QUOTE=mmermaid;400804]กติกาเล็กน้อยค่าา
-CF no CC nakaa โอนเงินภายใน 2 วันค่า
-ต่อรองราคาได้นิดหน่อยจ้าา
-ติดต่อได้ที่ี nnsakura@hotmail.com หรือ pm มาก๊ได้ค่ะะ^^
-สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนน้าจ๊า

[COLOR="darkred"]

[COLOR="SandyBrown"]

1.เสื้อสายเดี่ยวสีครีมชมพูอ่อน ปลายระบาย น่ารักมากๆค่ะ ครองรอบคอมีเพชรประดับ สวยเก๋สุดๆจ้า ซื้อมาใส่ไปครั้งเดียวเท่านั้น ขายถูกๆเลย sold out บาทเท่านั้นจ้า ถูกมากๆเลย

1.เสื้อแขนกุด jaspal สีเบจ เป้นลายเส้นตรงๆสีน้ำตาลอ่อนค่ะ ใส่ได้หลายสไตล์เลย ตัวนี้เป็นไซส L นะจ้า แต่ว่าแพทเทินเล็กค่ะ สาวไซส s-m ก็ใส่ได้จ้า ขายถูกๆเลย 160 บาทเท่านั้นจ้า

2.เดรสสั้นสีส้มจ้า เป็นผ้าชีฟองค่ะ ตรงปลายเป็นระบายพริ้วๆค่ะ เป็นได้ทั้งเสื้อตัวยาวและเดรสเลยจ้าาา ของใหม่น่ะค่า ขายขาดทุนเลย 150 บาทเท่านั้นจ้ะะะะะ

2.เสื้อแขนกุด ไซส s จ้า ของ forever21 ค่ะ ของแท้ค่ะ ลายน่ารักมากๆ ไม่ซ้ำใครแน่นอน ซื้อเองจากชอป ใส่ไปไม่ถึง 3 ครั้ง ขายถูกๆเลย 160 บาทเท่านั้นจ้า

3.เสื้อทรงปล่อย ผ้าชีฟองค่า ฟรีไซส์น้ะจ้า ทรงสวยค่ะะะ ผ้าใส่สบายๆ ใส่ได้หลายโอกาสเลย ซื้อมาได้แต่ลอง แต่ยังไม่เคยใส่ไปไหนเลย ขายถูกๆเลย 120 บาทเท่านั้นจ้ะะะะ

3.เสื้อแขนกุดของ H&M ของแท้ 100 เปอเซนจ้า ซื้อเองจากชอป ไซส us 2 ใส่ได้ทั้งสาวไซส s และ m จ้า แม่ค้าซื้อมาได้แต่เก็บยังไม่เคยใส่ ขายขาดทุนเลย 380 บาทจ้า

3.เสื้อแขนกุดสีครีมจ้า ของ I love topping เป็นลายสวยมากๆค่ะ ผ้าใส่สบาย ไม่บางจ้า ใส่ไปครั้งเดียว ขายราคาน่ารักเลย 140 บาทเท่านั้นจ้ะ

4.เสื้อแขนกุดสีเขียวจ้า ของ h&m แท้จ้า เป็นผ้าชีฟอง+ผ้าคอตตอนนะค่ะ สวยเก๋มากๆ ใส่ไปครั้งเดียวเท่านั้น ด้านหลังตัดป้ายแล้วนะค่ะ ไซส m จ้า ขายขาดทุนเลย 140 บาทเท่านั้นค่า

5.กระโปรงน่ารักๆ สีขาวประกายเงินนิดๆจ้า ของ DAISY ค่า เอวประมาณ 25-26 ค่า ใส่ไปครั้งเดียวเท่านั้น ขายถูกๆเลย 140 บาทจ้า

4.กางเกงขาสั้น ลายลูกไม้สีน้ำเงินเข้ม+เงินจ้า ใส่สบายค่ะ ตัวนี้ฟรีไซส์เหมือนกัน ซื้อมาใส่ไปครั้งเดียวเท่านั้นขายถูกๆเลย 120 บาทเท่านั้นจ้า

5.รองเท้าแตะของ ยี่ห้อ Rubi จ้า ของแท้ 100 เปอเซนจากชอปค่ะ ไซส 38 ขายถูกๆเลย 200 บาทเท่านั้นจ้า

6.ของไหม่จ้า เสื้อยืดแขนสั้น ไซสs จ้า ลาย llittle mermaid ของยี่ห้อ man is in the forest ตัวนี้พรีมาจากอเมริกา เลยค้ะ ของแท้ร้อยเปอเซน ราคาเต็ม 1500 บาท ขายขาดทุนสุดๆเลย 400 บาทเท่านั้นจ้าาาา

7.เสื้อแขนกุดสีฟ้าน้ำเงิน ของ uniqlo จ้า ผ้าใส่สบายค่ะ ตรงคอเป็นลายปัก สวยเก๋มากๆจ้า ไซส s แต่แพทเทินค่อนข้างใหญ่นะค่ะ สาวไซส m ใส่ได้จ้า ไส่ไปครั้งเดียวเท่านั้นค่ะ ขายถูๆเลย 180 บาทเท่านั้นจ้ะะะะะ

8.เสื้อแขนกุด ปลายเป็นทรงระบาย สีเทาอมฟ้าจ้า ของใหม่น่ะค่า ตัวนี้เก๋มากๆค่ะ สีไม่ซ้ำใคร สวยและเปรี้ยวได้ในตัวเดียวกันเลย ขายถูกเลย sold out บาทเท่านั้นจ้า

8.เสื้อยืดแขนสั้น ลายทางสีแดง-ขาว ของ mng จ้า ไซส L ค่ะ แต่สาวไซส M ใส่ได้นค่ะ แพทืเทินไม่ใหญ่จ้า ใส่น้อยมากๆจ้า ขายถูกๆเลย 250 บาทเท่านั้นค่า

9.เสื้อยืดสีครีม+ขาว ตรงแขนเป็นลูกไม้ระบายๆค่ะ ของ shopbaholic ใส่ไปไม่กี่ครั้งเท่านั้น ขายราคาน่ารักๆเลยจ้า sold out บาทเท่านั้นค่าา สวยไม่ซ้ำใครจ้ะ

9.ผ้าพันคอ เนื้อผ้าชีฟองผืนใหญ่จ้า ใช้พันคอหรือห่มตัวได้เลยค่ะ ใช้น้อยมากๆๆ ขายถูกๆเลย 80 บาทเท่านั้นจ้า

10.เสื้อสายเดี่ยวว ลายน่ารักๆค่า ทรงสวยยมากค่ะ ตรงสายปรับได้น้ะค้า ใส่ไปครั้งเดียวเท่านั้นค่า ขายถูกๆเลย 120 บาทจ้า

10.เสื้อยืด ลาย เสือ สีเทาดำค่า ผ้าหนากว่าผ้าปกตินิดนึงค่า ตัวนี้ใส่แล้วสวยเปรี้ยวมากๆ ขายขาดทุนเลย sold out บาทจ้ะะะะะะะะะ

11.เสื้อทรงปล่อยจ้า ของ h&m ของแท้จ้า ซื้อเองจากชอปค่ะ ใส่ไปสองครั้งเท่านั้น ขายถูกๆเลย 200 บาทเท่านั้นจ้า ไซส s จ้า

8.เดรสจ้า ซื้อมายังไม่เคยใส่เลยค่ะ ฟรีไซส ผ้านิ่ม ใส่สบายมากๆค่ะ ลายเก๋ๆไม่ซ้ำใคร ขายขาดทุนเลยจ้า sold out บาท เท่านั้นค่าาา ^^

9.เสื้อยืดแขนสั้นสีม่วง เริดมากๆค่ะตัวนี้ มีกลิตเตอร์สีทองในตัว โดเด่นมากๆค่ะ ใส่ไป2-3ครั้งเท่านั้น ขายขาดทุนเลย 100 บาทเท่านั้นค่าา

9.เสื้อแขนสั้นลาย leopard ใส่ได้2แบบเลยจ้า ด้านหน้ากับด้านหลังคนละแบบกัน คุ้มมากๆ ตัวนี้แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวเท่านั้นจ้าาาา ขายขาดทุนสุดขีดดดดดดดดเลย sold out บาทเท่านั้นจ้าา

3.เสื้อตัวยาวววค่า เป็นเดรสได้ด้วยจ้าาา ซื้อมาได้แต่ลองใส่ไปเท่านั้น ลายเก๋ๆเปรี้ยวๆจ้า ขายถูกๆเลย 150 บาทเท่าน้นค้าา

4.กระโปรง เป็นได้ทั้งกระโปรงและเกาะอกเลยจ้า ลายน่ารักมากๆค่ะ ตัวนี้มีผ้าซับในให้ด้วยน่ะค่ะ ของใหม่จ้า ซื้อมาไม่เคยใส่เลย ขายถูกๆเลยจ้าา 140 บาทเท่านั้นจ้าาา ขาดทุนนนสุดดด

5.เสื้อยืด ลายทางสีม่วง-ดำ ของ lyn around ค่าา ใส่ไป2ครั้งเท่านั้น ขายขาดทุนเลยจ้า sold out บาทเท่านั้นค่ะะ

6.crop สีเหลืองอ่อนนน สวยยยมากกกจริงๆจ้า ตัวนี้ตรงรอบๆคอด้านหน้าเป็นเพชร เริดมากๆจ้า ซื้อมาไม่เคยใส่เลย ขายขาดทุนเลยจ้ะ sold out บาทเท่านั้นค่าาา ถูกแสนถูกกกก ^^

[SIZE="5"][COLOR="Purple"]

8.เดรสสีเทาค่ะ ผ้าใสสบายมากๆ ใส่ได้หลายโอกาสเลยยย แม่ค้าใส่น้อยมากจ้า ขายถูกๆเลย 120 บาทจ้า

9.กระเป๋าสะพายลูกปัดถักจ้า น่ารักสุดๆค่ะ ใบนี้ซื้อมาแพงมากๆ แต่ไม่ค่อยได้ใช้เลย ขายถูกๆเลยจ้ะ 180 บาททเท่านั้นค้าา

10.กระโปรงพลีทจ้าาา เป็นแบบกระโปรงนักศึกษาเลยค่ะ ใส่ไปไม่ดี่ครั้งเท่านั้น ขายถูกๆเลย 120 บาทเท่าน้น้จะะะ

10.กางเกงฟรีไซส สีม่วงเข้มจ้า ผ้าใส่สบายค่ะ ใส่น้อย ขายราคาพิเศษเลย 120 บาทเท่านั้นจ้ะะะะะ

11.กระเป๋าใส่ของ Clarins ค่ะ ใบใหญ่มากๆๆๆสีสันสดใสจ้าาา มีร่อยรอยนิดหน่อยจ้า ใส่ของได้เยอะเลยค่ะะะะะ ขายถูกๆเลย 150 บาทเท่านั้นค่า

12.เสื้อสายเดี่ยวจ้าาา ตัวนี้ค่อนข้างยาวค่ะ ตรงสายปรับได้น่ะค่ะ ผ้าใส่สบายมากๆค่ะ ด้านหลังมีโบว์ผู้กได้2แบบทั้งด้านหน้าและก้านหลังเลยค่ะ ใส่น้อยค่า ขายถูกๆเลย 100 บาทเท่าน้นจ้าา

13.เสื้อแขนกุดค่ะะะะ สีชมพู+ม่วงพาสเทลค่ะ ด้านหลังเป็นสีกรม ตัวนี้ซื้อมาแพงมากๆ ทรงสวยมากด้วยจ้า ใส่น้อยค่ะ ขายถูกๆเลย 160 บาทเท่าน้นค่ะะะ

14.เดรสสีม่วงจ้ะ เป็นลายpolkadot บางๆเล็กๆค่ะ ออกเหลือบๆวิ้งๆนิดนึงน่ะค่ะ ฟรีไซส์จ้าซื้อมาไม่เคยใส่เลย ขายถูกๆเลย 140 บาทเท่านนั้นค่า

15.เสื้อแขนสั้นนนลายออกแนว ร๊อคๆจ้า ตรงแขนนี่แม่ค้าสั่งทำนะค้าาา ไม่เหมือนที่ไหนแน่นอนนนนค่ะ เป็นเลื่อมอย่างดีเลยยย ใส่ไปงานครั้งเดียวเท่านั้น ขายขาดทุนเลย sold out บาทเท่านั้นจ้าา

**thx you sbn so much kaa ^o^**