Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 4 FirstFirst 1 2 3 4 LastLast
Results 21 to 30 of 33

Thread: ติดตามสถานการณ์ภายหลังเสื้อแดงยุติการชุมนุม(เทียม)

Lookyeeja's Avatar
    Lookyeeja is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    ขณะนี้ ไฟไหม้ที่ บิกซีราชดำริ แล้วนะคะ ยังควบคุมไฟไม่ได้ค่ะ

Lookyeeja is offline Trusted Member
    0/5
    คลิปนี้เป็นคลิปเสื้อแดงวางเพลิง เห็นจะๆ ค่ะ

http://www.youtube.com/watch?v=AZE3m...eature=channel

แงๆๆๆ พยายามโพสต์เป็นคลืป ทำไมกลายเป็นลิงค์อ่ะ แก้ยังไงก็ไม่ได้ คลิกตามไปดูแล้วกันนะคะ

0/5
    แกนนำแดงรุ่น 2" สุรชัย - จักรภพ พร้อมปลุกเสื้อแดงอีกรอบ!

http://www.nationchannel.com/home/ne...072/18072.html

รับไม่ไหวแล้วนะะะะะะะะ

0/5
    ซวยจริงๆ ประเทศไทย

มีไอ้พวก กี้ พวกนี้

ขอสาบแช่งให้มีอันเป็นไปทุกคน นะคะ ไอ้พวกหางแดง เอ้ยยย เสื้อแดง

บ้าน ตัวเองโดนเผา จะรู้สึก

iamv's Avatar
    iamv is offline Trusted Member
    0/5
    ความรุนแรงและความเสียหายที่พวกทรราชทำกับประเทศชาติ คงยากเกินกว่าที่เราจะยกโทษให้

คงอีกนานกว่าเราจะทำใจได้

เราเชื่อว่าวันนึง กรรมจะตามสนองไม่ทางใดก็ทางหนึ่งไม่เร็วก็ช้า

ถึงหนีได้ ถึงไม่โดนจับ แต่ชีวิตนี้มันจะติดตัวติดอยู่ในใจของพวกทรราชนี้จนวันตาย อยู่อย่างไม่สงบ ถึงใครไม่รู้ว่าคุณทำ แต่คุณรู้

0/5
    [COLOR="rgb(153, 50, 204)"]คุณหยีหลับได้รึเปล่าคะเมื่อคืน
    เป็นยังไงบ้างคะ แล้วชาวบ้านแถวนั้นหล่ะคะเป็นไงกันบ้าง
    ต้องระวังตัวน้า เป็นห่วงกันจริงๆ
    แถวบางแคบ้านพัชเมื่อคืนนะ น้องแถวบ้านขับรถไปหาซื้อของกิน
    ตอนจะเที่ยงคืน(อันตรายจริงๆ) เค้าบอกเหมือนเมืองร้าง
    ดับไฟทางหมด เพราะไม่ให้คนออก ทหารยืนเฝ้าสะพานลอย พร้อมรับมือคะ
    น่าสงสาร เมื่อไหร่นรกจะมาเอาคนชั่วไปสักที
    หรือว่าพวกนี้ แม้แต่นรกก็ไม่อยากได้อ่ะ[/COLOR]

0/5
    ตื่่นมาแล้วค่ะ นอนดึก เฝ้าระวังจนเกือบถึงเช้า เปลี่ยนเวรกะน้องสาว 5555
    แถวบ้าน ตอนนี้ปกติค่ะ ยังไม่มีข่าวอะไร

เอาข่าวพี่เคน ธีรเดช มาฝากค่ะ พี่เคนรอดจาก CTW
    http://www.pantip.com/cafe/chalermth.../A9274629.html

0/5
    ดีใจที่คุณลูกหยีปลอดภัยนะคะ
    อยากให้เหตุการณ์ที่เกิดเป็นความฝัน
    แต่มันก็ไม่ใช่
    มันเป็นความจริงที่โหดร้ายสำหรับ
    คนไทยที่รักบ้านเมือง

jaew_waw's Avatar
    jaew_waw is offline Trusted Member
    0/5
    โห ไม่น่าเชื่อว่า กทม บ้านของพวกเราเป็นอะไรไปแล้ว T_T

peeranutt's Avatar
    peeranutt is offline Trusted Member
    0/5

อันนี้เสื้อแดงที่เชียงใหม่ตอน บ้า จ้ะ
    เอา ธง .. พ่อ โยนลงทิ้ง ครับ

ท้อปเองก็ อยู่แถวบ่อนไก่เหมือนกัน
    เข้าบ้านไม่ได้เลย
    เปิดแกรนด์ไชน่า นอนมาอาทิตย์นึง
    ซื้อเสื้อผ้าทุกวัน
    กิ๊กเก๋ ไปอีกแบบ 5555

จบๆ กันแล้ว ไม่รุ้จบจริงรึเปล่า
    ยังไงๆ ไปไหนมาไหน ก็ระวังตัวกันด้วยนะครับ

เป็นห่วนจริงๆ อิอิ

Page 3 of 4 FirstFirst 1 2 3 4 LastLast

Comments from Facebook