Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 6 1 2 3 ... LastLast
Results 1 to 10 of 59

Thread: เพิ่งกลับมาจากงาน sale club 21

oh22's Avatar
    oh22 is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Wink เพิ่งกลับมาจากงาน sale club 21

เพิ่งกลับมาจากงาน sale
    ไม่ได้อะไรเลย เพราะคนเยอะมากกกกกกก
    เห็นคนรอจ่ายตังค์แล้ว วางเลยคะ วางเลย
    ค่อยๆคัดออกทีละชิ้นๆ
    จนไม่เอาเลย
    เพราะคนต่อแถวออกมาเลยจนมาถึงทางออกกกกกก
    ย้ำ ทางออกนะ
    น่าจะประมาณ 2-3 ชั่งโมงกว่าจะถึงคิว
    แย่จิง
    แต่ก้อแอบดีใจที่ไม่เสียเงิน
    รองเท้าก้อไม่มีไซส์ของเราเลย มีแต่ 36 ทั้งนั้น ย้ำนะคะ 36 เยอะมากกก
    เพื่อนๆ ได้อะไรบ้างอะคะ
    จะเสียใจหรือดีใจดีนี่
    ปีที่แล้วยังได้เยอะอยู่

ขออนุญาตเจ้าของกระทู้ครับ ขอนำรูปมาลง เพื่อให้กระทู้นี้ สามารถโชว์รูปที่หน้าเวบได้ ครับ
    เคล็ดลับง่ายๆ ที่ช่วยให้กระทู้ของเพื่อนๆ สามารถโชว์ที่หน้าเวบ และคนอื่นๆ เข้าถึงกระทู้นี้ได้ง่ายขึ้น ครับ
    และยังช่วยให้ชุมชนที่เราอาศัยอยู่ร่วมกัน สวยงาม และน่าอยู่ยิ่งขึ้นครับ
    ขอบคุณภาพจากลิงก์ http://www.uppic.net/tu/200904_club21fest.jpg ครับ
    ขออภัยครับ หากรูปที่เรานำมาไม่เหมาะสม และขอชวนเจ้าของกระทู้เข้ามาแก้ไขได้ครับ
    ทีมงาน SBNTown

0/5
    ดีใจด้วยค่า.. พูดจริงๆ น้าที่ไม่เสียตังค์เลย
    เคยไปซื้อของแล้วไม่ได้อะไรกลับมาเลย แว๊บแรกแอบเซ็งๆ ค่ะ แต่อีกสักพัก อืมม ก็ดีเนอะ

เราว่าจะชะแว๊บออกไปพรุ่งนี้น่ะค่ะ
    รองเท้าเหลือ 36 เยอะจริงๆ หรอเนี่ย ไซส์เราพอดีเลยยยย

ว่าแต่ว่าลดเยอะอย่างที่บอกกันจริงป่าวค่า แล้วมีพวกกระเป๋าเหรอเปล่าเอ่ย ^^

เด๋วรออ่านของเพื่อนๆ คนอื่นดีกว่า ว่าสอยอะไรกันมาบ้าง.....
    ฉันเป็นมายังไง ไม่สำคัญใดใด ไม่สำคัญแม้ว่าฉันเกิดจากชาติใด
    ขอแค่เพียงวันนึง ฉันตายในเมืองไทย
    ฉันภูมิใจ ฉันคือคนไทย

"I am THAI"

oh22's Avatar
    oh22 is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by natraps View Post
    ดีใจด้วยค่า.. พูดจริงๆ น้าที่ไม่เสียตังค์เลย
    เคยไปซื้อของแล้วไม่ได้อะไรกลับมาเลย แว๊บแรกแอบเซ็งๆ ค่ะ แต่อีกสักพัก อืมม ก็ดีเนอะ

เราว่าจะชะแว๊บออกไปพรุ่งนี้น่ะค่ะ
    รองเท้าเหลือ 36 เยอะจริงๆ หรอเนี่ย ไซส์เราพอดีเลยยยย

ว่าแต่ว่าลดเยอะอย่างที่บอกกันจริงป่าวค่า แล้วมีพวกกระเป๋าเหรอเปล่าเอ่ย ^^

เด๋วรออ่านของเพื่อนๆ คนอื่นดีกว่า ว่าสอยอะไรกันมาบ้าง.....
    ถ้ามองๆแล้ว เห็นกระเป๋าอยู่ไม่กี่ใบน้า
    รองเท้าไซส์นี้มีเยอะจิงๆ เรียกว่าทุกแบบเลยมั้ง
    แต่แบบไม่เยอะน้า
    หรือว่าเค้ากวาดกันไปหมดแล้วก้อไม่รู้
    อยากได้อะ
    ถ้าไปหาคุณผู้ชายไปต่อแถวไว้ก่อนเลยคะ
    ตั้งแต่เราเข้าไปเลือกของเลย เพราะคิวยาวมาก
    เราว่าเลือกเสร็จแล้ว ยังไม่ถึงคิวจ่ายเงินแน่คะ

sassybeer's Avatar
    sassybeer is offline Trusted Member
    0/5
    ไปมาเหมือนกันค่ะ แต่ออกมาตั้งแต่ สิบเอ็ดโมงครึ่งแล้ว
    ไปถึงตั้งแต่ก่อนสิบโมงรอห้างเปิดคุยกะแฟนว่าเราเวอร์กันไปรึเปล่า
    แต่พอเข้าไปถึง OMG!!! คนเยอะมาก.... คิดในใจตกลงเค้าเปิดกี่โมงกันแน่ฟระ
    เดินไปเดินมา เบียดไปเบียดมา ไม่รู้เป็นไงวันนี้ต่อมความอยากมันไม่ทำงานมั่งคะ
    หรือเช้าไปสมองยังไม่สั่งการ ไม่เห็นความสวยของอะไรเลย เจออะไรก็งั้นๆ
    คือของมันก็เยอะก็สวยอ่ะค่ะ แต่เราไม่รู้สึกปิ๊งอะไรเลย สุดท้ายเลยได้แค่
    เสื้อยืด กะกางเกงขาสั้นและขายาวอย่างละตัว ส่วนอีคุณแฟนเหรอคะ
    เน้นหยิบไว้ก่อนค่ะแล้วค่อยมาคัดทีหลัง เลยได้มาเยอะกว่าเรา (แอบเจ็บใจ)
    แต่ก็ดีแล้วค่ะที่ปีนี้เสียตังน้อยกว่าปีที่แล้ว อิอิ
    I'm not the kind of fashionista but I know what's good

sassybeer's Avatar
    sassybeer is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by oh22 View Post
    ถ้ามองๆแล้ว เห็นกระเป๋าอยู่ไม่กี่ใบน้า
    รองเท้าไซส์นี้มีเยอะจิงๆ เรียกว่าทุกแบบเลยมั้ง
    แต่แบบไม่เยอะน้า
    หรือว่าเค้ากวาดกันไปหมดแล้วก้อไม่รู้
    อยากได้อะ
    ถ้าไปหาคุณผู้ชายไปต่อแถวไว้ก่อนเลยคะ
    ตั้งแต่เราเข้าไปเลือกของเลย เพราะคิวยาวมาก
    เราว่าเลือกเสร็จแล้ว ยังไม่ถึงคิวจ่ายเงินแน่คะ
    จริงด้วยค่ะคราวนี้รองเท้ากระเป๋าแบบมีน้อยจริงๆเลย
    คราวนี้เลยอดได้รองเท้าเลย จริงๆแล้วกะจะไปดูแต่รองเท้าอย่างเดียวเลยนะคะเนี้ย
    I'm not the kind of fashionista but I know what's good

nimnim's Avatar
    nimnim is offline Trusted Member
    0/5
    โห ฟังแล้วกลัวเลยค่ะ คิวจ่ายตังค์ยาวจนถึงทางออก

แต่แอบอยากไปดูรองเท้าจังเลย ไซส์ 36 นี่ ไซส์เราเลยค่ะ

รองเท้าลดเยอะป่าวคะ แล้วแบบสวยๆเยอะป่าวเอ่ย
    <a href=http://i217.photobucket.com/albums/cc97/nimnimm/i76f-horz-1.jpg target=_blank>http://i217.photobucket.com/albums/c...76f-horz-1.jpg</a>

0/5
    ไม่ได้อะไรเเลยคนเยอะ ลดเยอะ ดาราเยอะ

เจอพี่กบ กะน้องน๊อตด้วย แต่ไม่ได้ทัก เห็นชอปกันอย่างเมามันส์

ปล. กระเป๋าไปเหลือแต่โต๊ะ โดนคนกวาดไปหมด เห็นคนไปก่อนหิ้วกันคนละ3-5ใบ ไม่เพื่อคนหลังเลย ไม่รู้เอาไปขายเปล่า
    ChaneL

0/5

Wink

เพิ่งกลับมาเหมือนกันค่ะ
    ขอ CONFIRM อย่างที่เพื่อนๆบอก คิวยาวมากๆๆๆ แบบว่าเข้าไปเดินๆๆดูแบบผ่านๆเลย ไปรอบนึง ตัดใจกลับมาทำงานต่อดีกว่า เพราะเห็นคิวจ่ายเงินแล้ว ไม่รู้ท้ายแถวอยู่ไหน ขดยาวเป็นงูเลยอ่ะ

ดาราที่เห็นวันนี้ ก็เห็นพี่ม้า อรนภา, แอนดริว, หน่อง อรุโณชา และเหล่าบรรดา hiso ทั้งหลายอีกเพียบเลย

เสื้อผ้าเยอะมากๆเลย แต่ของคุณผู้ชายก้อดีๆทั้งนั้นเลยนะคะ ลดเยอะใช้ได้นะ (แต่ไม่ได้พาคุณผู้ชายมาด้วย เลยไม่ได้เลือกเท่าไหร่)

กระเป๋าแทบจะไม่เห็นแล้ว เหลือแต่เข็มขัด รองเท้า (เหลือน้อยมาก) แต่เสื้อผ้ามโหฬาร คนยืนลองใส่กันตรงนั้นเลย shop marathon กันดีค่ะ

เราว่าต้องมีเวลาสัก 2-3 ชม.อ่ะ ถึงจะค่อยๆเลือกได้ เพื่อนๆได้อะไรมาบ้าง เอามาโชว์กันหน่อยนะคะ

0/5
    ^
    ^^
    ^^^

เค้าก้เห้น ตะเองเน้อะ แต่ วุ่นๆๆอยู่ เอิ้กๆๆๆๆๆ

คนเยอะมากกกกกกกกกกกกกกกก

ถ้าใครจไปกรุณาพาเพื่อนไปด้วยนะคับ ไป ต่อคิว จ่ายตังเรยงับ

มะเห็นได้ไรเรยย เจอแต่คน หยิบๆๆๆไปแล้วเอาไปสุมๆๆๆซ่อนซะงั้น

เก๋มั่กๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    I LoVe U [SIGPIC][/SIGPIC]

My Precious

Steel Blue Electrique Marine Emerald Electrique Turquois
    Cafe
    NoiRBouton D' OrAmetyse
    Truffle
    Buff noirEvergreen
    GGH SS o7 runway purse Vert Fonce
    SaHara
    MoganoBordeauxAutummeOriganSapphire

0/5

Smile

ไปถึงตั้งแต่ 10 โมงเหมือนกันค่ะ

คนวิ่งเข้างานยังกะแจกฟรี ลดเยอะค่ะ แต่ของไม่โดนเลย

เลยไม่มีของติดมือกลับบ้านเลยซักชิ้น

โชคดีที่กวาดตอน friend & family sale ไปตอนอาทิตย์ก่อนแล้ว

กลับบ้านมาแอบสบายใจว่าไม่ต้องเสียตังค์ อิอิ

Page 1 of 6 1 2 3 ... LastLast

Comments from Facebook