Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: กระเป๋ารองเท้าหนังวัวแท้ๆ สภาพดีราคาถูก

Warning Points:
    0/5

Red face กระเป๋ารองเท้าหนังวัวแท้ๆ สภาพดีราคาถูก

................................................................................................................................................................................................

-มีแต่บัญชีธนาคารกรุงเทพค่ะ ขอเลขบัญชีคือการ cf แล้วนะคะ

-ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน/คืน สอบถามและขอดูรูปได้จนกว่าจะพอใจค่ะ

-สะดวกติดต่อทางอีเมลล์ที่สุดค่ะ runnygirl@hotmail.com or pm(ตอบช้านิดนึง)

-cf แล้วโอนภายใน 2 วันนะจ๊ะ ถ้าจะ cc ก็อย่าหายนะคะขอให้บอกกันนิดนึง

.................................................................................................................................................................................................

Used like new กระเป๋ากับรองเท้าหนังวัวแท้ๆค่ะ สภาพดีมากกกก

ลงใหม่ค่ะ

รองเท้ายี่ห้อ charks หนังแท้ค่ะ size uk5 หรือ 38 นิ้ว เท้ายาวประมาณ 23.5-24.5 cm สภาพค่อนข้างดีค่ะ มีร่องรอยการใช้งานทั่วไปนิดหน่อยตามรูปและที่ส้นรองเท้ามีรอยนิดหน่อยไม่น่าเกลียดนะคะเพราะเป็นสีดำเลยเห็นไม่ชัดค่ะ ซื้อมา 3000 กว่าๆ ขอขาย 900 บาท (ส่งลงทะเบียน 30 บาท EMS 50 บาทค่ะ)

1.กระเป๋าถือของคุณผู้หญิงสีขาวใบใหญ่เกือบเท่า A4 ใส่หนังสือขนาด A4 ได้นะคะแต่รูดซิปไม่ได้เพราะจะเกินออกมาหน่อยนึงค่ะ ขอขายราคา 650 บาท (ส่งลงทะเบียน 30 บาท EMS 50 บาทค่ะ)

2.กระเป๋าสะพายข้างสีดำใบใหญ่เกือบเท่า A4 ใส่ของได้เยอะค่ะ ข้างในมีช่องเล็กอีก 1 ช่องค่ะ ขอขายราคา 550 บาท (ส่งลงทะเบียน 30 บาท EMS 50 บาทค่ะ)

3.กระเป๋าเป้สีน้ำตาลหนังแท้ใบใหญ่ ใส่หนังสือขนาด A4 ได้นะคะ ขอขายราคา SOLD บาท (ส่งลงทะเบียน 30 บาท EMS 50 บาทค่ะ)

4.รองเท้าหนังกลับสีดำ size 38 แต่คน size 37 ใส่ได้ค่ะ เท้ายาว 23.5-24.5 cm ใส่ค่อนข้างบ่อยค่ะแต่ยังสวยและสภาพดีนะคะ ขอขายราคา 500 บาท ซื้อในห้างราคาสี่พันกว่าบาทค่ะราคานี้กับสภาพนี้คุ้มมากๆเลยจ้า มีหมุดหลุดไปอันนึงตามรูปนะคะแต่ไม่สังเกตไม่เห็นหรอกค่ะ กลมกลืนๆ ^^ (ส่งลงทะเบียน 30 บาท EMS 50 บาทค่ะ)

5.Fly Now ของแท้นะคะ หนังวัวแท้ๆสภาพดี ขอขายราคา SOLD บาท ซื้อมาเกือบสองพันบาทค่ะ เอาไว้เดินถือชิวๆ (ส่งลงทะเบียน 30 บาท EMS 50 บาทค่ะ)

6.รองเท้าหนังวัวซื้อจากห้างที่เกาหลีค่ะ สภาพดีมากใส่ไม่กี่ครั้งเท่านั้นเพราะซื้อมาเกินขนาดเท้าไปเบอร์นึงค่ะ เหมาะกับคน size38 เท้ายาวประมาณ 24.5-25.5 cm ใครได้ไปคุ้มสุดๆแน่นอนค่ะ ซื้อมาสองพันกว่าบาท ขอขายราคา SOLD บาทเท่านั้น (ส่งลงทะเบียน 30 บาท EMS 50 บาทค่ะ)

พิเศษ ซื้อสินค้าครบ 1000 บาทขึ้นไปรับกระเป๋า harrods ใบจิ๋วไปฟรีๆเลยค่ะ สภาพดีนะคะ (เป็นกระเป๋าที่เอาไว้ใส่ตุ๊กตาหมีตัวเล็กๆอ่ะค่ะแต่ตัวตุ๊กตาไม่ได้ให้นะคะ)

thank you SBN
    Last edited by 25140; 03-15-2013 at 09:09 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->