Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 5 of 9 FirstFirst ... 3 4 5 6 7 ... LastLast
Results 41 to 50 of 86

Thread: ชวนสาวๆ มาโพสต์ลุคเที่ยว ทะเล๊ ทะเล จ้า ~*

Warning Points:
    0/5
    ไม่ได้เข้าห้องนี้มาสักพักหนี่ง พอเข้ามาวันนี้ จะบ้าตาย จะสวย เซ็กซี่กันไปถึงไหนกัน น้องแจน คุณSilly-Billy
    คุณทิวลิปก็สไตน์สีสันสดใสรับลมทะเล โดยเฉพาะน้องทินี เพ้นท์เล็บได้ใจมาก สวยมีสไตน์กันไปหมด
    ว่าแล้วมาเล่นด้วย มาขอแจมไปทะเลแบบป้าๆ ละกัน ไปเที่ยวทะเลที่เกาะMajorgue, Spain ชุดว่ายน้ำ ของEres ส่วนหมวก Made in Thailand. ไนท์บาซาร์ เชียงใหม่ค่ะ

Meesook's Avatar
    Meesook is offline Trusted Member
    0/5
    กรี๊ดดดดด.... ขอกรี๊ดอีกครั้งให้กับพี่ป้อม ป้าตรงไหนคะเนี่ย... สวยเปรี้ยวแจ่มมากๆ sexy โดยไม่ต้องพยายาม... หุ่นดีจังเลยค่ะพี่ป้อม... ดูแลตัวเองดีมากๆ เลยค่ะ

0/5
    โอ๊ยจะเป็นลม คุณป้อมโพสท่าแบบสบายใจเฉิบเลยน่ะ
    แบบมืออาชีพมากๆ ชอบท่าโพสคุณป้อมอ่ะ
    ครั้งหน้าขอยืมไปโพสบ้างน่ะค่ะ (ชอบสะโพกกับเรียวขาอ่ะ)

Kathy P's Avatar
    Kathy P is offline Trusted Member
    0/5
    พูดได้คำเดียวว่าwowwwwwwwwwwwwwกับกระทู้นี้

ใจถึง+ถึงใจมากค่ะ ดูเพลินตา

ยกรางวัลชนะเลิศให้คุณป้อม หุ่นดีมากๆเลยค่ะ

ชอบๆๆๆขอยกเป็นidolด้วยค่ะ ดูแลตัวเองดีมั่กๆ

เลยแอบอยากรู้เคล็ดลับการดูแลตัวเองจากคุณป้อมเลยค่ะ
    ^^

wawe's Avatar
    wawe is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by pomme View Post
    ไม่ได้เข้าห้องนี้มาสักพักหนี่ง พอเข้ามาวันนี้ จะบ้าตาย จะสวย เซ็กซี่กันไปถึงไหนกัน น้องแจน คุณSilly-Billy
    คุณทิวลิปก็สไตน์สีสันสดใสรับลมทะเล โดยเฉพาะน้องทินี เพ้นท์เล็บได้ใจมาก สวยมีสไตน์กันไปหมด
    ว่าแล้วมาเล่นด้วย มาขอแจมไปทะเลแบบป้าๆ ละกัน ไปเที่ยวทะเลที่เกาะMajorgue, Spain ชุดว่ายน้ำ ของEres ส่วนหมวก Made in Thailand. ไนท์บาซาร์ เชียงใหม่ค่ะ

คุณนีน่าขา คุณน้ำขา มาเร็วดูคุณป้อมของเราซิ เอาผิวขาว ๆ ขาเรียว ๆ มาอวดแล้ว คุณนีน่า คุณน้ำ น้องมลเอารูปมาโพสโดยเร็ว

Jannilicious's Avatar
    Jannilicious is offline Trusted Member
    0/5
    พี่้ป้อมขา หุ่นเป๊ะมาก ๆๆ
    สวยมากกกก ผิวเนียนได้อีก
    ดูแลตัวเองดีมาก ๆๆ เลย บอกเคล็ดลับบ้างสิค๊า
    เด็ก ๆ อย่างนู๋ อายเรยค่ะ
    อยากสวยเป็นสาว สองพันปีบ้างงงงง

tulip's Avatar
    tulip is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by Meesook View Post
    น่ารักๆ สดใสกันทั้งนั้นเลยค่ะ... ชอบรองเท้าคุณ tulip รูปแรกจังเลย

ขอกรี๊ดคุณ silly-billy อีกทีค่ะ... สวยเปรี้ยว และหุ่นดีมากๆ ค่ะ

ของ Meesook ไม่กล้าเปรี้ยวเท่าไหร่ค่ะ

มาเขียนเพิ่มว่าชุดมาจากไหนกันบ้าง

ชุดนี้ยี่ห้อวัยรุ่น AIIZ ค่ะ หมวกซื้อจากบาหลีค่ะ

ชุดนี้ซื้อมาจากร้านแผงลอยในเกาะสมุยค่ะ

ชุดนี้เป็นชุดหมีเกาะอกค่ะ ซื้อมาหกปีแล้ว เป็นของ Jaspal

ใจไม่กล้าพอที่จะหันหน้า เอาเป็นด้านหลังละกันค่ะ

top ของ Janzen bottom ซื้อจากเกาะพงันค่ะ ตรงเชือกผูกข้างสะโพกเป็นสีขาว เห็นว่าเข้ากับท่อนบนได้ เลยเอามาใส่ด้วยค่ะเลยค่ะ แก้เบื่อค่ะ

ชอบทำเล็บสีนี้เวลาไปทะเลค่ะ... เข้ากับกระเป๋าเลย... (รูปนี้ถ้าไม่สุภาพต้องขออภัยด้วยค่ะ) ลายนี้คิดเอง แล้วให้พนักงานที่ร้านเพ้นท์เล็บแถวบ้านช่วยเพ้นท์ให้ค่ะ
    โอ๊ยยยย ไม่ได้เข้ามาแปบๆ กระทู้พุ่งแฮะ
    คุณมีสุขคะ หลิปชอบสีเล็บมากเลยค่ะ ชอบๆๆๆๆ

Quote Originally Posted by nickbee View Post
    เจ้ meesook บึ่มมากๆๆคร่าๆๆ สวยเชียว
    เอ๊ะ คนนี้เนี่ย เข้ามาแล้วต้องโพสต์รูปนะค๊า ห้ามเนียนๆ

Quote Originally Posted by strawberrypink@sbn View Post
    กรี๊ดๆๆๆ
    สีเดรสของคุณ tulip ได้จัยมากๆค่ะ น่ารักมากมาย ^_^
    ชุดของเพื่อนๆ ใน sbn นี้ เปรี้ยวจี๊ดน่ารักทุกคนเลยค๊า
    กินกันไม่ลงจริงๆ แต่เจอคุณป้อมเข้าไปถึงกับตะลึง !!!

Quote Originally Posted by Jannilicious View Post
    ขอกรี้ดดด ให้ดัง ๆ ของคุณ silly billy สวยเซ็กซี่มากกกกกเลยคร้า ( อิจฉาหุ่นมาก ๆๆ )
    ต้องให้ได้อย่างนี้สิ เอาอีก ๆๆๆ อิอิ

คุณหลิปน่ารักมากกก ผอมลงเยอะเลยนะคะ

ของคนอื่น ๆ ก็สวย น่ารักกันไปคนละแบบค่ะ
    ไปเที่ยวทะเลต้องสีสันแบบนี้สิ แจ่มมม

โพสกะเค้ามั่ง
    นี่ส่วนหนึ่ง ของภาพไปทะเลค๊า

Swim Wear : Michael Kors
    เสื้อผูกคอ รูปกลาง : Bebe
    กางเกงขาสั้นสีขาว : MNG
    แซคสีขาว : ซื้อที่สวนลุมจ๊ะ

แซคสีเขียว-ส้ม : Body Central
    ผ้าพันคอ : Kloset Rocky Rose ( เอามาผูกเป็นเกาะอกค่ะ )
    แซคสีม่วง : Body Central
    เสื้อตัวยาวสีเหลือง : JJ
    คุณแจนสวยเซะซี่มากเลยค่ะ หลิปชอบรูปที่คุณแจนใส่ชุดว่ายน้ำจัง
    ใส่แบบนี้ไม่ได้อ่ะ ปริ ไขมันทะลัก -*-

Quote Originally Posted by cocoa View Post
    ไปทะเลปกติก็ใส่แบบนี้เหมือนกัน ชอบอ่ะ ดูสบายๆ ทะเลๆ ดี
    แต่แอบอยากได้กระเป๋า อยากได้กระเป๋า ใครบอกจะเลิกชอป ส่งกระเป๋ามา
    นี่คือการปล้นโดยโกโก้ 5555

no comment สำหรับคุณ silly billy และน้องแจน
    รุ่นใหม่จอแบนบอกได้แต่ว่า "เซงงงงงงงงงงงง"

ฮือๆ
    ขำคุณโก้อ่ะ 555

Quote Originally Posted by joywila View Post
    แม่เจ้า !!....นี่วิลาหายไปไม่กี่วัน
    กลับมาอีกที กระทู้นี้อย่าง hot
    คุณทินี + น้องแจน ...เปรี้ยวได้ใจมากค่า
    สงสัยข้าพเจ้าต้องหาเรื่องไปทะเลบ้างแล้วล่ะ

ปล.ไม่ยอมแพ้อ่ะ
    คุณวิลา ด่วนจ้า อย่ายอมแพ้ !!!

Quote Originally Posted by amm View Post
    โอ้ว กระทู้ติดเรท เซ็กซี่ทั้งน้านเลยค่า
    นั่นซิ๊ กระทู้หลิปติดเรทไปซะแล้ว อิอิ

Quote Originally Posted by pomme View Post

ขออนุญาตเรียก พี่ป้อม นะคะ

ขอบอกคำเดียวเลยว่าสุดยอด ดูแลตัวเองดีจังเลยค่ะ

หลิปอาย ม้วนกลิ้งกลมไปแล้วอ่าเนี่ย

ตั้งแต่เกิดมาหุ่นยังไม่เคยได้แบบนี้เลยอ่าค่ะ

โอ๊ย ตาร้อน...

0/5

กรี้ดดดดดดดดดดดดดดดดด พี่ป้อม สวยเกินหน้าเกินตาน้องๆอีกแล้ว เป็นงัยละสาวๆๆๆๆๆ ฮิๆๆ เจอท่าโพสต์เข้าไป อ๋อย...นีน่า "ตายสนิท" เลยค่ะพี่ป้อม

0/5
    นีน่าได้แค่เนี้ยอ่ะค่ะพี่แหวว ยอมพี่ป้อม ฮ่าๆๆ

0/5
    อยากจะโพสกะเค้ามั่ง แต่เด๋วขอไปอัพเกรดที่ยันฮีซัก2เดือนก่อน อุอุอุ

Page 5 of 9 FirstFirst ... 3 4 5 6 7 ... LastLast

Comments from Facebook