[SIZE=<a href=&quot;javascript://&quot;><font size=&quot;5&quot;>5</font></a>]หลังจากวนเวียนเข้ามาอ่านห้องนี้หลายครั้ง เกิดกิเลสค่ะ
อยากสวยเด้งเหมือนพวกเจ้ๆๆ ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ
พอดีมีร่องใต้ตา ไม่ลึกมาก ร่องแก้มนิดหน่อยค่ะ อยากฉีด filler ไปฉีดที่ไหนดีค่ะ
บ้านอยู่แถวฝั่งธนค่ะ (แอบอยากได้แถวบ้านก่อนค่ะจะได้สะดวก) หรือที่อื่นก้อได้
รบกวนเพื่อนๆๆ พี่ๆๆ เจ้ๆๆๆ ในนี้แนะนำร้านที่เคยไปทำให้ด้วยค่ะ ราคาอยู่ประมาณเท่าไหร่
(ราคาไม่เท่าไหร่ ขอให้ทำออกมาเร้วสวยเด้ง หมอเชื่อถือได้ ok เร้วค่ะ
รบกวนด้วยนะค่ะ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะค่ะ
[/SIZE]