Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 12

Thread: งานไทยเที่ยวไทย ได้อะไรมากันบ้างเอ่ย

zzz's Avatar
    zzz is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Talking งานไทยเที่ยวไทย ได้อะไรมากันบ้างเอ่ย

วันนี้ได้ไปเดินที่งานไทยเที่ยวไทย มาค่ะ คนเยอะมากกกกกกกกก แทบจะไม่ได้ที่เดิน โรงแรมมาเปิดเยอะมากเลย บางที่ก็ถูกมาก บางที่ก็แพงอ่ะ แบบว่าต่างจากจองหน้าเวปนิดเดียวเอง สรุปแล้วได้ของ พุทธรักษา หัวหินมาค่ะ ห้อง silk sand 2,600 บาท ถูกมั่กๆ ... ได้เดินแปปเดียวเอง เพราะต้องไปธุระที่อื่นต่อ เพื่อนๆมีที่ไหนแนะนำอีกมั้ยค่ะ เพื่องานหน้าจะได้พุ่งไปที่บู๊ทนั้นก่อนเรย อิอิ
    ~~ I LoVe LV ~~

My Wish List :

" Louis Vuitton ~ Chanel "

0/5

Smile

ไปมาเมื่อวันศุกร์ คนเยอะมากมายค่ะ ดีที่ทำการบ้านไปก่อนเลยมุ่งไปบูธที่ต้องการเลย

ได้ rest details หัวหินมาแบบ restfully yours รวม 13000 จองวันธรรมดา
    ขออัพเป็น pool village+ABF+นวด 60 นาทีสองคนค่ะ

evason pool villa หัวหิน 6500 ต่อคืน ซื้อมาสองใบ คุ้มสุดๆ ชอบที่นี่ต้องไปทุกปีค่ะ ชอบที่สุดคือ breakfast ตอนเช้าอลังการมากกกกค่ะ

zzz's Avatar
    zzz is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by little_monster View Post
    ไปมาเมื่อวันศุกร์ คนเยอะมากมายค่ะ ดีที่ทำการบ้านไปก่อนเลยมุ่งไปบูธที่ต้องการเลย

ได้ rest details หัวหินมาแบบ restfully yours รวม 13000 จองวันธรรมดา
    ขออัพเป็น pool village+ABF+นวด 60 นาทีสองคนค่ะ

evason pool villa หัวหิน 6500 ต่อคืน ซื้อมาสองใบ คุ้มสุดๆ ชอบที่นี่ต้องไปทุกปีค่ะ ชอบที่สุดคือ breakfast ตอนเช้าอลังการมากกกกค่ะ

โอ้วววววววววว อิจฉา ตอนแรกตั้งใจจะซื้อ evason pool villa หัวหิน 6500 เหมือนกันค่ะ แต่โดนคุณชายแกเบรคซะหัวทิ่ม บอกพอแล้ว จะมีเวลาไปรึไง เฮ้อ!!! ว่าแล้วก็เซงค่ะ
    ~~ I LoVe LV ~~

My Wish List :

" Louis Vuitton ~ Chanel "

0/5
    ได้มาแต่บัตรทาน buffet ที่ รามายาณะ ค่ะ เพราะว่าพอดีติดเจ้าลูกชายน้อยแมมแมม ไม่มีที่ไหนยอมให้ลูกชายสี่ขาเข้าเลย ปีนี้ก็เลยอดเที่ยวเลยค่ะ แต่มีหลายๆที่ที่เล็งไว้ น่าไปเยอะมากๆเลย

0/5
    ได้ไปเที่ยวทะเลสมใจละสิแม่โน้ต
    เที่ยวให้สนุกนะจ้ะ
    *.:。✿*゚‘゚・✿.。.:**.:。✿*゚‘゚・✿.。.:* *.:。✿*゚’゚・✿.。.:*

(✿◡‿◡) When U smile... (◡‿◡✿)
    [SIGPIC][/SIGPIC]
    (✿◕‿◕)
    The whole world smiles with U... (◕‿◕✿)

*.:。✿*゚‘゚・✿.。.:**.:。✿*゚‘゚・✿.。.:* *.:。✿*゚’゚・✿.。.:*

0/5
    งานมีถึงวันไหนอ่าค่ะ อยากไปบ้างจัง บอกหน่อยน๊า

bett_mas's Avatar
    bett_mas is offline Trusted Member
    0/5
    บัตรทาน buufet ที่ รามายาณะ กับบัตรที่พัก centara Pattaya ยังไม่เปิดเลย กว่าจะได้ใช้ก็หลัง พฤษภาคม แล้วก็ ของ westin pattaya ยังไม่เปิดเหมือนกัน แต่กำหนด 2 ปี คงได้ไปหล่ะนะ
    http://www.ladysquare.com/199/generator/assets/1175941549.gifLittle girl in the city

0/5
    ได้ชูการ์ปลาม ภูเก็ต เเละ ธารามันตรา ชะอำมาจ๊า พร้อมตั๋วหางเเดงจ๊า

0/5
    งานไทยเที่ยไทยมี 5-8 มีนาคมค่ะ เพิ่งหมดไปเมื่อวาน แต่เด๋วก็มีจัดอีกค่ะช่วงเดือนกันยายน

เราไปเดินมาเมื่อวันเสาร์ค่ะ คนเยอะมาก เสี่ยงขับรถไปเพราะขี้เกียจนั่งรถใต้ดิน โชคดีได้ที่จอดริมถนนตรงข้าม เลยไม่ต้องเดินเยอะ
    ขนาดเล็งๆ ที่พักไว้แล้ว ยังใช้เวลาเดินเผื่อตกหล่นไปเกือบสองชม. แน่ะ ฮี่ฮี่

ได้ของ the chill : 3 วัน 2 คืนค่ะ the chill room คืนละ 2699 แต่ใช้โปรของ KTC เหลือทั้งหมด 4700 บาท ดีจายยยย
    กับของ la a na tu : 3 วัน 2 คืนเหมือนกันค่ะ tropical cottage ราคาเต็ม 9500 แต่จ่ายเต็มได้ลด 10% เหลือประมาณ 8600 ค่ะ

จริงๆ อยากซื้อของราวินทราที่พัทยามาด้วยค่ะ แต่โดนเบรกหัวทิ่มเหมือนกันว่าโปรแกรมที่มีอยู่จะไปหมดปีนี้ไหมเนี่ย
    เราเลยไม่ได้ซื้อเพิ่มค่ะ... กลัวไปไม่ทันเหมือนกันค่ะ เพราะส่วนใหญ่จะให้ถึงปลายเดือนตุลาคร้า

เที่ยวกันให้สนุกนะคร้าาา
    ฉันเป็นมายังไง ไม่สำคัญใดใด ไม่สำคัญแม้ว่าฉันเกิดจากชาติใด
    ขอแค่เพียงวันนึง ฉันตายในเมืองไทย
    ฉันภูมิใจ ฉันคือคนไทย

"I am THAI"

Ohh's Avatar
    Ohh is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by natraps View Post
    งานไทยเที่ยไทยมี 5-8 มีนาคมค่ะ เพิ่งหมดไปเมื่อวาน แต่เด๋วก็มีจัดอีกค่ะช่วงเดือนกันยายน

เราไปเดินมาเมื่อวันเสาร์ค่ะ คนเยอะมาก เสี่ยงขับรถไปเพราะขี้เกียจนั่งรถใต้ดิน โชคดีได้ที่จอดริมถนนตรงข้าม เลยไม่ต้องเดินเยอะ
    ขนาดเล็งๆ ที่พักไว้แล้ว ยังใช้เวลาเดินเผื่อตกหล่นไปเกือบสองชม. แน่ะ ฮี่ฮี่

ได้ของ the chill : 3 วัน 2 คืนค่ะ the chill room คืนละ 2699 แต่ใช้โปรของ KTC เหลือทั้งหมด 4700 บาท ดีจายยยย
    กับของ la a na tu : 3 วัน 2 คืนเหมือนกันค่ะ tropical cottage ราคาเต็ม 9500 แต่จ่ายเต็มได้ลด 10% เหลือประมาณ 8600 ค่ะ

จริงๆ อยากซื้อของราวินทราที่พัทยามาด้วยค่ะ แต่โดนเบรกหัวทิ่มเหมือนกันว่าโปรแกรมที่มีอยู่จะไปหมดปีนี้ไหมเนี่ย
    เราเลยไม่ได้ซื้อเพิ่มค่ะ... กลัวไปไม่ทันเหมือนกันค่ะ เพราะส่วนใหญ่จะให้ถึงปลายเดือนตุลาคร้า

เที่ยวกันให้สนุกนะคร้าาา

^
    ^
    มา CF ว่า รวินทรา พัทยา สวยมากกก...กกกกคะ สระว่ายน้ำใหญ่อ่ะ ไปมาแล้วววว ชอบมากก...กกก แอบไป sweet กะคุณแฟนมา โรแมนติกดีจัง
    U r.. my L i F e

~~> ^ โอ๋ ^ <~~

Page 1 of 2 1 2 LastLast

Comments from Facebook