**** อ่านกติกาก่อนะคะ****

มีแบงค์ไทยพานิชย์เท่านั้นค่ะ

CF ขอร้องอย่า ccนะคะ มันเสียเวลาเน้อ

เมลมาที่ guitarlover14@hotmail.co.th

รบกวนโอนเงินภายใน 24 ชม. หรือตามนัด

CFแล้วหาย แบ็คลิชนะคะ ทู้นี้เอาจริงค่ะ

ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนของนะคะ สอบถามให้ดีก่อนค่ะ

การสอบถามไม่ถือเป็นการ CF นะคะ

กระโปรงยีนส์สวิง มือ1 สั่งมาจากในเน็ต 400 บาท ไม่ได้ใส่เลย มันหลวมไป

ไซด์ M ค่ะ เอว27-28 สะโพกได้เยอะค่ะ เพราะทรงมันสวิง

ปล่อยถูกๆๆๆ 270 ส่งงฟรี

ซิปหน้า

เสื้อครอป ผ้านิ่มมว้ากกก มือ1 จ้าา อก34-36ค่ะ

ยาว 17 สีครีมไข่ไก่ค่ะ ของจริงสวยมากก แม่ค้าใช้ ไอโฟน3จีถ่าย สีเพี้ยนๆ

ปล่อย 150 ส่งฟรี

เสื้อครอป สั่งมาจากในเน็ตเช่นกันค่ะ 370 ใส่ไปครั้งเดียวเองง

สีฟ้าอ่อนนะคะ ในรูปสีเพี้ยน ยาว15ค่ะ

ปล่อย 120 ส่งฟรี

ต่างหูของ Galib

ไม่เคยใส่เลย มันสวยมากกกเลยไม่กล้าใส่

งานรูปไอเฟลโค๊ตติ้งด้วย14 k gold เรียบลื่น
ประดับประดาด้วย Swarovski stoneทั้งชิ้นงาน
สีคริสตัลจะสลับสีสามสี มี Fuchsia, Peach, AB
ตอนกลางคืนมี flat back cube crystal

มองด้านหน้าจะเห็นเป็นสีรุ้งค่ะ มองด้านข้างจะสีใส

ปล่อย 100 ส่งฟรีค่ะ

ดรสตัวนี้ได้มาแพงๆๆ

ผ้านุ่มๆ ดึ๋งๆ สีเขียวควอไทล์

ใส่แล้วหุ่นดีมากก

150 ส่งฟรีค่ะ

** สีจริงคือรูปที่แม่ค้าใส่ค่ะ แม่ค้าสูงไม่เกิน 160

เซตopsนี้ 130 ส่งฟรีจ้าา

1 ชุดที่ลอกสิวเสี้ยน ใช้ไปสองสามครั้งเอง มันมีมาไม่เต็มหลอดแต่แรกแล้วค่ะ

2 มากส์ปากค่ะ ลองหารีวิวดูน๊า ใช้ไปสองครั้งเองค่ะ

เดรสเกาะอกผ้าดีค่ะ ข้างล่างปักเลื่อม อกได้ถึง 36

80 ส่งฟรี

สายเดี่ยว ผ้านิ่มมว้ากกกกกก

มียี่ห้อน้าา

ปล่อย 70 ส่งฟรี

แว่นมือ1ค่ะ ซื้อมาเก็บ ตัวสีแดงกันuv400

ปล่อยคู่ 170 ส่งฟรี

ตัวเรแบนสีน้ำตาลมีรอยๆนิดนึงค่ะ

กระเป๋ารีแลคคุมะ ซื้อมา 290 ไม่ได้ใช้เลย ซื้อเพราะช่วงนึงชอบ

ปล่อย 190 ส่งฟรี

เสื้อน่ารักๆแหวกตรงหน้าอก ผ่านิ่มม้วากกก

120 ส่งฟรีค่ะ

เสื้อสวยๆปลายสวิง ผ้าแบบสานๆถักๆอ่าค่ะ มีตำหนิ ตรงคอลุ่ย นิดเดียวค่ะ มองแทบไม่ออก

เพราะดีไซด์มันจะลุ่ยๆอยู่แล้วค่ะ

ปล่อย 140 ส่งฟรี

เสื้อเปิดไหล่น่ารักๆผ้านิ่มๆค่ะ สีออกครีมๆ ลายน้องหมา

ปล่อย 130 ส่งฟรี

ลายน้องหมาน่ารักก

กงบิกินี่ มือ1 ไซต์ เอส

ซื้อมาทั้งชุด แต่มองๆแล้ว ไม่น่าจะใส่ได้

ปล่อย 90 รวมส่งค่ะ

ครอปไหมพรม แดงเลือดหมู

ยาว16

ปล่อย 90 ส่งฟรี

เสื้อครอปเซ็กซี่ๆ สายปรับได้ อกฟรีไซด์ เพราะแล้วแต่จะผูก

คนมีเนินอกใส่สวย

100 ส่งฟรี

สายเดี่ยวผ้าดึ๋ง ใส่ไปงานกลางคืน แจ่มมาก มันขับผิวจ้า

80ส่งฟรี

เสื้อคลุมครึ่งตัว สีชมพูน่ารักๆ

80 ส่งฟรี

มิกซ์แอนแมท สวยๆนะคะ

ที่พันสายไฟ ขายถูกๆๆ 3 อัน 120 ส่งฟรี (คละสีได้)

แยกชิ้น 60 ส่งฟรี

เอาใจคนรักหนังสือ ที่คั่นหนังสือน่ารักๆ

ปล่อยอันละ 90 ส่งฟรี

เลือกสีตามภาพเลยค่ะ

โปรงผ้ามุ้ง สภาพใหม่ๆเลยค่ะ

ปล่อย 120 ส่งฟรี

ซูมๆๆ

ใส่ไปสองครั้ง

เสื้อสายเดี่ยว ปรับสายได้ค่ะ

อก 34 สม็อคหลังค่ะ ยาว16

ปล่อย 130 ส่งฟรี

สีจริงแบบนี้จ้า สีพาสเทสสวยๆ

รองเท้าพรีมาค่ะ สูง4นิ้ว ความยาว 24

ใส่ไปถ่ายรูปเฉยๆ

ปล่อย 250 ส่งฟรี

เหมาะกะสาวๆไซด์ s แม่ค้า ไซด์ M เลยดูตันๆ นิดนุงง

เดรสเข้ารูป ไหมพรม สีหวานมากก

90 ส่งฟรี

เอวสูงค่ะ เอว28-29 มันใหญ่ไปสำหรับเรา

90 ส่งฟรี

กระเป๋าน่ารักๆ มีซิปค่ะ

ปล่อยอันละ 90 ส่งฟรี

150ส่งฟรี

150ส่งฟรี

มี2อัน ที่เก็บสายสมอทอล์ก

เหมา2อัน 100 ส่งฟรี

แยกชิ้นอันละ 60 ส่งฟรี