Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 5 1 2 3 ... LastLast
Results 1 to 10 of 45

Thread: เรื่องของเลเซอร์ลับๆที่ไม่ลับ

Warning Points:
    0/5
    เนื่องจากว่ามีสาวงามบางคนแอบมาสอบถามเคล้ดลับความงามของพี่เกี่ยวกับเรื่อง "ลับๆที่ไม่ลับ" ซึ่งนั้นก้อคือการทำเลเซอร์รักแร้ค่ะแต่เดี๋ยวจะแถ้ ไปที่อื่นด้วย อิๆๆ

อันตัวพี่เองนั้นไม่เคยทำเลเซอร์ที่ตรงไหนในที่ "ลึกลับซับซ้อน" มาก่อนเลยแต่จะใช้วิธีการ "แวกซ์"มาตลอดจ้ะ ไม่ว่าจะเป็นน้องจุ๊ก(กะแร้)หรือว่าน้องจิ๊(มิ๊) เพราะว่าพอแวกซ์บ่อยๆ จากทุ่งหญ้าสวันนาที่เคยมีหญ้าขึ้นรกดกดำมาก่อน ก้อค่อยๆพลัดใบร่วงผล้อยหร่อยไป กลายเป็นทุ่งหญ้าอ่อนๆที่มีหญ้าขึ้นน้อยแต่พองามและคาดว่าจะหายไปจนหมดในเร็ววันนี้จ้ะ ฮี่ๆๆ

ข้อดีของการแวกซ์ทั้งสองน้องคือ
    1. ประหยัดเวลาในการที่ต้องโกนไปเยอะเลย
    2. ช่วยระงับการเกิดกลิ่นอันไม่พึ่งประสงค์ได้
    3. ทำให้ผิวเนียนนุ่มเวลาลูบไม่ระคายเคือง เพราะว่าจะไม่เป็นตอ
    4. ทำให้ผิวตรงบริเวณที่แวกซ์ขาวขึ้นด้วย
    5. ราคาไม่แพงเหมือนที่ไปทำเลเซอร์ ต่อครั้งน้องจุ๊ก 300-500 บาท น้องจิ๊ 1400-2500 บาทแล้วแต่สถาณที่
    6. ดูแลทำความสะอาดง่ายกว่าที่มี ทุ่งหญ้าสวันนาจ้ะ
    7. สามีรักสามีหลงจ้ะ อันนี้เจ้ CF

ข้อเสียคือ
    1. หญ้าขนใบสะบัดจะไม่หายไปตลอดกาล แต่ว่าจะขึ้นช้าลงและน้อยลงจ้ะ
    2. ต้องคอยไปแวกซ์ อาจจะเดือนหรือสองเดือนครั้ง
    3. ครั้งแรกที่แวกซ์ แม่เจ้าโว้ย "น้ำตาเล้ดนอนกัดผ้าเช้ดตัว" เลยละจ้ะพี่น้อง ยิ่งตอนเก็บเนียบนะคุณพระ ใครที่เป้นคนไม่เปิดเผยก้อจะได้เปิดเผยกันตอนนี้ละ เปิดไปจนถึงตับไตไส้พุงและไส้ติ่งเลยทีเดียว เลือดซิบๆสาดกระเซ็นกระเด็นไปโดนฝาผนัง เอ้ย...ไม่ถึงขนาดนั้น

ถ้าใครคิดจะไปทำแนะนำว่า
    1.ให้หาเพื่อนรักร่วมอุดมการ์ณไปด้วยเพื่อที่จะได้จับมือกัดผ้าขนหนูเป็นการผ่อนคลายความเจ็บปวดไปในตัว แต่มีข้อแม้ว่า "ชั้นเตียงหนึ่งเธอเตียงหนึ่งนะ" เอ้าไม่ได้ซิ ก้อเพื่อนรักกันนี่นา "ชั้นเจ็บเธอก้อต้องเจ็บด้วย"งัยจ้ะเธอจ๋า เดี๋ยวจะหาว่าไม่รักกันจริงฮิๆๆ
    2.และให้หาร้านที่สะอาดมีห้องหับมิดชิดและควรจะมีห้องน้ำในตัวด้วยจะดีที่สุด
    3. ให้นุ่งกระโปรงไปเพราะเวลาที่ทำเสร็จแล้วจะเดินแบบนักเลงมากเลย ฮ่าๆๆ อันนี้เจ้โม้เอง

ที่เหลือเรื่อง เลเซอร์รอผู้มีประสบการ์ณและเชี่ยวชาญมาตอบต่อไปนะจ้ะ "เป็นผู้หญิงแท้จริงแสนลำบาก" แต่ว่า"เป็นผู้หญิงอย่าหยุดสวย" นะจ้ะ

0/5
    เห็นภาพมากเลยคับเจ๊ 555+

0/5
    Quote Originally Posted by SleepyHead View Post
    เห็นภาพมากเลยคับเจ๊ 555+
    เห็นภาพอะไร"ทุ่งหญ้าสวันนา" เหรอ อิๆๆ ขนดกนะเราอ่ะ หัวยุ่งเลยไปแวกซ์มั่งป่ะ

0/5
    ชัดเจนดัจังค่ะ...
    ว่าแต่เพื่อนร่วมอุดมการณ์แบบนี้ห่ยากค่ะ ขอพิกัดสถานที่ด้วยนะค๊ะ แล้วเจ๊จะไปอีกเมื่อไหร่ค๊ะ อยากหาเพื่อนร่วมอุดมการณ์อ่ะค่ะ แถวบ้านหาไม่ได้หาเอาแถวๆนี้แหละเน๊อะ

wawe's Avatar
    wawe is offline Trusted Member
    0/5
    แบบนี้พี่ผ่านไปได้เลยค่ะคุณนีน่า ตามอายุที่มากขึ้น มันก็เลยล่วงหล่นไปตามวัย

mol199's Avatar
    mol199 is offline Trusted Member
    0/5
    โอ้ว....อธิบายได้ครบถ้วนกระบวนการทุกขั้นตอนไปเลยค่ะ พี่นีน่า

ประมาณว่า อ่านแล้วไม่กล้าไปทำเลยอ่ะ......แหะ แหะ

AnnAnnAntz's Avatar
    AnnAnnAntz is offline Trusted Member
    0/5
    พี่นีน่าคะ..

ด้วยความสัจจริงค่ะ มีอย่างเดียวเลย คือ นู๋ขำจนน้ำตาไหลเลยอ่ะ To^

คนอะไรไม่รู้..ปลายปากกา..ฮาตลอด

0/5
    gเจ็ หนูอยากทำมั่ง อยากเซอร์ไพรส์ สามีอะ

แบบว่า เปิดมา ก็ตะลึง ตึง ตึง ไปเลย

แต่ปรึกษาแล้ว สามีบอกว่ามันจะแปลกป่าวหนู..

หนูก็งง แล้วที่เป็นทุ่งหญ้า สะ วา นา อะ ไม่แปลก หรือฟะ

0/5
    Quote Originally Posted by hippo2517 View Post
    ชัดเจนดัจังค่ะ...
    ว่าแต่เพื่อนร่วมอุดมการณ์แบบนี้ห่ยากค่ะ ขอพิกัดสถานที่ด้วยนะค๊ะ แล้วเจ๊จะไปอีกเมื่อไหร่ค๊ะ อยากหาเพื่อนร่วมอุดมการณ์อ่ะค่ะ แถวบ้านหาไม่ได้หาเอาแถวๆนี้แหละเน๊อะ
    เจ้ทำที่ Zense of Joy จ้ะน้องตั๋น ซอยสุขุมวิท 23 ตรงข้ามบ้านเลย ถ้านู๋สนใจเราไปทำแบบเตียงคู่และนอนจับมือกัดผ้าเช็ดตัวกันก็ได้นะฮี่ๆๆ ว่าแต่ว่านู๋เป็นคนเปิดเผยหรือเปล่าล่ะ

Quote Originally Posted by wawe View Post
    แบบนี้พี่ผ่านไปได้เลยค่ะคุณนีน่า ตามอายุที่มากขึ้น มันก็เลยล่วงหล่นไปตามวัย
    พี่แหวว มันล่วงจริงๆเหรอพี่ นู๋ละสงสัยมานานแล้ว แฮะๆๆ

Quote Originally Posted by mol199 View Post
    โอ้ว....อธิบายได้ครบถ้วนกระบวนการทุกขั้นตอนไปเลยค่ะ พี่นีน่า

ประมาณว่า อ่านแล้วไม่กล้าไปทำเลยอ่ะ......แหะ แหะ
    เฮ้ย..ของแบบนี้ สิบปากว่าไม่เท่าตาเห็นหรอกนะน้องมล ฮิๆๆ

Quote Originally Posted by AnnAnnAntz View Post
    พี่นีน่าคะ..

ด้วยความสัจจริงค่ะ มีอย่างเดียวเลย คือ นู๋ขำจนน้ำตาไหลเลยอ่ะ To^

คนอะไรไม่รู้..ปลายปากกา..ฮาตลอด
    ไปลองมั้งดิน้องแอน

Quote Originally Posted by baiyaa View Post
    gเจ็ หนูอยากทำมั่ง อยากเซอร์ไพรส์ สามีอะ

แบบว่า เปิดมา ก็ตะลึง ตึง ตึง ไปเลย

แต่ปรึกษาแล้ว สามีบอกว่ามันจะแปลกป่าวหนู..

หนูก็งง แล้วที่เป็นทุ่งหญ้า สะ วา นา อะ ไม่แปลก หรือฟะ
    เราไปจองแบบ สามเตียงดีป่ะ มีเจ้ น้องตั๋นและก้อป๊อปอีกคนงัย ฮิๆๆ

0/5
    อ่านแล้วขำก่อนเลย บรรยายะฮาเลยค่ะ
    แต่ๆๆ งงค่ะ หัวข้อเป็นเรื่องเลเซอร์ แต่พออ่านๆมาเป็นเรื่องแวกซ์

งงงิ สรุปคือแนะนำให้แวกซ์เหรอคะ เพราะว่าแฟนหนูไม่อยากให้ไปทำเลเซอร์เหมือนกันเค้าบอกว่ากลัวมันอันตราย
    งั้นถ้าแวกซ์ดีก่า หนูจะได้แวกซ์บ้างอ่ะ เพราะว่าน้องจุ๊กกะแร้ก็ใช้ถอนเอา แบบว่าเป็นคนขนน้อยมากๆ แต่ถ้าแวกซ์ดีก่าเดี๋ยวหนูจะได้ลองบ้าง

แนะนำด้วยค่า

Page 1 of 5 1 2 3 ... LastLast

Comments from Facebook