Moisture Lip ลิปสติกสีสด เม็ดสีแน่นจาก WIENNA ขนาด: 3.9 g.ราคาเต็ม 495 บาท ปาดไปไม่ถึง 5ครั้งขายที่ 200รวมส่งค่ะ (พร้อมโอนลดเหลือ 150)

Nyx Slim Lip Pencil ดินสอเขียนขอบปากสีแฟชั่นสุดฮิต #810 NATURAL ใช้คนั้งเดียวค่ะ ส่งต่อที่ 70รวมส่งค่ะ

กระเป๋าเครื่องสำอาง เอสเต้ ของใหม่ เก็บไว้ไม่ได้ใช้ค่ะ ขายที่ 280 (พร้อมโอนลดเหลือ 240)

1.Clarins Shaping Facial Lift Wrap: Retracting Effect 5ml.
2.Clarins Shaping Facial Lift: Lipo-drain Serum 5ml.
3.Clarins Defining Eye Lift: Relieves Eyelid Puffiness 3ml.
4.Clarins Extra-Comfort Toning Lotion: With Aloe Vera 10ml.
(ของใหม่แท้แน่นอนได้จากกล่อง Vanitytrove แต่ไม่ได้ใช้)ขายยกเซ็ต เซ็ตละ 160

(ของใหม่แท้แน่นอนได้จากกล่อง Vanitytroveแต่ไม่ได้ใช้)PUPA Multiplay 3-in-1 Eyeliner ขนาด 0.8g ขายที่ 180 ของเคาท์เตอร์ขนาด 1.2G 650 บาทค่ะ(พร้อมโอนลดเหลือ 150)

(ของใหม่แท้แน่นอนได้จากกล่อง Vanitytrove แต่ไม่ได้ใช้)EARTHs Rose Bath Gel 30ml.+Super High Body Protection Wipes SPF 25 PA+++ น้องเล็ก พกพาสะดวก แค่หยิบออกมาเช็ดให้ทั่วผิวกาย ก็ปกป้องผิวคุณได้ทุกเวลา มีเซ็ตเดียว 80รวมส่งค่ะ

(ของใหม่แท้แน่นอนได้จากกล่อง Vanitytrove แต่ไม่ได้ใช้)Double Serum [Hydric + Lipdic System]: Complete Age Control Concentrate สำหรับ 7 วัน มีเซ็ตเดียว ขายเซ็ตละ 300รวมส่งค่ะ (พร้อมโอนลดเหลือ 250)

ขายเหมา 3ตัว 120บาทค่ะ คุ้มมากๆ (พร้อมโอนลดเหลือ 100)
1. ครีมบำรุงของ Jula's herb สำหรับผิวมัน ขนาดทดลอง 5g.นะคะ ใช้ไป2-3ครั้ง
2.Olay Natural white 20g. อันนี้ใช้ไป2ครั้งค่ะ
3.ลิปเนื้อมอยส์ ออกสีส้มไม่เยอะค่ะ เน้อความวาวและชุ่มชื่น ได้มาจากร้านคามาร์ทค่ะ ปาดไปครั้งเดียว

เซ็ต OP น้ำแร่เพิ่มความชุ่มชื่นปริมาณเท่าที่ยางรัดไว้ค่ะ,ลิปมันผลไม้เหลือพอสมควร,ลิป สีชมพูใช้ไปน้อยมา ใช้แต่กลอสค่ะ ขาย3 ชิ้นไม่แยกขายนะคะ 160>>80 *งดต่อ

ทิ้น OP สำหรับปากและแก้ม เหลือเยอะมากๆค่ะ ของใหม่ 195 บาทอันนี้ส่งต่อไป 130

Lucido-L ของใหม่ 140>>80 รวมส่ง

Revlon สี 628 เหลือเท่าในรูปค่ะ 120 บาท
Revlon สี 025 ปาดไปสองครั้ง 150 บาท>> ซื้อสองแท่งลดเหลือ 230 บาทค่ะ >>พร้อมโอนส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

Benefit Cosmetics Total moisture facial cream มอยส์เจอไรเซอร์ที่มุ่งบำรุงผิวที่แห้ง ขนาดจริง 48.2กรัม ได้มาไม่เหมาะกับผิวค่ะเป็นคนผิวมันมาก ของใหม่ค่ะ ของแท้ 100% ราคาเคาท์เตอร์ 1,700 ขอขายที่ >>990 (พร้อมโอนลดเหลือ 899)
-คุณสมบัติ
Total moisture facial cream มอยส์เจอไรเซอร์ที่มุ่งบำรุงผิวที่แห้ง อันเนื่องมาจามลภาวะและสิ่งแวดล้อมรอบตัว เนื้อครีมเข้มข้น และซึมซาบสู่ผิวได้อย่างล้ำลึกในทันทีที่ใช้ ช่วยรักษาระดับของน้ำใต้ผิว ไม่ให้ระเหยออกไปได้อย่างมีประสิทธิภาพ อ่อนโยนต่อทุกสภาพผิว
ประกอบด้วยส่วนผสมสำคัญ : tri-radiance ช่วยให้ผิวอิ่มเอิบและชุ่มชื่นอย่างฉับพลัน ช่วยกักเก็บความชุ่มชื้น และรักษาระดับความสมดุลของน้ำในร่างกายไม่ให้ระเหยออกไปโดยง่าย ช่วยให้ผิวกระจ่างใส สดชื่นตลอดวัน และสารสกัดจากพืชพันธุ์ธรรมชาติ & แก่นของต้นมะม่วง ที่ช่วยบำรุงผิวที่แห้ง ขาดน้ำ ให้ชุ่มชื่นอย่างล้ำลึก ต่อต้านอนุมูลอิสระจากมลภาวะรอบด้าน และช่วยชะลอการเกิดริ้วรอยก่อนวัย

# Crazy For Caramel ยังไม่ได้แกะใช้ ของใหม่ค่ะ 80
#02 natural ไม่เคยใช้ ไม่เคยแกะเลยค่ะ 140รวมส่ง >>ซื้อคู่ 150พร้อมโอนส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

Tonerของลอรีอัล เป็นสูตรสำหรับ ผิวมันค่ะเหลือประมาน 85% 150รวมส่งแบบPAค่ะ>>100

Dcash Hair Bleaching Powder Lightener Kit - White
ครีมโกรกผมสีขาว มี2อันค่ะ ของใหม่เลยซื้อมาไม่ได้ใช้
อันละ 90 เหมาสองอันเหลือ 160ค่ะ >>140พร้อมโอนส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

[/B][/SIZE]

ฝากกระทู้ เสื้อผ้า กระเป๋า รองเท้า new&used ด้วยค่า
http://sbntown.com/forum/showthread....95385&p=700099

THK*sbn ka

SOLD OUT
SOLD OUT
SOLD OUT
SOLD OUT
SOLD OUT
SOLD OUT
SOLD OUT
SOLD OUT
SOLD OUT
SOLD OUT
SOLD OUT
SOLD OUT
SOLD OUT
SOLD OUT
SOLD OUT
SOLD OUT
SOLD OUT
SOLD OUT
SOLD OUT
SOLD OUT
SOLD OUT
SOLD OUT
SOLD OUT
SOLD OUT
SOLD OUT
SOLD OUT
เขียนคิ้วของเคทสี LB-1ค่ะ ได้มาจากในนี้ แค่ลองเฉยๆ สีมันอ่อนไปสำหรับผมเราค่ะ ได้มา SOLD OUT
เบสเขียว The Faceshop ค่ะของใหม่มือ 1 ของเคาท์เตอร์โรบินสันเชียงใหม่ แท้ 100%ค่ะ SOLD OUT
แป้งฝุ่น เรฟล่อน Touch&Glow #Translucent 2 ใช้ไปครั้งเดียว SOLD OUT
LUNASOL SKINFUSING POWDER FOUNDATION & SMOOTHING MAKEUP BASE SETสี OC02 SOLD OUT
ซองสำหรับใส่แปรง 5ชิ้น SOLD OUT
ชิเซโด้ วิปโฟม เหลือประมาน 90% ของแท้แน่นอนค่าเพราะซื้อจากวัตสัน SOLD OUT
สกินฟู้ดค่ะ ของแท้แน่นอนเพราะได้รางวัลจากแฟนเพจสกินฟู้ดแต่ไม่ได้ใช้ SOLD OUT
CANMAKE Cheek & Cheek #2 เหลือประมาน 80% SOLD OUT
1.Clarins Extra Firming Day Cream 5ml.
2.Clarins Extra Firming Night Cream 5ml.
3.Clarins One-Step Gentle Exfoliating Cleanser: With Orange Extract 5ml.
(ของใหม่ แท้แน่นอนได้จากกล่อง Vanitytrove แต่ไม่ได้ใช้)ขายเป็นเซ็ต เซ็ตละ 140 มีเซ็ตเดียวค่ะ SOLD OUT

thk SBN