อ่านนิดนึงจ้า

1. สะดวกส่งทางไปรษณีย์อย่างเดียวค่ะ ไม่สะดวกนัดรับสินค้า

2. ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ เคยให้เปลี่ยนแล้วสินค้าไม่อยู่ในสภาพเดิม T^T

3. เรามีบัญชี SCB ในกทม.ค่ะ

4. เราทำงานประจำด้วยบางครั้งส่งของช้าแต่จะแจ้งทุกครั้งค่ะ ไม่เคยหาย

5. แม่ค้าพูดง่ายและใจดีแล้วก็อยากให้ลูกค้าใจดีกับแม่ค้าด้วยนะคะ ^^

6. สนใจสอบถามทางเมล์ได้ค่ะ
xzdreamzx@hotmail.com สะดวกที่สุดแล้ว

♥ รองเท้าแบรนด์เนมของแท้หลายไซส์ 37-42

http://dreamzshoes.weloveshopping.com

Miss Dior Eau De Parfum (New 2012) 100ml.

น้ำหอมแนว Chypre Floral (โทนคลาสสิคอบอุ่นหวานละมุน)

เป็นตัวใหม่ของปี 2012 กลิ่นหลักๆเหมือนเดิม

ยังไม่ได้ใช้นะคะ แต่มีการกดเทสหัวสเปรย์ตอนซื้อ

สภาพ : 98%

ราคา : 2,650B.

Lancome Maquicake UV Infinite spf 20 # 60

refill ขนาด 9g. (เคสสีดำ)

ระดับการปกปิดปานกลาง ติดทน เหงื่ออกยิ่งผ่องเด้ง

ถ้าใครชอบแป้ง Lunasol , Impress น่าจะชอบตัวนี้

เหมาะสำหรับผิวสองสีโทนเหลือง ประมาณ YO03

หน้าแป้งมีรอยโดนด้ามแปรงจิ้ม พยายามถ่ายแล้วมันไม่เห็นรอย

ราคาเต็ม 1,500 บาท ซื้อจากเคาน์เตอร์ไม่ใช่ตัวเทสเตอร์นะคะ

สภาพ : 90%

ราคา : 600B.

MAC Mineralize Skinfinish Natural # Medium (CF)

ปริมาณ 10g มีกล่อง ฝาพลาสติก

หน้าแป้งมีรอยหลุมปุปะเพราะใช้แปรงปัด

สภาพ : 80%

ราคา : 700B.

Laura Mercier Foundation Powder # 4

Tester ขนาด 7.4g

เหมาะกับผิวกลาง - ผิวสองสีโทนเหลือง

สีนี้จะออกเหลืองมากกว่าเบอร์ 3 นะคะ

เปิดใช้ มิย. 56 ลองสีไปครึ่งหน้าเท่านั้น

สภาพ : 95%

ราคา : 750B.

Chanel Mat Lumiere Long Lasting Luminous Matte Fluid Makeup SPF 15 # 30 cendre

ขนาด 30ml. เปิดใช้ พค. 56

ซื้อมาจากคุณ the beat เมื่อ กพ.56

เปิดใช้ พค.56 กดมาใช้ 1 ปั๊มถ้วน

ราคา : 1,200B.

Loreal Professionnel Mythic Oil 125ml

น้ำมันบำรุงสำหรับผมทุกประเภท

ใช้แล้วผมเงามาก ไม่เหนียวเลย กลิ่นหอมติดทน

เปิดใช้ พค. 56 กดใช้ไป 1 ปั๊มถ้วน

ราคา : 700B.

OCC LIP TAR # Harlot 10ml (CF)

สีสดทาแล้วขับผิวให้ผ่อง หน้าเด่นเด้ง

ถ้าผสมสีขาวหรือสีอ่อนๆจะได้สีส้มนมๆ

ดรีมซื้อมาแทนหลอดเก่าที่หายตอนย้ายบ้าน

ตอนนี้หาเจอแล้วเลยขอปล่อยหลอดใหม่

เปิดใช้ มิย. 56 ใช้แปรงปาดไป 1 ที

ราคา : 450B.

Sleek Pout Paint # Port 8ml (CF)

สีชมพูแดงอมม่วงทาเดี่ยวๆก็สวย ใช้ได้ทุกสีผิว

ใครทาลิปสีชมพูแล้วฟันเหลืองแนะนำสีนี้เลยค่ะ

ดรีมซื้อมาแทนหลอดเก่าที่หายตอนย้ายบ้าน

ตอนนี้หาเจอแล้วเลยขอปล่อยหลอดใหม่

เปิดใช้ มิย. 56 ใช้แปรงปาดไป 1 ที

ราคา : 300B.

สนใจสอบถามทางเมล์ได้ค่ะ

xzdreamzx@hotmail.com

ขอบคุณค่ะ ^^