อ่านนิดนึงจ้า

1. สะดวกส่งทางไปรษณีย์อย่างเดียวค่ะ ไม่สะดวกนัดรับสินค้า

2. ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ เคยให้เปลี่ยนแล้วสินค้าไม่อยู่ในสภาพเดิม T^T

3. เรามีบัญชี SCB ในกทม.ค่ะ

4. เราทำงานประจำด้วยบางครั้งส่งของช้าแต่จะแจ้งทุกครั้งค่ะ ไม่เคยหาย

5. แม่ค้าพูดง่ายและใจดีแล้วก็อยากให้ลูกค้าใจดีกับแม่ค้าด้วยนะคะ ^^

6. สนใจสอบถามทางเมล์ได้ค่ะ xzdreamzx@hotmail.com สะดวกที่สุดแล้ว

ฝากร้านรองเท้าแบรนด์เนมของแท้ไซส์ใหญ่ด้วยค่ะ

http://dreamzshoes.weloveshopping.com

Jeanne Lanvin 100ml.

น้ำหอมแนว floral fruity กลิ่นเด่นๆจะเป็นผลไม้พวกเบอรี่

ใช้ง่าย ไม่ฉุน ไม่ทำร้ายคนรอบข้าง เหมาะกับอากาศร้อน

ที่สำคัญขวดน่ารักมาก วัสดุดี ไม่ก๊องแก๊ง

มีของแถมเป็นน้ำหอมจิ๋วให้ด้วยค่ะ

ฉีดลองกลิ่นไป 3 สปรย์

สภาพ : 98%

ราคา : 1,550 บาท

น้ำหอมขวดจิ๋ว

น้ำหอมของแท้ ปริมาณขวดละ 10ml.

เหมาะสำหรับพกพาเพื่อฉีดเพิ่มระหว่างวัน

หรือผู้ที่ต้องการลองกลิ่นก่อนซื้อขวดใหญ่

ขวดแบ่งเป็นขวดแก้วคุณภาพดี ไม่ก๊องแก๊ง

1. Narciso for her EDT 10ml. = 300 บาท

2. Chloe' EDT 10ml. = 300 บาท

3. Flora by Gucci EDP 10ml. = 300 บาท

ค่าส่งลงทะเบียน 30 บาท 2 ขวดส่งฟรี เหมายกเซต 3 ขวดแถมมีของแถมค่ะ

น้ำหอมของแถม

เลือกกลิ่นได้ค่ะ

- 5ml. Lanvin Eclat d'Arpege / Miss Dior Blooming Bouquet

- 2ml Valentino Rock’n Rose / Versace bright crystal

สนใจสอบถามทางเมล์ได้ค่ะ xzdreamzx@hotmail.com

ขอบคุณค่ะ ^^