Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ส่งต่อ คสอ.มากมายค่ะ mac/lancome/estee/clinique/bloom/laura mercier เริ่มต้นที่ 150 บาท!

Warning Points:
    0/5

ส่งต่อ คสอ.มากมายค่ะ mac/lancome/estee/clinique/bloom/laura mercier เริ่มต้นที่ 150 บาท!

ส่งต่อเครื่องสำอางค่ะ มือใหม่หัดขาย ฝากด้วยนะคะ
    โอนก่อนได้ก่อนค่ะ
    รบกวนติดต่อทาง 089-8905091 แม่ค้าจอยค่ะ
    chawa_koy@hotmail.com > ไม่สะดวก pm ค่ะ

Warning Points:
    0/5

ลิป ESTEE LAUDER
    สี 188 rubellite
    ทาแล้วชมพูกุหลาบ สวยมากค่ะ หอมกลิ่นกุหลาบ
    ติดทนมาก
    long lasting lipstick เนื้อแน่นมากๆค่ะ
    เหลือประมาณ 90%

320 บาท

LANCOME
    color fewer dewy shine สี 205
    เนื้อฉ่ำ บำรุงปาก แทบไม่ต้องทากลอสเลยค่ะ สีส้มนมๆ สวยมาก
    แพคเกจก็สวย ช๊อบ ชอบ
    ตีต่ำๆ 95%ค่ะ ใช้น้อยมาก
    420 บาท
    ราคาเต็ม 1,100 แหนะ
    vv
    v
    ด้วยเทรนด์ของสาวญี่ปุ่นและเกาหลีฟีเวอร์ที่ช่างคลั่งใคล้ในสีสันสดใสกำลัง มาแรงในเมืองไทยเสียเหลือเกิน ! ยิ่งเฉพาะช่วงซัมเมอร์ด้วยแล้ว ลิปสติกแวววาว สีสันเจิดจ้า สามารถเพิ่มดีกรีความร้อนแรงให้กับริมฝีปากได้พลิกโฉมอย่างสวยสะดุดตา !

เทคโนโลยี ส่องประกายเจิดจรัสใหม่บนเรียวปากสวยหยาดเยิ้ม
    ด้วยเทคโนโลยีสะท้อนแสง Light Enhancer SystemTM จากการผสานของออยล์หลากชนิด กับเม็ดสีและอนุภาคประกายมุก เพื่อเพิ่มการสะท้อนแสงและเปล่งประกายสีสันวาววับเจิดจรัสอย่างแท้จริง ด้วยอณูแว็กซ์แวววาวและสารคงสีสันสวยไม่ลบเลือน COLOR FEVER SHINE จับแสงพร้อมปรุงแต่งเรียวปากด้วยม่านสีบางใส

เนื้อสัมผัส เนียนลื่นไม่มีสะดุด
    เนื้อครีมนุ่มเบาราวขนนกของ COLOR FEVER SHINE อุดมด้วย Cosy & Smooth Polymer TM การหลอมรวมโพลีเมอร์เนื้อเนียนนุ่มเข้ากับโจโจบาบัตเตอร์ เพื่อความเนียนลื่นยากที่จะทัดเทียม แนบสนิทเป็นเนื้อเดียวกับริมฝีปาก เนียน นุ่ม และชุ่มชื่นนานนับชั่วโมง มอบทุกความรื่นรมย์ดุจเดียวกับลิปสติกแบบดั้งเดิม ทว่าหรูหรากว่าอย่างเหลือเชื่อ

Laura mercier
    เบสตัวเทพ
    tinted moisture spf 20-oil free
    สี nude ค่ะ 14.7 ml
    เหลือประมาณ 70%
    250 บาท

ETUDE
    dear darling gloss เบอร์ 19
    สีชมพูใสๆ พร้อมกลิตเตอร์น่ารักๆ
    ไม่เคยใช้เลยจ้า
    180 บาท

tutti cuti
    ลิปกลอสสีชมพูน่ารัก
    ไม่เคยใช้เลยค่ะ เก็บไว้เลยมีรอยถลอกตรงตลับ
    150 บาท

MAC รุ่น limoted edition ค่ะ
    เป็นลายกระต่ายบันนี่ รุ่นนี้ไม่เข้าไทยค่ะ ซื้อจากออสเตรเลีย
    tinted lip conditioner spf 15
    สวยแวววาว บำรุงริมฝีปาก แล้วยังกันแดดอีกด้วย
    ทาแล้วฉำ่น่ารักมากค่ะ สีชมพูหวานๆ
    ถลอกนิดนิดนะคะ แต่ยังสวยค่ะ
    90%
    350 บาท

LANCOME โทนิค เอคลา โทนเนอร์
    โทนเนอร์ทำความสะอาดผิวค่ะ ของใหม่ ยังไม่เคยใช้เลย
    50ml
    200 บาท

BLOOM
    sheer color cream
    rouge ทาปากและแก้มค่ะ สีชมพูอมแดงกุหลาบระเรื่อ
    พร้อมกลิ่นกุหลาบ หอมๆ
    ทนมากค่ะ ทาแก้มสวยดี
    เหลือ 95%
    ลายบนฝาเลือนนิดนะคะ

399 บาท

LANCOME
    color design สี fashion icon metalic
    สีแดงสด พร้อมกลิทเทอร์ ทาแล้วเด้งมากค่ะ
    ใช้ไปสามครั้ง
    270 บาท
    ถูกกว่ามิสทีนบางรุ่นอีกง่ะ

MAC
    B-CUP A80
    สีชมพูกลีบบัว ทาแล้วนู้ดๆ แต่งหน้าจัดๆทาสีนี้แล้วงามมากค่ะ
    เหลือ 70%
    299 บาท

clinique สี 412 peach blossom
    color surge butter shine lipstick
    สีส้มนมๆ ทาแล้วชุ่มฉ่ำแวววาว สวยมากกกค่ะ
    ไม่ต้องพึ่งกลอสเลยง่ะ สีสวยมากๆ
    เหลือ 90%
    ซื้อมาแสนแพง ขายถูกๆ 450 บาท

Estee Lauder
    intense LipCream
    707 Flirtatious
    แค่ชื่อสีก็สวยแล้วค่ะ ของจริงทาแล้วยิ่งสวย
    ที่สำคัญ ชอบแพคเกจค่ะ สวยมาก
    เหลือประมาณ 30%
    200 บาท

NARS
    Make up primer ตัวเทพ
    ทาแล้วเนียน เป็นธรรมชาติ ช่วยให้เมคอัพติดทนค่ะ
    51 ML ไซส์จริงค่ะ
    98%เลยตัวนี้ ใช้ไปครั้งเดียวแบบงกๆ
    600 บาท
    Last edited by acidJoY; 01-08-2013 at 05:51 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->