Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 3 1 2 3 LastLast
Results 1 to 10 of 25

Thread: มาโพสต์ชุดน้องหมีกันจ้าๆๆๆ jumpsuit tee rak***

sprintky's Avatar
    sprintky is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    วันนี้มีฤกษ์ได้ว่าง ได้พักแล้วๆๆ หลังจากทำแต่งานๆๆๆส่งอาจารย์
    ขอพักแปปมา อวดชุดน้องหมี ชุดใหม่ดีกว่า

ชุดหมีเก่ง ชุดนี้ใส่ได้หลายแบบดี ชอบๆๆ เป็นผ้าป่านสีขาว ลูกไม้ใส่สบายดีๆ
    ชุดเก่งวันนี้เป็นของร้าน boutiquethelook คะ ของพี่กิ๊กเรานี่เอง( รอบหน้าน้องขอส่วนลดด้วยนะ อิอิ )
    Ps. ก่อนดูโปรดทำใจกับหุ่นอันแบนๆหน่อยนะคะ อิอิ

มาเริ่มแบบแรก แบบเปิดไหล่ข้างนึง

ด้านข้าง แบนได้อีกเรา อิอิ

แบบที่ 2 ไหล่เริ่มตกๆๆ ขอ sexy หน่อยๆ 555

แบบสุดท้าย เริ่มอยาก sexy ขอเป็นเกาะอกเลย แต่เจ้าอกดันไม่เอื้ออำนวยเลย *-*
    ด้านหลัง sexy ไม่ขึ้นจริงๆๆ

**จริงๆได้อีกแบบนะคะ ใส่แบบเกาะไหล่ทั้ง 2 ข้างเลย เรียบร้อย หวานมากๆๆ ได้คนละ look ละแนวเลย แต่ลืมถ่ายอ่า หมดแล้วๆๆ ทำใจกับหุ่นของหนูหน่อยนะคะ เศร้าๆ

มาโพสต์ชุดหมีตัวเก่ง ตัวโปรดกันเยอะนะคะสาวๆๆ
    รอชมๆๆๆๆ

0/5
    งามมาก หุ่นดีด้วย

น่ารักจ้า

0/5
    มาด้วย ช่วงนี้ว่างจัด
    ชุด Heidi's Secrets
    ถ่ายเมื่อต้นปีล่ะ รูปไม่อัพเดตแต่ชีวิตประจำวันอัพดพทุกวัน อิอิ
    ขาดแต่ช่างภาพเลยไม่มีรูปใหม่ๆมา

0/5
    นางแบบก้สวย
    ชุดก้สวย
    หุ่นดีอีกต่างหากนิ

0/5
    น้องไปรท์ผอมมากกกกกกกกก
    แบ่งไขมันจากพี่ไปบ้างได้มั้ยให้ฟรีเลย

คุณ silly-billy ก็หุ่นดี

ไปทางไหนก็มีแต่สาวหุ่นดีกันทั้งนั้น โอ๊ยยยย (ว่าแล้วก็กินขนมต่อ)

ชุดหมีพี่ก็ชอบนะแต่นังแฟนไม่ค่อยชอบ ชอบหาว่าเราอ้วนน่ะ ใส่แล้วไม่เหมาะ T^T

0/5
    วัยรุ่นใส่อะไรก็น่ารัก ดูสดใส

แก่ ๆ พวกพี่ใส่ชุดหมี แล้วเหมือน หมีควายง่ะ T-T

sprintky's Avatar
    sprintky is offline Trusted Member
    0/5
    K.princess ** อิอิ ขอบคุณนะคะ เขินจัง
    K.nuanniee ** อุ้ยๆ อันนี้ไปร์ทจะลอยเลย หาที่เกาะก่อนๆ นานๆจะเจอคนชมหุ่นดี อิอิ
    K.silly-billy ** หุ่นดีมากๆๆๆๆอะคะ เห็นแล้วอยากได้บ้างอ่า
    พี่กิ๊กจ้า *** แบ่งมาเลยจ้า น้องนอนรอเลยนะ อยากอ้วนกว่านี้อีกอ่าๆๆๆ
    K.bandalee ** ใส่ได้นะคะ เราต้องกระชากวัยๆๆ อายุเป็นเพียงแค่ตัวเลขเท่านั้น

Meesook's Avatar
    Meesook is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by silly-billy View Post
    มาด้วย ช่วงนี้ว่างจัด
    ชุด Heidi's Secrets
    ถ่ายเมื่อต้นปีล่ะ รูปไม่อัพเดตแต่ชีวิตประจำวันอัพดพทุกวัน อิอิ
    ขาดแต่ช่างภาพเลยไม่มีรูปใหม่ๆมา

คุณ silly-billy สวย และหุ่นดี ชอบดูรีวิวของคุณ silly-billy ค่ะ

0/5
    Quote Originally Posted by Meesook View Post
    คุณ silly-billy สวย และหุ่นดี ชอบดูรีวิวของคุณ silly-billy ค่ะ
    ขอบคุณค่ะคุณ Meesook รอดูของคุณ Meesookอยู่เหมือนกัน
    ชวนเพื่อนๆคนอื่นด้วยน่ะ มาโพสกัน ไม่ต้องอายค่ะ เอาแบบขำๆ น่ารัก เซกซี่ ได้หมด
    อยากเห็นเยอะๆ จะได้ไม่เหงาน่ะ

0/5
    Quote Originally Posted by bandalee View Post
    วัยรุ่นใส่อะไรก็น่ารัก ดูสดใส

แก่ ๆ พวกพี่ใส่ชุดหมี แล้วเหมือน หมีควายง่ะ T-T
    ดีออกเจ๊ เข้าข่ายต้องอนุรักษ์น้า ฮ่าๆๆๆ

น้องไปร์ทเอาสร้อยมุกมายั่วอีกแล้วอิอิ
    เพิ่งเห็นตัวเต็มๆ น่ารักมากมาย เริ่มรู้สึกผิดที่ซื้อสร้อยมาใส่บ้าง 555

คุณ silly-billy หุ่นงามมาก เห็นตั้งกะกระทู้ทะเลแล้ว
    ชอบจังเลยค่ะ อยาก ดูม ดูม กับเค้าบ้าง

ปล. มีทางอื่นที่ใส่เจ้าชุดนี้เข้าห้องน้ำแล้วไม่ต้องถอดทั้งชุดมั่งมั้ยคะ
    เผื่อแก่ๆ จะลองแต่งเป็นหมีควายกับเค้าดูบ้าง ใครๆ จะได้คอยดูแล เด๋วจะสูญพันธุ์ 555

Page 1 of 3 1 2 3 LastLast

Comments from Facebook