Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 2 FirstFirst 1 2
Results 11 to 15 of 15

Thread: เพื่อนๆช่วยแนะนำหมอที่รักษามีบุตรยากให้หน่อยสิคะ

Warning Points:
    0/5
    ขอบคุณเพื่อนๆทู้กคนที่มาให้ความคิดเห็น เราจะได้ไม่ต้องไปสุ่มเสียเงิน กลัวจะเสียเวลาด้วยค่ะ ขอบคุณเพื่อนๆที่น่ารักในsbnทุกคนนะคะที่มาให้ข้อมูลค่ะ

0/5
    แนะนำอ.เรืองศิลป์ รพ.ศิริราชค่ะ
    ขอให้สมหวังไวๆนะคะ

0/5
    นพ มรว ทองทิศ ทองใหญ่คะ อยู่ รพ ปิยะเวท คุณหมอจะหาสาเหตุก่อนแล้วค่อยทำการรักษาคะ ของ jeannie ทำครั้งแรกก็ติดเลยคะ ^^

0/5

แนะนำทีมหมอรพ.จุฬาค่ะ

หมอทองทิศก็ดี

ทีมหมอจุฬาดีแน่ๆค่ะ โดยเฉพาะนวบุตร ถ้าใครรายได้น้อย หมอจะแนะให้ไปเข้าโอพีดีที่จุฬาค่ะ

หมอจงเจตน์ พี่มีประสบการณ์ที่ไม่ดี ไม่อยากแนะนำ แต่ก็แล้วแต่แต่ละคนอีกล่ะค่ะ พี่อายุมากแล้ว ทำหลอดแก้วมาหลายครั้ง แต่ก็ไม่ได้ อันนี้เป็นเหตุสุดวิสัยของตัวพี่เอง

แต่หมอจงเจตน์ตรวจแล้วว่าพี่มีเนื้องอกต้องผ่าก่อนจึงจะทำหลอดแก้วได้มีประสิทธิภาพมากขึ้น(จริงๆแล้วพี่ดันทุรังไปทำเอง เพราะทำที่นวบุตรดีอยู่แล้ว ( หมอประมวลฯน่ารักมากและหมอวิสุทธฺคนที่อยู่ในคุกน่ะค่ะ ) แต่เราพยาธิสภาพไม่ดีเอง ดันทุรังไปทำกับหมอจงเจตน์ทั้งที่รู้ว่าฮอร์โมนใกล้หมดเต็มแก่ ( กอ่นกำหนด )

แต่ข้อเสียคือหมอรู้อยู่แล้ว ตรวจเลือดก็รู้ แต่มาให้เราผ่าตัดเสียเงินฟรีๆ ทั้งที่ผ่าแล้วไม่ได้เนื้องอก เพราะเนื้องอกมันฝังตัวอยู่ในผนังมดลูก ถ้าจะผ่าต้องตัดทิ้งลูกเดียว แต่ผ่าเข้าไปตัดเนื้องอกไม่ได้ก็ต้องไปตัดติ่งไฝอะไรๆเล็กๆซึ่งไม่ตัดก็ไม่เกิดผลอะไร ( ตัดพอเป็นพิธี ) แล้วก็ทำหลอดแก้วไม่ได้เพราะฮอร์โมนมันใกล้หมดแล้ว เร่งไข่ก็ได้แค่ใบเดียว เลือกไม่ได้คัดไม่ได้ เสียเงินมากมายไปฟรีๆ เลยอคติกับหมอไปเลย

nuAka's Avatar
    nuAka is offline Trusted Member
    0/5

Thumbs up พยายามเข้าค่ะ

หาที่นวบุตรอยู่เหมือนกันค่ะ กะคุณหมอทรงเกียรติค่ะเป็นกันเองใจดีค่ะ ญาติเราท้องได้ 7 เดือนแล้วฝีมือคุณหมอทรงเกียรตินี่แหละค่ะ เราเลยไปหาตามตอนนี้เตรียมตัวอยู่ค่ะ
    L o v e ...........s h o p p i n g =^_^=

Page 2 of 2 FirstFirst 1 2

Comments from Facebook