❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤
SALEEE!!! ลดจากราคาเก่าเยอะมากมายย
ทุกตัวส่งฟรีลงทะเบียน ลองดูก่อนได้นะคะ!!!!!!!

NEW ตัวไหนของใหม่จะแจ้งนะคะ
รับ cf 24 ชม. ถ้าหลังจากนั้นหายไม่ติดต่อตกลงแจ้งโอน
จะขอยกให้คิวถัดไปเลยนะคะ

ขออนุญาตให้ลุกค้าที่พร้อมโอนก่อนนะจ้ะ

สินค้าสภาพดีมากทุกตัว ขอไม่ตอบ PMต่อโหดนะคะ

สินค้าไม่รับเปลี่ยนคืน สภาพดี และเช็คของก่อนส่งทุกตัวค่า

รองเท้า bluelace ส้นหนา สีครีม sz.39 (แต่ปกติเราใส่ 37 ค่ะ)
ไม่เคยใส่จ้า ได้แต่ลอง ราคาเต็ม 1990
ส่งต่อ 450 บาท Free shipping

รองเท้า ANALOG ใต้ลิโด ลายจุด น่ารักมากก!!!!!
ได้แต่เก็บ ได้แต่ลอง ตัดใจค่ะ เพราะไม่ได้ใส่ไปไหน sz.36 (แต่ปกติเราใส่ 37 ค่ะ)
ส่งต่อ 600 บาท Free shipping

NEW!!! เดรสสวยโฮกกกก สีเทาอ่อนค่ะ โชว์หลัง ใหม่ไม่เคยใส่
*ขออนุญาตยืมรูปจากทางร้านนะคะ (baking button)
ส่งต่อ 300 บาท Free shipping

NEW!!! Maxi Dress ลายขวางขาวดำ
ผ้าดีมาก ผสมสแปนเด็กซ์ค่ะ จะนิ่มๆ
แอบติดแบรนด์ zara trf ทรงสวยมากก
ส่งต่อ 250 บาท Free shipping

เอี๊ยมน่ารัก ยาวประมาณเข่า คล้องคอ
ฟรีไซต์ค่ะ ไม่ติดสะโพกแน่นอน เอวยางยืดจ้า
มีดีเทลน่ารักๆ กระเป๋า หน้า-หลัง ปลายกระโปรงสองข้างปรับเก็บได้
สีเทากลางค่ะ ไม่เฟด (ตอนถ่ายเปิดไฟส้มค่ะ)
ส่งต่อ 150 บาท Free shipping

ตัวอย่างการ mix&match จ้าา

NEW!! H&M เดรสดำผ้าลื่นๆ สวยมากก SZ.32
อก 32-33 สะโพก 34-35
ส่งต่อ 350 บาท Free shipping

เสื้อคาร์ดิแกน mama say zeed สีดำ ผ้ายืด แขนชีฟอง
อกได้ถึง 38 ยาว 25
ส่งต่อ 100 บาท Free shipping

กระโปรงทรงบอลลูน สีดำ แบรนด์ CPS
SZ. M เอวสูง26 สะโพกก่อนขยาย 36-37 ขยายได้อีกค่ะ ยาว 15

กางเกงเอวสูง แบรนด์ CPS
SZ. L เอวสูง27 สะโพก 36-37 ยาว 14.5
ผ้ายีนส์ลายทาง สวยมาก
ส่งต่อ 200 บาท Free shipping

NEW!! เสื้อแขนกุด แต่งชายระบาย เอาไว้ใส่ในสูทก็น่ารักค่ะ
สีดำ แบรนด์ xact sz. S-M ใส่ได้จ้า
ส่งต่อ  150 บาท Free shipping

เสื้อลายจุด ผ้าชีฟองแบบหนา ใส่เปิดไหล่
หรือไม่เปิดก็ได้ ด้านในมีสายเกี่ยวกะชั้นในค่ะ

NEW!!เลกกิ้งสีน้ำตาล แต่งขอบทอง
ซื้อจากฮ่องกงค่ะ ยังไม่เคยใส่จ้า

เสื้อวินเทจ สีนู้ดๆ ใส่กับเอวสูงสวยๆ คอกะลาสี

เสื้อเป็นใส่เดรสได้ค่ะ ของ mamasayzeed
ข้างหลังเป็นซีทรูนิดๆ ใส่กับเลกกิ้งกำลังสวยจ้า
ส่งต่อ 150 Free shipping

เสื้อ เป็นเดรสได้ค่ะ ใส่กับเลกกิ้ง
เพิ่งได้มาจากในนี้ค่ะ เราใส่ไม่ได้
ส่งต่อ150 บาท Free shipping

NEW!! เสื้อคลุมสีน้ำตาล ผ้าหนาๆ เก๋ๆ งานสยาม
แถมเสื้อกล้ามกลิตเตอร์ทองให้ด้วยค่ะ (เสื้อกล้ามของใหม่ กะซื้อมาใส่ด้วยกันจ้า )
ส่งต่อ 200 บาท Free shipping

เดรสแขนกุด เอาไปใส่กับเลกกิ้งได้จ้า
ตัวนี้Freesize นะคะ เหมาะกับสาว sz.M-L
vintage จาก slalee.facebook
**ขออนุญาตยืมรูปจากทางร้านค่ะ
ตัดใจส่งต่อ 150 บาท Free shipping
SRS 2way sweet tea up Cloud 390-Princess Cloud

เสื้อยีนส์ สายเดี่ยว เอาไว้ใส่ข้างใน
สวยๆเก๋ๆ อกได้ถึง 34-35 ยาวพอดีเอวค่ะ

เสื้อเชิ้ตแขนสั้นของ Cps รุ่นเก่านานแล้ว
แต่ยังน่ารักค่ะ มีดีเทลตรงสาบเสื้ออ ปลายจั๊มนิดๆ
อกได้ถึง 36 ยาว 25-26 นิ้ว

เสื้อสายเดี่ยวตัวยาว น่ารักมากๆ
ผ้าแอบยืดๆนิด ผ้าดีมากค่ะ
ตัวผ้าเป็นลายทาง เหมือนมีวิ้งๆ จั๊มเอว

NEW!!!!!!!! เสื้อกล้ามน่ารัก ข้างหน้าแต่งดีเทล
ผ้าทิ้งตัว สีดำ เป็น ฟรีไซต์จ้า ได้มาจากสยาม

เสื้อกล้าม ตาข่ายข้างหน้้า ลายปักเนี๊ยบๆ
เหมาะกับสาวs-l ผ้ายืดนิดๆ

NEW!!!
หมวก turban สีเทา ยังไม่เคยใช้จ้า ได้แต่ลอง ซื้อจากสยาม

เสื้อทรงสูทแขนกุด สีเทาเข้ม ผ้านิ่มๆ กำมะหยี่
เป็นงานเกาหลี คาดเข็มดูเก๋ๆเท่ๆค่ะ ใส่ไปทำงานก็ได้จ้า
*สีเหมือนรูปที่สองนะคะ

ผ้าพันคอผืนละ 50 บาทค่ะ เหมาหมดนี่คิดไป 150 ค่ะ

NEW!!!
เลกกิ้งแบบถุงน่อง ไล่สี น้ำตาลกาแฟ ทึบปานกลาง

❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤
ส่งต่อ 90 บาท Free shipping
1. เสื้อกั๊ก ลูกไม้ ใส่คลุมสวยมากจ้า

2.เสื้อกั๊กแนววินเทจ ลายสวย มีซับในค่ะ

3. เดรสบางเบา ลายโบว์หวานๆ
สม๊อคหลัง มีสองชิ้นค่ะ

4.เอี๊ยมลายจุด แนวเกิร์ลลี่ๆ ( ไม่รวมเสื้อสีขาว )

5. รอมเปอร์แนวคาวาอี้ ลายและสีชัด น่ารัก ๆมีกากเพชรนิดๆ ใส่แล้วน่ารักหุ่นดีค่ะ

6.เสื้อสองชั้น แขนกุด ชั้นนอกเหมือนใส่เสื้อคลุมผูกโบว์ น่ารักอีกแล้ว

7. เอี๊ยมเอวสูง กระโปรงทรงดินสอ สีเทา มีตำหนินิดๆตรงสายประมาณ 0.5 เซน
แต่ไม่มีผลต่อการใช้งานจ้า ยังสวย และผ้าดีมากๆ ซื้อมาแพงงง(ไม่รวมเสื้อข้างใน)

SOLD