กติกาการช๊อปปเล็กน้อยน๊าาค๊าา
[B][SIZE="4"]แม่ค้าใจดี สนใจจิงๆเข้ามาต่อรองราคาได้น่ะค่ะแต่สมเหตุสมผลหน่อยน่ะ (T_T) ไม่งั้นแม่ค้าเสียใจไม่กล้าตอบบกลับได้้้!!!! อิอิ
-ติดต่อแม่ค้า ทาง Email:nicky_nunnaps@hotmail.com หรือ PM มาถามได้ โทรศัพท์อาจไม่สะดวกรับเนื่องจากทำงานประจำจ้า 0817969991 รบกวนหลัง ก่อน 10:00 และ 18:00-24:00
-ต้องการขายค่ะ หากลดได้จะลดให้จ้า ขอไม่ตอบเมล์ที่ต่อราคาแรงเกินไปนะค่ะ เพราะขายราคาถูกมากแล้ว แต่หากต่อพอสมเหุสมผลแม่ค้าจะแจ้งทางเมล์ค่ะ และ สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ ล้าน % และรับรองว่าราคาถูกกว่าเคาร์เตอร์มากมายจ้าา หากต้องการซื้อหลายรายการลองคุยดูได้ ^^
-ขอรับแต่ CF จ้า ไม่รับ CC น๊าาคร่าา หาก!! สุดวิสัยจริงๆ แต่รบกวนแจ้งให้ทราบหน่อยน่ะค่ะ อันนี้ไม่ว่ากันค่ะ คนที่หายไปเฉยๆไม่ BLค่ะ แต่ไม่ขอขายหรือตอบเมล์อีกเลยน่ะค่ะ
-ขออนุญาติปล่อยของให้ลูกค้าที่พร้อมโอนก่อนน่ะค่ะ ยังไงก่อนโอนโทรหรือสอบถามกันก่อนจ้าา
-สภาพสินค้าทุกตัวเหมือนตามรูปที่ลงเลยน่ะค่ะ ของแท้100% ค่ะ ใช้เองไม่นิยมเครื่องสำอางค์ปลอมค่ะ ไม่อยากหนังหน้าพัง (^__^)
-สถานะสินค้าจะขึ้น sold out เมื่อลูกค้าแจ้งโอนเงิน ขออนุญาติลบภาพออกค่ะ
-สินค้าไม่รับเปลี่ยนและคืน ทุกกรณีน่ะค่ะ ดังนั้น อ่านข้อมูลและสอบถามหรือขอรูปเพิ่มเติมกันได้เต็มที่ค่ะ
-ส่งแบบลงทะเบียน 30 บาท แบบ EMS 50 บาทค่ะ
-ลูกค้าทุกท่านรบกวนโอนเงินให้ครบตามจำนวนที่ตกลงกันไว้น่ะค่ะ

-ลูกค้าที่โอนเงินแล้วแจ้งมาที่เบอร์ 081-796-9991 # nicky ค่ะ
ส่งสินค้าได้ทุกวันจ้า
-มีบัญชีธนาคาร กสิกรไทย -กรุงเทพ-ไทยพานิชย์

ย้ายบ้านใหม่ขอโล๊ะของหน่อยจ้าาา ส่วนมากไม่มีกล่องแล้วน่ะค่ะ เนื่องจากตอนซื้อไม่ได้คิดว่าจะขายต่อ ตอนย้ายเลยไม่ขนมาด้วย T^T หากชิ้นไหนมีกล่องเราจะแจ้งไว้ในรายละเอียดสินค้าน่ะค่ะ เริ่มกันเร้ยยยย !!!

ชิ้นแรกไม่เกี่ยวกะเครื่องสำอางค์เลย แต่ขอฝากขายหน่อย อิอิ

[IMG][/IMG]
MANGO สร้อยคอนาฬิกามีคริสตัลชวาลอฟ ของแท้จาก shop สวยมากค่ะ อุปกรณ์และกล่องครบ New!! นิ้ง ใช้เป็นสร้อยคอ หรือ สร้อยข้อมือก็ได้จ้าา เอาออกมาถ่ายรูปอย่างเดียว ยังไม่เคยใช้ ซื้อมา 5xxx จามราคาแน่นอนไม่ได้ ขอขายที่ 1890 บาทพอค่ะ ลดกันไป 70%

[IMG][/IMG]
Bentley Mini Mobile Phone # สีส้ม มือถือแบรนด์รถหรู ^^ ขนาดเล็ก size รีโมทรถยนต์เท่านั้น!! มาไกลจาก japan สามารถเพิ่มหน่วยความจำได้ ,แบตเตอรี่ 2 ก้อน ,หูฟัง สายชาร์ท จอสี+กล้อง MP3 เป็นremote TV, Stereo ได้ด้วยจ้า มาพร้อมพวงกุญแจคล้องมือ (ตามรูป) ปกติขาย 2,400 พิเศษเหลือ1 เครื่องสุดท้ายขายแค่ 1,890 บาท

[IMG][/IMG]
Fairy Drops Mascara กล่องไม่มีแล้ว มาสคาร่าสูตรกันน้ำ ล้างออกด้วยคลีนซิ่งออยล์ สามารถใช้เล่นกีฬากลางแจ้ง และกีฬาทางน้ำ เหมาะสำหรับผู้ที่มีปัญหาขนตาทิ่มลง งอนยาก และผิวบริเวณตามันง่ายเป็นพิเศษ มาสคาร่า 3in1 หัวแปรงเกลียวใหม่ จัดขนตายาวเด้งสลับเพิ่มความยาวของขนตาได้ดี Catch+Curl up+Fabulous ลองสังเกตที่ลักษณะขนแปรงสิคะ !! หัวแปรงจะเป็นตุ้มๆ 3 ตุ้มจะช้อนขนตาได้ทั่วถึง และสั้นยาวสลับกันดูเป็นขนตาธรรมชาติยาวงอนเด้งได้ทั้งวัน ความแตกต่างจากมาสคาร่าทั่วไปดังนั้นเวลาปัดไปตรงส่วนเว้าและส่วนนูนที่ไม่เท่ากันจะทำให้ขนตายาวและสั้นสลับกัน ช่วยให้ขนตายาวขึ้น 1.5 เท่าเหมือนกับติดขนตาปลอมเลยทั้งกันน้ำ กันเหงื่อ ร้องไห้ก็ไม่หลุด ไม่มีคำว่าแพนด้า ทั้งหนาและยาวด้วย ราคาปกติ 795 บาท ส่งต่อ 430 >> 330 บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

Mac Studio Finish Concealer SPF35 #NW25 (มือสอง 90% ไม่มีกล่องแล้ว) concealer เทำที่โมเมใช้จร้าา ปกปิดรอยแพนด้า รอยสิว รอยแดง รอยดำต่างๆ ต้องยอมสยบจิงๆ ใช้ง่าย แต่แนะนำว่าใช้นิววอร์ม วนๆบนตัวผลิตภัณฑ์ก่อนแล้วค่อยนำมากดย้ำๆลงบนรอยที่ต้องการปกปิด มันจะมีความครีมมี่มากกว่า เพราะความร้อนจากนิ้วมือทำให้ผลิตภัณฑ์ละลายขึ้นมา ดีมากครับ ใช้มาไม่เคยคิดจะเปลี่ยนยี่ห้อเลย มีสีให้เลือกหลายเฉดสี ปิดสิวเนียนกริ๊บบ เทียบกับ concealer ตัวอื่นๆที่เคยใช้แล้ว ประทับใจตัวนี้ที่สุด ตอนนี้โทนผิวเปลี่ยนเลยขอขายเพื่อซื้อสีขาวก่าเน้ค๊าา ส่งต่อ 650 บาท SALE เหลือ>> 495 บาทเท่านั้น

[IMG][/IMG]
SHU UEMURA STAGE PERFORMER INSTAGE PERFORMER 10 ML ขนาดทดลอง เราใช้ไป สามหน้า 555 ขายต่อ 120 บาทจ้า

[IMG][/IMG]
IN2IT Sheer Natural Gel foundation #01 Rose Beige คุณภาพดีค่ะถอยเมือวันจันเรยยย แต่สีมันไม่โดน จะไปถอยสีใหม่มาจ้า อันนี้ทาแล้วหน้าสว่างหน่ยอแต่ชอบทาสีพอดีผิวค่ะ เกลี่ยง่าย ไม่เป็นคราบระหว่างวัน ไม่มัน คนขาว-ขาวชมพูน่าจะเหมาะ หรือคนที่ชอบให้หน้าสว่างๆอ่ะค่ะ ส่งตอ่ 170 บาท

[IMG][/IMG]
Christian Dior ขนาดทดลองจ้า สีโทนเทา ชมพู ม่วงอ่อนมว๊ก เหลือ 85% ขายต่อ 250>> 170 บาทก๊าบบ

Model Co FACE BASE Skin primer size ปกติ กล่องหาย สีใสเหมือน smashbox base ที่โมเมใช้ค่ะ ซิ้อต่อจากแอร์ในกรุ๊ป TG มือสอง แต่ไม่ค่อยได้ใช้อ่ะค่ะเหลือตามรูป 80% ได้ค่ะ (ขายต่อ 390 >> เหลือ 290 พร้อมส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ)
Link review : http://www.beautyheaven.com.au/make-up/foundation-primer/33316-modelco-face-base
http://www.dermstore.com/product_Fac...m#.UCPruKlOHBE

[IMG][/IMG]
BB White วิตามินผิวขาวมีอย.เกาหลี ลงนิตยสารเกาหลีเห็นผลใน14วันปลอดภัยยาปรับผิวขาวชนิดรับประทาน ผิวสวยใสขาวขึ้นลดจุดด่างดำ ฟื้นฟูผิว ขายดีในแถบยุโรป เพราะกระลดลงอย่างเห็นได้ชัด ผิวขาวเปร่งประกาย จุดด่างดำดูจางลง ขาวจริงได้ผลจริง ออกนิตยสารต่างประเทศทุกเดือน ของเกาหลีแท้ราคา
ได้ผลดีจริง ปลอยภัย ผ่านการรับรองมาตรฐานแล้ว BB white เปลี่ยนผิวเสียให้เป็นผิวสวยใสขาวสุขภาพดีแบบปลอดภัย ฉบับสาวเกาหลีผ่านอย.เกาหลี ลงนิตยสารเกาหลี โฆษณาทีวี **เห็นผลชัดเจนในกล่องแรก ผิวขาวใสเนียนขึ้นจากพื้นผิวเดิม 80 เปอร์เซนต์ กระ ฝ้า จางลง**
1 กล่องบรรจุ 120 เม็ด/ 10 แผง วิธีทานวันละ 2 เวลา ครั้งละ 2 เม็ด ทานได้ 1 เดือน (หากต้องการเร่งเห็นผลชัดเจน กินเช้า2 ก่อนนอน2 / ทานสูตรปกติ ก่อนนอน2)เห็นความแตกต่างในเวลาอันรวดเร็ว เพียงแค่ 1-2 สัปดาห์ หมายเหตุ : ผู้ทานต้องมีอายุ 14 ปีขึ้นไป made in Korea ของแท้ !!! เราซื้อมาเป็นกล่อง แบ่งขายค๊าา แผงละ 120 บาท / 10เม็ด , 3แผงขึ้นไป แผงละ 100 บาท

USED!! PERFUME มือสองง สภาพนางฟ้าจ้าา ตามรูปทุกประการค่ะ ส่วนใหญ่เป็นtester เพราะชอบซื้อแบบที่เป็น tester หน้าเคาร์เตอร์ห้างค่ะ แอบตัดจาก BA ที่สนิทๆมา เพราะค่อนข้างเชื่อว่า tester กลิ่นมันทนและไม่เพี้ยนอ่า บางทีซื้อขวดขายไปแร้ว กลิ่นไม่เหมือนตอนเทสเลยพยายามหาเป็นเทสเตอร์ตลอดจ้า บางรายการอาจไม่มีกล่องน่ะค่ะเพราะย้ายที่อยู่ ดังนั้นขอความกรุณาลูกค้าที่น่ารักทุกท่าน งดต่อราคาน้ำหอมเซ็ทนี้น่ะค่ะ ยกเว้นซื้อมากก่า 1 ขวด ขอเอาทุนไปซื้อของใหม่ หากขายไม่ได้เก็บเข้ากรุก๊าบบ อิอิ (credit: ข้อมูลรีวิวน้ำหอม ขอขอบคุณ k.benzac ค่ะ)

[IMG][/IMG]
Sarah Jessica Parker : Covet Pure Bloom รุ่นLimited Edition EDP50ML (มีกล่องค่ะ เหลือ 80% ขึ้น)น้ำหอมหายากแว๊วว น้ำหอมสีม่วงอ่อนใสที่ต่อเนื่องมาจาก Covet สีเขียวอ่อนเมื่อปีกลาย จะถูกนำเสนอให้สาวๆได้ทดลองความหอมกัน Summer นี้ Pure Bloom ได้คัดสรรค์ส่วนผสมพิเศษนานาชนิดเพื่อให้ได้กลิ่นหอมของดอกไม้เมืองร้อน ที่มีกลิ่นหลักเป็น Royal Indonesian Pikake Flower และ Coconut Toddy ขวดสวย กลิ่นน่ารัก สดชื่นค่ะ น้ำหอมกลิ่นฟลอร่าที่บ่งบอกถึงความเป็นหญิงสาวอย่างแท้จริง ด้วยกลิ่นของ ลูกพลัมสีม่วง,น้ำมะพร้าว,ส้มแมนดาริน ตามด้วยกลิ่นของ ดอกซ่อนกลิ่น,ดอกมะลิอินโดนีเซีย ตบท้ายด้วยกลิ่นของ แอมเบอร์, มัคส์, ไม้จันทร์ บรรจุในขวดแก้วดีไซน์ประญีตซึ่งมีแรงบันดาลใจมาจากเพชร ขายต่อที่ 950 บาท

[IMG][/IMG]
D&G Le Bateleur #1 ( 100 ML ) กลิ่น unisex เหลือตามรูปค่ะ กล่องไม่ได้เก็บไว้แล้ว ขายต่อที่ 1,070 >> 850 บาท ค่ะ

[IMG][/IMG]
Gucci Flora EDP 50ML (95% up กล่องครบ ) SOLD

J.Lo My Glow 100 ML เป็นขวด tester จะไม่มีฝาค่ะ (ประมาณ 85%) sold[/COLOR]

[IMG][/IMG]
1.Etude Lucid (ซ้ายสุด)กรอส วิ้งๆ สีแดง แตะไปสามสี่หน ขายต่อ 190 บาทงับ
2..Ettusais aquatic shimmer gloss ( Pink,Beige,Red) ทั้งลิปMATTE และลิปกลอสในแท่งเดียวกัน ราคาป้าย 800 บาท ขายแค่ 200 บาทจ้า
3.chanel rouge allure laque#78 PhoenixSOLD
4.Shiseido #BR323 เนื้อออกแมทแบบมีวิ้งค่ะ สีชมพูนู๊ดๆ สภาพตามรูปงับ ขายต่อ170 บาท

[IMG][/IMG]
Eye liner skinfood # ฟ้าน้ำทะเลมีกลิตเตอร์วิ้งๆ USED!! nobox 80% เหลาไป2 หน ส่งต่อ 150>> 100 บาท

[IMG][/IMG]
Mac Lipgloss รุ่น barbie สีออกแดงอมชมพู กลิ่นหอมมว๊ากก เนื้อแน่นๆ สีชัดค่ะ ทาบางๆจะได้สีปากสวยๆน่ะ จัดหนักๆก้อได้อีกแบบ เราลองจิ้มไปสองสามหน สภาพ 90% ไม่มีกล่อง ส่งต่อ 200 บาท

[IMG][/IMG]
Lavchuca lipstick # RD1 สี่ชมพูจ๋วยๆ ไม่มีกล่องแร้น ปริมาณตามรูปค่ะ80% ขอขาย170 บาท

[IMG][/IMG]
Shu Uemura Blush ตัวนี้เป็น limited Edition โทนชมพูส้ม(พีช)-ทอง มีสองสีในตลับเดียวกัน ทาเดี่ยวทีละสี หรือปัดรวมก้องามทุกลุคค่ะ สภาพ 80% ไม่มีกล่อง ส่งต่อ 450 บาท

IPSA BRAND >>

IPSA Essence lip gloss# E811 Used!! เหลือ 96% สีส้มวิ้งๆน่าร๊ากก ลิปกลอสสีสันสดใส พร้อมบำรุง มีคุณสมบัติช่วยทำให้ริมฝีปากนุ่มนวลและเรียบเนียนไร้ริ้วร่องบนริมฝีปาก เต็มไปด้วยความอวบอิ่มที่เกิดขึ้นจากภายในด้วยความชุ่มชื้นที่ล้ำลึก ทั้งยังปรับและเปลี่ยนความหมองคล้ำของริมฝีปากให้จางลง ด้วย Hesperidin ที่มีอยู่ในเปลือกของผลส้มยูสุ และในทันทีที่แตะลิปกลอสลงบนริมฝีปากจะ ลิปจะช่วยดึงความยวนเย้าที่เคยซ่อนไว้และความน่ารักของหญิงสาวให้ปรากฏริมฝีปากได้มีความแวววาวสดชื่นเย้ายวนได้นานหลายชั่วโมง ป้าย 980 บาท ขาย 230 บาทจ้าา

ขอบคุณ SBN ค่ะ