Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 3 1 2 3 LastLast
Results 1 to 10 of 24

Thread: ~ช่วยแนะนำทีค่ะ Slim up-Bodyshape-Marie France ที่ไหนลดจริง คุ้มค่าเงินคะ~

KhunNooMoD's Avatar
    KhunNooMoD is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Talking ~ช่วยแนะนำทีค่ะ Slim up-Bodyshape-Marie France ที่ไหนลดจริง คุ้มค่าเงินคะ~

แบบกะลังคิดว่า จะลดน้ำหนัก แบบจริงจังค่ะ แต่ด้วยความที่
    เป็นคนออกกำลังกายน้อยมากกกก จนถึงแทบจะไม่ออกเลย (ไม่ละอายเลยทีเดียว)
    จะไปฉีดคาร์บอกซี่กะเค้าก็ไม่กล้าค่ะ กลัว
    เลยว่าจะไปเข้าคอร์สกะเค้าค่ะ ทีนี้ก็เลือกไม่ถูกค่ะ มันมีหลายที่จัด
    เลยอยากมาถามเพื่อนๆ ค่ะว่าที่ไหนจะได้ผลกว่ากัน
    แล้วจะต้องใช้งบประมาณเท่าไหร่อ่าค่ะ 6-7 หมื่นจะพอไหมคะ
    (ถ้าเกินนั้นคงต้องไปอ้อนมะม๊าเพิ่ม T-T)

รบกวนเพื่อนๆช่วยแนะนำด้วยนะคะ

oum_ja's Avatar
    oum_ja is offline Trusted Member
    0/5
    อยากแนะนำให้ออกำลังกายดีที่ซู๊ดนะค่ะ

นอกจากประหยัดเงินและนน.ลดลง ผลที่ตามมาคือผิวพรรณจะสดใสอ่อนกว่าวัยนะค่ะ

ปล.เห็นเพื่อนๆบ้างคนไปลดมาก็ได้ผลดีค่ะ แต่ไม่นานก็กลับมาอ้วนอีก เพราะเราไม่ได้ควบคุมการกินและการออกกำลังกายนะค่ะ
    Love is life.
    And if you miss love,
    you miss life.

ความรักคือชีวิต
    ถ้าคุณพลาดโอกาสที่จะรัก ก็เท่ากับ
    คุณพลาดโอกาสที่จะใช้ชีวิต

Leo Buscaglia

looknooinsky is offline Trusted Member
    0/5
    เราว่า ไม่ค่อยได้ผลอ่ะค่ะ

ขนาดเพื่อนเราทำถึงขนาดดูดไขมัน บางจุด ยังไม่เห็นว่าขาจะเล็กลงแบบเห็นได้ชัดเหมือนรูปโฆษณาเลยค่ะ ทำไปมันก้อได้แป๊บเดียว เดี๋ยวก้อกลับมาหมดอยู่ดีอ่ะค่ะ

แนะนำให้หาสูตรอาหาร 30 วันมาลองทานดูอ่ะค่ะ ลงเร็วแต่แอบโทรมช่วงแรกนะคะ
    ยังน่าจะดีกว่าค่ะ แต่ให้ดีที่สุดก้อออกกำลังกาย เห็นด้วยอย่างแรงค่ะ

0/5

Bodyshape ลงตอนที่ทำ

Bodyshape ตอนที่ทำ ก้ลงนะคะ
    แต่หยุดทำแล้ว กลับมาบวมกว่าเดิมอีกค๊า

0/5
    เคยไป Marie France ทำมาประมาณเกือบ 30 ครั้ง
    ตั้งใจจะลดเฉพาะสะโพก เพราะแฟนบอกให้ไป เพราะบอกว่าเราสะโพกใหญ่
    หมดเงินแฟนไป 30000 กว่าบาท แต่ไม่ลดลงเลยแม้แต่นิดเดียว
    อย่าไปเลยค่ะเสียดายเงินมากๆๆๆๆ

0/5

Smile

น้องในทีมไปเข้า course ของ slim up center มา....ครั้งแรกจ่ายไป 1 แสนค่ะ
    ลดลงไปประมาณ 8 กิโล ด้วยวิธีต่างๆของเค้าพร้อมตารางควบคุมอาหารค่ะ
    แล้วต่ออีกคอร์สนึงเพิ่มอีก 50000 ลงไปอีก 5 กิโลค่ะ....

ผ่านไปหนึ่งปี...ตอนนี้น้ำหนักน้องคนนี้กลับมาเป็นปกติเหมือนเดิมแล้วค่ะ

เราว่าใช้วิธีออกกำลังกาย+ควบคุมอาหารเองดีกว่าค่ะ

0/5

Smile

เล่นฟิตเนสสนุกกว่านะจ้ะ เอาเงินจ้าง personal trainer ดีกว่า อิ =)

Peek-a-boo's Avatar
    Peek-a-boo is offline Trusted Member
    0/5
    After giving birth to my son, i've been speding time trying to lose weight at Slim Up. I paid only 50,000 Bt at first, but now added up to 300,000 Bt!! They always find new approaches to ask for more money claiming that the new products will help expedite the weight-loss process. I'm such a fool that i fall for that!!!

Anyway, here's the info
    Before treatment; 65 Kg
    Now 58 Kg

I think i should have lost more considering that i paid as high as thatCd
    !!!Peek-A-Boo!!!
    Happiness is not an absence of problems rather the abilities to deal with them.

0/5
    ลดเองดีกว่า ค่อยๆลดไม่ต้องรีบ
    ออกกำลังกาย+เลือกกินให้เป็น

แล้วเอาเงินมาซื้อกระเป่าดีกว่า
    ~romper stomper~

SO MUCH LOVE YOU TAKE FROM ME

preeyanan's Avatar
    preeyanan is offline Trusted Member
    0/5
    เคยใช้บริการของ Marie france ลดได้จริง ๆ ค่ะ เราต้องการลดเฉพาะเอว ตอนนั้นลดได้ 2 นิ้ว หน้าท้องหายไปเยอะ ใส่กระโปรงที่มีอยู่เกือบไม่ได้ เป็นไปตามข้อตกลงก่อนทำ เพราะน้องนิคแจ้งว่าโปรแกรมที่เราจะทำแค่ 1 เดือน จะสามารถลดเอวได้ 2 นิ้ว ก็ลดได้จริง ๆ ถ้ารีบ ๆ ต้องการลดด่วน ๆ ไปทำก็ได้ผลนะ แต่สำหรับเรา เราว่าแพง

แต่บอกตรง ๆ นะ ทำไปเสียดายตังค์ไปด้วย เสียดายมาก ๆ เสียดายเพราะ กินเยอะ กินเก่ง แล้วต้องเสียตังค์มาทำให้หน้าท้องหายไปอีก ทำตัวเองทั้งนั้น ถ้าเลิกนิสัยกินของหวาน ออกกำลังกายบ่อย ๆ คิดว่าดีกว่าไปทำโปรแกรมแบบนี้ค่ะ สร้างวินัยในการกิน และ ออกกำลังกาย ดีที่สุดแล้ว ร่างกายก็แข็งแรงด้วย

เคยทำ PT ที่ ฟิตเนสเหมือนกัน เหนื่อยมาก ๆๆๆๆ แต่ลดมากเหมือนกัน ลดเฉพาะส่วนที่ต้องการ มีเพื่อนผู้ชายคนนึงเค้าลดได้ 25 กก. ภายใน 3 เดือน

ปล. แต่อย่าถามนะ ว่าตอนนี้ยังคงสัดส่วนเดิมอยู่หรือเปล่า
    .
    "ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ . สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว"

Page 1 of 3 1 2 3 LastLast

Comments from Facebook