

Hilary Duff ก็ใส่ค่ะ ใส่สีดำ

4. Victorian gold lace Cuff: 220 บาท

5. Rows of Pearl bracalet: 220 บาท
    อันนี้เป็นแบบยางยืดนะค่ะ

6. Black Feather Headband: 180 บาท

คล้ายๆที่ Mena Suvari ใส่เลยค่ะ

Jessica Alba กับ Drew Barrymore ก็ใส่ที่คาดผมแแบบนี้ค่ะ แต่คนละสี

7. Black Feather Hair Pin: 180 บาท จะติดเป็นกิ๊บติดผม หรือ เป็นเข็มกลัดก็ได้ค่ะ ความยาวประมาณ 20 CM.

เหมือนที่คุณแอน ใส่ในละครเรื่องสูตรเสน่หาเลยค่ะ แต่ของเราจะเป็นมุก ส่วนของคุณแอนจะเป็นเพชรสีๆ

8. Double Wrap Leather & Chain Bracelet in Black or White: 220 บาท ความยาวทั้งหมด 36 CM. พันได้ 2 รอบค่ะ

Nicole Richie กับ Mary Kate Olsen ก็ใส่ค่ะ

ส่วนนี้เป็นสินค้ามือสองของเราเองค่ะทุกชิ้นใส่ไป 1-2 ครั้งเท่านั้น สภาพดีค่ะ

รูปรวม

สร้อยข้อมือมุกยางยืดชั้นเดียว สภาพดี ใส่ไปครั้งเดียว ขาย 100 บาท , สร้อยข้อมือมุกยางยืด 2 ชั้น มีตำหนิตามรูปตอนใส่มองไม่เห็น ขาย 70 บาท

สร้อยข้อมือมุกหลายๆชั้น ใส่ไป 2 ครั้ง สภาพดีอยู่ขาย 150 บาท

ขอบคุณพิ้นที่ของ Siambrandname ด้วยนะค่ะ
    Last edited by thinks; 06-10-2010 at 01:15 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->