Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 9 of 9

Thread: .♥.♥.♥.♥. โล๊ะโต๊ะเครื่องแป้งจ้าา ลิป M.A.C, Clinique, Keilh's, Revlon, แปรง Real Techniques, Ecotools, The Body Shop etc. ♥.♥.♥.♥.

Warning Points:
    0/5

.♥.♥.♥.♥. โล๊ะโต๊ะเครื่องแป้งจ้าา ลิป M.A.C, Clinique, Keilh's, Revlon, แปรง Real Techniques, Ecotools, The Body Shop etc. ♥.♥.♥.♥.

Clarifying Lotion 4 Twice a Day Exfoliator

โลชั่นเช็ดผิวสำหรับผู้ที่มีผิวมันมาก( ผิวประเภทที่ 4) ช่วยขจัดเซลล์ผิวเสื่อมสภาพให้หลุดออก(Exfoliation) อย่างอ่อนโยน ขจัดสิ่งอุดตันจากรูขุมขน ควบคุมความมันเงา ทำให้ผิวดูใสขึ้น พร้อมที่จะรับการบำรุงในขั้นต่อไป

ขนาดทดลองจากเมกา ของใหม่นะจ๊ะ อันนี้ใช้ดีจ้า พอดีพักนี้เค้าใช้อีกเบอร์ ไม่ทันดู ดันได้เบอร์ 4 ผิวมันมาแทน เคาท์เตอร์ขนาดจริง 1,350.
    ส่งต่อ 220.- ส่งลงทะเบียนให้ฟรี^__^

MADE IN USA นะจ๊ะ

ใช้เองหมดนะจ๊ะ ของแท้และเพิ่งซื้อไม่นาน รับประกันซื้อไปไม่เหมือนที่บรรยายไว้ คืนเงินนะจ๊ะ
    มีอะไรโทร/เมลมาถามได้เลยจ้า.....^___^

พิเศษ!! แถม tinted moisturizer ของ Stila ให้ทุกคนได้ไปลองกันด้วยนะคะ ลองแล้วใช้ดีจริงอ่ะ ถอยหลอดจริงมาแระ เอาไว้ปรับสีผิวให้สม่ำเสมอ หน้าเด้งๆผ่องๆค่ะ sample มีจำนวนจำกัดน้าา ให้สิทธิ์คนมาซื้อก่อนแล้วกันนะจ๊ะ แบ่งๆกันสวยจ้าา

สนใจติดต่อ  KwanG 089-442-6967 หรืออีเมลมาสอบถามได้นะคะ
    email: eosthailand@hotmail.com
     :-D
     "จัดส่งสินค้าภายใน 24 ชั่วโมง หลังจากรับทราบการโอนค่ะ (MON-FRI)"

Like us on Facebook
    http://www.facebook.com/eoslipbalmthailand

0/5
    รองพื้นเทพ Revlon Colorstay ฝาดำ สุดฮิต สี 300 GOLDEN BEIGE

รองพื้นเทพ คุมมัน อยู่ได้ทั้งวัน ใช้ดีค่ะ พอดีซื้อมาแล้วสีไม่ตรงกะผิวอ่าา เดี๋ยวไปถอยขวดใหม่ ลองไปทีนึงจ้าา

ราคาเคาท์เตอร์ไทย 550.- ใช้ไปครั้งนึง ส่งต่อ 350.- ส่งลงทะเบียนให้ฟรี^__^

Made in Belgium กะ USA

Last edited by youngqupidz; 03-17-2013 at 03:20 PM.

0/5
    The Body Shop ลิปกลิ่นสตอเบอรี่

กลิ่นหอมหวานน่ากิน ปาดไปนิดหน่อย ตามรูปเลยจ้า

ใครอยากลอง ส่งต่อ 100.- ส่งฟรีลงทะเบียน ^__^

0/5

ของเค้าดีจริง

URBAN DECAY Eyeshadow Primer Potion, Original สี Nude (11 ml.)

ช่วยให้อายแชโดว์ให้สีชัดเจนและติดทนตลอดทั้งวัน ยอดนิยมจากโมเมพาเพลิน อายเบสสุดฮิตเป็น Best Seller ของ URBAN DECAY

กูรูทั้งหลายแนะนำให้ใช้ รวมถึงสาวโมเมคนดังจากโมเมพาเพลินก็แนะนำให้ใช้ด้วยคะ ใช้ได้ทั้ง Powder และ Cream Eyeshadow หลอดนึงใช้ได้นานมากๆค่ะ

♥♥ของใหม่จ้า มีหลายหลอดจัด ส่งต่อ 790.- ไว้ใช่ก่อนลง NAKED หรือ อายแชโดว์นะสาวๆ ติดทน สีอายแชโว์ชัด สสวย เริ่ด ส่งลงทะเบียนให้ฟรี ♥♥

โมเมพาเพลินยกนิ้วให้ ใช้ทุกวัน: Momay's Best Beauty (นาที่ที่ 0:22)
    http://www.youtube.com/watch?v=JICbOCt3Lzs

0/5
    Real Techniques by Samantha Chapman จาก LONDON ฮิตสุดๆค่ะ

แปรงเทพ ขนแน่น นุ่มมาก โมเมแนะนำ กวาดมาหมดลอนดอนเลยจ้า

มี 3 ด้าม พร้อมแท่น ปรับตั้งไว้เสียบแปรง หรือพับเป็นกระเป๋า พกพาสะดวก เริ่ดมากค่ะ ใครอยากมีแปรงแต่งหน้าดีๆซักชุด จัดเลยค่ะ คุณภาพขั้นเทพ^^

-foundation brush ลงรองพื้นเรียบกริ๊บ
    -multi-task brush ปัดแป้ง ปัดแก้ม หรือ bronzer
    -domed shadow brush สำหรับลงอายแชโดว์

โมเมพาเพลิน : ของฝากจาก London!
    http://www.youtube.com/watch?v=8ZEN0Sha-aM

[color=red] [size=4]ของใหม่ ซื้อมาตั้งไว้ ยังไม่ได้ใช้ ราคา 850.-สนใจแจ้งเมลด่วนมีชุดเดียวค่ะ
    จัดส่งลงทะเบียน 30 บาท/EMS 50

0/5
    Real Techniques by Samantha Chapman จาก LONDON

มี Kabuki 2 in 1 มาอีกแท่งค่ะ แปรงปัดแป้ง หรือแยกเป็น 2 ส่วนมาใช้ปัดแก้ม ลงบรอนเซอร์ได้ พกพาสะดวก แปรงแน่นนุ่ม เวลาล้างแปรงก็แห้งง่าย คุณภาพเกินราคา รับรองไม่ผิดหวัง

จัดไป 450.- บาท
    ส่งลงทะเบียน 30/ EMS 50

สนใจสั่งซื้อได้ที่นี่ค่ะ
    https://www.facebook.com/photo.php?f...levant_count=1

0/5
    Eco Tools 5 Pieces Bamboo Brush Set

ประกอบด้วย
    - Mineral Powder Brush
    - Concealer Brush
    - Eye Shading Brush
    - Baby Kabuki
    - Cosmetics Bag

ของใหม่นะจ๊ะ แปรงแต่งหน้าเทพสุดฮิตแบรนด์ฝรั่งเศส ทำดวยวัสดุชั้นดีที่ช่วยรักษาสิ่งแวดล้อม
    ขนาดเหมาะสำหรับพกพา ใช้งานได้จริง และขนนุ่มมากๆ ด้ามจับทำจากไม้ไผ่
    ของดี คุณภาพเริ่ด แต่ราคาเบาๆสบายกระเป๋าที่ 450 บาท ส่งลงทะเบียนฟรีค่ะ
    (ราคาที่ Paragon แพงเว่อร์ค่ะ) **ภาพล่างสุดถ่ายจากของจริงจ้า

0/5
    Laura Geller--- เป็น Counter Brand ดังของเมกา ประมาณ M.A.C. บ้านเรา ไม่มีขายในไทยนะจ๊ะ เพื่อนซื้อมาฝากจากเมกา ถ่ายจากของจริงจ้า ใช้แปรงปาดไปทีสองที ส่งต่อชิ้นละ 200 บาทค่ะ ส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ ใครอยากลองจัดไปน้าา มีรูปชัดๆจากเวปให้ดูด้านล่าง คุณภาพดีค่ะ ยังไม่เข้าไทย

Mini Balance-n-Brighten Baked Color Correcting Foundation สี FAIR ราคาที่ US $19.5
    อันนี้เป็นแป้งผสมรองพื้น ทาแล้วหน้า Bright เนียนเป๊ะ

Baked Sateen Eyeshadow and Eye Rimz สี Fresco Pink/Mystic Sea ราคาที่ US $23
    สีสวยทั้งสองเลยอ่าา ชมพูหวานๆ Fresco Pink และสีน้ำเงิน สีน้ำทะเลเข้ม วิ้งๆหน่อยค่ะ Mystic Sea ได้ smoky look

Mini Spackle Tinted Under Make-up Primer สี Bronze ราคาที่ US $10
    อันนี้เป็นเบส ทาก่อนลงอย่างอื่นนะจ๊ะ ทำให้หน้าเรียบลื่น ลงเครื่องสำอางค์ติดทนค่ะ ทาแล้วหน้าดูโกลว สุขภาพดี

0/5
    ตัวไหนขายแล้วขออนุญาตเอารูปออกนะคะ จะได้ไม่รก ^___^

M.A.C ลิป Matte สี Kinda Sexy

--SOLD OUT---

Keilh's Lip Balm เทพ ขายดีอันดับ 1 ทั่วโลก

ใช้ไปไม่เยอะค่ะ Made in USA

----SOLD OUT---

Limited Edition Stila Glaze Trio ($41 Value), Harvest

ลิปกลอสเทพอันโด่งดังของ Stila สีสวยเว่อร์ เม็ดสีแน่น ติดทนดีค่ะ
    ราคา Counter ปกติที่ USA ขายอันละ $22 เลยน้าา
    มีชุดเดียวเท่านั้นน้าา หมุนๆเหมือนปากกาแล้วทาได้เลย

Shades (เรียงจากซ้าย-ขวา):
    1.Vanilla
    2.Orchard
    3.Spice

----SOLD OUT----

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->