Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 8 FirstFirst 1 2 3 4 ... LastLast
Results 11 to 20 of 76

Thread: ระหว่างกระเป๋าชาแนลกับสร้อยข้อมือเพชรเพื่อนๆเลือกอะไรคะ

Warning Points:
    0/5
    ผมกลับรู้สึกอีกแบบอ่ะครับ

สมมตินะ สมมติว่าผมเป็น จขกท. ผมจะเก็บเงิน แสนนึงไปเที่ยว มัลดีฟ หรือไปที่ไหนสักที่ที่สวีทด้วยกัน หาที่ที่มีความสุขร่วมกันดีกว่า

เพราะว่า " แฟนที่น่ารักแบบนี้" หายาก และควรจะให้รู้ว่า ขอบคุณที่ทำให้ฉันรู้สึกว่าฉันเป็นผู้หญิงที่โชคดีที่สุดในโลก

pinkky's Avatar
    pinkky is offline Trusted Member
    0/5
    มันต้องอยู่ด้วยกันถึงเหมาะ ขอเลือกซื้อชาแนลก่อน แล้วเก็บตังค์ซื้อสร้อยค่ะ

0/5

Talking ^^

เอากระเป๋าชาแนลที่มีสร้อยข้อมือเพชรอยู่ในกระเป๋าค่ะ
    ช่วยได้มั๊ยเนี่ย
    ขออภัยในความโลภ เลือกไม่ถูกจริงๆค่ะ
    ^^

0/5

Smile

ชอบความเห็นคุณ yaminter ค่ะ น่ารักดีค่ะ โรแมนติก

แล้วคุณ yaminter มีแฟนยังคะ ก็พาแฟนไปเที่ยวสิคะ รับรองซึ้งค่ะ

มีใครอิจฉาเจ้าของกระทู้มั่งคะ มุก อิจฉาค่ะ

ส่วนตัวมุกเองอยากจะบอกว่าเอาไปซื้อ "เพชร" ค่ะ "เพชร" เพชรเท่านั้นค่ะ

ชอบเพชรมากๆค่ะ

เอ แต่กระเป๋าก็อยากได้น้าช่วยไรได้มั้ยเนี่ย

mAy's Avatar
    mAy is offline Trusted Member
    0/5
    "เพชร" อีกเสียงค้า "Diamond is a Girl's Best Friend"

0/5
    วาเลนไทน์นี้ขอเป็นสร้อยข้อมือเพชร แล้ววันพิเศษวันหน้าขอเป็น Chanel ได้มั้ยคะ

~ k E t S y ~'s Avatar
    ~ k E t S y ~ is offline Trusted Member
    0/5
    ขอเพชรก่อนละกันค่า

nickbee is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by mAy View Post
    "เพชร" อีกเสียงค้า "Diamond is a Girl's Best Friend"

ขออนุญาติพี่เมย์ครับ เหมือนพี่เมย์ครับผม เพชรๆๆๆๆๆ

0/5
    Quote Originally Posted by mookmik View Post
    ชอบความเห็นคุณ yaminter ค่ะ น่ารักดีค่ะ โรแมนติก

แล้วคุณ yaminter มีแฟนยังคะ ก็พาแฟนไปเที่ยวสิคะ รับรองซึ้งค่ะ

มีใครอิจฉาเจ้าของกระทู้มั่งคะ มุก อิจฉาค่ะ

ส่วนตัวมุกเองอยากจะบอกว่าเอาไปซื้อ "เพชร" ค่ะ "เพชร" เพชรเท่านั้นค่ะ

ชอบเพชรมากๆค่ะ

เอ แต่กระเป๋าก็อยากได้น้าช่วยไรได้มั้ยเนี่ย
    คุณ mookmik

ขอไปหาก่อนนะ ไม่รู้เกิดยังอ่ะ !!

แป่ววววว

0/5

Talking

อืม...เลือกยากจังค่ะ
    ถ้าเลือกซื้อน้องแนลในวันวาเลนไทน์
    แล้ววันเกิดขอเป็นสร้อยเพชรได้มั๊ยอ่ะค่ะ แอบโลภอ่ะ
    นิวว่าถ้าตอนนี้ซื้อชาแนล แล้วค่อยขอสร้อยเพชรทีหลังน่าจะของ่ายกว่าค่ะ

แต่ถ้าคุณฝาชีนิวให้งบอย่างนั้ นิวซื้อเพชรค่ะ
    แต่ซื้อไม่ถึงแสนอ่ะ เหลือเก็ยไว้ซื้อหลุยส์ ซื้อบาลองดีกว่า
    เพราะนิวยังไม่กล้าถือชาแนลอ่ะ ทำใจกับราคาไม่ได้อ่ะ--*
    [SIGPIC][/SIGPIC]

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด
    จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
    จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง
    จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

Page 2 of 8 FirstFirst 1 2 3 4 ... LastLast

Comments from Facebook