Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 4 FirstFirst 1 2 3 4 LastLast
Results 21 to 30 of 31

Thread: คนไม่มีคิ้ว อิอิ

Warning Points:
    0/5
    Quote Originally Posted by srichardson View Post
    พอดีถ่ายรูปทำ How to เลยมีรูปมาให้ดูกันเลยนะจ้ะ ค่อนข้างจางลงแล้วนะ

รูปนี้ไม่ได้ลงฝุ่นทับ

หลังจากลงฝุ่นทับแล้วนะจ้ะ

ขอบคุณพี่นีน่ามากๆเลยค่ะ ในที่สุด พี่ก็ยอมลงรูปให้แล้ว อิอิ ขอบคุณจิงๆค่ะ แต่อยากจะบอกว่า ดูไม่ออกเลยนะคะ สำหรับรูปแรกอ่ะคะ ว่า ไปทำคิ้วมาอ่ะ เหมือนคิ้วจิงๆ ของคุณพี่นีน่าเลยอ่ะคะ โอ้วว สวยนะคะ ธรรมชาติมาเลยอ่ะคะ

ปล. พี่ดูมีขนคิ้วมากกว่าหนูอีก 5555 อยากจะบอกว่า ดูไม่ออกอ่ะคะ รูปแรกว่า ไปทำคิ้วมาจิงๆนะคะ แล้วตอนที่ยังไม่จาง มันจะเหมือนกับรูปที่ 2 ที่พี่ลงสีหน่อยรึป่าวอ่ะคะ ?

เด่วหนูจะถ่ายรูปคิ้วหนูให้พี่ดู 555555 มันจะไปทำได้ไหมอ่ะ พอดีขนคิ้วหนูมันห่างๆกันด้วยอ่ะ รอแปปนะคะ อิอิ เด่วเอารูปมาให้ดูบ้าง เผื่อจะได้เห็นภาพ

0/5
    นี่อะคะ รูปคิ้ว บ๊างบาง 5555555 แล้วก็เส้นขนก็ห่างๆกันด้วยอ่ะคะ

ถ้ามองจากรุปเลย ด้านขวามือ จะเห็น รอยแผลเป็นตรงหัวคิ้วอ่ะคะ (จิงๆคือคิ้วด้านซ้ายของหน้าอ่ะคะ)

บางเฉียบเลยเนอะค่ะ อิอิ อายจังเลยอ่ะ

0/5
    ปัญหาของคิ้วพี่คือ ขนคิ้วเส้นเล็กและบาง สีอ่อน แถมตรงหางคิ้วยังแตกอีก เปรียบเทียบกับของน้องทินี เห็นสีของขนคิ้วเค้าป่ะ เข้มและมีเต็มรูปคิ้วเลย

0/5
    Quote Originally Posted by maewmeawja View Post
    นี่อะคะ รูปคิ้ว บ๊างบาง 5555555 แล้วก็เส้นขนก็ห่างๆกันด้วยอ่ะคะ

ถ้ามองจากรุปเลย ด้านขวามือ จะเห็น รอยแผลเป็นตรงหัวคิ้วอ่ะคะ (จิงๆคือคิ้วด้านซ้ายของหน้าอ่ะคะ)

บางเฉียบเลยเนอะค่ะ อิอิ อายจังเลยอ่ะ

ไปทำด่วนเลยจ้ะคุณน้อง แบบไหนก็ได้ตามใจชอบ พี่อยากให้น้องเหมี่ยวไปเดินดูก่อนทั้งที่ร้านที่สักคิ้วกับที่ ERABELLE ลองไปดูและ ปรึกษาเค้า (ไปนั้งดูขั้นตอนการทำเลยยิ่งดี และถามคนที่ทำด้วย) แล้วกลับมาคิดให้ดีๆ เพราะอย่างที่พี่บอกถ้ามันพลาดไปแล้วอีกนานนะกว่าจะทำใจได้ และแก้ไขไม่ได้ด้วยถ้าตัดสินใจยังไงแล้วเอามาลงให้พวกเพื่อนๆดุกันด้วยนะจ้ะ ป.ล ถ้าจะไปทำข้างล่างเซ็นทรัลลาดพร้าวพี่ว่าไปทำกับคุณเอี้ยงที่น้องทิไปสักมาดีกว่า ฝีมือดีกว่า ราคาพอๆกันเลย เพราะว่าพี่ไม่ไว้ใจแถวๆนั้นอ่ะ

0/5
    Quote Originally Posted by srichardson View Post
    ปัญหาของคิ้วพี่คือ ขนคิ้วเส้นเล็กและบาง สีอ่อน แถมตรงหางคิ้วยังแตกอีก เปรียบเทียบกับของน้องทินี เห็นสีของขนคิ้วเค้าป่ะ เข้มและมีเต็มรูปคิ้วเลย

ใช่ค่ะ ของคุณ ทินี ยังมีขนคิ้วและเข้ม เต็มรูปคิ้วจิงๆด้วย สำหรับเหมีัยว แบบคุณทินี ถือว่าไม่บางนะคะ ได้แบบนั้นก็พอใจแล้วค่ะ

0/5
    ไปทำด่วนเลยจ้ะคุณน้อง แบบไหนก็ได้ตามใจชอบ พี่อยากให้น้องเหมี่ยวไปเดินดูก่อนทั้งที่ร้านที่สักคิ้วกับที่ ERABELLE ลองไปดูและ ปรึกษาเค้า (ไปนั้งดูขั้นตอนการทำเลยยิ่งดี และถามคนที่ทำด้วย) แล้วกลับมาคิดให้ดีๆ เพราะอย่างที่พี่บอกถ้ามันพลาดไปแล้วอีกนานนะกว่าจะทำใจได้ และแก้ไขไม่ได้ด้วยถ้าตัดสินใจยังไงแล้วเอามาลงให้พวกเพื่อนๆดุกันด้วยนะจ้ะ ป.ล ถ้าจะไปทำข้างล่างเซ็นทรัลลาดพร้าวพี่ว่าไปทำกับคุณเอี้ยงที่น้องทิไปสักมาดีกว่า ฝีมือดีกว่า ราคาพอๆกันเลย เพราะว่าพี่ไม่ไว้ใจแถวๆนั้นอ่ะ

55555 พี่นีน่า เห็นคิ้วปุ๊ป รีบสั่งให้ไปทำด่วนเลย 555555555 อ่านแล้วยิ่งอายอ่ะ มันบางจ๋อยเลยใช่ปะพี่ ของพี่ หนากว่าหนูไหม 5555 อายจิงๆนะเนี่ย

ไว้เด่วจะไปทำเมื่อไหร่ หรือตัดสินใจได้แล้วจะมารีวิวนะคะ ถ้าไปทำอ่ะคะ (ใจกลัวๆ เพราะไม่แต่งหน้ากลัวคิ้วจะเด่นเกิน) พวกพี่ๆ แต่งหน้ากัน มันก็จะสวยยย หนูกลัวหน้าเปือยๆจังเลย หุหุ

ปล. ของจิง ไม่จื๊ดดด จืด แบบในรูปนะคะ ถ่ายมาจืดมากๆ เลยอ่ะ เห็นแล้วก็ตลก ของจิง ยังดูมีคิ้วค่ะ ไม่น่าเกลียดขนาดนี้ เข้มกว่ารูปจิ๊ดนึง 5555

0/5
    น้องเหมียวจ้ะ หลังจากที่ทำมาใหม่ๆช่วงอาทิตย์แรกๆนะคิ้วเด่นแน่ๆเลยขอบอก ทั้งแบบสักถาวรและกึ่งถาวร แต่หลังจากที่สะเก้ดขอสีส่วนเกินหลุดออกไปหมดแล้วจะดีขึ้นเลยจ้ะ ก็ค่อยๆดู ค่อยๆตัดสินใจไปเนอะ สิบปากว่าไม่เท่าตาเห็น สิบตาเห็นไม่ทำมือคล้ำ สิบมือคล้ำไม่เท่าลองทำดูจ้ะ

Nayster is offline Trusted Member
    0/5
    เห็นแล้วอลากจะทำมั่งค่ะ
    พอดีไม่มีคิ้วเหมือนกัน อิอิ

พี่ๆ ทำที่ไหนกันอะคะ
    แล้วสักไปแล้วเนี่ย มันจะติดคิ้วเราไปตลอดเลยมั๊ยคะ

Blog Entries
    9
    0/5
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ

0/5

รีวิว คิ้วสามมิติ จากลูกค้า Adenaa

Page 3 of 4 FirstFirst 1 2 3 4 LastLast

Comments from Facebook