Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 6 of 6 FirstFirst ... 4 5 6
Results 51 to 60 of 60

Thread: ชวนสาวๆโพสชุดไปงานกันเตอะ Help me please!!!

tulip's Avatar
    tulip is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    ชุดไปงานจ้า (แต่ไม่ใช่งานแต่งนะคะ อิอิ)

หลิปมีแบบนี้หลายสีเลย บ่าเดี่ยวนี่เป็นอะไรที่ชอบมาก

มีแบบเป็นกระโปรงยาวด้วยค่ะ ไว้วันหลังถ่ายรูปมาลงน๊าคะ

0/5
    แจมด้วยคนคะ ปีที่ผ่านมาไปมาหลายงาน ได้ใช้ทั้งชุดสั้น ชุดยาว เลยเก็บภาพมาฝาก
    ทุกชุดเป็นชุดตัด ยกเว้นตัวล่างสุดขวามือ อันนั้นของ Disaya

ดูภาพเต็มๆเพิ่มเติมได้ที่กระทู้นี้นะคะ เนื่องจากภาพมันเยอะมาก แฮะ แฮะ
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=533368

allthatfabulous is offline Trusted Member
    0/5
    ไม่ได้เข้า sbn มาระยะนึง เวปอัพเดทใหม่ซะแล้ว
    ยังทัวร์ sbn เวอร์ชั่นใหม่ไม่หมดเลย เจอห้องนี้น่าสนุก
    ทีนขอแจมด้วยคนนะคะ

อันนี้ชุดงานเช้า(วันงานเพื่อนค่ะ)

ส่วนอันนี้งานเย็นค่ะ

ปล. ชอบชุดคุณ
    nangfah จริง ๆ เลยยยยย สวยหลายตัวมาก ๆ ๆ ๆ ๆ (ใส่แล้วดูดีมาก ๆ ซะด้วย)

Blog Entries
    1
    0/5
    ขอแจมด้วยค่ะ ชุดงานแต่งญาติตอนเช้า

SecretAdmier's Avatar
    SecretAdmier is offline Trusted Member
    0/5
    วันนี้ไปงานหมั้นเพื่อนมาค่ะ..

ถ่ายรูปมาฝาก...

เดรสตัวนี้ จาก DISAYA AW2009

เป็นชุดที่หวานรักมากๆอีกชุดนึงเลยค่ะ ^^

เพื่อนๆ ชอบกันไหมคะ..?? ^^

นางแบบ

หวาน

0/5
    ชอบชุดคุณหวานจังเลย สวยทุกชุดเลยค่า

0/5
    ฝากรูปไว้ 1 รูปนะคะ ชุดนี้ใส่ไปงานแต่งงานเพื่อนสนิทที่ Sofitel Centara Centralworld เมื่อเดือนที่แล้วค่ะ แอบอ้วนลดความอ้วนไม่ทันเลยต้องใช้ชุดยาวอำพราง อิอิ

miniwalking is offline Trusted Member
    6
    0/5
    Quote Originally Posted by SecretAdmier View Post
    เพิ่มให้อีกรูปนะคะ ชุดนี้จะออกบลิ๊งค์ๆหน่อย

ชุดนี้ของ MNG ค่ะ ราคาแรงมากๆทีเดียวค่ะ ของจริงๆจะสวยกว่าในรูปมาก

แต่หวานอ้วนมากกก ใส่อาจดูไม่สวยค่ะ

ชุดคุณหวาน สวยจัง

miniwalking is offline Trusted Member
    6
    0/5
    Quote Originally Posted by nangfah View Post
    แจมด้วยคนคะ ปีที่ผ่านมาไปมาหลายงาน ได้ใช้ทั้งชุดสั้น ชุดยาว เลยเก็บภาพมาฝาก
    ทุกชุดเป็นชุดตัด ยกเว้นตัวล่างสุดขวามือ อันนั้นของ Disaya

ดูภาพเต็มๆเพิ่มเติมได้ที่กระทู้นี้นะคะ เนื่องจากภาพมันเยอะมาก แฮะ แฮะ
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=533368

ชุด คุณNangfahสวยทุกชุดเลยค่ะ
    แอบชอบตั้งแต่ตอนที่คุณNangfah `รีวิวเอาไว้อ่าค่ะ

9
    0/5
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ

Page 6 of 6 FirstFirst ... 4 5 6

Comments from Facebook