Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: Adira & Addison ร้านเปิดใหม่นำเข้าเสื้อผ้าจากทวีปยุโรปค่าาา

Warning Points:
    0/5

Adira & Addison ร้านเปิดใหม่นำเข้าเสื้อผ้าจากทวีปยุโรปค่าาา

Adira&Addison ร้านนำเข้าเสื้อผ้าจากแบรนด์ท้องถิ่นของทวีปยุโรป เรารับประกันว่าสินค้าทุกชิ้นคุณภาพดีเยี่ยม เสื้อผ้าทุกชิ้นได้รับการออกแบบอย่างมีเอกลักษณ์ เรามั่นใจว่าคุณจะสวยโดดเด่น อีกทั้งการตัดเย็บประณีตมากๆค่ะ คัทติ้งเนี๊ยบ หากคุณมีปัญหาเกี่ยวกับไซส์(จะผอมก็ไม่ใช่ จะอ้วนก็ไม่เชิง) หมดห่วงได้เลย เพราะ ร้านเรานำเข้าทุกไซส์ โดยไซส์ใหญ่สุด คือ EU42 หรือ UK14 ค่ะ

http://www.facebook.com/adira.addison

รูปตัวอย่างเสื้อผ้านะคะ จะออกเป็นแนววินเทจน่ารักๆ

November Promotion ค่าา
    ซื้อเป็นเซ็ตเสื้อ และ กระโปรง(จะเสื้อหรือกระโปรงตัวไหนก็ได้) เพียง 4800 บาท จากราคาเต็ม 5180 แม่ค้ารับประกันคุณภาพงานตัดเย็บ และดีไซน์ที่แปลกไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ มีลูกค้าที่ซื้อสินค้าไปแล้วโทรกลับมากรีดร้องว่าคิดไม่ผิดจริงๆที่ซื้อเสื้อผ้าจากทางร้าน เพราะสวยมากกก

ลองเข้ามากดไลค์เพจของร้านและเลือกชมสินค้ากันก่อนนะคะ

แม่ค้าใจดีมากๆ หากมีคำถามอยากสอบถาม สามารถโพสผ่านหน้า wall หรือ ส่งเมสเสจมาทางเฟสบุ๊คเพจ หรือ ติดต่อแม่ค้าได้โดยตรงที่ 083-6429907 (ก้อย)

Adira & Addison เป็นร้านน้องใหม่ แต่ขอฝากร้านไว้ในอ้อมใจของทุกๆคนนะคะ

ขอบคุณมากๆค่ะ
    Last edited by adira.addison; 11-20-2012 at 11:45 AM.

0/5
    แวะเข้ามาชมสินค้ากันเยอะๆนะค้าา

0/5
    Updated kaa !!

0/5
    เข้ามาแวะชมสินค้ากันก่อนนะคะ

0/5
    ตอนนี้ทางร้านจัดรายการ Santa Claus is Coming to Town SALE นะคะ ลดราคาสูงสุด 30 เปอเซนต์ ต้อนรับวันคริสมาสต์ค่ะ เข้ามาแวะชมกันก่อนนะคะ

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->