Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: ✦ มาใหม่!วันนี้ ✦ NEW Chic Style items !!! สุดเก๋ ลูกค้าเก่าลดพิเศษ ลูกค้าใหม่ก็ลดค่ะ ♥ พลีทเก๋ๆ ♥ items สีนู้ด ♥ จั๊มสูท ♥ เสื้อลายสุด Chic ♥ ลูกไม้ ♥ กำมะยี่ ♥ cardigan ♥ เดรส♥ กระโปรงหนัง ♥ sweater ♥ classic blouses ♥ สไตล์ญี่ปุ่นเกาหลีเรียบเท่ ✦

Bangkok ~ Tokyo
    Warning Points:
    0/5

✦ มาใหม่!วันนี้ ✦ NEW Chic Style items !!! สุดเก๋ ลูกค้าเก่าลดพิเศษ ลูกค้าใหม่ก็ลดค่ะ ♥ พลีทเก๋ๆ ♥ items สีนู้ด ♥ จั๊มสูท ♥ เสื้อลายสุด Chic ♥ ลูกไม้ ♥ กำมะยี่ ♥ cardigan ♥ เดรส♥ กระโปรงหนัง ♥ sweater ♥ classic blouses ♥ สไตล์ญี่ปุ่นเกาหลีเรียบเท่ ✦

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

✦ โปรดอ่านเงื่อนไขของร้านตรงนี้ก่อนนะคะ ถ้าสนใจถามรายละเอียดมาทาง pm
    หรือ email แม่ค้า janefjapan@gmail.com ลดให้ได้ค่ะ ✦

-ส่งฟรีลงทะเบียนทั่วประเทศไทย
    -ต้องการให้ส่ง EMS เพิ่ม 50 บาท ทั่วประเทศไทยค่ะ
    -CCได้ค่ะ เช่น sizeไม่ได้ แต่ถ้าแน่ใจแล้วว่าจะCFแล้ว ไม่CCนะคะ ถ้าCFแล้วหายแจ้ง blacklist ค่ะ
    -ปล่อยของให้กับคนที่แจ้ง CF ก่อนเป็นคนแรก เพื่อความยุติธรรมนะคะ ถ้าแจ้ง CF แล้วต้องแจ้งวันโอนที่แน่นอนด้วยนะคะ
    -CF แล้วโอนภายใน 2 วันนะคะ
    ไม่แน่ใจกรุณาอย่า CF นะคะ คนอื่นเสียโอกาสค่ะ!!!
    -เวลา PM สอบถามรายละเอียดสินค้า ขอให้บอกรหัสสินค้าด้วยนะคะ เพื่อความสะดวก ไม่มีเข้าใจผิดคะ
    -โอนเงินวันไหน ส่งของให้ภายในวันรุ่งขึ้น
    -ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนเด็ดขาดค่ะ กรุณาสอบถามรายละเอียดให้เรียบร้อยก่อนนะคะ

แม่ค้าอยากขายผู้ที่อยากได้จริงๆค่ะ ไม่ได้ขายเอาถูกให้ดูขายดีเข้าว่า ราคาตามคุณภาพสินค้า
    หิ้วมาเองจากญี่ปุ่นไม่คิดค่าหิ้วคะ ทุกตัวลดมากกว่าครึ่งของราคาเต็มค่ะ รับรองไม่ผิดหวังค่ะ

สนใจตัวไหนถาม size มาได้นะคะ ขอเป็นทาง PM นะคะ หรือทิ้ง e-mailไว้ได้ค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

NEW♥ZONE ( Update และ SALE เพิ่มแล้วค่า ♥)
    ♥Ps. สำหรับคุณลูกค่าเก่า ลูกค้าประจำ ลดพิเศษคะ♥
    *SIZE สินค้ากำลังปรับปรุงทำอยู่ค่ะ ตัวไหนยังไม่ขึ้น Size สอบถามเพิ่มเติมได้ทาง E-mail ก่อนนะคะ

V5 White Tone High Pearl and Crystal Collar ปกแผงสร้อยคอประดับคริสตัลและมุกสุดเก๋ สภาพดีมากๆใหม่ใส่อยู่ในซอง ของมือ 1 ค่ะ ซื้อจากญี่ปุ่นเช่นกันค่ะ มีอันเดียวเท่านั้นค่ะ ไปแล้วไปเลย recommend สำหรับผู้ต้องการใส่ไปปาร์ตี้ หรือเอามาใส่ได้บ่อยๆ ไปเที่ยวก็เก๋ค่ะ เพราะเข้ากับอะไรง่ายทุกอย่าง ยังไม่มีโอกาสได้ใส่เลยค่ะ ส่งต่อเพียง 3XX0 >>> 2400 >>> 1500 บาทถ้วนค่ะ รับรองว่าหาไม่ได้ที่ไทยค่ะ ใส่ได้ทั้งสองด้านเป็นปกแยก หรือปกเต็มตามรูปที่นางแบบใส่รูปล่างค่ะ สวยมากๆ

P1 Cool Leather Chic Shorts (Crimson Red) ช็อตแพนส์หนังสุดเก๋ (สีแดงเลือดหมู) หนังเทียมคุณภาพดี เอวยางยืดคุณภาพดี มือ 1 จากญี่ปุ่นค่ะ ทรงน่ารักมาก เป็นขาสั้นที่ใส่แล้วจะบานๆออกหน่อย ใส่เหมาะกับทั้งเสื้อยืด และเบราส์สวยๆ match ง่ายมาก texture หนังคุณภาพดี ไม่มีกลิ่น เย็บเนี้ยบคัตติ้งดีมากค่ะ ทรงสวย กำลังฮิตในญี่ปุ่นและเกาหลีค่ะ ทรงพรางช่วงสะโพกได้เป็นอย่างดี อวบก็ใส่ได้ ไซส์ประมาณ M-L ค่ะ เอวเป็นยางยืดอย่างดี ใส่ไปสักพักจะขยายตามรูปร่าง แต่ไม่ย้วยแน่นอนค่ะ ส่งต่อเพียง ราคาเต็ม 18XX >>> 1200 >>> *มีสินค้าอยู่ 2 ตัวค่ะ ตัวละ 700 บาทเท่านั้นค่ะ

ใส่แล้วจะเป็นทรงแบบนี้ค่ะ mix & match กับอะไรก็ง่าย chic มากๆค่ะ

P2 Cool Leather Chic Shorts (Black) ช็อตแพนส์หนังสุดเก๋ (สีดำ) หนังเทียมคุณภาพดี เอวยางยืดคุณภาพดี มือ 1 จากญี่ปุ่นค่ะ ทรงน่ารักมาก เป็นขาสั้นที่ใส่แล้วจะบานๆออกหน่อย ใส่เหมาะกับทั้งเสื้อยืด และเบราส์สวยๆ match ง่ายมาก texture หนังคุณภาพดี ไม่มีกลิ่น เย็บเนี้ยบคัตติ้งดีมากค่ะ ทรงสวย กำลังฮิตในญี่ปุ่นและเกาหลีค่ะ ทรงพรางช่วงสะโพกได้เป็นอย่างดี อวบก็ใส่ได้ ไซส์ประมาณ M-L ค่ะ เอวเป็นยางยืดอย่างดี ใส่ไปสักพักจะขยายตามรูปร่าง แต่ไม่ย้วยแน่นอนค่ะ ส่งต่อเพียง ราคาเต็ม 18XX >>> 1200 >>> *มีสินค้าอยู่ 2 ตัวค่ะ ตัวละ 700 บาทเท่านั้นค่ะ

ใส่แล้วจะเป็นทรงแบบนี้ค่ะ mix & match กับอะไรก็ง่าย chic มากๆค่ะ

B21 Polka Dot on Floral Pattern Top เบราส์สุดสวยเอวจั๊ม ลายจุดบนผ้าพื้นดอกไม้ พิมพ์ลายเข้ากันอย่างดี ดูแปลกเก๋ ช่วงอกแต่งกระเป๋า โดยรวมดูเป็นสีขาว(ครีมนวลๆ)เทา ที่ Mix กับอะไรก็ง่าย โดยเฉพาะกับไอเทมสีพื้นเรียบๆ เพราะมีลูกเล่นในตัว รับรองตัวเดียวอยู่ค่ะ ส่งต่อเพียง 1600 >>> 800 >>> 500 บาทเท่านั้นค่ะ

B45 Grey Floral Embroidery Pattern Top เสื้อสีเทาอ่อน ปักลายดอกไม้ทั้งตัว ประณีตมาก หายากค่ะแบบนี้สภาพดีสุดๆ เนื้อผ้าญี่ปุ่นใส่แล้วเย็นสบาย ตัวเดียวอยู่จริงๆ recommend เลยค่ะ ส่งต่อเพียง 2260 >>> 750 บาทเท่านั้นค่ะ

V3 Creamy Mini Dress เดรสสั้นสีครีมแขนยาว คอกว้าง มีลูกเล่นแต่งกระดุมแป๊กที่ด้านหน้าและแขนทั้งสองข้าง เข้ารูปบริเวณเอว ส่วนกระโปรงเป็นทรงสอบ เรียบหรูมากค่ะตัวนี้ สนใจสอบถามไซส์มานะคะ ส่งต่อเพียง 1750 >>> 650 บาทเท่านั้นค่ะ

Y3 Brown Vintage Dress with White Polka Dot Pattern เดรสสไตล์วินเทจจากญี่ปุ่น สีน้ำตาลลายจุดสีขาว แต่งกระเป๋าสองด้าน เนื้อผ้าแบบญี่ปุ่น มี texture ในตัว ผ้าใส่สบายไม่หนา ไม่ร้อนแน่นอนค่ะ ส่งต่อเพียง 1620 >>> 550 บาทค่า

B23 Light Emerald Metalic Texture Top เสื้อผ้าแปลกสุดเก๋สีเมทัลลิก สีจะอยู่ระหว่างๆเขียวไข่ขากับสีเงินค่ะ น่ารักมากๆ ใส่แล้วเก๋เด็ดสุดๆ ผ้านุ่มพริ้วเบาสบาย มีtexture ในตัว คล้ายพลีท แต่ไม่ใช่ค่ะ cutting อย่างดีทั้งช่วงตัวและแขน ใส่กับไอเทมสีเข้มอะไรก็ง่ายค่ะ แม่ค้าหวงมาก รักษาอย่างดี สภาพเหมือนใหม่ค่ะ หายากมากกกก ไม่มีอีกแล้ว วันนี้เอามาส่งต่อเพียง 2XX0 >>> 1400 >>> 850 บาทเท่านั้นค่ะ recommend สำหรับผู้ที่ชื่นชอบไอเทมแปลกหายากค่ะ

B16 Black Pearl Chic Black เสื้อเบราซ์ผ้ายืด ทรงสุดเก๋ texture ลายเล็กทั้งตัว นุ่มๆฟูๆออกมาจากลายผ้าค่ะ คัตติ้งดีมาก จากญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ ดูลายชัดๆได้ที่ภาพล่างนะคะ สภาพดีเหมือนใหม่ ส่งต่อเพียง 1350 >>> 900 >>> 650 บาทเท่านั้นค่ะ

ทรงจะเป็นทรงพริ้วใส่สบายแบบนี้ค่ะ ไม่รัดรูป เรียบชิค แต่มี texture ในตัว เก๋มากๆแน่นอนค่ะ

B29 Chic Pattern Stripe Shirt เสื้อเชิ๊ตทำงานคอบัวสุดน่ารัก ผ้าเนื้ออย่างดีลายทางสีเทาเรียบๆ แต่เก๋ตัวการตัดต่อลายผ้าตรงช่วงตัวค่ะ ไม่ใช่ลายทางธรรมดาๆ แต่โดยรวมเรียบ chic ใส่กับอะไรก็ง่าย กระดุมสีเงินทั้งตัว แขนจั๊มเล็กน้อย เหมาะกับใส่ไปทำงาน หรือไปเที่ยว ใส่กับกระโปรงหรือไอเทมเด็ดๆของคุณได้ไม่ยากค่ะ เหมือนใหม่ รักษาอย่างดี ส่งต่อเพียง 1200 >>> 800 >>> 550 บาทเท่านั้นค่ะ

B4 Navy Patch Cardigan เสื้อคลุมคาร์ดิแกนคอกลมน่ารัก ผ้าเป็นผ้าลายสีน่ำเงินตัดต่อค่ะ น่ารักมากๆ มี texture ในตัว ตัวนี้ไม่ต้องกังวลเรื่องขนาดค่ะ หรือใครจะใส่เป็นมินิเดรสเดี่ยวๆก็ได้ เพราะว่ามีความยาวพอสมควร กระดุมสีดำทองน่ารัก ตัวเดียวโดดเด่นแน่นอน แค่เนื้อผ้าแบบสไตล์ญี่ปุ่นก็น่ารักอยู่แล้วค่ะ แขนจั๊มด้วย ส่งต่อไปเลยเพียง SOLD OUT บาทเท่านั้นค่ะ recommend เหมือนใหม่ค่ะ

B7 Creamy Nude Wave Pattern Cardigan คาร์ดิแกนสีนู้ด ผ้ามี texture เป็นลายคลื่น ผ้าบางแบาสบาย แต่ไม่บางมากจนเกินไปค่ะ สีครีมนู้ดๆค่ะ คราวนี้ไม่ใช่นู้ดโทนชมพู แต่เป็นโทนเหลืองน้ำตาล น่ารักมากค่ะ ใส่กับอะไรก็ง่าย 1200 >>> 800 >>> 450 บาทเท่านั้นค่ะ

B42 Tiny Pleated Coral Cardigan คาร์ดิแกนอัดพลีทเล็กใน texture ผ้า special มากๆค่ะ ทรงสวยพริ้ว ตัวนี้ความยาวเลยเอวมาหน่อยๆสุดเก๋ กระดุมเป็นกระดุมหลอก มีสองข้างค่ะ น่ารักมาก สีแดงออกเป็นสีแสด เวลาสะท้อนแสงจ้าจะเป็นสีแสดส้ม น่ารักมากค่ะ recommend 1400 >>> 700 >>> 550 บาทเท่านั้นค่ะ

Mix & Match กับไอเทมเก๋ ดู chic ง่าย แต่ผ้าจะบางกว่านี้ เหมาะกับอากาศเมืองไทยค่ะ สีสวยมากๆ

B30 Off White Pleated High top เสื้อเบราส์สีขาวออฟไวท์ แต่ไม่โอโม่ค่ะ ทรงพริ้วสวย อัดพลีทคุณภาพดีทั้ง พลีทก็ไม่ธรรมดาค่ะ มีอัดเป็น pattern ย่นมากย่นน้อย สุดแปลกเก๋ด้วย น่ารักมากเลยค่ะ สภาพดีเหมือนใหม่ค่ะ รักษาอย่างดี ส่งต่อเพียง SOLD OUT บาท เหมือนได้ของใหม่แน่นอนค่ะ mix กับอะไรก็ง่าย

แขนจะพองๆและจั๊มได้เหมือนในรูปค่ะ พิเศษมากจริงๆ recommend : ) ใส่กับสีฟ้ายีนส์น่ารักมากเลย

B35 Glitter Dark grey chic top เสื้อแขนยาวผ้ายืดบางเบาสบาย ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่งาน สีเทาเข้มสีกglitter ในเนื้อผ้าค่ะ เอามาตัดในรูปทรงเรียบๆ แล้วเพิ่มความเก๋ลายด้านหน้า ซื้อเกิดจากการเย็บผ้าเป็นชั้น แปลกเก๋ น่ารักมากๆค่ะ สไตล์ญี่ปุ่น และเสื้อทรงนี้ยังเป็นที่ฮิตมากๆในเกาหลีอีกด้วย ใส่กับอะไรก็ง่าย กับขาสั้น หรือยีนส์ chic มากๆเลยค่ะ สภาพดีมากกกกก ตัดใจส่งต่อเพียง 1200 >>> 900 >>> 450 บาทเท่านั้นค่ะ

B24 Light Green Cute Poncho เสื้อคลุมทรงพอนโช ทรงแปลก ตัวยาว ประมาณมินิเดรสค่ะ สีเขียวตองอ่อนสดใส่ ผ้าอัดพลีตแต่เป็นผ้าฝ้ายจึงทำให้ดูลุคชิวๆ อัดพลีทสวยทั้งตัว ไม่ต้องรีดเลยค่ะ เป็นทรงสวยมากๆ ใส่เป็นเสื้อคลุม เพราะว่าไม่มีกระดุม แต่รับรองว่า match กับอะไรก็เข้าแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดมากๆ ส่งต่อเพียง 1340 >>> 900 >>> 550 บาทเท่านั้นค่ะ

B22 Olive-green High Chic Cardigan เสื้อคลุมกระดุมคู่ผ้าพริ้วลื่น มันนิดๆ สีเขียวมะกอกสุดหายาก ดู hi-end สุดๆ ใส่สบายมากเลยค่ะ เป็นทรงสวย รีดเรียบ มีกระเป๋าข้างเป็นกระเป๋าจริง ข้างกระดุม เอามือสอดเข้าไปได้เหมือนรูปล่างซ้ายค่ะ เด็ดสุดคือกระดุมคู่สุดเก๋ที่จะติดหรือปล่อยเป็นเสื้อคลุมพริ้วๆก็ได้เหมือนกันค่ะ ตัวนี้ใส่เป็นเบราส์ตัวเดียวก็เอาอยู่เช่นกัน คัตติ้งเนียบมากๆ จากญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ สภาพดีมากๆค่า ตัดใจส่งต่อไปเลย 2590 >>> 1600 >>> 850 บาท คุ้มจริงๆ
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว ความยาว 22 นิ้ว

ใส่เป็นเสื้อคลุมไม่ติดกระดุมก็ได้สไตล์นี้ค่ะ สีสดสวย ดูเป็นธรรมชาติ ใส่กับอะไรก็ง่ายเก๋แน่นอนค่ะ

B15 minidress Shirt Chic Striped เสื้อเชิ๊ตตัดต่อ ใส่เป็นมินิเดรสได้เลยค่ะ ใครไม่มั่นใจกลัวสั้น ใส่กับขาสั้นสีขาว สีครีม หรือน้ำตาล เข้าได้หมดค่ะ สีฟ้าแปลก ไม่ใช่โทนฟ้าโหลๆ ดูสไตล์ทหารเรือหน่อยๆค่ะ ตัวนี้ญี่ปุ่นแท้ๆ ซื้อมานานแล้วค่ะ ใส่ก็หลายครั้งเพราะชอบมากๆ แต่สภาพดีเหมือนใหม่ รีดเรียบสนิท รักษาอย่างดีค่ะ กระดุมไม้สุดเก๋ ที่ตัวและที่รอบแขน perfect ลงตัวมากๆ สภาพเอี่ยมเหมือนใหม่ค่ะ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงๆๆๆๆ SOLD รับรองว่าคุ้มสุดๆ recommend ค่ะ
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก FREE แขนยาว 20-21 นิ้ว ความยาว 33.5-34 นิ้ว

B14 MINI Pink Rose embroidered on white Top เสื้อทรงคุณหนูแขนตุ๊กตาพองๆสุดน่ารัก ผ้าฝ้ายคุณภาพดี ตรงช่วงลายช่วงหน้าอกปักเป็นลายกุหลาบใช้ด้ายสีชมพู โอโรส หลายโทน ไม่โหลๆแน่นอนค่ะ ญี่ปุ่นแท้ๆเช่นกัน ใส่กับอะไรก็ง่าย โดยเฉพาะกับกระโปรงทรง bodycon สีนู้ดๆ หรือโทนชมพู น่ารักมากค่ะแน่นอนค่ะ recommend สภาพดีมากกกกก ตัดใจส่งต่อ 1340 >>> 900 >>> 550 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว แขนยาว 11 นิ้ว ความยาว 20 นิ้ว

B12 Blue Candy Bubble printed Top เสื้อเชิ๊ตผ้าพิมพ์ลายวงกลมสีโทนลูกกวาดน่ารักมากๆค่ะ กระดุมสีม่วงลูกกวาดสุดเข้ากัน สภาพดีมากๆๆๆเหมือนใหม่ เหมือนมือ 1 แน่นอนค่ะ ผ้าลื่นๆแต่ไม่มันคุณภาพดี Recommend ♥ ตัวนี้ใส่ในกางเกง หรือใส่เดี่ยวๆกับขาสั้น คล้ายมินิเดรสก็น่ารักค่ะ ยิ่งติดกระดุมคอปกน่ารักมากเลยค่ะ มีกระเป๋าจริง1ข้าง ทรงพริ้ว ไม่รัดรูปค่ะ ตัดส่งอย่างแรงๆๆๆ ส่งต่อไปเลยเพียง 1890 >>> >>> 1200 >>> 750 >>> 550 บาท
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก FREE ถึง 41 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว ความยาว 26 นิ้ว

JP173 Creamy Yellow Maxi Dress แมกซี่เดรสแขนสามส่วนสไตล์คุณหนูสุดน่ารัก ผ้าชีฟองสีเหลืองอ่อนออกครีมๆอย่างดี ไม่เหมือนชีฟองถูกๆแน่นอนค่ะ พริ้วสบายไม่ร้อน พิมพ์ลายดอกไม้วาดเส้นเล็กๆทั้งตัว ด้านชายล่างเป็นชีดๆน่ารักมากค่ะ เป็นผ้าพิมพ์อย่างดี ตัดใจส่งต่ออย่างแรงๆๆเพียง 2100 >>> 1500 >>> 800 บาทเท่านั้นค่ะ สภาพดีมากๆๆๆๆๆ ตัวนี้หวงมากๆค่ะ

ใส่แล้วจะเป็นทรงนี้ค่ะ ยาวแบบ maxi สไตล์ คุณหนู ตัวเดียวเอาอยู่น่ารักมากเลย

JP172 Floral Transparent Cute Dress เดรสคลุมทั้งตัว แยกออกเป็นสองชิ้นคือ ชิ้นเดรสสายเดี่ยวซับใน ใส่คู่กันกับตัวนอกเป็นผ้าโปร่ง ที่พิมพ์ลายทึบเป็นดอกไม้ เฉดสีสุภาพ สไตล์เพรสลี่ แยกกันใส่ได้ จึงสามารถนำตัวนอกไปใส่กับเสื้อข้างในอื่นๆก็ได้ค่ะ แต่ขายเป็นชุดเดียวกันไปเลย สุดคุ้ม หายากมากๆแน่นอน จากญี่ปุ่น โดยเฉพาะตัวนอกที่เป็นใสๆ กุ๊นขอบคอ ไหล่ ชาย อย่างดี เซ็กซี่เล็กๆมีสเน่ห์ แต่ไม่โป๊ เคยใส่ไปงานครั้งเดียวค่ะ สภาพดีมากๆๆๆ recommend ที่สุดค่ะ ตัดใจส่งต่อเพียง 2XXX >>> 1400 >>> 850 บาทเท่านั้นค่ะ ตัวนี้เด็ดสุดๆๆๆ

ใส่แล้วทรงจะเป็นแบบนี้ค่ะ ด้านในสั้นกว่าด้านนอกเล็กน้อย ดู sexy เล็กๆ แต่ไม่โป๊ค่ะ ใส่กับเครื่องประดับหรือรองเท้ากระเป๋าอะไรก็ง่ายค่ะ

SH04 Crimson Red Chic Flatform รองเท้าส้น flatform หนังสีแดงบุหนังนิ่มทั้งพื้นทั้งตัวรอบรองเท้าเลยค่ะ สวยมากๆ สีแดงเลือดนก ไม่แดงสดปกติ รับรองว่าหายาก ดู Chic ใส่กับอะไรก็ง่ายค่ะ ตัดและเย็บอย่างดี ปักหมุดหนังกับส้นไม้อย่างดีค่ะ ใส่แล้วไม่เจ็บ นิ่ม เดินสบายแน่นอนค่ะ size 36-37 ค่ะ special มากๆเนื่องจากส้นรองเท้าเป็นส้นไม้แท้ โชว์ความสวยเก๋ได้ เลิศมากแน่นอน ความยาวรองเท้าทั้งหมด 9.5-9.75 นิ้วค่ะ ความกว้างเท้าด้านหน้าเท้าที่กว้างที่สุด 4 นิ้วค่ะ ด้านหลังเท้าหนังยืดหดได้เล็กน้อยตามภาพค่ะ สอบถามรายละเอียดที่ต้องการเพิ่มเติมมาได้ สภาพดีมากๆๆๆๆแน่นอนค่ะ ส่งต่อเพียง 1850 >>> 1400 >>> 1000 บาทถ้วนพร้อมส่งค่ะ คุ้มสุดๆ น่ารักมากๆ หายาก สภาพใหม่มากๆ

JP169 Cute Navy Japanese Maxi dress แมกซี่เดรสคุณหนู สีน้ำเงินเข้มสุดชิค สุด high จากญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ สภาพดีเหมือนใหม่ทุกประการ pattern ดีเก๋มากๆ ใส่กับสร้อย หรือ accessories ต่างๆ ได้ง่ายมาก ไม่ว่าจะสีทองสีเงิน ซิปหลัง ช่วงแขนค่อนข้าง Free เลยค่ะ ไม่มีรอบเอว Free ตั้งแต่อกไปถึงสะโพก ตัวนี้ Free ไซส์เลยค่ะ : ) น่ารักมากๆ ใส่แล้วผอมเพรียวแน่นอน หรือคนอวบก็พรางหุ่นได้ สีน้ำเงินนาวีขับผิวให้ขาวสุดๆ ส่งต่อเพียง 2300 >>> 1200 >>> 850 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่+อก+เอว+สะโพก FREE ความยาว 44-45 นิ้ว ผ้าเหลือกว้างมากค่ะ ทรงพริ้ว ใส่ได้ทุกไซส์แน่นอน

ใส่แล้วจะเป็นทรงพริ้วๆค่ะ ใส่กับเข็มขัดแล้วน่ารักมากๆ แน่นอนค่ะ เก๋ chic สุดๆ

JP168 NUDE beige bodycon style skirt กระโปรงสอบทรง bodycon ตัวนี้ค่อยข้างยาว แต่ไม่ maxi ค่ะ น่ารักมาก เอวสูง มีช่องเข็มขัดให้สวมได้เก๋ๆค่ะ ทรงน่ารักมาก ผ้านิ่มอย่างดี มีซับในอย่างดี สีนู้ดเรียบๆ ถ้ารีดแล้วจะเรียบสนิทค่ะ เก๋มากๆ หาที่ไหนเป๊ะๆอย่างนี้ไม่ได้แน่นอน จากญี่ปุ่นแท้ๆ สภาพดีเหมือนใหม่ค่ะ ตัดใจส่งต่อ SOLD บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: รอบเอวสูง 25 นิ้ว สะโพก 38 นิ้ว ความยาวทั้งหมด 33 นิ้ว

JP167 Light Blue Plain Floral Pattern Dress เดรสโทนสีฟ้าอ่อนทั้งตัว พิมพ์ลายดอกไม้สีพาสเทลทั้งตัวค่ะ กระดุมสีน้ำตาลเข้ากันน่ารักมากค่ะ คอปกซ่อน ไม่อึดอัดค่ะ ปล่อยก็ได้ติดก็ได้ กระโปรงใส่แล้วจะพริ้วๆบานๆ มีน้ำหนักแต่ไม่หนามาก ใส่สบายไม่ร้อนค่ะ ใส่ไปเที่ยว ไปงาน ก็น่ารักค่ะ โทนสีฟ้าหายากมากๆ จากญี่ปุ่นแท้ๆ สภาพเหมือนใหม่ค่ะ ตัดใจส่งต่อไปเลย SOLD OUT บาทเท่านั้นค่ะ คุ้มมากๆๆ
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก 38 นิ้ว ทรงพริ้ว แขนยาว 8 นิ้ว ความยาว 44-45 นิ้ว เอว 28 นิ้ว สะโพก FREE

JP164 Chiffon Cute White Dress เดรสยาวสไตล์คุณหนูเรียบชิค และออกลุคน่ารักด้วยค่ะ เอวจั๊มยางยืด คุณภาพดี ชีฟองบางเบาสบาย แต่คุณภาพดีเลิศ กระดุมใสที่หน้าอก และแขนทั้งสองข้าง น่ารักมากๆค่ะ ญี่ปุ่นแท้ๆ เป็นเดรสที่ดูร่วมสมัย ไม่เชยวินเทจจ๋า และไม่เรียบเกินไป ออกหวานๆ ใส่ไปทะเล หรือไปงานเก๋ๆน่ารักมากค่ะ ชีฟองผ้ามีน้ำหนักคุณภาพดีมาก ตัดใจส่งต่อเพียง 2700 >>>1500 >>> 900 บาทถ้วน เท่านั้นค่ะ เหมือนใหม่ คุ้มมากๆๆ เพราะใส่ได้บ่อยๆ
    SIZE: ไหล่ FREE นิ้วรอบอก FREE ถึง 42 นิ้ว ทรงพริ้วไม่รัดรูป แขนยาว 15 นิ้วความยาว 44.5 นิ้ว เอว 36 นิ้วยางยืด สะโพก FREE

ใส่แล้วทรงจะโปรงจะพริ้วสวยแบบนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆๆๆๆ recommend ค่ะ สภาพดีเหมือนใหม่ค่ะ

JP158 Light Leather Chic Skirt กระโปรงหนังเทียม Texture เหมือนหนังแท้ ไม่มีกลิ่นอับ มีซับในอย่างดี จาก Local brand ญี่ปุ่นค่ะ กระดุมและการตัดเย็บสุดเนี้ยบสไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆ ตัวนี้ใส่แล้วจะเป็นทรงเอค่ะ ไม่สอบมาก แต่ไม่บานมาก น่ารักกำลังดี ใส่กับอะไรก็ง่าย เรียบหรู มีเสน่ห์ค่ะ สภาพดีเหมือนใหม่ ตัดใจส่งต่อ SOLD
    SIZE: รอบเอว 26 นิ้ว สะโพก 36-38 ความยาว 22-22.5 นิ้ว

JP162 Japanese Style Olive green skirt กระโปรงทรงตรงสุด Chic สไตล์ญี่ปุ่น ค่อนข้างยาวค่ะ แต่ไม่ใช่ maxi ใส่เอวสูงกับเสื้อเชิ๊ตขาวเรียบๆแนวมากๆ ผ้าดีมากค่ะ ไม่ใช่ผ้าปกติ texture จะคล้ายสักหลาด แต่ไม่มีขุย ทอผ้าด้วยตาแน่น จึงทำให้ผ้ามีความหนาระดับหนึ่ง แข็งแรงเป็นทรงค่ะ รีดเรียบสนิท ไม่ยับง่าย สีเขียวขี้ม้า เรียบร้อยใส่ได้บ่อยๆค่ะ สภาพดีมากๆๆๆๆๆๆ มีริบบิ้นผูกเอวได้ สวยมากๆ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงๆ 1500 >>>1000 >>> 750 บาทค่ะ
    SIZE: ความยาว 29 นิ้ว เอว 30 นิ้ว สามารถผูกเอวให้เล็กลงเองได้ สะโพก 36 นิ้ว

JP160 Japanese Red Rose Mini Dress มินิเดรสแพทเทิร์นเก๋ผ้ายืดลายพริ้นท์กุหลาบช่วงตัวทั้งตัว สภาพดีเหมือนใหม่ ผ้ายืดนิ่ม สบาย ไม่หนาไม่บางจนเกินไปค่ะ ไม่มีขุยมีรอย แขนเป็นผ้ายืดเช่นกันค่ะ สีนู้ดเบจ เข้ากับโทนกุหลาบแดงได้ดี ไม่ใช่ลายพื้นๆ แต่เป็นลายพิมพ์ละเอียดสีคลาสสิกทั้งตัวค่ะ คุณภาพดีมากๆๆจากญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ สภาพดีสุดๆ ตัดใจส่งต่อไปเลย 2100 >>>1000 >>> 500 บาทถ้วนเท่านั้นค่ะ ตัวเดียวก็เอาอยู่แน่นอนค่ะ ใส่กับไอเทมต่างๆได้ง่าย แค่แว่นกันแดด รองเท้าเก๋ๆ ก็ออกไปชิวได้เลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก FREE ผ้าเหลือเยอะ เป็นทรงพริ้วๆไม่รัดรูปค่ะ แขนยาว 17-18 นิ้ว ความยาว 35 นิ้ว เอว + สะโพก FREE

JP159 Special Brown Suede Shirt เสื้อเชิ๊ตสีน้ำตาลผิวคล้ายหนังกลับ ผ้าน่ารักมากๆค่ะ มีขนๆเล็กๆทั้งตัว ผ้านุ่มมาก เป็นทรงเสื้อเชิ๊ตสวยๆ ถ้ารีดเรียบจะเนี้ยบเก๋มากๆ texture แปลกไม่เหมือนเสื้อเชิ๊ตทั่วไป แต่ผ้าไม่หนาไม่บางมากค่ะ กำลังดี ไม่ร้อน มีกระเป๋าหน้าอกคู่พิเศษซ่อนอยู่ด้านใน แล้วกระเป๋าข้างลำตัว 2 ข้าง ใช้ได้จริง เก๋มากๆ คัตติ้งเก็บขอบเนี้ยบ กระดุมคู่ รับรองว่าไม่ซ้ำใครแน่นอนค่ะ มาจากญี่ปุ่นแท้ๆ หายาก สภาพดีมาก ตัดใจส่งต่อไปเลยเพียง 2500 >>>1400 >>> 750 บาทค่ะ
    SIZE: ไหล่ 16 นิ้ว รอบอก FREE ถึง 40นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว ความยาว 26 นิ้ว

texture แปลก ผ้าไม่ธรรมดา สไตล์นี้เลยค่ะ โดดเด่นมาก

JP158.1 Mini Chic stripe dress with gold buttons เดรสสั้น น่ารัก ไม่สั้นมากค่ะ ผ้าลายทางตรงหายาก จากญี่ปุ่นแท้ๆเป็นผ้าบางที่ไม่มีขุยค่ะ ซักแล้วจะไม่เป็นขุยง่าย ลายสีน้ำเงินอ่อน น่ารักมากเลยค่ะ สไตล์มูจิ แต่กระดุมแปลกสีทองเรียบ จึงทำให้โดยรวมดูเรียบเก๋ทั้งตัว ตัวเดียวเอาอยู่แน่นอนค่ะ สภาพดีมากกก ส่งต่อไปเลย SOLD บาทไปเลยค่ะ คุ้มมากแน่นอน
    SIZE: ไหล่ 14-15 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว แขนยาว 8.5 นิ้ว ความยาว 38 นิ้ว เอวได้ถึง 34-35 นิ้วสะโพก FREE นิ้ว

JP157 Special SABUROKU Brown Top เสื้อสีน้ำตาลคุณหมี น้ำตาลอ่อน ผ้าสุดนุ่มมีtexture เป็นขนๆ คล้ายผ้าสักหลาดแต่ไม่เป็นขุยค่ะ ดูใหม่ตลอดเวลา รีดเรียบได้สนิท เนี้ยบหมดจดค่ะ จาก SABUROKU local brand ญี่ปุ่นแท้ มีตัวเดียวจริงๆ หายากมากๆแน่นอนค่ะ ใส่กับอะไรก็ง่ายทั้งหนังหรือยีนส์ หรือไอเทมสีดำ chic มากๆเลยค่ะ ส่งต่อ SOLD OUT บาทค่ะ หายากมากๆแน่นอน มีตัวเดียวค่ะ
    SIZE: ไหล่ 16 นิ้ว รอบอก 34 นิ้ว+ (ยืดได้) แขนยาว 22.5 นิ้ว ความยาว 21 นิ้ว

JP154 Off white cotton cool dress มินิเดรสทรงสวยสไตล์ญี่ปุ่น ผ้าฝ้ายคุณภาพดี ไม่ออกมาเป็นขุยผ้า สีจะออกขาวครีมสะอาดสะอ้าน ปกเรียบร้อยน่ารักสไตล์ MUJI แขนกุด ซิปข้างค่ะ พอใส่แล้วกระโปรงจะบานๆ น่ารักมากเลยค่ะ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก 36 นิ้ว รอบเอว 33 นิ้ว สะโพก FREE ความยาว 40.5 นิ้ว

JP156 Dark Grey Chic Maxi Skirt กระโปรงยาวทรงน่ารัก ไม่สอบค่ะ ออกบานๆแต่ไม่มาก ผ้าดีมาก คล้ายผ้า Wool น่ารักสไตล์ MUJI แต่ไม่หนาค่ะ ไม่ร้อนแน่นอน ดูเรียบร้อยเรียบหรูกำลังดี ก้าวเดินสะดวก สไตล์ MUJI จากญี่ปุ่นค่ะ เรียบหรูทั้งคุณภาพผ้าและการตัดเย็บ เอวสูงใส่กับเสื้ออะไรก็ง่าย เรียบชิค Intrend แน่นอนค่ะ 2000 บาท >>> 1000 >>> 550 บาท ไม่ได้รีดค่ะ เลยดูยับ ของจริงใหม่มาก สภาพดีมากค่ะ
    SIZE: รอบเอว 26-27 นิ้ว สะโพก 34-35 นิ้ว ความยาว 36 นิ้ว

JP151 Nude Chic JUMPSUIT จั๊มสูทสภาพดีมากๆๆ สีเทานู้ดๆพื้นๆ เรียบเก๋ เคยใส่ครั้งเดียว สภาพใหม่กิ๊ก ผ้าดีมากๆ ตัดเย็บแพทเทิร์นสวยมากค่ะ ตรงสะโพกจะพองๆช่วยอำพรางช่วงล่างได้เป็นอย่างดี ตัวนี้ใส่เป็นทรงแบบย้วยๆแต่พอดีตัวไม่ฟิตค่ะ หรือใส่เสื้อยืด หรือเชิ๊ตเรียบๆข้างในก็ได้ คุ้มมากๆแน่นอนค่ะ ตัดใจส่งต่อ SOLD OUT เท่านั้นค่ะ ใหม่เอี่ยม สภาพดีมากๆๆๆๆๆ MIX & Match ง่ายสุดๆค่ะ หรือตัวเดียวก็เอาอยู่ค่ะ

SH01 รองเท้าหนังแท้ปลายยาวทรงสุดชิค คลายเชือกแล้วยืดได้ คนเท้าบานไม่ต้องห่วง จากร้านวินเทจญี่ปุ่น สภาพดีมากกกกก ไซส์ 35 ค่ะ ซื้อเก็บไว้ไม่ค่อยได้ใส่ เอามาใส่ดูอีกทีตอนนี้ใส่ไม่ได้แล้วค่ะ คับไปนิด จึงตัดใจส่งต่ออย่างแรงๆ เพียง 3990 เยน หรือ 3000 บาท >>> 1200 >>> 550 บาท เท่านั้นค่ะ กริ๊ดๆๆๆ ดีไซน์ Chic ถูกใจแม่ค้ามากๆๆๆๆ​ ฮือๆ ทรงนี้ใส่แล้วผอมเพรียวขาเล็กค่ะ Match มากกะเอวสูงค่ะ *รองเท้าหนังแท้มีน้ำหนักมาก คิดค่าส่ง 50 บาทค่ะ

JP150 Creamy Ivory Doll Top เสื้อเบราซ์สีขาวออกไปทางครีมๆ แต่งระบายสม็อคหน้าน่ารักมากๆค่ะ เย็บมุกเม็ดเล็กๆทุกจุด งานญี่ปุ่นเนี้ยบมากๆ เก๋มากๆ แต่ไม่เยอะจนเกินไป รวมๆแล้วสีนู้ดๆไปทางเดียวกัน เรียบชิค ใส่ไปงานไปวัดไปวาได้เลยค่ะ เก๋มาก แขนเป็นแบบตุ๊กตาค่ะ สภาพใหม่มากๆ เหมือนมือ 1 แม่ค้าใส่ครั้งเดียวตอนอยู่ญี่ปุ่นค่ะ หายากมากกก ตัดใจส่งต่อไปเลย 3990 เยน หรือ 1600 บาท >>> 1200 >>> 950 บาท
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก FREE แขนยาว 22 นิ้ว ความยาว 25.5 นิ้ว

JP146 Black Leather Chic Bodycon กระโปรงหนังทรงบอดิคอนสุดเก๋จากญี่ปุ่นค่ะ หนังตัดแพทเทิร์นอย่างดีมากๆไม่โหลด ตัวออกยาวใส่เป็นเอวสูงกับ Top สวยๆอะไรก็ง่ายค่ะ มีกระเป๋าข้าง ซิปหลัง ผ่าหน้าเล็กน้อย ไม่โป๊ค่ะ เพราะผ่าขึ้นไปก็แค่เข่าค่ะ ไม่โป๊แน่นอน ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่ไปงานได้ทันทีค่ะ รับรองว่าไม่มีอีกแล้วค่ะ สภาพดีเหมือนใหม่ ใส่ยังไงก็ไม่เก่าเลย ส่งต่อเพียง 2600 >>> 1450 >>> 950 บาท เท่านั้นค่ะ คุ้มมาก local brand ญี่ปุ่นแท้ค่ะ
    SIZE: เอว(สูง) 24-25 นิ้ว สะโพก 32-34 นิ้ว ยาว 27-27.5 นิ้ว

JP144 Marine Blue Jeans Jacket เสื้อยีนส์เนื้อนุ่มสุดน่ารัก ผ้านิ่มมากค่ะไม่รู้ว่าเป็นผ้าอะไรเหมือนกัน สียีนส์ แต่เนื้อนิ่ม จับดูแล้วคล้ายกำมะหยี่แต่ไม่สากค่ะ นุ่มไปทั้งตัว ด้านในมีซับในอย่างดี ลื่นๆ เย็นๆ ใส่แล้วไม่ร้อนค่ะ ไม่เหมือนแจ็คเก็ตยีนส์ปกติที่หนามากๆ อันนี้ใส่สบายกับเสื้อสายเดี่ยวข้างในหรือเสื้อยืดก็ได้ ไม่ร้อน ที่สำคัญคือpattern ดีมาก รับรองว่าหายากไม่มีอีกแน่นอนค่ะ สภาพดีมาก ตัดใจส่งต่อ SOLD บาทถ้วน
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว แขนยาว 22.5 นิ้ว ความยาว 26 นิ้ว

JP142 Japanese Leaf Indigo Pattern Skirt กระโปรงลายใบไม้เล็กๆน่ารักสีครามบนพื้นขาวครีม เย็บติดผ้าซับในอย่างดี ผ้าเป็นผ้าคล้ายออแกนิกญี่ปุ่น สไตล์มูจิ รับรองว่าหายากค่ะ มีซิป และที่เอวมีสั้นเชือกลายคล้องกับตรงกระเป๋าสุดเข้ากัน เพราะว่าถูกแบบมาแล้ว สามารถทำเป็นเอวจั๊มเองได้ค่ะ ทรงเป็นทรงเอ สไตล์ญี่ปุ่น ประมาณเข่า น่ารักมากค่ะ สภาพดีส่งต่อเพียง 1280 >>> 550 >>> 500 บาทถ้วนเท่านั้นค่ะ
    SIZE: รอบเอว 24 นิ้ว (เอวสูง) สะโพก Free ถึง 36 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว

JP140 Special Stripe Chic T เสื้อลายทางผ้าดี เรียบหรูสไตล์ MUJI pattern ดีมากๆค่ะ สีน่ารักมากๆๆๆ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ผ้านุ่มมาก ผลิตในญี่ปุ่น ไม่เหมือนผ้าเสื้อลายทั่วๆไปแน่นอนค่ะ มีทั้งหมด 4 แบบค่ะ รับรองว่ามือหนึ่งทุกตัวค่ะ เพิ่งได้มา ไม่เคยใส่เลย มีใน stock เพียง 6 ตัวเท่านั้นค่ะ หมดแล้วหมดเลย หาใหม่อีกยากมาก สอบถามขนาดและไซส์อย่างละเอียดได้หลังไมค์ค่ะ ทุกตัวราคาตัวละ 1350 >>> 950 >>> 700 บาทถ้วนเท่านั้นค่ะ มือหนึ่ง ขายถูกว่าเสื้อลายตามห้าง มาจากญี่ปุ่นแท้ ผ้าดีมากๆๆๆ หมดแล้วหมดเลยค่ะ แม่ค้าขอเรียงรูปเป็นรหัส ให้ง่ายต่อการสั่งดังนี้
    SIZE L: ไหล่ 16 นิ้ว รอบอก FREE ถึง 40+ แขนยาว 15-15.5 นิ้ว ความยาว 26 นิ้ว

JP140.1 พื้นครีม ลายสีน้ำเงินและสีแดง มี 2 ตัว ไซส์ L SOLD 1 ตัว เหลือ 1 ตัวค่ะ

ใส่สบายสไตล์นี้คะ น่ารักสไตล์ญี่ปุ่นมากๆๆ

JP140.3 พื้นครีมอ่อน ลายเทาอ่อน (น่ารักมากกกก) มีตัวเดียว ไซส์ L

JP140.4 ครีม น้ำเงิน และฟ้าอ่อน มี 2 ตัว ไซส์ M SOLD 1 ตัว เหลือ 1 ตัวค่ะ

ทรงใส่สบาย ลายสลับ เก๋มากเลยค่ะ

JP139 PINK & GREY stripe chic T เสื้อสีชมพูอ่อนลายเทาอ่อน ผ้าถักตาถี่ๆบางพริ้ว ผ้าจะพริ้วๆตามใส่คนใส่ค่ะ ยืดได้มาก ผ้าจะออกลื่นๆเย็นๆ ใส่แล้วไม่ร้อน แขนสั้นแต่ไม่สั้นมากค่ะ เป็นทรง จากญี่ปุ่นแท้ๆ หายากแน่นอน มีตัวเดียวค่ะ สภาพดี ผ้านี้ซักบ่อยยังไงก็ไม่เก่า ตัดใจส่งต่อ SOLD OUT บาทถ้วนเท่านั้นค่ะ

JP137 Coral Velvet Elegant cardigan คาร์ดิแกนสีแสด ส้มออกแดง โดนแสงไฟแล้วเป็นกลิตเตอร์เป็นประกายค่ะ กระดุมสีทอง มีกระเป๋าจริงสองข้างทรงน่ารักมาก ใส่กับอะไรก็ง่าย ผ้าด้านในเป็นสีส้มอ่อนน่ารักมากค่ะ ผ้าเป็นผ้ากำมะหยี่นุ่มค่ะ ไม่แข็ง และไม่ร้อน เหมาะกับใส่ได้กับทุกไอเทม ใส่กับเสื้อนิสิตนักศึกษาก็ได้ สภาพดีมาก ส่งต่อ SOLD OUT บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 17 นิ้ว รอบอก 40 นิ้ว ยืดได้อีก แขนยาว 20 นิ้ว ความยาว 20 นิ้ว

JP136 Japanese Pattern Top เสื้อผ้าพริ้วๆ พิมพ์ลายแพทเทิร์นญี่ปุ่น ลายทางสีเทา เป็นผ้าตัดต่อค่ะ น่ารักมากๆ แขนจะกางออกเป็นปีกๆหน่อยค่ะ ใส่สบายมากๆ ผ้าเย็นๆลื่นๆ มี texture ค่ะ 1200 >>> 700 ถ้วนเท่านั้นค่ะ คุ้มมากๆ ใส่ในกางเกงกับเอวสูงสวยมากค่ะ
    SIZE: ไหล่ 16 นิ้ว รอบอก FREE ถึง 40 นิ้ว แขนยาว 17 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว

JP135 Brown Suede Leather Blazer เบลเซอร์หนังกลับสุดนุ่มสีน้ำตาลคุณหมี เนื้อดี texture เก๋ ไม่มีในเมืองไทยแน่นอนค่ะ ทรงสวยมากๆๆ เรียบๆ สไตล์แบรนด์หรู ไม่มีตำหนิค่ะ ผ้านิ่มสบาย ถ้ารีดจะเป็นทรงสวยเนี้ยบเลยค่ะ ตัวนี้รับรองว่าใส่กับอะไรก็ง่าย มาจากญี่ปุ่นแท้ๆเลยค่ะ ตัดใจส่งต่อ 1400 >>> 950 >>> 700 ถ้วน เท่านั้นค่ะ

ใส่ MIX & MATCH ได้ง่ายๆ เข้ากับสีอะไรก็ได้ เรียบร้อย น่ารัก เก๋ไม่ซ่้ำใครค่ะ

JP134 Olive Leather Chic Top เสื้อทรงเชิ๊ตทำจากหนังสีเขียวโอลีฟออกน้ำตาลหน่อยๆค่ะ หนังดีมาก ไม่หนักเลย เบาสบาย ด้านในบุด้วยผ้าสีน้ำเงินนุ่มๆ (รับรองว่านุ่มมาก) ติดกระดุมเป็นทรงอย่างดี ไม่ใช่กระดุมหลอกค่ะ ใส่กับไอเทมเรียบๆได้เป็นอย่างดี หนังเก๋ชิคมากๆ ไม่มีตำหนิ เหมือนใหม่เลยค่ะ ที่สำคัญคือผ้าเย็นๆไม่ร้อน เก๋สุดๆ มาจากญี่ปุ่นค่ะ ตัดใจส่งต่อสุดๆๆๆ 1450 >>> 1000 ถ้วน รับรองว่าคุ้มมากค่ะ
    SIZE: ไหล่ 16 นิ้ว รอบอก 36 นิ้ว ยืดได้เล็กน้อย แขนยาว 22 นิ้ว ความยาว 22 นิ้ว

JP130 Indian Bride Lace Cardigan เสื้อคลุมทรงคาร์ดิแกน ผ้าลูกไม้มุ้ง ปักมุก และริบบิ้นอย่างดี หายาก ตัวนี้มาตามคำเรียกร้อง สำหรับลูกค้าที่ชอบคาร์ดิแกน ชอบใส่เสื้อมีเลเยอร์หลายตัว โดดเด่น แน่นอนว่าเหมาะกับอากาศเมืองไทย ไม่ร้อนเลยค่ะ สวยมาก ไม่มีตำหนิ แม่ค้ารักษาอย่างดี ส่งต่อที่ 2100 >>> 1000 บาท ถ้วนค่ะ ตัวนี้หวงมาก หาไม่ได้อีกแล้วแน่นอนค่ะ เหมือนใหม่จ้า

ตัวนี้เอามาใส่กับสีอ่อนๆแล้วมู้ดจะดูหวานๆน่ารักเหมือนนางแบบใส่เลยค่ะ ญี่ปุ่นมากๆ

JP123 Blue Grey & White Stripped Shirt เสื้อเชิ๊ตลายทางสีขาวน้ำเงินอมเทา ไซส์ L ของผู้ชาย แต่แม่ค้าซื้อมาใส่เป็นเดรสค่ะ น่ารักดี ผ้าเนื้อดี สภาพดีมากเหมือนใหม่ เก๋มาก โทนสีนี้กำลังฮิตเลยค่ะ ส่งต่อไปเลยที่ 1280 >>> 700 >>> 500 บาท ค่า

JP116 Leaves Pattern Beige Cardigan เสื้อคลุมสีไข่ไก่ ถักลายใบไม้ สภาพดี งานประณีตมาก Classic เรียบหรูค่ะ ส่งต่อไปเลย 2200 >>> 700 >>> 550 บาท ค่ะ

JP113 Special navy blue edge ivory blouse เสื้อทรงสวยจากญี่ปุ่น ปกใหญ่ ทรงแปลก น่ารักมากๆ เย็บติดกับตัวเสื้อไปเลยค่ะ ตัดขอบสีกรมท่าสุดชิค กระดุมทอง ผ้าเบาสบาย เป็นชีฟองที่หนาหน่อยค่ะ ไม่ใช่ชีฟองธรรมดา ไม่มีโป๊เห็นข้างในค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลย แขนตุ๊กตาน่ารักมากๆ ตัดขอบเหมือนปก จากแบรนด์โลคอลญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ ถูกใจมาก สภาพดีสุดๆไปเลย หวงมากค่ะ ตัวนี้ตัดใจส่งต่อที่ 1890 >>> 1250 >>> 780 บาท ♥ >>> พิเศษสุด 600 บาทถ้วน น่ารักมากๆเลยค่ะ รับรองไม่เหมือนใครมีตัวเดียวแน่นอนค่ะ ตัวนี้ recommend!! สุดคุ้มจริงๆ ไปแล้วไปเลยนะคะ

ใส่แล้วจะเป็นทรงพริ้วๆสไตล์นี้แต่แขนสั้น เป็นแบบตุ๊กตาค่ะ เหมาะกับใส่ในกางเกงเรียบๆ เพราะแบบน่ารักอยู่แล้ว ดูเก๋ chic น่ารักมากเลยค่ะ

JP35 เสื้อสเวตเตอร์บางสีชมพู shocking pink สุดหวานน่ารัก local brand ญี่ปุ่นแท้ๆ INGNI เป็นสเวตเตอร์บางผ้าดี ถักตาถี่ มีน้ำหนัก สไตล์แบรนด์ดัง สุดชิค ส่งจะเป็น dress หน่อยๆค่ะ ตัวยาว ไม่เหมือนสเวตเตอร์ธรรมดา เอาไว้ใส่ในห้องแอร์ไม่หนามากค่ะ ใส่กับเสื้อเชิ๊ตด้านในน่ารักมากๆ สีเก๋มากแน่นอนค่ะ คอวี แบบเรียบๆค่ะ สภาพดีมาก ส่งต่อเพียง 1500 >>> 900 >>> 700 บาทถ้วน

JP97 Glitter Grape Pattern Cardigan เสื้อคลุมลายองุ่นสีเทาเข้ม มีกากเพชรทั้งตัว ดูดีมากและหายากนะคะ ผ้าไม่หนา ใส่สบาย ตัวเดียวอยู่ นานๆจะเจอซักตัวที่ถูกใจ ส่งต่อที่ 2450 >>> 1000 บาทถ้วน>>> 800

ใส่แล้วจะเป็นทรงนี้คะ พอดีตัว ไม่เล็กไม่ใหญ่เกินไป สอบถามไซส์กันเข้ามาได้ค่า สวยมากจริงๆ recommend

JP91 Nude Beige Elegant Lace Vest เสื้อคลุมทรงเสื้อกั๊ก texture ลูกไม้ญี่ปุ่นแท้ ชั้นดีสีสวย กระดุมทองเดี่ยว รับรองว่าไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ ตัดขอบทั้งตัวน่ารัก โทนสีนู้ด ใส่กับสายเดี่ยวหรือเสื้อยืดก็ได้ แล้วแต่จะ mix ค่ะ ตัวนี้น่ารักมากๆ confirm ว่า chic สุดๆ มีตัวเดียวค่ะ หมดแล้วหมดเลย ส่งต่อ 1500 >>> 900 พิเศษ 650 บาท >>> ♥ SALE 550 เท่านั้นค่ะ

เหมาะกับMix กับไอเทมอบอุ่นเช่นกันค่ะ โดยเฉพาะสีน้ำตาล หรือสีหนังโทนน้ำตาล เข้าทั้งนั้นเลยค่ะ ใส่ง่ายแน่นอน

JP74 Blue Blouse with Red Ribbons Pattern เสื้อแนวคุณหนู เอวจั๊มลายริบบิ้นสีแดงบนพื้นสีฟ้าสุดน่ารัก หายากค่ะ ใส่กับขาสั้นหรือเลกกิ้งก็ได้ ส่งต่อเพียง 2540 >>> 900 >>> 750 >>> SALE 700 บาทค่ะ

JP48 Creamy Dress ลายแปลก ตัวนี้ผ้าคุณภาพดี pattern ก็ดีมากค่ะ รับรองเลยว่าใส่แล้วดูดีเหมือนdress แบรนด์ดังแน่นอน หายากค่ะตัวนี้ เหมาะกับใส่ออกงาน หรือปาร์ตี้สำคัญๆ ค่ะ 1500 บาท >>> สุดๆไปเลย 1000 ถ้วน >>> FINAL SPECIAL SALE 700 ถ้วน

JP02 Maxi Dress สีฟ้าเทา มีโบว์ผูกด้านหลัง น่ารักมากค่ะ free size ความยาวเฉลี่ยประมานหน้าแข้ง ถอดกระดุมได้ จะใส่คลุมหรือเป็นชุดก็ได้ค่ะ จาก 900 >> พิเศษ 700

Maxi Dress เรียบๆสีเทา ซึ่งเป็นสีกลาง จึงเข้าได้กับทุกสี แต่เด็ดสุดก็คือเพิ่มความสนุกด้วยไอเทม Colorful ตามใจชอบ เพียงแต่เลือกไอเทมเสริมให้เข้ากันนะคะ

JP04 dressยาวเอวจั๊มพ์ ลายเรือใบแนวทะเลๆ ใส่สบาย ผ้าโปร่ง see through ค่ะ น่ารักมาก Free size แขนพริ้วๆ จาก 1200 >> พิเศษ 800 บาท

ใส่แล้วจะเป็นทรงแบบนี้คะ พริ้วๆปล่อยๆสบาย ผ้าพริ้วสวยมาก Confirm จริงๆค่ะ สีครีมนวลน่ารัก ออกเหลืองอ่อน เหมาะกับทะเลมากๆคะ

JP13 เดรสสั้นสีแดงเอวจั๊ม น่ารักมากค่ะ ผ้าโปร่งสบาย ไม่ร้อน ระบายอากาศได้ มีซิปด้านหลัง 600 บาท

ตัวนี้ใส่ MIX กับ JP16 ตอนอยู่ญี่ปุ่นคะ สภาพดีมากๆ ใส่งานพริ้วสบาย ไม่ร้อนคะ ทรงเก๋มากๆ หรือจะใส่เดี่ยวๆโชว์แขนปีกค้างคาวก็น่ารักคะ เป็นสีแดงโทนแม่สีสด น่ารัก ไม่ตกยุคแน่คะ

E1 Light Nude Grey Collar Jacket with Golden buttons เสื้อคลุมผ้าค่อนข้างหนามีน้ำหนัก แต่ไม่ร้อน เรียบหรูสไตล์ Brand Hi-end มาพร้อมกระดุมสีทองเม็ดใหญ่รับกันน่ารักมากๆเลยค่ะ โดยรวมดูเรียบหรูด้วยสีเทาอ่อนสุภาพ ออกนู้ดๆ ทั้งตัว มีลูกเล่นที่เอว และแขนมีเชือกออกมาผูกได้ น่ารักมากเลยค่ะ จากญี่ปุ่นแท้ๆ ตัดใจซื้อมาแพงมาก เพราะเห็นแล้วชอบมาก ตัดใจส่งต่อไปเลยค่ะ ไม่มีซับใน เพราะผ้าหนาคุณภาพดีอยู่แล้ว ยาวประมาณพอดีสะโพกค่ะ ตัดใจส่งต่อเพียง 2000 >>> พิเศษสุด 800>>> 600 เท่านั้นค่ะ

I1 Lace Printed Pattern White Maxi Dress แม็กซี่เดรสยาว ผ้ายืดพิมพ์ลายลูกไม้ ไม่ใช่ลูกไม้จริงนะคะ พิมพ์ลายลูกไม้กราฟฟิกละเอียดเก๋อย่างเดียว สวยเหมือนลูกไม้จริงเลยค่ะ แต่ Chic และเก๋กว่า ไม่เชย ผ้ายืดทั้งตัวค่ะ เอวจั๊มยางยืดคุณภาพดีมากค่ะ ตัวนี้ซื้อมาเก็บเพราะถูกใจมาก ใส่ไม่บ่อยค่ะ รักษาเป็นอย่างดี สภาพดีเหมือนใหม่ ไม่มีรอยอะไรใดๆค่ะ จาก Local Brand ที่เน้นการตัดผ้าฝ้ายยืดญี่ปุ่น ตัดใจส่งต่อไปเลยเพียง 2300 >>> 1400 >>> พิเศษสุด 800 บาทถ้วน เหมือนได้ของใหม่แน่นอนค่ะ ตัวนี้แม่ค้า Recommend ค่า

P1 Maxi Light Jade Pleated Skirt กระโปรงพลีทสั่งตัดสีหยกสุดสวยอัดพลีทดีมาก สไตล์ ISSEY MIYAKE สีเขียวไข่กาหาไม่ได้ที่ไหนค่ะ สั่งตัดเองไปงาน ใส่เพียงครั้งเดียว คุณภาพเหมือนใหม่แน่นอน เนื้อพลีทเวลายืดออกมา แข็งเป็นพลีทชั้นดี และกลับเข้าสู่สภาพเดิมโดยไม่มีรอยยับเลยค่ะ อัดพลีทหนา ใช้ผ้าปริมาณเยอะ คุณภาพดี เอวยางยืดอย่างดีคะ ไม่ย้วย และไม่รัดจนเกินไป ใส่เป็นทรงเวลาเดินจะพริ้วบานออก และกลับเข้าที่ได้ไม่ยับค่ะ สวยมาก สั่งตัดเอง หาวัตถุดิบเอง สีสวยมากๆ มีตัวเดียวในโลกค่ะ Confirm ตัดใจส่งต่อ 5000 บาท >>> SALE 2500 >>> 2000 ถ้วนค่ะ HIGHLY RECOMMEND!

P2 Maxi Floral Skirt กระโปรงยาวทรงพริ้วสวย สีดอกกุหลาบพื้นสีเทอควอยส์ ผ้าพิมพ์ลายคุณภาพดีไม่เหมือนทั่วไป ตัวนี้เป็นกระโปรงยาวจรดขา ทรงบานแต่เวลาใส่แล้วจะลู่ลงแล้วบานเมื่อเคลื่อนไหว พริ้วสวยมากๆค่ะ ผ้าไม่หนามา ไม่ร้อน แต่มีน้ำหนัก ไม่ใช่ผ้าหาได้ธรรมดาๆแน่นอนค่ะ นอกจากลายสวยแล้วยังมี Texture สวยในตัว Cutting เนี้ยบ ตัดใจส่งต่อ 3000 บาท >>> SALE 1300 >>> พิเศษสุด 1000 ถ้วนค่ะ ทรงจะพริ้วคล้ายกับที่นางแบบใส่คะ พริ้วสบายเข้ากับเสื้อขาวเลยคะ แต่ลายกุหลาบละเอียดกว่าค่ะ
    Last edited by jane_f; 03-23-2013 at 05:59 PM.

0/5
    ♥!!! PROMOTION ZONE !!!♥

-----------------------------------------------------------------------------

♥♥ ZONE A. ♥♥ ( UPDATE เพิ่ม SALE ของลงใหม่ลดสุดๆ เหลือตัวละ 400 บาท / 2ตัว 700 บาทเท่านั้น!!! )

B20 Navy High Texture Top เสื้อเบราส์สุดไฮโซ สีนาวีน้ำเงินเข้ม สะท้อนแสงจะคล้ายๆกับมี glitter เล็กๆค่ะ สวยมากๆ ตัวนี้มี texture ผ้าขรุขระทั้งตัว เป็นลายในตัว แต่ละเอียด ไม่หยาบ ผิวสัมผัสนิ่มไม่สาก ไม่คันค่ะ น่ารักมาก ใส่กับไอเทมสีขาวสวยมากๆค่ะ สภาพดีเหมือนใหม่ ใส่ออกงานได้เลย ส่งต่อเพียง 1300 >>> 400 บาทเท่านั้นค่ะ

B55 Creamy White Persian Shirt เสื้อเชิ๊ตคอปก ผูกโบว์สุดน่ารัก ตัดด้วยผ้า texture หรูสไตล์เปอร์เซีย แต่ทำทรงและ pattern สมัยใหม่ ดูน่ารักสดใสสีขาวครีม งาช้าง มีลายในตัวเนื้อผ้า สภาพดีเหมือนใหม่ ผ้านุ้มมากๆ ทั้งตัวค่ะ ส่งต่อเพียง 1500 >>> 900 >>> 400 เช่นกันค่ะ

B50 Marble Grey Chic Blazer เบลเซอร์ทรงสวยสไตล์สาวมั่น กระดุมเดี่ยว ผ้าพริ้วลายสีเทาจุดคล้ายหิน น่ารักมากๆเลยค่ะ รับรองว่าหายาก หาไม่ได้อีกแล้ว ทรงสวย ใส่กับเสื้ออะไรก็เข้าทั้งเสื้อยืด เสื้อเชิ๊ต ทำงาน เก๋มากๆแน่นอน ไม่ร้อนด้วยค่ะ สภาพดีมากกกก เหมือนใหม่ ส่งต่อเพียง 1200 >>> 800 >>> 400 บาทเท่านั้นค่ะ

B52 Polka Dot Special Collar Shirt เสื้อเชิ๊ตทรงพริ้วปกแปลก ตัดด้วยผ้า texture แบบออแกนิก พิมพ์ลายจุดสีน้ำตาลอ่อนทั้งตัวน่ารักมากเลยค่ะ ใส่ตัวเดียวกับอะไรก็ได้ เอาอยู่แน่นอน หาไม่ได้อีกแล้วค่ะ สไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆ เหมือนใหม่ส่งต่อเพียง 1200 >>> 800 >>> 400 บาทเท่านั้นค่ะ

B34 Black Chic T (Mini Dress) เสื้อยืดคอกลมกว้าง ผ้ายืดลื่นๆสีดำสนิททรงสุดชิค ตัวนี้ความยาวจะยาวเป็น mini dress ได้ค่ะ แต่ว่าผ่าข้างเอาไว้ใส่กับกางเกงขาสั้นด้านใน ดู แปลกเก๋ เท่ สุดชิค เรียบใส่กับเครื่องประดับ หรือไอเทมเก๋อะไรก็ง่าย สภาพดีเหมือนใหม่ค่ะ ผ้านิ่มยืดได้มากคุณภาพดี ส่งต่อเพียง 1200 >>> 800 >>> 400 บาทเท่านั้นค่ะ

ทรงจะเป็นแบบนี้เลยค่ะ พริ้วสบายไม่รัดรูป แต่ความยาวจะสั้นกว่านี้ค่ะ

B39 Nice O'Rose Cute top เสื้อเชิ๊ตคอบัวสีชมพูโอโรสสุดหวานน่ารัก ผ้านิ่มมากกกกก คอนเฟิร์มความนุ่มค่ะ กระดุมสีเดียวกัน คัตติ้งดี เรียบร้อยเนี้ยบทั้งตัว ใส่กับอะไรก็ง่ายค่ะ ตัวนี้สภาพดีเหมือนใหม่ ส่งต่อเพียง 1250 >>> 650 >>> 400 บาทเท่านั้นค่ะ

B37 Creamy Yellow Elegant top เสื้อเบราส์ทรงสวยคัตติ้งเพอร์เฟคจากญี่ปุ่นแท้ ผ้าสีครีมเหลืองนวลๆ เบาสบาย ตัดเป็นทรงเก๋ ด้านล่างมีเลเยอร์เอวน่ารัก แต่ไม่รัดรูปค่ะ ใส่สบาย ค่อนข้าง Freesize เพราะรอบอกติดกับช่วงแขนกว้างคล้ายทรงปีกผีเสื้อ เนี้ยบเหมือนใหม่ทั้งตัวค่ะ ส่งต่อเบาๆเพียง 1250 >>> 650 >>> 400 บาทเช่นกันค่ะ

V2 Creamy Smocking Doll Top เสื้อสีครีมเหลืองอ่อนแขนตุ๊กตาสุดน่ารัก สไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆ ผ้ายืดคุณภาพดีค่ะ ตรงช่วงหน้าอก เป็นลายเย็บ smock แพทเทิร์นสวยเก๋ ทำให้ล่างลงมาย่นๆน่ารัก แล้วมาบานอีกทีตรงปลายชายเสื้อเป็นทรงพริ้วๆค่ะ สภาพดีมาก ส่งต่อเพียง 1250 >>> 650 >>> 400 บาทเท่านั้นค่ะ

B26 Paper Texture Nude Tone Top เสื้อทรงสวยคัตติ้งดีมากกกกกๆสไตล์ญี่ปุ่น texture ด้านบนเป็นตาข่ายซีทรู ไม่โป๊ค่ะ เซ็กซี่เล็กๆน่ารัก กุ๊นขอบอย่างดี ด้านล่างที่เป็นผ้าทึบนี้สีครีมนู้ดๆเรียบสวยเข้ากัน ลายทางสีเทาอ่อนสุดเก๋ พิเศษด้วย texture เหมือนกับกระดาษสานิ่มๆค่ะ แปลกมาก น่ารักมาก ตัวนี้เหมือนใหม่สุดๆค่ะ นอกจากโปรแล้ว งดต่อนะคะ แม่ค้าขอร้อง ตัวนี้น่ารักมากๆๆๆๆๆๆๆ แปลก เหมือนใหม่เลยค่ะ 16XX >>> 700 >>> 400 บาทเท่านั้นค่ะ Recommend!!! สุดๆๆ

B31 Very cute off white Pleated เสื้อพลีททั้งตัว คัตติ้งต่อกันเป็นชิ้นเดียวสุดน่ารัก เป็นผ้าพลีทยืดค่ะ แต่ใส่แล้วไม่ย้วย เป็นทรง เวลาใส่ในกางเกงจะน่ารักมากๆเลยค่ะ แขนตกจากไหล่จะเป็นทรงบานๆ พริ้วๆ ผ้าไม่บางจนเกินไป มีน้ำหนักแต่ก็ไม่หนามากค่ะ คุ้มมากๆ สภาพดีเหมือนใหม่ค่ะ แต่งตัว match ง่าย กับกระโปรงสวยๆ แม่ค้าชอบใส่กับกระโปรงสอบหนัง สุดชิคค่ะ ส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทเท่านั้นค่ะ

B27 Ivory white pretty top เสื้อคอน่ารัก เป็นพู่ๆดูย้อนยุค แต่ทุกอย่างใหม่มากค่ะ ตัดแต่งทรงเก๋อย่างดี ผ้าไม่ขาวโอโม่ค่ะ ออกขาวครีมๆ แขนกุ๊นขอบเหมือนที่แต่งรอบคอ สุดเข้ากัน หายาก รับรองใส่กับอะไรก็ง่าย เข้าไปหมดค่ะ ส่งต่อเพียง 1250 >>> 650 >>> 400 บาทเท่านั้นค่ะ

B11 Marine Stripe cute top เสื้อผ้าบาง แต่ไม่ซีทรู ตัวเดียวเอาอยู่ ทรงพริ้วสุดน่ารัก จากญี่ปุ่นค่ะ ลายทางตั้ง หายากแน่นอน สภาพดีมากๆๆๆ เหมือนใหม่ค่ะ ตรงคอเป็นเชือกผูกริบบิ้นได้ โดดเด่นที่ทรงและโทนสี ตัวนี้ออกแนวเสื้อครอบเล็กค่ะ สั้นแต่ไม่มาก พอดีๆเอว แต่ไม่ใช่ผ้าเสื้อยืด ทำให้ดูเป็นทรง รีดเรียบสวย ไม่ยับยาก คุ้มจริงๆค่ะ ส่งต่อ 1300 >>> 400 บาทเท่านั้นค่ะ Recommend!!! สุดๆๆ
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก FREE แขนยาว 11 นิ้ว ความยาว 22 นิ้ว

B5 Light Glitter Pink Pleated Top เสื้อผ้าพลีทคุณภาพดีสีชมพูอ่อนกลิตเตอร์ อัดพลีทสวยทั้งตัวทั้งแขนค่ะ ผ้าพลีทคุณภาพดีนิ่มมาก ใส่สบาย ลื่นทั้งตัว เหมาะกับอากาศร้อนอย่างเมืองไทยแน่นอนค่ะ ใส่กับไอเทมอะไรก็ง่าย ไม่ว่าจะดำ หรือขาว ดู chic ไม่เหมือนใครแน่นอน สีนี้หายากค่ะ ส่งต่อเพียง 1200 >>> 400 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 14 นิ้ว รอบอก FREE ถึง 40 นิ้ว แขนยาว 10-11 นิ้ว ความยาว 19.5-20 นิ้ว

B2 Pink & Grey striped cute ribbon Top เสื้อแขนยาวผ้ายืดบางเบาสีชมพูอ่อนลายเทา มีขอบน่ารักค่ะ ตรงคอจะผูกเป็นริบบิ้นได้ น่ารักสไตล์ญี่ปุ่นค่ะ ผ้าดีมาก ยืดได้มาก สภาพดีค่ะ ใส่พอดีๆตัวไม่รัดไม่เหี่ยวแน่นอนค่ะ ตัดส่งต่อเพียง 1200 >>> 400 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก 37 ยืดได้อีกเล็กน้อย แขนยาว 22 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว

JP103 Red Cherry Velvet mini skirt casual legging กางเกงเอวยืดทรงแคชชวลใส่สบายคล้ายเลกกิ้งแต่สบายไม่รัดรูปค่ะ ผ้ากำมะหยี่คุณภาพดีน่ารักสุดๆ ด้านบนเป็นผ้าปิดลงมาคล้ายกระโปรงคะ น่ารักมากๆ รับรองว่าหาไม่ได้แน่นอน สีแดงเชอรี่ ดูสีชัดๆได้ที่รูปด้านล่างคะ เวลาโดนไฟจะออกเหลือบๆค่ะ สวยมากๆ สภาพดีสุด ส่งต่อไปเลย 1500 >>> 950 >>> พิเศษ 400 บาท เท่านั้นค่ะ recommend คะ เย็บ คัตติ้งดีมากๆ 

MIX & MATCH ง่าย ทรงเลกกิ้งแต่ไม่ฟิตเปรี๊ยะจนน่าเกลียดแน่นอนค่ะ เข้ากับไอเทมเรียบๆ เช่นไอเทมสีเรียบ สีขาว สีดำมากๆ ยืดได้ใส่สบายค่ะ

JP161 Primitive Pattern Cute Dress เดรสพอดีตัว เอวจั๊มเล็กน้อยพองาม ลายสไตล์ primitive chic สุดน่ารัก สีเหลืองทำให้ดูน่ารักค่ะ โดยรวมเป็นโทนสีเข้ม พรางหุ่นได้ ช่วงอก free ได้เยอะค่ะ ผ้าเป็นชีฟองที่ไม่ใช่ชีฟองพื้นๆบางๆ เป็นชีฟองคุณภาพดี พิมพ์ลายทั้งตัวอย่างดี สภาพดีมากๆตัดใจส่งต่อ 1200 >>> 800 >>> 400 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ FREE ถึง 17 นิ้ว รอบอก FREE ถึง 42 นิ้ว แขนยาว 13 นิ้ว ความยาว 45 นิ้ว เอวยืด 32 นิ้วสะโพก FREE

JP165 Hood Chic Long dress cardigan เสื้อคลุมฮู้ดสีโทนเทาลาย marble สุดน่ารัก แขนสั้นทรงผีเสื้อใส่แล้วจะพริ้วๆบานค่ะ นิยมใส่เป็นเสื้อคลุม เพราะบางเบา เป็นผ้ายืดได้ คุณภาพดีมากจากญี่ปุ่น หรือติดกระดุมใส่ตัวเดียวเป็น Dress ก็ได้ค่ะ กระดุมใหญ่น่ารักมากๆ มีกระเป๋าจริงตรงช่วงเอว รับรองหาที่ไหนไม่ได้แน่นอนค่ะ สภาพเหมือนใหม่ ไม่ค่อยได้ใส่ค่ะ เพราะใส่เป็นเสื้อคลุมส่วนใหญ่ ส่งต่อเพียง 1700 >>> 700 >>> 400 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก นิ้ว แขนยาว 8-9 นิ้ว ความยาว 42 นิ้ว เอว+สะโพก FREE

JP104 Tropical colorful casual top with navy collar เสื้อแขนกุดสีสวยพิมพ์ลาย tropical คล้ายสีน้ำ ผ้านิ่มใส่สบาย พื้นขาวคะ แต่สีน่ารักมากๆ รับรองว่าหายากจากญี่ปุ่นค่ะ ใส่แล้วเป็นทรงแบบรูปเล็กคะ ผ้าพริ้วๆ ถ่ายรูปขึ้นมาก ปกน่ารัก เป็นปกกะลาสีคะ ด้านหลังจะเป็นแบบรูปล่างขวาคะ RECOMMEND มาใหม่คะ ไปแล้วไปเลย ตัดใจมากๆส่งต่อไปเลย 1800 >>> 900 >>> 600 >>> พิเศษ 400 บาท เท่านั้นค่ะ สภาพดีเหมือนใหม่คะ กริ๊ด

JP145 Stripe Chic Navy Top เสื้อตัดต่อสองชั้น ทรงแปลกเก๋สไตล์ญี่ปุ่น ผ้าลื่นๆใส่สบายค่ะ ด้านหน้าชั้นนึงเป็นผ้าปล่อยๆ สามารถผูกเป็นโบว์ได้หรือปล่อยพริ้วๆก็ได้ ด้านในเป็นทรงตัวเสื้อเชิ๊ตติดกระดุมค่ะ เสื้อลายทางมีเยอะ แต่เสื้อลายทางทรงตรงหายาก ใส่แล้วดูผอมเพรียวแน่นอนค่ะ ตัดใจส่งต่อพิเศษเพียง SOLD OUT บาทเท่านั้นค่ะ

JP155 Light Pink Marble Top Top คอปาดบนสุดคูลจากญี่ปุ่นค่ะ ไม่ร้อนแน่นอนเพราะว่าผ้าเป็นผ้าลื่นๆเย็นๆค่ะ แต่ไม่ลื่นมัน เนื้อไม่หนาไม่บางจนเกินไป มีลายผ้าแบบ marble นิดๆ น่ารักมากเลยค่ะ สีชมพูอ่อนนู้ดๆ ใส่กับเสื้อคลุมต่างๆได้ง่าย หรือใส่เดี่ยวๆกับไอเทมล่างและรองเท้าเก๋ๆ น่ารักมากค่ะ ส่งต่อ 1150 >>> 400 รวมโปรได้ค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ถึง 40 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว ความยาว 22.5 นิ้ว

ไอเทมสีชมพูอ่อน นู้ดๆ mix ง่าย ดูเรียบหรูค่ะ

JP119 Exotic Flower Painting Blouse เสื้อลายแจกันดอกไม้แนวศิลปะ ลายแบบนี้หายากค่ะ นานๆจะเจอทีนึง เนื้อผ้าญี่ปุ่นเหมือนผ้าลินินแต่บางกว่า ใส่สบายเหมาะกับอากาศร้อนที่เมืองไทย ส่งต่อให้คนชอบแนวๆที่ 400 บาท

JP102 Brick Orange Net Vest เสื้อกั๊กตาข่ายยาวสีส้มอิฐ สุดสวย เรียบหรู ดูChic เหมาะกับใส่ Mix & Match กับเดรส หรือ กับไอเทมต่างๆได้ง่าย สีส้มอิฐหายาก สไตล์แบรนด์ดัง จากญี่ปุ่นค่ะ รับรองว่าเก๋แน่นอน ไม่ว่าจะกับไอเทมยีนส์ หรือสีขาว สีดำก็เข้าง่าย ไม่มีตำหนิใดๆ รักษาอย่างดีค่ะ เอามาใส่ได้หลายครั้ง ส่งต่อไป 1500 >>> 850 >>> พิเศษ 400 บาท เท่านั้นค่ะ *item นี้ไม่ต้องกังวลเรื่อง Size ค่ะ

-----------------------------------------------------------------------------

ZONE NO.2 สุดคุ้ม UPDATE เพิ่มวันนี้จาก Zone ของใหม่ มากมายเลยค่ะ
    1ตัว=300 บาท / 2 ตัว=500 บาท

*สินค้าที่อยู่ในโปรฯนี้ ขออนุญาตไม่ลดเพิ่ม งดต่อนะคะ*
    * เกิน 3 ตัวขึ้นไปคิดค่าส่งลงทะเบียน 30 บาทค่ะ เนื่องจากเสื้อหลายตัวมีน้ำหนักมาก แต่ค่าส่งถูกกว่าหลายๆร้านแน่นอนค่ะ

B49 Creamy Yellow Rose Graphic Pattern เบราส์สีครีมเหลืองไข่ลายกราฟฟิกกุหลาบสุดน่ารักทั้งตัว ทรงคล้ายคาร์ดิแกนค่ะ แต่คอจะปาดเป็นเหมือนคอวี น่ารักมากๆเลยค่ะ ใส่ได้ง่ายกับอะไรก็ได้ ผ้าบางแต่ไม่ร้อนไม่โป๊ค่ะ นิ่มใส่สบาย แขนจั๊มเล็กน้อย recommend สภาพเหมือนใหม่ค่ะ ส่งต่อเพียง 1200 >>> 600 >>> 300 บาทเท่านั้นค่ะ

B48 Ocean Blue Cool Cardigan เสื้อคลุมทรงคาร์ดิแกน ไร้กระดุม ทรงสวย ผ่าหน้า น่ารักมากค่ะ สีจะออกฟ้าน้ำทะเล เป็นโทน มีลายจุดขาวกระจายทั่วตัวน่ารักมากๆค่ะ ผ้าพิมพ์ลายอย่างดี คัตติ้งสวยให้เป็นทรงอยู่อย่างนั้น ไม่ย้วยค่ะ แขนสามส่วน พับได้ตามต้องการ แค่แขวนไว้ก็เป็นทรงสวยแล้ว รีดง่าย สภาพดีเหมือนใหม่ recommend ค่ะ ส่งต่อเพียง 1200 >>> 300 บาท เท่านั้นค่ะ เหมือนได้ของใหม่แน่นอน

B36 Emerald Green Snake Pattern Blouse เบราส์สีเขียวมรกตสุดสวย สีหายาก จากญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ มีความยาวพอสมควร แต่มี detail ตรงที่ผ่าหน้า ซึ่งจะใส่ในกางเกงก็น่ารักค่ะ หรือใส่เดี่ยวๆกับขาสั้นข้างใน น่ารักมากๆ แขนสามส่วนยาวลงมาอีกหน่อยกำลังดี พับได้ตามสบาย ผ้ามีลายคล้าย Pattern เกล็ดงูค่ะ น่ารักมาก มองใกล้ๆเป็นลายสวยมาก ละเอียด คัตติ้งแปลกเก๋สไตล์ญี่ปุ่น สภาพดีเหมือนใหม่ค่ะ ทรงพริ้ว ซิปหลัง ส่งต่อเพียง 1000 >>> 300 บาท เท่านั้นค่ะ

B25 Creamy White Prince Top เสื้อขาวคอระบายทรงเจ้าชาย ผ้าพริ้วบางไม่ต้องกลัวร้อนค่ะ บางแต่ไม่บางจนโป๊ คุณภาพดีมากค่ะ แขนจั๊มเหมือนกับระบายช่วงคอและอก รับรองว่าหายาก สภาพดีเหมือนใหม่ค่ะส่งต่อเพียง 1200 >>> 600 >>> 300 บาทเท่านั้นค่ะ

B32 Cloudy pastel print rainbow top เสื้อลายพิมพ์ฟุ้งๆสีหวานสวย โทนฟ้าสลับเหลืองอ่อนค่ะ สีพาสเทลทั้งตัว ผ้ามี texture ฟูๆนุ่มๆด้วยนะคะ ดูได้ที่รูปล่างซ้ายขวาค่ะ ตัวนี้ยืดได้มาก แต่แม่ค้ารักษาอย่างดีไม่เคยเอามาใส่ยืดๆค่ะ พอดีตัว ไม่รัดรูป ใส่กับขาสั้นน่ารักมากเลยค่ะ 1200 >>> 600 >>> 300 บาทเท่านั้นค่ะ

B40 Black Chic T-Shirt เสื้อยืดสีดำสนิทสุดสวย ผ้าลื่นใส่สบายเป็นผ้ายืดค่ะ ไม่ใช่ชีฟอง และไม่ใช่ผ้ายืดคุณภาพต่ำ ตัวนี้นิ่มมาก และยืดได้มาก ใส่กับอะไรก็ง่าย แม่ค้ารักษาอย่างดี เหมือนใหม่ค่ะ จุดเด่นคือ ผ้านิ่มๆๆๆๆๆมากๆ recommend ค่ะ ส่งต่อ SOLD OUT บาทเท่านั้นค่ะ

B38 Pink Nude Chic Top เสื้อสีชมพูนู้ดเรียบสวย ทรงและคัตติ้งสวยมากค่ะ จากญี่ปุ่นแท้ๆ ผ้าพริ้วใส่สบาย แขนสั้นกำลังดีไม่สั้นไม่ยาวจนเกินไป พองๆเล็กๆ ปิดต้นแขนสำหรับคนแขนใหญ่ได้ค่ะ ผ้าพริ้วทั้งตัวใส่กับอะไรก็ง่าย สภาพเหมือนใหม่ค่ะ ส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทเท่านั้นค่ะ

สไตล์การ match ไอเทมโทนสีนู้ดสุดเก๋ค่ะ น่ารักมากๆๆๆ

B28 White Chopin Cute top เสื้อทรงเก๋สไตล์คุณหนูสุดน่ารัก สีขาวสะอาด ไม่โอโม่ค่ะ รีดเรียบง่าย บางเบาสบาย แต่ไม่โป๊ ไม่ทะลุค่ะ จุดเด่นที่คอบัวติดลูกไม้ญี่ปุ่นอย่างดีน่ารัก กับปลายแขนทั้งสองข้างทำจั้มเองได้เนื่องจากมี ริบบิ้นสอดตกแต่งอยู่น่ารักมากค่ะ สภาพดีมาก ช่วงกระดุมมีจุดเหลืองนิดเดียว ไม่สังเกตุไม่เห็นแน่นอนค่ะ ส่งต่อไปเลยเพียง SOLD บาทเท่านั้นค่ะ คุ้มมากๆ

สไตล์นี้ค่ะ ขาวสะอาด ใส่กับอะไรก็ง่าย จุดเด่นที่ปกน่ารักค่ะ

B10 Blue Purple Tone Chic Top เสื้อโทนสีฟ้าม่วงสวย มี texture เก๋ๆของผ้าอยู่ในตัวค่ะ ตัวนี้เอวน่ารักมากๆ เป็นแบบที่ฮิตอยู่เลยค่ะ ผ้าพริ้ว ไม่หนาไม่บางจนเกินไป เอากระดุมออก ผ้าตรงกลางก็เอาลงได้ เป็นเหมือนเสื้อคลุมก็สวยค่ะ สภาพดีมาก ไม่ค่อยได้ใส่เลยค่ะ ซื้อมาเก็บไว้ซะนาน ส่งต่อเพียง 850 >>> 300 บาทเท่านั้นค่ะ

E1 Black & White Leaf Pattern Chic Top เสื้อคอปกผ้ายืด ช่วงตัวเป็นผ้าลายอัดพลีทนิ่มทั้งตัว ทรงน่ารัก แขนและเอวจั๊ม คาดผ้ายืดสีดำน่ารักมากๆ เข้ากันกับลายใบไม้ขาวดำ ดูรวมๆแล้วน่ารักมีลูกเล่น แต่ยังแอบเรียบเก๋สไตล์ญี่ปุ่นอยู่ค่ะ สภาพดี ส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทเท่านั้นค่ะ

B4 Grey Lady Pattern Chic Top เสื้อทรงพอง texture ผ้าย่น ยืด มีความหนาระดับหนึ่ง แต่ใส่สบาย ไม่ร้อนค่ะ เพราะว่าผ้าเป็นผ้าลื่นๆ แต่ไม่มัน น่ารักมาก ด้านหน้าปักลายหญิงสาว น่ารัก รอยปักสไตล์ญี่ปุ่นเนียนมากๆไม่มีด้ายหลุดรุ่ย ทรงสวย ใส่แล้วจะเป็นทรงขึ้นมาเลยค่ะ สภาพดีมากกกก ส่งต่อเพียง 1500 >>> 950 >>> 300 บาทเท่านั้นค่ะ

ใส่แล้วทรงเสื้อจะเป็นแบบนี้ค่ะ เก๋ chic ใส่สบาย ไม่เหมือนเสื้อยืดทั่วๆไปค่า

B3 Black Chic Lace turtle neck top เสื้อลูกไม้โปร่งสีดำ ไม่ร้อนค่ะ ผ้าไม่หนาไม่บางจนเกินไปใส่กับสายเดี่ยวสีดำข้างในน่ารักมากค่ะ คอเต่าแต่ไม่อึดอัดแน่นอน เป็นทรง ตัวนี้โดดเด่นที่ texture ลูกไม้สุดหรู ไม่ใช่ลูกไม้ถูกๆแน่นอนค่ะ ตัดขอบและเย็บเก็บอย่างดี จากญี่ปุ่นแท้ๆ ใส่แล้วจะ see through นิดๆ ไปงานสุภาพๆได้ทุกชนิด หรือใส่กับกระโปรง พลีทและสร้อยคอต่างๆ ไปงานราตรีก็โดดเด่นไม่แพ้ใครแน่นอนค่ะ ส่งต่อเพียง 1200 >>> 300 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 16 นิ้ว รอบอก FREE ถึง 40 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว ความยาว 26-27 นิ้ว

B8 Crape Creamy Yellow Cute Top เสื้อผ้าอัดย่น texture สุดเก๋แปลก ทรงน่ารักสไตล์ญี่ปุ่น อัดย่นเป็นลายน่ารักทั้งตัว โดยรวมเรียบๆ แต่มีลูกเล่นค่ะ สีเหลืองครีมนวลๆ ใส่กับอะไรก็ง่าย สไตล์คุณหนูค่ะ น่ารักมากๆ ใส่กับสียีนส์เข้มสวยมากๆค่ะ เหมาะกับเที่ยวทะเลในวันสบายๆ ส่งต่อเพียง 780 >>> 300 บาท CF เท่านั้นค่า
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก FREE แขนยาว 3-4 นิ้ว ความยาว 21-21.5 นิ้ว

B18 Greytone Striped Chic T เสื้อยืดผ้าฝ้ายนุ่มอย่างดีสไตล์ญี่ปุ่น คล้าย MUJI ใส่ง่ายใส่สบายไม่ร้อน สีเทาเรียบๆ ทรงสวย คัตติ้งดีมากสไตล์ญี่ปุ่นค่ะ แขนยาว พับได้ตามใจชอบ ผ้ายืดยืดได้ระดับนึง ไม่ย้วยค่ะ สภาพดี ส่งต่อเพียง 850 >>> 300 บาท เท่านั้นค่า
    SIZE: ไหล่ 14 รอบอก 33 นิ้ว ยืดได้อีกระดับนึง แขนยาว 24 นิ้ว ความยาว 25.5 นิ้ว

B17 Red & Orange Tone Floral Top เสื้อสีพื้นเทาเข้ม พิมพ์ลายดอกไม้เป็นทางยาวสวยแปลก หายาก เข้ากันได้ดีกับโทนสีส้มแสดของดอกไม้ สวยเก๋สุดๆ ทรงพริ้วใส่สบาย กระดุมคอหลัง รีดง่าย ผ้าลื่นๆแต่ไม่มันค่ะ สภาพดีมากกก ส่งต่อเพียง 1250 >>> 650 >>> 300 บาท เท่านั้นค่า
    SIZE: ไหล่ 15 รอบอก FREE ถึง 40 นิ้ว แขนยาว 16.5 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว

B13 Light Greytone Doll Top เสื้อแขนตุ๊กตาสีเทาอ่อนสุดน่ารัก มีเส้นคัตติ้งเรียบร้อยที่หน้าอก ย่นได้เล็กๆ ตามทรงสรีระของผู้หญิงค่ะ คอไม่กว้างจนเกินไป เรียบเก๋ใส่กับอะไรก็ง่าย ยืดได้ ผ้ายืดคุณภาพดีมากๆ recommend ค่ะ สภาพดีมากก ส่งต่อเพียง 1200 >>> 750 >>> 300 บาท เท่านั้นค่า
    SIZE: ไหล่ 14 รอบอก 34 ยืดได้อีกระดับนึง แขนยาว 4 นิ้ว ความยาว 21 นิ้ว

JP132 Mustard diamond-shape cool top เสื้อทรงแปลกสีเหลืองมัสตาร์ท แต่งกระดุมบนสีเงินรูปข้าวหลามตัด Shape น่ารัก และแต่งลายท่ีตัวเสื้อด้วยค่ะ สไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆ เมื่อใส่ในกางเกงเอวสูงแล้วน่ารักมากค่ะ ผ้าพริ้วแนวฝ้ายออแกนิคนิ่มใส่สบาย แต่ไม่ย้วย รีดแล้วเรียบเป็นทรงเก๋ๆ ใส่ง่ายกับทั้งกางเกงและกระโปรงสีเรียบๆ เพราะตัวเสื้อเก๋อยู่แล้วค่ะ แขนจะบานๆออก สามส่วน น่ารักมากๆ สภาพดีส่งต่อเพียง 1200 >>> 850 >>> 300 บาท เท่านั้นค่า

JP125 Light Ivory white with special texture top เสื้อคอปกสุดน่ารัก ตัดด้วยผ้ามี texture พิเศษ ผ้านิ่มทั้งตัว สีออกขาวงาช้างค่ะ น่าัรกมากๆ ปกฉลุลาย เอาไว้ใส่กับไอเทมได้หลายแบบ เก๋ในตัวอยู่แล้ว เรียบๆ แต่มีลูกเล่นค่ะ ตอนนี้กำลังมาแรงเลย ตัดใจส่งต่อไปที่ 1200 >>> 850 >>> 300 บาท เท่านั้นค่ะ

mix & match ง่าย เรียบๆแต่มีลูกเล่นในตัว เก๋มากเลยค่ะ

PR2 เสื้อหรือเสื้อคลุม ชีฟองบางพริ้ว แต่คุณภาพดีจากญี่ปุ่น ทรงแปลก กระดุมรูปข้าวหลามตัด น่ารัก ลาย scott โบว์หน้าจะผูกหรือปล่อยก็ได้ เอวจั๊มค่ะ ยางยืดยืดได้มาก คุณภาพดี ไม่มีตำหนิเลยค่ะตัวนี้ สีจริงๆจะเป็นแบบรูปล่างค่ะ น่ารักมากๆ สไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆ ส่งต่อเพียง 900 >>> 400 บาท >>> 300 บาท เท่านั้นค่ะ

JP129 Blue Floral lace top cardigan เสื้อคลุมแขนสั้น ทรงผ่าหน้า พริ้วสบาย ผ้าลูกไม้ทึบสีออกเทาฟ้า สุดน่ารัก ใส่กับไอเทมอะไรก็ง่าย เหมาะกับทั้งไปเที่ยว ไปงาน ได้หมดค่ะ หยิบเอามาใส่ได้เรื่อยๆ ไม่เบื่อแน่นอน ผ้ามี texture ในตัว สำหรับคนที่ชอบผ้าแปลกๆ ไม่มีในเมืองไทย สภาพดีมากจากญี่ปุ่น ส่งต่อ 1200 >>> 850 >>> 400 บาท >>> 300 บาท ถ้วนค่ะ

ใส่เพิ่มเลเยอร์เพิ่มความสนุกในการแต่งตัว เอามาใส่ซ้ำๆได้ไม่เบื่อแน่นอนค่ะ

JP126 Brown & Blue match little Stripe dress เดรสยาวพอดีๆ ไม่เชิง Maxi เดรส ใส่แล้วจะเป็นทรงกระโปรงบานๆน่ารักมากค่ะ ใส่กับเสื้อคลุมได้หลายแบบ เช่นไอเทมข้างบนๆเป็นต้น ลายน่ารักค่ะ ด้านหลังเป็นซิป มีช่องใส่เข็มขัดหนัง ตัวเดียวก็เอาอยู่แน่นอนค่ะ ส่งต่อ 1500 >>> 950 >>> 550 บาท >>> 300 บาท เช่นกันค่ะ

JP118 Turtle Neck Blouse with Colorful Leaves Pattern เสื้อคอเต่าลายใบไม้หลากสี ผ้านิ่มถักละเอียด มี texture ในตัวและซิบด้านหลัง ส่งต่อที่ 450 บาท >>> 300 บาท ค่ะ

ผ้าสีสวยมากๆ ทรงพริ่้ว ใส่สบายสไตล์นี้เลยค่ะ

JP61 Creamy Light Brown Polkadot Blouse เสื้อแขนยาวสีน้ำตาลอ่อนลายจุดขาว ปกผูกเป็นโบว์ หายากค่ะตัวนี้ ลายจุดฮิตตลอดกาลเลย พลาดไม่ได้ ส่งต่อที่ 600 SOLD OUT บาทค่ะ

A6 เสื้อสายเดี่ยวลายดอกไม้ ผ้ามันวาว หรูมากค่ะ ส่งต่อเพียง SOLD OUT

JP114 Beige Dress with White Little Flowers เดรสสีเบส (สีไข่ไก่เข้ม) มีกระดุมหลัง ตัวชุดด้านหน้าติดดอกไม้ผ้าโปร่งสีขาว เนื้อผ้าเป็นผ้าหางกระรอก ใส่สบายไม่ร้อน ไม่มีซับในแต่ไม่โป๊แน่นอนค่ะ ตัวนี้พี่สาวแม่ค้าฝากขาย ใส่ไปครั้งเดียว เหมือนใหม่ รับรองค่ะ ส่งต่อที่ 1000 >>> 300 บาท

JP99 Brown to white Gradient Top เสื้อไล่สี โทนน้ำตาลขาวพิมพ์ลายสี สุดน่ารัก ไว้ใส่กับเสื้อสายเดี่ยวข้างในหรือ เดรสก็ได้ค่ะ น่ารักมากๆ สีสุภาพ แต่ลายแปลกไม่เหมือนใคร รับรองว่าหาที่ไหนอีกไม่ได้เช่นเดียวกันค่ะ จากญี่ปุ่น ส่งต่อไปเลยเพียง SOLD OUT เช่นกันค่ะ

JP95 White Blouse with Navy Blue Strip เสื้อแขนสั้นสีขาว กุ้นขอบสีน้ำเงินเข้ม เนื้อผ้ามี texture ในตัว กระดุมก็เรียบหรู จะใส่เป็นเสื้อคลุมหรือเสื้อตัวเดียวก็ได้ค่ะ mix&match กับอะไรก็ง่าย Classic มากเลยตัวนี้ ส่งต่อที่ SOLD OUT

JP84 Light Blue Floral Mini Dress เสื้อคลุมลายดอกสีฟ้า ผ้าโปร่ง ใส่เป็นมินิเดรสได้ค่ะ หายากตัวนี้ ไม่ซ้ำใครแน่นอน ส่งต่อเพียง 850 >>> 500 >>> พิเศษสุด 300 บาทค่ะ

ยาวเป็น dress ใส่ตัวเดียวได้ด้านนอกกับสายเดี่ยว หรือเป็นทรงเสื้อคลุมก็เหมาะค่ะ

JP07 Top เอวลอย jean sexy style เอวลอยมีเชือกร้อยด้านหลัง ใส่สบายๆ ใส่ไปเที่ยว sexy มากค่ะ หาที่ไหนไม่ได้แน่นอน SOLD OUT

JP43 Creamy Polkadot Top เสื้อลายจุดสีครีมทรงแปลก ผ้าบางเบา ใส่คลุมได้หลายสไตล์ค่ะ กระดุมบนเดี่ยว เหมาะกับใส่กับสายเดี่ยว หรือ maxidress สายเดี่ยวข้างในน่ารัก มี layersค่ะ สไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆแน่นอน 1900 >> พิเศษ 800 >>> 600 >>> 300

JP41 กระโปรงผ้าลูกฟูกสีกากีแนวมูจิ ทรงสอบ ใส่หนเดียวที่ญี่ปุ่น สภาพดี แบบในรูปเลยค่ะ ใส่กับเชิ๊ตแนวๆตัวเดียวอยู่ 1450 >> 480 >>> 300

JP20 เสื้อยืดขาวครีมผ้าทอ ลูกเล่นสีและหมุดด้านล่าง เรียบๆเก๋ๆ SOLD OUT ค่า

ใส่ MIX กับ cardigan JP16 คะ น่ารักเข้ากันมากๆ ดีเทลเก๋สวย หาที่ไหนไม่ได้แน่นอนคะ

Last edited by jane_f; 03-23-2013 at 11:19 PM.

0/5
    ZONE NO.3 ตัวละ 200 บาทถ้วน (งดต่อนะคะ)

B53 Orose Chic Top เสื้อผ้านิ่ม (ยืดได้มาก นุ่มมาก) จากญี่ปุ่นแท้ค่ะ ทรงพริ้วใส่สบาย ใส่แล้วจะเป็นทรงพริ้วๆ เหมาะกับใส่ในกางเกงค่ะ สวยมากๆ ผ้ามีลายในตัว แต่โดยรวมเป็นเฉดชมพูส้ม โอโรสค่ะ สภาพดีเหมือนใหม่ ไม่ค่อยได้ใส่ค่ะ ส่งต่อเพียง 1000 >>> 500 >>> 200 บาทเท่านั้นค่ะ

B54 Special V-neck Purple Top เสื้อสีม่วงอ่อนออกโทนฟ้า คอวี ผ้าย่นยืดยืดได้มาก ใส่สบายค่ะ ใส่โชว์ texture match ได้กับไอเทมเรียบๆ ดูเก็มากๆแน่นอนค่ะ สไตล์ brand ดัง เป็นพลีทชนิดหนึ่งค่ะ คนญี่ปุ่นฮิตมาก สภาพดีเหมือนใหม่ ส่งต่อเพียง 1000 >>> 500 >>> 200 บาทเท่านั้นค่ะ

B51 Pleated Beige Cute Top เสื้อพลีททั้งตัว อัดพลีทบางช่วงบนและมาแน่นช่วงล่าง น่ารักมากๆค่ะ บางคนใส่เป็น mini dress ได้เลยค่ะ ใส่กับขาสั้นน่ารักมากๆ ตัวเดียวเอาอยู่แน่นอน สภาพดีค่ะ ส่งต่อเพียง 1000 >>> 500 >>> 200 บาทเท่านั้นค่ะ

B43 mini black Crepe Top เสื้อแขนสั้นผ้ายืด ยัดย่นเป็น pattern ลายสวย คล้ายริบบิ้นค่ะ ดูลายได้ที่รูปล่างซ้ายขวาค่ะ ยืดได้ระดับนึง รักษาอย่างดี เหมือนใหม่ ใส่กับอะไรก็ง่ายค่ะ ส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทเท่านั้นค่ะ

B47 Black Cool Luxury Top เสื้อแขนยาวตัดต่อผ้าด้านบนโปร่ง ดูซีทรูเล็กๆ แต่ไม่โป๊แน่นอนค่ะ ช่วงอกลงมาเป็นผ้าทึบ คุณภาพดี ลื่น ใส่สบาย บางเบา แต่ไม่บางโป๊ สภาพดีส่งต่อ 1000 >>> 500 >>> 200 บาทเท่านั้นค่ะ

B44 Graphic Floral brown pattern Top เสื้อสีขาวครีม ลายพันธุ์ไม้ สีน้ำตาล และจุดทั้งตัวน่ารักมากๆค่ะ ลายแปลกเก๋ ตัวนี้ไม่ค่อยได้ใส่ สภาพดีเหมือนใหม่เลยค่ะ ตัดใจส่งต่อเพียง 1000 >>> 500 >>> 200 บาทเท่านั้นค่ะ

B6 Colorful Lace Gradient Top เสื้อลูกไม้สีเกรเดี้ยนท์ โทนหวานสไตล์ตุ๊กตา ดอกนอกเป็นผ้าลูกไม้ลายสวยอย่างดีค่ะ เย็บตัดกับเสื้อกล้ามสีชมพูอ่อนสุดเข้ากันด้านใน ดังรูป ทำให้ใส่แล้วไม่โป๊แน่นอนค่ะ แขนสามส่วนพับได้ตามใจชอบ ผ้าข้างในนิ่มสบาย ไม่คัดค่ะ สภาพดีเหมือนใหม่ จากญี่ปุ่นแท้ๆ ตัดใจส่งต่อเบาๆไปเลยเพียง 1000 >>> 500 >>> 200 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก FREE แขนยาว 13 นิ้ว ความยาว 24 นิ้ว

JP166 Lovely Polka Dot Yellow Skirt กระโปรงพริ้วบานสีเหลืองลายจุด (เป็นtexture ผ้านุ่มอย่างดี) ผ้าดีมากๆค่ะ ไม่ใช่ลายพิมพ์แต่เป็นลายปัก ตัวนี้รีดแล้วเรียบค่ะ พอดีเอาออกมาจากกล่องถ่ายตอนยังไม่ได้รีด มีซับในสีเหลืองอ่อนอย่างดี สไตล์ญี่ปุ่นน่ารัก ใส่แล้วใส่ซ้ำได้อีกไม่เบื่อ ตัดใจส่งต่อ 1000 >>> 500 >>> 250 >>> 200 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: เอว26นิ้ว สะโพก FREE ความยาว 22 นิ้ว

JP121 Blue&Grey Exotic Pattern T-shirt เสื้อยืดลายแปลกสีฟ้าน้ำเงินอมเทา ตัวนี้เหมาะกับสาวไซส์ s ค่ะ เก๋ไม่ซ้ำใครแน่นอน ส่งต่อที่ SOLD OUT ค่ะ

ใส่แล้วดูเก๋ไก๋เมื่ออยู่กับไอเทมสีดำ หรือไอเทมหนัง chic มากๆค่ะ

JP78 Blue Violet Check Hood Top เสื้อลายสก๊อตสีน้ำเงินอมม่วง ปกคล้ายฮู้ด แต่งกระดุมสีทองด้าน ใส่เป็นเสื้อคลุมแบบแจ๊คเก็ต หรือใส่เป็นเสื้อตัวเดียวก็ได้ค่ะ ผ้านุ่มไม่หนามาก รับรองว่าใส่สบายค่ะ ส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่ะ

JP111 Sleeveless Cardigan เสื้อคลุมแขนกุดสีครีมแถบสีน้ำตาล สุดเก๋ ชิค ผ้าเนื้อดีใส่สบายมากๆค่ะ เข้ากับไอเทมได้หลากหลายสี ไม่ว่าจะยีนส์ หรือเสื้อเชิ๊ตขาวดำ ตัดใจ ส่งต่อไปเลยที่ 1000 >>> 400 บาท >>> พิเศษสุด 200 เท่านั้นค่ะ

สีอบอุ่นเข้าได้กับหลายๆไอเทม น่ารักมากเลยค่ะ

JP128 Ivory Long Sleeves special knit top เสื้อถักลายน่ารักมากกกกก ไม่ซ้ำใครแน่นอน สีขาวเทาออกงาช้าง สวยมากเลยค่ะ เวลาใส่แล้วจะยืดออกตามทรงหุ่นคนใส่ ช่วงนี้เทรนใส่เสื้อสไตล์นี้ทับเสื้อเชิ๊ตปกด้านใน มาแรงมากค่ะ รับประกันความน่ารัก แต่ตัวนี้มีตำหนิจุดน้ำตาลอ่อนที่ไหล่นิดเดียวค่ะ ไม่สังเกตไม่เห็นแน่นอน เลยส่งต่อเบาๆเพียง 1200 >>> 850 >>> 200 บาท เท่านั้นค่า

เสื้อ texture เก๋ๆตัวเดียวก็ดู chic ได้แล้วค่ะ

JP149 Grey Stripe Chic Top เสื้อคอวียาว ทรงกว้าง Pattern เก๋สไตล์ญี่ปุ่น เหมาะใส่กับเสื้อกล้ามหรือสายเดี่ยวข้างใน SEXY เล็กๆ แต่ดูเรียบร้อยอยู่ ใส่กับกางเกงขาสั้นน่ารักมาก คล้าย MUJI UNIQLO ดีไซน์น่ารักมีกระเป๋าข้างหน้า 2 อันเป็นกระเป๋าจริงค่ะ ตัวนี้มีรอยขุยผ้าฝ้ายจากการซักนิดหน่อยแต่สภาพดีไม่มีปัญหาค่ะ น่ารักมากๆ ตัดใจส่งต่อเบาๆไปเพียง SOLD OUT บาท เท่านั้นค่ะ

JP141 Rectangle Art Chic Creamy Top เสื้อผ้าชีฟองเนื้อดี พริ้วสบาย แต่ไม่บางโป๊ print ลายพิมพ์สีเหลี่ยมสุดเก๋ เล่นสีสดใส่ แนวอาร์ตๆ จากญี่ปุ่นค่ะ แขนจะเหมือนเป็นปีกค้างคาวหน่อยค่ะน่ารักมาก ตัวนี้มีตำหนิเป็นรอยสีน้ำตาลอ่อนเล็กน้อย ที่เอวซ้าย ตามรูปล่างขวาค่ะ แต่นอกนั้นสภาพดีน่ารักมากๆ ส่งต่อเบาๆให้กับคนที่ชื่นชอบเสื้อแนวๆจากญี่ปุ่น มีตัวเดียวไม่ซ้ำใคร ไปเลยค่ะเพียง SOLD ค่ะ

JP38 เสื้อคลุมลายสก๊อตตาใหญ่โทนสีเหลืองปกสูท ผ้าญี่ปุ่นมี texture ค่ะ สีที่ถูกต้องคือสีในรูปเล็กนะคะ 3050 >> 600 >>>500 >>>200

JP55 Brown Sugar V-neck Blouse เสื้อสีน้ำตาลแดงคอวี ผ้ายืดเนื้อนุ่ม ใส่ลำลองหรือจะใส่สูททับก็ได้ค่ะ ส่งต่อที่ 450 >>>300 >>> 200

JP80 Cream & Black Polo Shirt เสื้อโปโลแขนยาว ลายทางสีครีมสลับดำ แขนและปกสีดำ น่ารักมากค่ะ ตัวนี้มีตำหนิรอยเปื้อนสีแดงบริเวณแขนขวาหลัง แม่ค้าลดให้สุดๆ ส่งต่อเพียง 500 >>> ♥ SALE 200 เท่านั้น เท่านั้นค่ะ

ทรงจะเป็นเหมือนแบบที่นางแบบใส่ค่ะ ใส่สบายๆ ไม่รัดรูป ดู sport น่ารักมาก

V1 Light Green Striped Chic Shirt เสื้อเชิ๊ตสีขาว ผ้าลื่นๆมันๆแต่ไม่สะท้อนแสงมาก ทรงพริ้วสวยใส่สบาย ไม่ค่อยยับค่ะ แขนจั๊มเล็กน้อยน่ารักมาก ผ้าขาวลายสีเขียวอ่อนเข้ากันมากๆ สภาพดีเลิศเหมือนใหม่ค่ะ กระเป๋าเก๋ ทรงเก๋ กระดุมคู่ ส่งต่อเพียง 500 >>> 200 เท่านั้นค่ะ คุ้มสุดๆๆๆ

A5 เสื้อแขนสั้นสีครีมผ้ายืด แต่งมุกที่แขนเสื้อและคอเสื้อ ส่งต่อเพียง SOLD OUT

ZONE NO.4 ตัวละ 120 บาท [2 ตัวขึ้นไปตัวละ 100] (งดต่อนะคะ)

O5 Graphic Floral Nude beige skirt กระโปรงยาวประมาณเข่าพอดีๆ ทรงเรียบร้อยน่ารักจากญี่ปุ่นค่ะ ผ้าดีมากๆ นิ่มพริ้วสบาย ลายดอกไม้กราฟฟิกน่ารักๆพิมพ์ลงบนผ้าสีเบจออกนู้ดๆดูดีมีสกุล ใส่กับเสื้อเชิ๊ตก็ได้ หรือเสื้อยืดก็ได้ น่ารักมากๆเลยค่ะ ส่งต่อเพียง 300 >>> 200 >>> 120

G4 Pastel Pattern Short Sleeves Shirt / เชิ๊ตแขนสั้นสีเบจลายชมพูพาสเทล เหมือนลายเกล็ดปลา คอวี น่ารักมากค่ะ/ ผ้าชีฟองบาง เนื้อดี ส่งต่อเพียง SOLD เท่านั้นค่ะ

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

✦ ทั้งหมดนี้ สนใจตัวไหนก็สอบถาม (ขนาด, ต่อราคา ฯลฯ) กันเข้ามาได้ทาง pm เลยนะคะ หรือจะ CF ต่อตัวที่ CF แล้วได้ แต่ต้องแจ้งมาก่อนค่ะ แล้วรอ CC จากคนแรกค่ะ กรุณาPMหรือE-Mail นะคะ> < ✦

✦✦✦ ขอบคุณพื้นที่ SBN มากๆเลยค่ะ ✦✦✦

ได้รับรีวิว และคอมเม้นท์จากลูกค้าหลายท่าน แม่ค้าดีใจมากเลยค่ะ เป็นกำลังใจมากๆๆๆๆ
    ♥♥♥♥♥ สำหรับลูกค้าเก่า ลดได้ลดให้สุดๆๆๆ ไม่อั้นเลยค่ะ ขอบคุณทุกท่านมากเลยนะคะ ♥♥♥♥♥

อยากให้เข้าใจว่า zone นี้ไม่ใช่ของโละของไม่ดี หรือมีตำหนิ ถ้าตัวไหนมีตำหนิจะบอกตามตรงในรายละเอียดแต่แรกค่ะ
    แต่บางทีแม่ค้าไม่ได้ใส่จริงๆ เต็มตู้มาก ปล่อยให้กับคนที่อยากได้เลยค่า แม่ค้าเป็นคนรักษาของ โดยเฉพาะเสื้อผ้า
    รักกว่าสมบัติอะไรทั้งหมดและหวงมากทุกตัวค่ะ สอบถามกันเข้ามาได้นะคะ ให้ไซส์ละเอียดทุกตัวคะ

ติดต่อแม่ค้าได้ทาง E-mail หรือ PM นะคะ ♥
    janefjapan@gmail.com นะคะ เช็คบ่อยค่ะ ถ้าไปทำธุระจะตอบช้าหน่อย
    แต่ตอบทุกวัน ภายในวันนั้นแน่นอนค่ะ

~ UPDATE! LINK ห้อง Hi-Street UPDATE สินค้า Brands ของแท้สภาพดีทุกตัวเช่นกันค่ะ
    ▲▲NEW LOT FROM JAPAN▲▲ หลากยี่ห้อ หลายสไตล์ กับ ▲ เสื้อเบสบอล ▲ MISSONI ▲ ELLE ▲ BARNEYS ▲ MUJI ▲ GRANIPH DESIGN T-SHIRT ▲ G.U. (brand ในเครือของ Uniqlo ที่ญี่ปุ่น) ▲ UNIQLO ▲ DISNEY ▲ SNOOPY ▲ COMME DES GARCONS ▲ BCBG ▲ GREYHOUND ▲
    http://siambrandname.com/forum/showt...post1066587932

~ LINK ห้อง HI_END คะ ♥♥♥ KENZO HAT & TOD'S SHOES ♥♥♥

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2562626

ฝาก LINK ใหม่!!!!! ✦✦ HANDMADE SOAP by S h i r o . h a n d m a d e ปลอดภัยและอ่อนโยนต่อผิวพรรณ เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม ให้เป็นของขวัญเก๋ๆในเทศกาลต่างๆ ;D ของพี่สาวแม่ค้า ด้วยนะคะ ✦✦
    http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=295462
    Last edited by jane_f; 03-23-2013 at 11:04 PM.

0/5
    NEW ITEMS ลดราคาพิเศษให้ค่า สอบถามเข้ามาได้ : )
    และลูกค้าท่านใดต้องการดูสินค้า Lot ใหม่เพิ่มเติมอีกมากมาย
    ให้ติดต่อทาง E-mail: janefjapan@gmail.com นะคะ
    รบกวนแจ้งชื่อว่ามาจาก SBN ด้วยค่า เนื่องจากพื้นที่ไม่พอจริงๆค่ะ > <
    ไม่สามารถลงทั้งหมดเยอะๆได้ค่ะ

*ขออนุญาติปล่อยของให้คนที่ CF ก่อนตามลำดับ ที่พร้อมโอนภายใน 2 วันตามที่กำหนดในกฏเท่านั้นนะคะ
    เนื่องจากเจอลูกค้าที่ CF แล้วหายไปเลยก็มีค่ะ ไม่แน่ใจกรุณาอย่าแจ้ง CF เล่นๆนะคะ ท่านใด CF แล้วหายไม่บอกกล่าว จะไม่ขายให้อีกค่ะ

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->