Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ***pokky ชาเขียว giant & kitkatชาเขียว/ซากุระ/สตอเบอร์รี่ & บลูเบอร์รี่ ชีสเค้กlimited edition ***

Warning Points:
    0/5

***pokky ชาเขียว giant & kitkatชาเขียว/ซากุระ/สตอเบอร์รี่ & บลูเบอร์รี่ ชีสเค้กlimited edition ***

KITKAT พร้อมส่งมากมายค่ะ ขายทั้งแบบปลีกและส่งค่ะ พร้อมส่ง รส ชาเขียวยอดฮิต / ซากุระ แสนหอม / สตอเบอร์รี่แสนหวาน / บลูเบอร์รี่ชีสเค้ก LIMITED EDITION ภูเขาไฟฟูจิ ค่ะ

POKKY ชาเขียว GIANT LIMITED EDITION รสหอมหวาน อร่อยมากๆค่ะ ^v^ หายากมากค่ะ

** สามารถนำไปเป็นของขวัญปีใหม่ให้ใครหลายต่อหลายคนได้เลยนะคะ แต่ละรสอร่อยๆทั้งนั้นเลยค่ะ 1 กล่อง แจกได้ทั้งแผนกออฟฟิศเลยนะคะ **

@@คิดค่าจัดแบบลงทะเบียนชิ้นละ 50 บาทนะคะ@@
    มีบัญชี ธนาคารกสิกรไทยค่ะ ติดต่อได้ที่เบอร์ 086-974-7427 นะคะ ติดต่อได้ถึง 21/12/12 นะคะ นอกนั้นขอเป็นอีเมลล์ p.suthita@gmail.com หรือ WHATSAPP& LINE นะคะ แม่ค้าต้องกลับไปบินจ้า กลับมาอีกที 31/12/12 นะคะ แต่ระหว่างนั้นสามารถติดต่อ line ชื่อ suthita แทนได้นะคะ มีคนส่งของที่ไทยให้ได้ค่ะ

รสชาเขียว แสนแร่อยค่ะ ขายส่งกล่องใหญ่ 1 กล่องมี 10 ชิ้นกล่องกระดาษเล็ก ( ใน 1 ชิ้นกล่องกระดาษเล็กมี 3 ห่อ แยกค่ะ ) 780 บาท ขายปลีก 80 บาทต่อกล่องกระดาษเล็กค่ะ ( ขั้นต่ำ 2 กล่องนะคะ ) พร้อมส่ง 1 กล่องค่ะ

รสสตอเบอร์รี่ แสนหวานค่ะ ขายส่งกล่องใหญ่ 1 กล่องมี 10 ชิ้นกล่องกระดาษเล็ก ( ใน 1 ชิ้นกล่องกระดาษเล็กมี 3 ห่อ แยกค่ะ ) 780 บาท ขายปลีก 80 บาทต่อกล่องกระดาษเล็กค่ะ ( ขั้นต่ำ 2 กล่องนะคะ ) พร้อมส่ง 1 กล่องค่ะ

รสซากุระ แสนหอมค่ะ ขายส่งกล่องใหญ่ 1 กล่องมี 10 ชิ้นกล่องกระดาษเล็ก ( ใน 1 ชิ้นกล่องกระดาษเล็กมี 3 ห่อ แยกค่ะ ) 780 บาท ขายปลีก 80 บาทต่อกล่องกระดาษเล็กค่ะ ( ขั้นต่ำ 2 กล่องนะคะ ) พร้อมส่ง 1 กล่องค่ะ

รสบลูเบอร์รี่ชีสเค้ก LIMITED EDITION ภูเขาไฟฟูจิ สวย เก๋มากค่ะ รสชาติ อร่อยมากก 490 บาทค่ะ พร้อมส่ง 1 กล่อง (อันนี้งดขายแยกนะคะ)

POKKY ชาเขียว แท่งยักษ์ หอมหวาน อร่อยมากๆค่ะ หายากมากกก มี 18 แท่งในกล่องค่ะ (งดแยกค่ะ) 590 บาทค่ะ พร้อมส่ง 2 กล่องค่ะ

สนใจสอบถามได้นะคะ งด CC นะคะ ขอบคุณค่า

Warning Points:
    0/5

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->