Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 17

Thread: ไปฉีดแก้มตอบมาแล้วจ๊ะ

kunmuay's Avatar
    kunmuay is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    หายไปนาน กลับมาพร้อมหน้าใหม่

เรียนหนั๊กหนัก ไม่ค่อยมีเวลาเข้าเวปเลย แต่หมวยยังอุตส่าห์หาเวลาไปฉีดแก้ม

ถ้าใครจำได้จะรู้ว่าสืบเนื่องมาจาก emax ที่หมวยไปลงคอร์สไว้ที่รมรวินทำแล้วหน้าเรียวค่ะ

แต่... มันเรียวไปอะ เลยรู้สึกว่าหน้าตอบ ทนทำจนหมดคอร์ส ก็เลยไปฉีดแก้มซะเลย

หมวยหาจากในเน็ทเอา ได้ลิงค์นี้มา

http://bbznet.pukpik.com/scripts/vie...order=numtopic

เข้าไปอ่านๆ ก็อยากทำ คิดอยู่ 2 สัปดาห์พึ่งไปฉีดมาเมื่อวานเองค่ะ

ยังไม่มีรูป จริงๆ ถ่ายรูปไว้แล้ว แต่ยังหาสายลิงค์มือถือไม่เจอ ใครอยากได้ before after ของหมวยสามารถ pm เบอร์มือถือมาได้นะคะ ระหว่างที่หมวยไม่มีรูปลงเวปจะส่ง mms ไปให้ดูจ๊ะ

kunmuay is offline Trusted Member
    0/5

หมวยไปทำกับหมอคมกริช ที่สุขุมวิท 22 หมวยใช้เวลาแวปไปตอนเที่ยง พักทานข้าวกลางวัน ขับรถจากที่ทำงานใช้เวลา ชม.นิดๆไปกลับ กลับมาทำงานต่อได้โดยเพื่อนร่วมงานไม่มีใครรู้เลยว่าทำหน้ามาค่ะ

เวลาฉีดและคุยกับหมอรวมกันทั้งหมด 10 นาที ที่เร็วเพราะเค้าให้แซงคิวเนื่องจากใช้เวลาฉีดแปปเดียว อีกอย่างไม่มีโปะยาชาค่ะ เอาแบบสดๆเลยเร็วมากๆ ฉีดจริงสองนาทีได้มั๊ง ^ ^"

ผลลัพธ์สำหรับคนหน้าตอบ หมวยว่าดีมากๆ แค่หมื่นเดียวเองค่ะ อยู่ได้ประมาณ 3-5 ปีจ๊ะแล้วแต่ราย

ตอนนี้้ผ่านมาสองวัน หน้ามีรอยเขียวนิดหน่อย เหมือนเขียวเส้นเลือดเลยไม่มีใครดูออกว่าไปทำอะไรกับหน้ามาค่ะแถมยังมีผมปิดๆด้วยจ๊ะ

ใครสนใจก็สอบถามได้น๊า...

0/5
    MMS ให้เค้าด่วนเลยนะตัวเอง อยากเห็นๆ หมอคมกริช อยู่ใกล้ๆบ้านพี่เองนู๋หมวย แต่ตอนนี้กำลังรอไปฉีด Filler อีกซักเข็มเนี้ยจะได้หน้าเด้ง

เข้าไปอ่านลิงค์มาแล้วนู๋หมวยมันเป็นการฉีด ไฮยาลูโลนิค งั้นมันก็คือ filler นั้นเองอ่ะซิแล้วถามหรือเปล่าว่าเค้าใช้ของยี่ห้ออะไร? ว่าแต่ว่านู๋หมวยนี่ "อึดว่ะค่ะ" ฉีดโดยไม่มียาชาเลยเหรอเป็น เค้านะตัวเอง กรีดสนั่นแน่ๆ

0/5
    เจ็บมากไหมคะ...ถามพี่นีน่า...ว่าไปฉีดหน้าตึง..ที่ไหนดีคะ...แล้วอายุของมันยาวไหม

ต้องฉีดบ่อยๆไหมคะ...คุณหมวยคะอยากเห็นทั้ง Before & After ค่ะ....

รอชมนะคะ

0/5
    Quote Originally Posted by noinoi5 View Post
    เจ็บมากไหมคะ...ถามพี่นีน่า...ว่าไปฉีดหน้าตึง..ที่ไหนดีคะ...แล้วอายุของมันยาวไหม

ต้องฉีดบ่อยๆไหมคะ...คุณหมวยคะอยากเห็นทั้ง Before & After ค่ะ....

รอชมนะคะ
    ของพี่ฉีดกับคุณหมอรูปหล่อที่มีน้องที่เป็นหมอเค้าแนะนำจ้ะ คลีนิคอยู่ที่โรงพยาบาลเปาโลชั้น 3 อายุก็อยู่ได้ประมาณ 1- 1 1/2 ปีจ้ะ ไม่แพงขึ้นอยู่กับว่าร่องแก้มลึกหรือเปล่า และยี่ห้อของ Filler ที่ฉีดด้วยอ่ะจ้ะ ราคาอาจจะแพงกว่าชาวบ้านเค้านิดหน่อยแต่ว่าพี่เอาความสบายใจว่าเป็นของ ดีและของแท้ คุณหมอมีความชำนาญ ก็ยอมอ่ะค่ะ

0/5
    Quote Originally Posted by srichardson View Post
    ของพี่ฉีดกับคุณหมอรูปหล่อที่มีน้องที่เป็นหมอเค้าแนะนำจ้ะ คลีนิคอยู่ที่โรงพยาบาลเปาโลชั้น 3 อายุก็อยู่ได้ประมาณ 1- 1 1/2 ปีจ้ะ ไม่แพงขึ้นอยู่กับว่าร่องแก้มลึกหรือเปล่า และยี่ห้อของ Filler ที่ฉีดด้วยอ่ะจ้ะ ราคาอาจจะแพงกว่าชาวบ้านเค้านิดหน่อยแต่ว่าพี่เอาความสบายใจว่าเป็นของ ดีและของแท้ คุณหมอมีความชำนาญ ก็ยอมอ่ะค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ....

0/5
    เดี๋ยวหมวยหาทางเอารูปลงดีกว่าจะได้เห็นกันถ้วนหน้า แต่ขอบอกน่ากลัวมากรูป before อายหงะค่ะ

อาจลองใช้วิธีส่งเมลล์ถึงตัวเองจากมือถือ แต่ยังทำไม่เป็นขอลองแปปน้า

0/5

หมวยไม่ได้ฉีดที่ร่องแก้มนะคะ หมวยฉีดที่แก้มตอบค่ะ ให้มันเต็มขึ้นสังเกตุได้จากทางซ้ายและขวานะคะมีรอยบุ๋มลงไประหว่างโหนกแก้มกับแก้มด้านล่างน้อยลงนะคะ แล้วยังต้องไปฉีดอีกหนนึงอาทิตย์หน้าจ๊ะ

0/5
    เย้ๆ รูปขึ้นแล้ว นี่ให้น้องที่ทำงานเค้าทำให้นะเนี่ย ต้องส่งบูตุ๊ดๆถึงน้องเค้าก่อนอะกว่าจะเอาลงได้

หมวยอึดอะเจ้นีน่าจ๊ะ... เพื่อความสวยสีทนด๊ายย

อ้อ รู้สึกว่าถ้าพวกร่องแก้มนี่คงต้องฉีดแบบหนึ่งปีมั๊งถ้าจำไม่ผิดเพราะมันจะอ่อนกว่าอะค่ะ ไม่แน่ใจเดี๋ยวไปถามหมอให้อีกทีนะคะ

ส่วนเรื่องยี่ห้อของไฮยารูรอนนี่หมวยไม่ได้ถามง่า เพราะไม่ได้ไปหวังพึ่งตัวนั้น คิดว่าน่าจะอยู่ได้เพราะตัวกึ่งถาวรมากกว่าอะจ๊ะ ^ ^" มันผสมสองตัว เอาไฮยาเป็นตัวพายาเข้าไปแต่ที่ผสมกับโพลีเมทตาเลตนะถ้าจำไม่่ผิดตัวนี้ที่จะอยู่นานค่ะ ส่วนตัวแรกน่าจะหมดไปภายในหนึ่งปี(ในความคิดหมวยนะคะ) แต่เดี๋ยวจะไปถามให้อีกทีรอบที่ไปฉีดรอบสองนะคะ กำลังคิดอยู่ว่าจะฉีดวันไหนดีหมอเค้าบอกไปวันไหนก็ได้ในสามเดือนหนะคะ

0/5
    แอบเข้ามาติดตามค่ะ
    แก้ม อิ่ม สวยมากๆค่ะ
    ถ้าไม่บอกจะไม่ทราบได้เลยว่าไปฉีดมา
    เพราะเนียนสวย เป็นธรรมชาติมากๆค่ะ

ยินดีด้วยนะค่ะ

Page 1 of 2 1 2 LastLast

Comments from Facebook