มารู้จักกับ Dip-Dye Hair กันคะ

สวย ง่ายๆ ทำเองก็ได้
ที่สำคัญ++++ล้างออกได้นะค่ะ+++++++

ภาพสินค้าจริงคะ

สำหรับคนที่ยังไม่รู้จักเทรนด์ Dip-Dye Hair แฟชั่นเปลี่ยนสีผมสุดจี๊ดที่ปลายผม โดยใช้เทคนิคจุ่มสี ซึ่งเป็นเทรนด์ที่ได้รับความนิยมเป็นอย่างมากในหมู่ดารา คนดัง รวมถึงสาว ๆ ที่ตามเทรนด์ตลอดเวย์ ประมาณว่า... เทรนด์ไหนมา เทรนด์ไหนอิน ฉันไม่เคยพลาด... ดูได้ที่นี่เลยจ้า

คุณสมบัติ
ใช้สำหรับเปลี่ยนสีผมชั่วคราว ติดทนนาน 2-3 วัน และหลุดออกเมื่อสระผม ไม่ทำให้ผมเสียเพราะไม่กัดสีผม เหมาะสำหรับผู้ที่ไม่ต้องการเปลี่ยนสีผมถาวร ต้องการเปลี่ยนแปลงตัวเองในวันหยุด ปาร์ตี้ หรือตามกระแสแฟชั่นดารา สีชอล์ก สามารถเก็บไว้ได้นานเป็นปีเลยค่ะ ทั้งนี้ผมอาจจะแห้งก่อนและหลังใช้ควรลงครีมบำรุงคอนดิชันเนอร์ด้วยนะคะ คุณภาพสินค้าเกรดAAA กันเหงื่อ กันน้ำ(แค่ละอองฝนนะ)

วิธีใช้ :
1. แบ่งช่อผมออกมาทีละนิด แล้วจับบิดเป็นเกลียวหลวม ๆ ใช้สีชอล์กระบายช่อผมเฉพาะส่วนกลางถึงปลายผม หรือบริเวณที่ต้องการ หากอยากระบายสีให้ติดเร็วขึ้น ลองลูบน้ำใส่ปลายผมซะหน่อยจะช่วยได้
2 หลังจากระบายสีทั่วแล้ว ให้ใช้หวีแปรงช่วงสางให้ก้อนสีชอล์ก ที่กระจุกติดที่ผมหลุดไป เหลือแต่เส้นผมที่เปลี่ยนสีแล้ว
3 ทำช่อต่อไปจนได้ผมทูโทนสีใหม่ทั่วทั้งปลายผมหรือบริเวณที่ต้องการ จากนั้นรอจนผมแห้ง แล้วเซตทรงผมได้ตามต้องการเลย หากต้องการให้สีติดทนนานยิ่งขึ้น แนะนำให้ใช้ที่หนีบ/ม้วนผมหนีบทับอีกครั้งค่ะมีไว้ไม่ตกเทรนนะจ๊ะ ราคาเบาๆ เล่นได้ในวันที่อยากสนุก อยากปาร์ตี้กะเพื่อนสาว สวยแบบอินเทรน.. ลองดูค่ะแล้วจะชอบ

ภาพตัวอย่าง

การสั่งซื้อ
24 สี 390 รวมส่งคะ สนใจมีทางติดต่อ3 ทางคะ
1.ติดต่อ 0909693986
2.mail : l_lalala_a@yahoo.com
3.PM