Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 9 FirstFirst 1 2 3 4 5 ... LastLast
Results 21 to 30 of 86

Thread: ชวนสาวๆ มาโพสต์ลุคเที่ยว ทะเล๊ ทะเล จ้า ~*

tulip's Avatar
    tulip is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    Quote Originally Posted by srichardson View Post
    น้องทิวลิป พี่ก้อชอบชุดแรกกับรองเท้าอ่ะ บอกพิกัดร้านมาด่วนเลย

จริงๆด้วยแหล่ะพี่แหวว ว่าไปทะเลต้องครบเซตแบบพี่แหววอย่างนี้เลย

นู๋โก้ สำหรับเจ้นะ ทำสีผมคราวหน้าเจ๊เอาน้องดำ Heather sky ไปและบอกว่าจะเอาผมสีนี้แหล่ะ
    พี่นีน่า...รองเท้า Jaspal ค่ะ นานแล้วนาคู่นี้...ที่สอยมาตอนลด 50%
    ส่วนเดรสซื้อที่แพตตินั่มร้าน room no. 9th ร้านนี้ใช้ผ้าดี แบบไม่โหลค่ะ

ว่างๆน่านัดกันไปช๊อปเน๊าะ แพตตี้คงแตก....

0/5
    ขอpost เปรี้ยวๆด้วยคนน่ะ
    ไปทะเลต้องอย่างนี้สิ 55555

bikini - emilio pucci

0/5
    ว้าวว K.silly-billy เปรี้ยวของจริงเลยค่า อยากได้เนื้อมาแบ่งกันม่าง

namnamnam's Avatar
    namnamnam is offline Trusted Member
    0/5
    โอ้โห! คุน silly-billy หุ่นดีมาก ๆๆ เรยค่ะ
    เปรี้ยวได้ใจจิงๆ ^^

0/5
    คุณ waanค่ะภาพนี้ถ่ายตอนเดือนเมษา ตอนนี้เนื้อไม่อยู่แล้วค่ะ
    กำจัดไปเกือบหมดแล้ว เหนื่อยเหมือนกันกว่าจะเรียกหุ่นเดิมมา

ทนดูตอนอวบไปก่อนน่ะ เดียวมีโอกาสถ่ายรูปเดียวให้ดูหุ่นใหม่

tulip's Avatar
    tulip is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by silly-billy View Post
    คุณ waanค่ะภาพนี้ถ่ายตอนเดือนเมษา ตอนนี้เนื้อไม่อยู่แล้วค่ะ
    กำจัดไปเกือบหมดแล้ว เหนื่อยเหมือนกันกว่าจะเรียกหุ่นเดิมมา

ทนดูตอนอวบไปก่อนน่ะ เดียวมีโอกาสถ่ายรูปเดียวให้ดูหุ่นใหม่
    กรี๊ดดดดดดดดดดดด K.silly-billy

กำจัดยังไงขอวิธีด่วนเลยค่ะ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

wannit's Avatar
    wannit is offline Trusted Member
    0/5
    ขอกรี๊ดคุณ silly-billy หน่อยนะคะ

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

ชอบมากค่ะ ทั้งหุ่น และสีผิว งามจริงๆ

Meesook's Avatar
    Meesook is offline Trusted Member
    0/5
    ขอกรี๊ดคุณ silly-billy ด้วยคนค่ะ... กรี๊ดดดดดดด....

เลยไม่กล้าโพสชุดเลยค่ะ
    มันจะแหวกแนวไปมั้ยคะเนี่ย เอาสีเล็บตอนไปทะเลมาให้ดู เข้ากับกระเป๋าสีแนวๆ เดียวกัน ขอโทษด้วยถ้าดูไม่สุภาพนะคะ

mol199's Avatar
    mol199 is offline Trusted Member
    0/5
    โอ้ว.............ว้าว ตาลุกเป็นไฟ ควันออกหู ด้วย เพราะความอิจฉา คุณ silly-billy

ช่วยแบ่ง หน่ม น้ม มาให้ซักนิดจิ แบบว่า ของเรา หน้าหลังแยกมะออกอ่ะ

Meesook's Avatar
    Meesook is offline Trusted Member
    0/5
    น่ารักๆ สดใสกันทั้งนั้นเลยค่ะ... ชอบรองเท้าคุณ tulip รูปแรกจังเลย

ขอกรี๊ดคุณ silly-billy อีกทีค่ะ... สวยเปรี้ยว และหุ่นดีมากๆ ค่ะ

ของ Meesook ไม่กล้าเปรี้ยวเท่าไหร่ค่ะ

มาเขียนเพิ่มว่าชุดมาจากไหนกันบ้าง

ชุดนี้ยี่ห้อวัยรุ่น AIIZ ค่ะ หมวกซื้อจากบาหลีค่ะ

ชุดนี้ซื้อมาจากร้านแผงลอยในเกาะสมุยค่ะ

ชุดนี้เป็นชุดหมีเกาะอกค่ะ ซื้อมาหกปีแล้ว เป็นของ Jaspal

ใจไม่กล้าพอที่จะหันหน้า เอาเป็นด้านหลังละกันค่ะ

top ของ Janzen bottom ซื้อจากเกาะพงันค่ะ ตรงเชือกผูกข้างสะโพกเป็นสีขาว เห็นว่าเข้ากับท่อนบนได้ เลยเอามาใส่ด้วยค่ะเลยค่ะ แก้เบื่อค่ะ

ชอบทำเล็บสีนี้เวลาไปทะเลค่ะ... เข้ากับกระเป๋าเลย... (รูปนี้ถ้าไม่สุภาพต้องขออภัยด้วยค่ะ) ลายนี้คิดเอง แล้วให้พนักงานที่ร้านเพ้นท์เล็บแถวบ้านช่วยเพ้นท์ให้ค่ะ

Page 3 of 9 FirstFirst 1 2 3 4 5 ... LastLast

Comments from Facebook