Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: Sale:::ส่งแบบลงทะเบียนฟรีทุกรายการ:::...กระเป๋าใส่ คสอ // ใส่ ชั้นใน // ใส่ขวด, กระปุุ๊กครีม // และอื่นๆอีกมากมาย

Warning Points:
    0/5

Red face Sale:::ส่งแบบลงทะเบียนฟรีทุกรายการ:::...กระเป๋าใส่ คสอ // ใส่ ชั้นใน // ใส่ขวด, กระปุุ๊กครีม // และอื่นๆอีกมากมาย

สั่งวันนี้ส่งฟรีแบบลงทะเบียนทุกชิ้นค่ะ เพียงแค่คุณบอกว่ามาจาก SBN // EMS ขอเพิ่ม 50 บาทค่ะ

แม่ค้าใจดีค่ะ ต่อรองได้นิดหน่อย ขายได้ขายเลย
    รบกวนติดต่อแม่ค้าทางเมลหรือ โทรมา จะสะดวกที่สุดเลยค่ะ

รบกวนสละเวลาของท่านในการอ่านซักนิดนึงนะคะ

-cf แล้วช่วยแจ้งโอนภายใน 24 ชม. ค่ะ
    -สินค้าทุกชิ้น ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนนะคะ เนื่องจากเคยให้เปลี่ยนแล้วแต่สินค้าไม่อยู่ในสภาพเดิมค่ะ
    -แม่ค้ามีบัญชี
    *****ธนาคารกสิกรไทย
    *****ธนาคารไทยพานิช
    -แม่ค้าส่งของวันจันทร์ - ศุกร์หลังจากโอนเงินค่ะ
    -สนใจหรือขอดูรูปเพิ่มเติม ได้ที่เมลนี้ค่ะ jiennattida@gmail.com
    เบอโทร 0856618891 line ID: JiEN ค่ะ

Let's Go

LV mirror งานสวยมากค่ะ มี 4 แบบ
    ปกติหน้าร้านอยู่ใบละ 890บาทลดล้างเหลือ>>>ใบละ 450 บาทเท่านั้น ทุกแบบทุกสไตล์ราคาเดียวค่ะ
    ปล กระเป๋างานดีค่อนข้างหนักค่ะ

แบบที่ 1 สีน้ำตาลเช้มสวยค่ะ เหลือ 2 ใบเท่านั้นค่ะ!!! ไม่มีคำบรรยาย ไปดูรูปกันเลยดีกว่าจ๊ะ

แบบที่ 2 สีน้ำตาลเช้มสวยค่ะ เหลือ 2 ใบเท่านั้นค่ะ!!! ไม่มีคำบรรยายเช่นกัน ไปดูรูปกันเลยดีกว่าจ๊ะ

แบบที่ 3 สีดำสวยค่ะ คาดอก คาดเอว เหลือ 3 ใบเท่านั้นค่ะ!!! ไม่มีคำบรรยายเช่นกัน ไปดูรูปกันเลยดีกว่าจ๊ะ

แบบที่ 4 งานหนังน่ารักเว่อร์ เหลือ 5 ใบเท่านั้นค่ะ!!! ไม่มีคำบรรยายเช่นกัน ไปดูรูปกันเลยดีกว่าจ๊ะ

กระเป๋าใส่เครื่องสำอางค์ค่ะ // ใส่ชั้นใน // ใส่ขวด // กระปุ๊กครีม //และอื่นๆ เหลือ 4 ใบเท่านั้น

ใบ 1, 2 ขนาดเล็กสุด w 19*15cm. h 12.5cm.
    เหลือ 2 ใบค่ะ มีลาย Gucci กะ Fendi ใบเล็กน่ารักค่ะ เหมาะสำหรับคนมี คสอ น้อย ไว้พกติดรถ หรือติดตัวได้ค่ะ
    *** ในรูปเทียบกับกล่องใส่ซีดีให้ดูนะคะ
    ปล ขอโทษค่ะลืมถ่ายมุมบนให้ดู ขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ
    ราคา 480 บาท >>> ลดเหลือ ใบละ 350 บาทเท่านั้น

ใบที่ 3 ขนาดกลาง w 22*17.5cm. h 14cm.
    เหลือ 1 ใบค่ะ มีลาย Gucci ค่ะ
    *** ในรูปเทียบกับกล่องใส่ซีดีให้ดูนะคะ ใบนี้ขนาดกำลังดีสวย เหมาะสำหรับคนมี คสอ ไม่เยอะมาก ไว้พกติดรถสวยได้ทุกทีทุกเวลาค่ะ
    ปล ขอโทษค่ะลืมถ่ายมุมบนให้ดู ขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ
    ราคา 590 บาท >>> ลดเหลือ ใบละ 450 บาทเท่านั้น

ใบที่ 4 ขนาดใหญ่สุด w 27.5*22 h 18cm.
    เหลือ 1 ใบค่ะ มีลาย Fendi ค่ะ ใบนีคุ้มค่ะ ใบใหญ่จุใจ ใส่เสื้อผ้า ชั้นในได้ หรือจะใส่ขวดครีมขวดใหญ่ๆ ก็เอาอยู่ เหมาะแก่การพกไปต่างจังหวัด หรือพกติดรถก็ได้ค่ะ
    *** ในรูปเทียบกับกล่องใส่ซีดีให้ดูนะคะฃ
    ราคา 700 บาท >>> ลดเหลือ ใบละ 550 บาทเท่านั้น

ภาพด้านในกระเป๋าค่ะ ทุกไซส์ทุกใบเป็นเหมือนในภาพค่ะ

ข้างบนฝากระเป๋าเป็นที่ใส่แปรงค่ะ ทุกไซส์ทุกใบเป็นเหมือนในภาพค่ะ

1. กระเป๋า CHANEL mirror ใบนี้สภาพดีค่ะ สวย ไฮโซมาก ถือได้ทุกโอกาสเลยค่ะ มีถุงให้ค่ะ
    ส่งต่อ 800 บาทค่ะ

2. กระเป๋า LV mirror ใบนี้หนังดี ข้้างในกระเป๋าเป็นผ้ากำมะหยี่ค่ะ จุของได้เยอะ สภาพสวยมากๆ มีถุงให้ค่ะ
    ส่งต่อ 1,000 บาทค่ะ

3. กระเป๋า Burberry mirror
    ----------------------- ขายแล้วค่ะ -----------------------

4. กระเป๋า Hermes mirror ของจริงสีเขียวขี้ม้า จุของได้เยอะ ค่ะ สภาพดี สวยไฮโซ ถือได้ทุกโอกาสค่ะ มีถุงให้ค่ะ
    ส่งต่อ 800 บาทค่ะ

5. กระเป๋า jimmy choo mirror ใบนี้สีม่วงสวยค่ะ จุของได้เยอะ มีสายสะพายให้ สภาพดีค่ะ ห้อยป้าย
    ส่งต่อ 500 บาทค่ะ

6. กระเป๋า kipling mirror มีตำหนิด้านนอกนิดหน่อยค่ะ ไม่สังเกตุ มองไม่เห็น แต่ข้างในกระเป๋ายังสวยอยู่ ทรงกระเป๋าสวย มีสายสะพายให้ ขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ
    ส่งต่อ 400 บาทค่ะ

1. เอวยืดได้ถึง38 ยาว34
    ส่งต่อ 100 บาทค่ะ

2. เอว30 สะโพก34 ยาว16

3. เอว31 ยาว17
    ----------------------- ขายแล้วค่ะ -----------------------

4. เป็นกรโปร่งฟรีไซส์ค่ะ เอว, สะโพก 32 ยาว17
    ส่งต่อ 80 บาทค่ะ

5. เอว24-32 ยาว12
    ส่งต่อ 60 บาทค่ะ

6. เอว30 สะโพก38 ยาว11ครึ่ง
    ส่งต่อ 80 บาทค่ะ

7. เอวต่ำ32 ยาว9

8. เอวต่ำ33 ยาว9

9. อกยืดได้ถึง40 ยาว34
    ส่งต่อ 130 บาทค่ะ

10. อกไม่เกิน38 ยาว31

11. อกยืดได้ถึง36 ยาว39
    ส่งต่อ 150 บาทค่ะ

12. อกไม่เกิน38 เอวยืดได้ถึง34 ยาว44
    ส่งต่อ 200 บาทค่ะ

13. อกยืดได้ถึง36 ยาว35
    ส่งต่อ 120 บาทค่ะ

14. อกไม่เกิน52 ยาว30
    ส่งต่อ 120 บาทค่ะ

15. อก54 ยาว35

16. อกได้ถึง60 ยาว30

17. อก36-42

18. อกfreeside

19. อกได้ถึง36 ยาว22

20. อกไม่เกิน36

21. freeside

22. freeside
    ส่งต่อ 40 บาทค่ะ

23. freeside อกได้ถึง80

24. อกได้ยถึง40 ยาว34

25. อกยืดได้ถึง38

26. ----------------------------------------

27. อก40
    ส่งต่อ 60 บาทค่ะ

28. อกไม่เกิน35
    ส่งต่อ 50 บาทค่ะ

29. อกไม่เกิน 35 ยาว22ครึ่ง
    ส่งต่อ 90 บาทค่ะ

30. อกไม่เกิน35 ยาว23ครึ่ง

31. อก free 36+++ ได้ถึง42 ยาว30

32. อก free 36+++ ได้ถึง48 ยาว22ครึ่ง
    ส่งต่อ 90 บาทค่ะ

33. freesideค่ะ อกหไม่เกิน58 ยาว32

34. อกได้ถึง36 เอวไม่เกิน30 สะโพกยืดได้ถึง42 ยาว30
    ส่งต่อ 180 บาทค่ะ มือ1 ค่ะ ยังไม่เคยซัก ยังไม่เคยใส่

35. อกไม่เกิน36 เอวจั๊ม ยืดได้ถึง32 ยาว31ครึ่ง
    ส่งต่อ 150 บาทค่ะ มือ1 ค่ะ ยังไม่เคยซัก ยังไม่เคยใส่

36. อกไม่เกิน38 ยาว26
    มือ1 ค่ะ ยังไม่เคยซัก ยังไม่เคยใส่

37. อกไม่กิน33 เอวไม่เกิน28 สะโพกไม่เกิน36
    มือ1 ค่ะ ยังไม่เคยซัก ยังไม่เคยใส่

เสื้อ 4 ตัว และกระเป๋า 1 ใบ ทั้งหมดนี้ 150 บาทค่ะ รวมส่งแบบลงทะเบียนค่ะ // EMS ขอเพิ่ม 50 บาทค่ะ

อก 38

อก34

อก38

อกไม่เกิน 36

กระเป๋าสีขาว ข้างนอกมีรอยนิดหน่อย ข้างในยังเนียบอยู่ค่ะ

^^รองเท้า "VANS" คู่ละ 1,000 มีไซส์ตั้งแต่ 4.5 - 11 มีหลายสีค่ะ แวะชมกันก่อนคะ สั่งวันนี้ส่งแบบลงทะเบียนฟรีค่ะ

ใส่คู่ไปเที่ยวกะคุณแฟน น่ารักมากเลยนะตะเอง

สั่งวันนี้!!!! ส่งแบบลงทะเบียนฟรีค่ะ ตั้งแต่วันนี้ถึง 20 มกราคม 2556 ค่ะ

ขอบคุณค่ะ^^[/B][/COLOR][/SIZE]

[/center]

*******ปล. สินค้าทุกคู่ "NO BOX" นะคะ เนื่องจากไม่มีพื้นที่ในการจัดเก็บเพราะแต่ละ LOT มาเยอะมากค่ะ

*******ปล. สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนนะคะ เนื่องจากเคยให้เปลี่ยนแล้วแต่สินค้าไม่อยู่ในสภาพเดิมค่ะ

*******ปล. สินค้ามีสีอื่นอีกนะคะ สอบถามเพิ่มเติมได้ค่ะ สอบถามความยาวเป็นเซ็นได้ค่ะ

>>> งานดี สีสด และสวยมากค่ะ ต่างกันแค่พื้นรองเท้าค่ะ โดยปกติแล้ว "VANS" เหมาะสำหรับคนเล่นสเก็ตบอร์ดค่ะ พื้นรองเท้าจะหนืดๆค่ะ เพราะว่าจะได้เกาะสเก็ตบอร์ดค่ะ แต่งานของเราต่างกันแค่พื้นรองเท้าค่ะ พื้นรองเท้าจะเป็นยางธรรมดาค่ะ.......

ตารางไซส์รองเท้าค่ะ

VANS สีฟ้าสดใส

VANS สียีนส์ น้ำเงินเข้ม

VANS สีฟ้าน้ำทะเล รูปที่ถ่ายแม่ค้าถ่ายเทียบไซส์ 4.5 กับ ไซส์ 11 ให้ชมนะคะ

VANS สีแดงเสือดนก คู่นี้สวยค่ะ รูปที่ถ่ายแม่ค้าถ่ายเทียบไซส์ 4.5 กับ ไซส์ 11 ให้ชมนะคะ

VANS สีเทาก็น่ารัก

VANS สีดำ

VANS สีดำล้วน ก็เท่ไปอีดแบบค่ะ

เชือกรองเท้า คู่ละ 20 บาทค่ะ มีสีอื่นอีกนะคะ สอบถามเพิ่มเติมได้ค่ะ

Last edited by JiEN; 01-18-2013 at 10:31 AM. Reason: แก้คำผิดค่ะ

Warning Points:
    0/5
    เดรส//เสื้อ ให้ นม คุณ ลูก มีตัวเดียวค่ะ ของใหม่ยังไม่ได้ซักค่ะ ซื้อมาผิด><" คิดว่าเป็น เดรสธรรมดา TT
    ซื้อมา 400 บาท
    >>>ส่งต่อ 350 บาทร่วมส่งแบบลงทะเบียนค่ะ

สนใจติดต่อ Jiennattida@gmail.com โทร 085-6618891

มีบัญชี****กสิกรไทย // **** ไทยพานิช ค่ะ

ไหล่กว้าง 16 นิ้ว // อกไม่เกิน 44 นิ้ว // เอว-สะโพก free side กว้าง 45 นิ้ว // ยาว 32 นิ้ว

ที่ให้นมคุณลูกค่ะ ทั้งฝั่งซ้ายและขวาค่ะ

ปกเสื้อ

มีกระเป๋าด้านขาวค่ะ

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->