Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ครีม aura white ของแท้ ราคาถูกที่สุดที่นี่คะ อยากหน้าขาวสวยใสต้อง aura white นะค่ะ พิสูจน์ได้ใน 2 สัปดาห์ค่ะ

Warning Points:
    0/5

Cool ครีม aura white ของแท้ ราคาถูกที่สุดที่นี่คะ อยากหน้าขาวสวยใสต้อง aura white นะค่ะ พิสูจน์ได้ใน 2 สัปดาห์ค่ะ

สนใจติดต่อได้ที่เมลล์ candyshoppp@hotmail.com

เฟสบุค http://www.facebook.com/pages/Me-Sis...7431911?ref=hl
    เข้าไปกดไลค์กันก่อนนะค่ะ

ติดต่อโดยตรง 0873151754 หรือ 0805706516

line: annett , whatapp: 0805706516

ชื่อบัญชี ชลณี พูลนิล

scb เลขบัญชี 2372135151 สาขา มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
    กรุงไทย เลขบัญชี 4650229405 สาขา มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
    กรุงศรี เลขบัญชี 3301307474 สาขา ถนนประชาอุทิศ

ยากผิวขาวเนียนใส ไร้ปัญหาของผิว เลือก Aura white นะคะ

#Aura white 1เซท ประกอบด้วย
    1.ครีมกลางคืน Aura whiteแอปเปิ้ลเขียว
    2.ครีมกลางวัน Aura white ส้ม(ครีมกลางวันมีกันแดด) ช่วยให้หน้าขาวใส ไร้ริ้วรอย สวยใส
    อย่างเป็นธรรมชาติ พร้อมลดริ้วรอย กระ จุดด่างดำ รอยหมองคล้ำ พร้อมปกป้องผิวจากการทำลายของแส
    งแดด ลดฝ้าและรอยแผลเป็นอย่างเห็นได้ชัด อุดมไปด้วย วิตามิน B3 B5 เข้มข้น
    สร้างสรรค์ขึ้นเพื่อให้ผิวกระจ่างใส แม้ในผิวแพ้ง่าย ทำให้ผิวหน้าขาวใสอย่างเป็นธรรมชาติ พิสูจน์ภายใน
    2อาทิตย์ เห็นผล100เปอร์เซ็นคะ
    3.และในเซทยังมีสบู่คลอลาเจนโกล สบู่เนื้อฟองละเอียด สำหรับผิวที่บอบบาง สารสกัดจากทองคำและน้ำผึ้ง
    ช่วงบำรุงผิวพรรณ ผิวหน้านุ่มชุ่มชื่น ลดการเกิดริ้วรอยก่อนวัย ปรับสภาพผิวให้ขาวเนียนใส ไร้ริ้วรอย
    4.ตัวเสริม เซรั่มแอปเปิ้ล Aura white ตัวท๊อป ช่วยรักษาสิว-ฝ้า-จุดด่างดำ ทำให้ผิวขาวกระจ่างใส x2เลยคะ
    มีส่วนผสมของอาบูตินบริสุทธิ์100เปอร์เซน.

>>>นอกจากนี้ยังมีครีมทาตัว aura white super wink เพื่อผิวขาวอมชมพูพร้อมกันแดดการันตีจากรีวิวมากมาย
    >>> และAura white Rest Mask
    เพิ่มความชุ่มชื้นแก่ผิวหน้า ช่วยปรับสภาพผิวหน้าของคุณทำให้ผิวหน้าขาวใสเปล่งปลั่ง
    คืนความนุ่มนาลให้แก่ผิว ลดความหมองคล้ำ ริ้วรอย และจุดด่างดำบนใบหน้า
    เพียงลูบไล้ครีมเบาๆทั่วใบหน้าก่อนนอน1-2ครั้งต่อสัปดาห์

Our Product : AURA WHITE
    1. AURA WHITE set ราคาเซตละ 1100 บาท
    - สบู่คอลลาเจน
    - AURA WHITE orange day cream (ครีมส้ม สำหรับกลางวัน)
    - AURA WHITE green apple night cream (ครีมแอปเปิ้ลเขียว สำหรับกลางคืน)

2. SERUM apple (เซรั่มแอปเปิ้ล) 10 ml 400 บาท, 30 ml 900 บาท

3. AURA WHITE super wink (ครีมทาตัวซุปเปอร์วิ้ง) 800 บาท

4.AURA WHITE Rest Mask (มาร์คสุดเริ่ด หน้านิ่มสุดๆ) 1900 บาท

1. AURA WHITE set ราคาเซตละ setเล็ก 1100 บาท,setใหญ่ 2800 บาท
    - สบู่คอลลาเจน
    - AURA WHITE orange day cream (ครีมส้ม สำหรับกลางวัน)
    - AURA WHITE green apple night cream (ครีมแอปเปิ้ลเขียว สำหรับกลางคืน)

2. SERUM apple (เซรั่มแอปเปิ้ล) 10 ml 400 บาท, 30 ml 900 บาท

3. AURA WHITE super wink (ครีมทาตัวซุปเปอร์วิ้ง) 800 บาท

4.AURA WHITE Rest Mask (มาร์คสุดเริ่ด หน้านิ่มสุดๆ) 1900 บาท

เซตเล็กค่า 10 ml สบู่ 1 ก้อน

อย ค่า มั่นใจได้เลยค่ะ

รีวิวลูค้าค่ะ

ขอบคูณ SBN ค่ะ

Warning Points:
    0/5

Re: ครีม aura white ของแท้ ราคาถูกที่สุดที่นี่คะ อยากหน้าขาวสวยใสต้อง aura white นะค่ะ พิสูจน์ได้ใน 2 สัปดาห์ค่ะ

เป็นเซรั่มที่มีคุณภาพ ราคาไม่แพง สาวแพ้ง่ายต้องลอง
    หากสนใจสร้างรายได้ง่ายๆบนโลกออนไลน์ที่นี่ สมัคร slotxo

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->