Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: **sale!!! ลดราคา ของดี ราคาถูก ลดถูกกว่าเดิม!! New & used like new เสื้อ กางเกง กระโปรง เดรส ถูกสุดๆ คุ้มสุดๆ คุณภาพดี สะอาด**

Warning Points:
    0/5

**sale!!! ลดราคา ของดี ราคาถูก ลดถูกกว่าเดิม!! New & used like new เสื้อ กางเกง กระโปรง เดรส ถูกสุดๆ คุ้มสุดๆ คุณภาพดี สะอาด**

ขายสินค้ามีทั้งของใหม่ และมือ 2 ค่ะ เสื้อผ้า กระเป๋า รองเท้า ถูกคุ้มสุดๆจ้าา
    - CF แล้ว ไม่ CC นะจ้าา
    - ค่าจัดส่งลงทะเบียน 30 บาท EMS 50 บาท
    - ติดต่อทางอีเมลล์ sheepiesheep@hotmail.co.th หรือ PM ก้อได้จ้าา
    - แม่ค้ามีบัญชีเดียวค่าา ไทยพาณิชย์ (SCB)
    - โอนเงินภายใน 2 วันหลังจาก CF นะคะ
    - ขอให้สิทธิ์คนพร้อมโอนและไม่ต่อราคาก่อนนะค๊าา
    - สอบถามได้นะคะ ลองต่อรองราคาดูได้ค่าา
    - ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ

1. NEW!! เสื้อสายเดี่ยวกับกระโปรงลายจุด ชุดเข้าเซ็ต ออกแนวหวานๆ น่ารักดีค่ะ ซื้อมายังไม่มีโอกาสใส่เลยค่ะ แม่ค้าไม่รู้จะใส่ไปไหน 55+ ใหม่ๆเลยค่ะ ขายแยกส่วนได้นะค่ะ เสื้อ 180 บาท กระโปรง 180 บาท ถ้าซื้อเป็นเซ็ต SALE 350 บาทค่ะ ขายถูกกว่าแพลทตินัมค่ะ free size นะค่าา

2. NEW!! ชุดเดรสสวย หวาน ปนเซ็กซี่ ช่วงสีขาวเป็นลูกไม้ค่ะ น่ารักมากเลย จั๊มช่วงเอวค่ะ เนื้อผ้านิ่ม ใส่สบาย ใส่แล้วไม่คันค่ะ ใส่ไปเที่ยวกลางคืน ไปงานได้สวยเริ่ดเลยค่าา แค่ใส่กับเข็มขัดก้อสวยแล้วค่าา ซื้อมายังไม่เคยใส่เลย ใหม่สุดๆ SALE 250 บาทค่ะ ถูกมากๆ ที่อื่นขายเกือบ 500 บาทค่ะ เอว 24-28 อก 32-34 ยาว 31 นิ้วค่าา

]3. NEW!! เดรสยาวคุมเข่า หวาน น่ารัก ใส่ไปงานทางการ หรือไปเที่ยวก้อได้ ตัวนี้ซื้อมาจาก shop ที่สยามค่ะ แม่ค้าตัวเล็กมาก ลองใส่แล้วไม่เหมาะ ขอส่งต่อถูกๆเลยค่ะ 200 บาท

4. NEW!! กางเกงเอวสูง ก๊อบ Vickteerut size S เอว 24-25 สะโพก 32-33 ยาว 14.5 นิ้วค่ะ ทรงเข้ารูป สวยมากค่ะ ใส่แล้วเป๊ะ ผ้านิ่ม ใส่สบายมาก ด้านในกางเกงมีซับให้ นิ่มสบายมากค่ะ ใหม่ๆเลยตัวนี้ SALE 250 บาทค่ะ

5. NEW!! กระโปรงผ้ากำมะหยี่ ผ้านิ่ม ใส่สบาย ด้านในกระโปรงมีซับให้อย่างดีค่ะ ใส่แล้วเข้ารูปสวยค่ะ ใส่ไปเที่ยวสวยๆได้เลย เอว 26-27 สะโพก 35-36 ยาว 11.5 นิ้ว SALE ถูกๆเลย 120 บาทค่า

มีซิบด้านหลังค่ะ

เนื้อผ้ากระโปรงจะเป็นนิ่มๆ เงาๆ แบบนี้นะค่ะ สวยมากค่า

6. NEW!! กางเกงเอวสูงสีน้ำตาล size M เอว 29-30 สะโพก 34-35 ยาว 13 นิ้ว แม่ค้าซื้อมาใส่ไม่ได้ค่ะ ตัวใหญ่ไป ขอส่งต่อถูกๆเลย 120 บาทค่า

7. NEW!! เดรสหวานๆ น่ารักๆค่ะ ช่วงสีดำเป็นลูกไม้ กระโปรงด้านล่างเป็นลายดอกไม้ สีหวานค่ะ จั๊มช่วงเอวเล็กน้อยค่ะ ผ้านิ่ม ใส่สบายค่ะ ใส่กับเข็มขัดเส้นใหญ่ก้อสวยหวานเลยค่า จะใส่ไปเที่ยวหรือทำงานก้อได้ค่ะ ซื้อมายังไม่เคยใส่ ยังไม่เคยลอง เลยค่ะ ได้แต่ซื้อมาเก็บ SALE ถูกๆเลย 180 บาทค่า

8. NEW!! เสื้อแขนยาวเท่าศอก เป็นผ้าแบบไหมพรม สีขาว size S ผ้านิ่มมาก ใส่สบาย ไม่ร้อนเลยค่ะ น่ารักมาก แต่งออกมาเป็นแนวฝรั่งหรือเกาหลีก้อได้ค่ะตัวนี้ น่ารักสุดๆค่า แม่ค้าซื้อมายังไม่เคยใส่เลยค่ะ SALE ถูกๆเลยค่า 150 บาทค่า

ใหม่จริงๆค่ะ มีป้ายให้ตัดก่อนใส่ ยังไม่ได้ตัดเลยค่ะ

ป้ายอยู่ริมขวาล่างของเสื้อนะคะ

9. USED like NEW!!แม่ค้าสั่งทำตรงแขนเพิ่มเองค่ะ เป็นเลื่อมสีดำ น่ารักมากๆค่ะ ใส่ไปงานแค่ครั้งเดียวเท่านั้น เซ็กซี่น่ารักสุดๆ SALE 150 บาท

10. USED like NEW!! กางเกงของ Giordano สีเขียวขี้ม้าสวยค่ะ ของแท้จาก shop ค่ะ size 24 เอวต่ำ เอว 28-29 สะโพก 32-34 ยาว 18 นิ้ว ผ้ากำมะหยี่อย่างดี หนา ผ้านิ่มมาก ใส่สบายมากค่ะ ตัวนี้คุณภาพดีมากเพราะผ้าดีมากๆค่ะ SALE ถูกๆ 380 บาทค่า

11. USED like NEW!! กางเกงยีนส์ขาสั้น size M เอว 27-28 สะโพก 35-36 ยาว 10.5 นิ้ว น่ารักดีค่า ถ้าใส่พับขาขึ้นไปอีกก้อได้ค่ะ จะเห็นกระเป๋ากางเกงแลบนิดๆ น่ารักมากๆเลยค่า แม่ค้าใส่ไปแค่ครั้งเดียวเองค่า ขอ SALE ถูกๆเลย 150 บาทค่า

ด้านหลังค่ะ

12. USED like NEW!! กางเกงขาสั้นสีเทา มีโบว์ติดด้านหน้า น่ารักมากๆเลยค่า ข้างหลังเป็นเอวยาง ยืดได้ค่ะ free size ยาว 12.5 นิ้วค่ะ จะใส่เป็นเอวสูงหรือเอวต่ำก้อได้ค่ะ น่ารักทั้งสองแบบเลยค่า แม่ค้าใส่น้อยค่ะตัวนี้ สภาพดีสุดๆ เหมือนไม่ได้ใส่ ขอ SALE ถูกๆเลยค่ะ 150 บาทค่า ขายถูกกว่าสยามค่ะ

13. USED like NEW!! กางเกงขาสั้นสีดำ ตรงกระดุม 4 เม็ด เป็นมุกค่ะ น่ารักมากๆ ข้างหลังเป็นเอวยาง ยืดได้ค่ะ free size ยาว 12 นิ้วค่ะ จะใส่เป็นเอวสูงหรือเอวต่ำก้อได้ค่ะ น่ารักทั้งสองแบบเลยค่า ตัวนี้แม่ค้าใส่ไปแค่ครั้งเดียวเท่านั้นค่า ขอ SALE ถูกๆเลยค่ะ 150 บาทค่า

14. USED like NEW!! กางเกงขาสั้นสีดำ ลายทาง size S เอว 26-27 สะโพก 35-36 ยาว 11 นิ้ว ผ้านิ่มมาก ใส่สบายค่ะ ในรูปอาจดูยับนิดหน่อยนะค่ะ แต่น่ารักค่า ขอ SALE ถูกๆเลย 100 บาทค่า

15. USED like NEW!! กางเกงยีนส์เอวต่ำของ Giordano ขาม้า ของแท้จาก shop ค่ะ size 24 เอว 28-29 สะโพก 32-34 ยาว 34.5 นิ้ว ใครชอบใส่ขาม้า ตัวนี้เลยค่ะสวยจริงๆ สภาพดีมากเหมือนใหม่ค่ะ ขอ SALE ถูกๆเลยค่า 600 บาทค่า

16. USED like NEW!! กางเกงยีนส์ของ Giordano ขาตรง ของแท้จาก shop ค่ะ size 25 เอว 28-29 สะโพก 33-35 ยาว 35.5 นิ้ว ตัวนี้สวยค่ะ สภาพดีมากเหมือนใหม่ค่ะ ขอ SALE ถูกๆเลยค่า 600 บาทค่า

ตรงปลายกางเกงมีซิบเก๋ๆค่ะ สวยค่ะ

17. USED like NEW!! เสื้อชีฟองพื้นชมพู ลายจุดน้ำเงิน ใส่เป็นเสื้อคลุม ยาวเหนือเอวเล็กน้อย หวานๆน่ารักมากค่ะ SALE 150 บาท จะใส่คลุมเฉยๆแบบไม่ติดกระดุมก็ได้

หรือใส่้แบบติดกระดุมก้อน่ารักไปอีกแบบค่ะ

18. USED like NEW!! แขนกุดทรงยาวเหนือเข่า เนื้อผ้านิ่มมากๆเลยค่ะ เหมือนเสื้อไหมพรม ใส่สบาย ใกล้หน้าหนาวแล้ว ตัวนี้เหมาะสุดๆ น่ารักมากค่ะ ใส่ได้หลายโอกาส ซื้อมาจากร้าน Gasoline ที่สยามค่ะ แม่ค้าใส่ไป 2 ครั้ง SALE ถูกๆเลย 180 บาทค่าา

19. USED like NEW!! เสื้อเชิ้ต Uniqlo size M สีออกครีมๆ น้ำตาลอ่อน ผ้าดี ใส่สบายค่ะ ตัวนี้ใส่ไปเที่ยว หรือใส่ไปทำงานก้อเหมาะค่ะ SALE ถูกๆเลย 250 บาทค่า จะใส่แบบพับแขนก้อน่ารักค่ะ

20. USED like NEW!! เดรสสีครีม ตรงสายเป็นเชือกเปีย 3 เส้น น่ารักมากๆเลยค่า จั๊มช่วงเอว free size ค่ะ ผ้านิ่ม ใส่เย็นสบายค่ะ แม้ค้าซื้อมาใส่ไปแค่ครั้งเดียวเท่านั้นค่า SALE ถูกๆ 200 บาทค่า สภาพดีมากๆเลยค่า

21. USED like NEW!! เดรสยาวแขนกุดน่ารักค่ะ ใส่กับสร้อยเงินเส้นใหญ่ๆแล้วดูอลังมากค่ะ ใส่ไปงาน สวย เริ่ด ได้เลย ข้างในมีซับสีขาวอย่างดีค่ะ SALE 200 บาทค่ะ

22. USED like NEW!! เดรสยาว สีเหลืองนวลอ่อน ปลายเดรสเป็นแถบสีน้ำเงิน สีตัดกันน่ารักมากค่ะ ผ้านิ่ม ใส่สบาย SALE 150 บาทค่ะ

23. USED like NEW!! ชุดเดรสของ Topshop ออกแนวหวาน น่ารักมากๆเลยค่า size S EUR 36 US 4 UK 8 ช่วงสีขาวเป็นลูกไม้ค่ะ ใส่แล้วไม่คันค่ะ จั๊มช่วงเอว ตรงผ้าสีน้ำเงินเนื้อผ้านิ่ม ใส่สบายค่ะ ใส่ไปเที่ยว หรือไปงานได้สวยเริ่ดเลยค่าา ใส่กับเข็มขัดก้อสวย หรือไม่ใส่เข็มขัดก้อน่ารักค่ะ ใส่แล้วให้ลุคคุณหนูน่ารัก บ้านรวยมากเลยค่า ตัวนี้น่ารักมากจริงๆค่า แม่ค้าคอนเฟิม ขอ SALE ถูกๆ เลยค่า 450 บาทค่า ถูกมากๆค่า

ด้านหลังมีซิบค่ะ ดูดีมากๆค่า

ใส่ออกมาแล้วจะเป็นประมาณนี้นะค่ะ ดูดี คุณหนู น่ารักมากๆเลยค่า สีจริงๆจะเป็นแบบรูปแรกของชุดนะค่ะ ไม่เหลืองแบบนี้นะค่ะ รูปนี้โดนไฟส่องเยอะเลยออกเหลืองค่ะ

24. USED like NEW!! เสื้อ cardigan สีน้ำเงิน สีนี้สวยมากค่ะ ยาวเท่าเอว ผ้าดี นิ่มมาก ใส่สวย ชิค ดูไฮโซค่ะ ตัวนี้ซื้อมาค่อนข้างแพงนะคะ ขอ SALE ที่ 300 บาทค่ะ จะใส่แบบไม่พับแขนก็ได้

หรือจะใส่แบบพับแขนขึ้นมาก็ได้ น่ารักมากๆเลยค่ะ

25. USED like NEW!! เสื้อ cardigan ยาวเท่าเอว ผ้าเป็นผ้าร่ม นิ่ม ใส่สบาย สไตล์เท่ๆ ทะมัดทะแมง ถ้าอยากแต่งแมนๆเท่ๆ ก้อตัวนี้เลยค่ะ รับรองไม่ผิดหวัง ขายถูกๆเลยค่ะ 150 บาทเท่านั้นค่าา

26. USED like NEW!! เสื้อคร๊อปสีเหลืองนวล น่ารักมากๆค่าา SALE ถูกๆเลย 100 บาทเท่านั้นค่าาา

27. USED like NEW!! เสื้อก๊อป Givenchy ผ้าลื่น เย็นๆ ใส่สบาย ดูสวยและรวยมากค่าา แม่ค้าใส่ไปแค่ 1 ครั้งเท่านั้น SALE ขาดทุนเลยค่ะ 450 บาทค่าา ซื้อมาแพงค่ะตัวนี้

ด้านหลังค่ะ เป็นแบบซีทรู เซ็กซี่มากๆค่ะ

28. USED เสื้อคร๊อปสีน้ำเงิน ผ้า นิ่ม ใส่สบายค่ะ น่ารักๆ SALE 100 บาทค่ะ

ด้านหลังค่ะ เก๋ๆ ชิคๆ

29. USED เสื้อ Issue ของแท้จาก shop ค่ะ size M EUR 36 สภาพดีค่ะ ซื้อมา 1200 กว่าบาท ขอ SALE ถูกสุดๆเลย ขาดทุนยับเลยค่ะ เหลือ 400 บาทเท่านั้นค่า ถูกมากๆค่า

30. USED เสื้อเชิ้ตสีขาวครีม ผ้าโปร่ง ใส่เย็นสบาย น่ารักค่ะ SALE ถูกๆเลย 120 บาทเท่านั้นค่าา

31. USED เสื้อเชิ้ตสีขาวผ้าโปร่ง ใส่สบายมากๆค่าา ตัวนี้ใส่ไปทำงานได้เลยนะค่ะ SALE ถูกๆเลย 120 บาทค่า ช่วงปลายผูกได้นะค่ะ

ผูกปลายแล้ว น่ารักเลยค่ะ ชิวๆ สบายๆ

32. USED เสื้อ Defry ของแท้จาก shop ค่ะ เป็นผ้าแบบไหมพรม นิ่มๆ ใส่สบาย น่ารักค่ะ เหมาะกับช่วงหน้าหนาวนี้เลยค่าา จะใส่เป็นเสื้อคลุมก้อได้นะค๊าา size M ค่า คนตัวเล็กก้อใส่ได้นะค่ะไซส์นี้ SALE ถูกสุดๆเลยค่ะ 150 บาทเท่านั้นค่า ถูกมากๆ หาที่ไหนไม่ได้อีกแล้วค่าา

ด้านหลังมีฮู๊ดด้วยนะคะ น่ารักมากๆค่าา

33. USED แขนกุดลายทาง ขาว-ดำ ของ Pena house size L ใส่สบาย น่ารักมากๆค่าา SALE ถูกสุดๆ 100 บาทเท่านั้นค่าา คนตัวเล็กก้อใส่ได้ค่ะ หลวมหน่อยๆ เซ็กซี่นิดๆ ใส่ทับบิกินี่ไปทะเลชิวๆได้เลยค่าา

34. USED เสื้อเชิ้ตลายสก๊อต สีเหมือนขนมหวาน น่ารักมากๆเลยค๊า size S ใส่ไปทำงาน เที่ยว ปาร์ตี้ได้เลยค่ะตัวนี้ ผ้าดีใส่สบายค่ะ SALE ถูกๆเลย 180 บาทค่า ใส่แบบพับแขนก้อน่ารักค่า

35. USED เสื้อเชิ้ตสีเทาควันบุหรี่ มีลายดอกไม้เล็กๆ น่ารัก หวานเบาๆค่ะ ใส่แบบพับแขนก้อน่ารักค่า size S SALE ถูกๆ 180 บาทค่า ตัวนี้น่ารักมากๆค่าา

36. USED เสื้อ Defry ลายทางสีน้ำตาล ของแท้จาก shop ค่ะ size M ค่ะ จั๊มใต้หน้าอก ใส่แล้วทิ้งทรง น่ารักมากๆค่า ผ้าแบบไหมพรม นิ่มมาก ใส่สบายมากค่า SALE ถูกๆเลย 280 บาทค่า ถูกมากๆค่า หาราคาถูกแบบนี้ที่ไหนไม่ได้อีกแล้วค่า

37. USED เสื้อ Defry แขนยาว ลายทางสีเทา ของแท้จาก shop ค่ะ size M ค่ะ จั๊มใต้หน้าอก ใส่แล้วทิ้งทรง น่ารักมากๆค่า ผ้าแบบไหมพรม นิ่มมาก ใส่สบายมากค่า SALE ถูกๆเลย 280 บาทค่า ถูกมากๆค่า หาราคาถูกแบบนี้ที่ไหนไม่ได้อีกแล้วค่า

38. USED Blazer สีม่วงอมเลือดหมู ดูหรูหรา ผ้านิ่มมาก ใส่สบายมากๆค่ะ ทิ้งทรง ใส่สวยค่ะ ตัวนี้ซื้อมาจากร้าน Mama say zeed นะคะ ขอ SALE ถูกๆเลยค่ะ 230 บาทเท่านั้นค่า จะใส่คลุมเฉยๆแบบไม่ติดกระดุมก้อสวยค่ะ free size นะค๊า

ใส่แบบติดกระดุมก้อสวยไปอีกแบบค่า รูปนี้โดนไฟส่องเยอะสีเลยซีดค่ะ สีจริงๆจะเข้มเหมือนรูปบนนะค่ะ ไม่ซีดค่ะ

39. USED ชุดเดรสสั้น จั๊มช่วงเอวค่ะ ผ้านิ่ม ใส่สบายค่ะ น่ารักมากๆ ถ้าคนที่ผอมมากๆแล้วอยากหาเสื้อผ้าใส่ให้ดูอ้วนขึ้นนิดหน่อย ต้องตัวนี้เลยค่ะ ใส่แล้วไม่อ้วนไป ไม่ผอมไป หุ่นกำลังดีค่ะ SALE ถูกๆเลย 120 บาทค่า

ใส่ออกมาแล้วจะเป็นประมาณนี้นะค่ะ น่ารักจริงๆค่ะ

40. USED เสื้อสายเดี่ยวของ Defry น่ารัก หวานๆค่ะ size S ของแท้จาก shop ค่ะ ผ้านิ่ม ใส่สบายค่ะ แม่ค้าใส่น้อยค่ะตัวนี้ ขอ SALE ถูกๆเลย 120 บาทค่า ช่วงอกรูดได้นะค่ะ น่ารักมากๆค่า

41. USED เสื้อสายเดี่ยวของ Defry ตัวนี้ผ้านิ่มมาก ใส่สบายมากค่ะ น่ารักมากๆ size S ของแท้จาก shop ค่ะ ตัวนี้แม่ค้าแทบจะไม่ได้ใส่ ไม่ค่อยมีโอกาสจะใส่ค่ะ ขอ SALE ถูกๆเลย 120 บาทค่า

42. USED แขนกุดสีน้ำตาลอ่อน ผ้านิ่ม ใส่สบาย แต่งเป็นแนววินเทจได้เลยค่ะตัวนี้ น่ารักมากๆ SALE ถูกๆ 100 บาทค่า

43. USED เสื้อแขนกุด จั๊มใต้หน้าอก ผ้านิ่ม ใส่สบายค่ะ ใส่ไปเที่ยว ชิวๆ สบายๆ ได้เลย น่ารักค่ะ SALE ถูกสุดๆ 80 บาทเท่านั้นค่า

44. USED เสื้อแขนกุดลายดอกไม้ สีสวยมากๆค่ะ จั๊มช่วงเอว ผ้านิ่ม ใส่สบาย น่ารักค่ะ SALE ถูกสุดๆ 80 บาทเท่านั้นค่า

ใส่กับกางเกงขาสั้น ดูดี มีสไตล์ น่ารักมากๆเลยค่ะ

45. USED แขนกุดทรงยาวลายดอกไม้ ออกแนวหวานๆ น่ารักๆค่ะ ใส่สบาย ไม่ร้อนเลยค่ะ SALE ถูกๆเลย 100 บาทค่า จะใส่แบบยาวก้อสวยค่ะ

หรือใส่แบบสั้นก้อน่ารักค่ะ มีเชือกให้ผูกตรงช่วงเอวค่ะ ถ้าอยากใส่แบบยาวเอาเชือกออกได้ค่า

46. USED เสื้อแขนยาว สีน้ำตาล ลายทาง เป็นผ้ายืดค่ะ น่ารัก SALE ถูกๆเลยค่ะ 90 บาทค่า

47. USED เดรสแขนกุดสีส้ม ลายผู้หญิง รองเท้าส้นสูง กระเป๋า ปนๆกัน เหมาะกับสาวนักช๊อปเลยค่ะ น่ารัก ใส่สบายค่ะ SALE ถูกๆเลยค่ะตัวนี้ 80 บาทเท่านั้นค่า

48. USED เสื้อยืดสีขาวของ Seed แขนตุ๊กตา ช่วงอกมีระบายเล็กๆ น่ารักมากๆค่า ผ้านิ่ม ใส่สบายค่ะ ขอ SALE ถูกๆเลย 100 บาทค่า

49. USED กางเกงขาสั้นสีเทาตะกั่ว สีสวยค่ะ ซื้อมาจากร้าน Nude ที่สยามค่ะ size S เอว 27-28 สะโพก 33-34 ยาว 11 นิ้ว ปลายขากางเกงมีเชือกผูกทั้ง 2 ข้าง น่ารักมากๆเลยค่า ผ้าดี ใส่สบายค่า SALE ถูกๆเลย 120 บาทค่า

50. USED กางเกงขาสั้นสีน้ำตาลของ Giordano size 24 ของแท้จาก shop ค่ะ เอว 26-27 สะโพก 33-34 ยาว 12 นิ้ว ผ้าดี ใส่สบาย น่ารักมากๆค่ะตัวนี้ SALE ถูกๆเลยค่ะ 250 บาทค่า

THX YOU SBN MAK KAA
    Last edited by Sheepie cheap; 10-31-2012 at 06:49 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->