INFORMATION

สินค้าทุกชิ้นซื้อมาตั้งใจใส่เอง ได้รับการเก็บดูแลรักษาอย่างดีค่ะ ที่ขายเพราะแค่อยากระบายตู้ค่ะ
สินค้า ส่วนใหญ่ ซื้อมาจากร้านค้าออนไลน์ทาง instagram ค่ะ
สินค้าชิ้นไหน ที่บอกเป็น NEW ก็ NEW นะค่ะ USED ก็ USED ค่ะ มีตำหนิก็จะระบุไว้นะค่ะ ขายอย่างจริงใจค่ะ ^_^
ราคาที่โพสไว้คือรวมส่งลงทะเบียนให้แล้วนะค่ะ ถ้าต้องการเป็น EMS เพิ่ม 50 B. ค่ะ
CF ต่อได้ค่ะ ขายให้กับผู้ที่ไม่ต่อรองราคา และ โอนมาก่อนค่ะ
CF NO CC ค่ะ ไม่ว่า แต่เสียความรู้สึกค่ะ T.T (เจอมาเยอะค่ะ) มั่นใจแล้วค่อย CF นะค่ะ
ราคาคุยกันได้ค่ะ แม่ค้าใจดี แต่ขอราคาที่สมเหตุสมผลค่ะ
งดต่อรองราคาแบบโหดๆนะค่ะ ไม่ร้อนเงินค่ะ
มีข้อสงสัยเกี่ยวกับสินค้า ถามได้นะค่ะ ยินดีตอบค่ะ^^
ติดต่อได้ทาง085-9888-678 ไม่สะดวก PM นะค่ะ ^^ line id : nuchienuch // e-mail : nuchiekitty@hotmail.com
สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนนะค่ะ

ENJOY SHOPPING KA!

new : เสื้อปาดไหล่ ใส่ได้สองแบบนะค่ะ ใส่เป็นแบบปาดไหล่และเกาะอกก็ได้ค่ะ มีสองสีนะค่ะ น้ำตาล และ ขาว
ใส่แล้วเข้ารูปไม่พองค่ะ ด้านหลังมีซิปค่ะ ใหม่มากค่ะ ไม่เคยใส่แต่ซักแล้ว ไม่มีตำหนิค่ะ ผ้าดีมากๆ
ขอขายที่ 400 สองตัวราคาเท่ากันค่ะ

new : เสื้อตัวสั้น อกระบาย ทรงปาดไหล่ สีขาว ตัวนี้น่ารักมากๆค่ะ ผ้าแข็งทำให้ทรงตรงระบายอกเป็นทรงกำลังดี ไม่บานจนเกินไป (ลายละเอียดจากทางร้านค่ะ)
ขอขายที่ 300

ืnew : เสื้อปาดไหล่ สีแดงเลือดหมู ทรงสวยมากค่ะ ผ้าดีเว่อร์ผ้านิ่มมากค่ะ ใส่แล้วดูหรูมากค่ะ
ซื้อมาไม่เคยใส่ค่ะ แต่ซักแล้ว สภาพดีมากค่ะ ไม่มีตำหนิ

new : เสื้อเปิดไหล่ ทรงสวย ผ้านิ่มเป็นผ้ากำมะหยี่ค่ะ ออกสีครีมอ่อนๆนะค่ะ
ไม่มีตำหนิค่ะ ซื้อมาไม่เคยใส่ แต่ซักแล้ว
ขอขายที่ 250

new : เสื้อตัวนี้ใส่แล้วหุ่นดีมากค่ะ เพราะมันจะเข้ารูปตรงช่วงเอว ใส่กับกางเกงขายาว สวยมากค่ะ ผ้าดีมากค่ะ นิ่มใส่สบาย
ซื้อมาไม่เคยใส่ แค่ลองค่ะ แต่ซักแล้วนะค่ะ สินค้าสภาพดีค่ะ ไม่มีตำหนินะค่ะ
ขอขายที่ 350

new : เสื้อตัวสั้น สีชมพู ข้างหลังเว้าเป็นรูปโบว์ ใส่แล้วไม่เห็นสายเสื้อในค่ะ เพราะมันจะเว้าพอดีเลย ทำให้ไม่น่าเกลียดเห็นสายเสื้อใน
ซื้อมาไม่เคยใส่ค่ะ แต่ซักแล้ว สภาพดีค่ะ ไม่มีตำหนิ
ขอขายที่ 150

new : เสื้อทรงฮิต เสื้อปาดเว้าไหล่ ระบายอก สายสามารถปรับได้นะค่ะ มี3สีนะค่ะ เขียวมิ้น ดำ เบจ
ของใหม่เช่นกันซักแล้วค่ะ ซื้อมาเก็บ ใส่ไม่ทันค่ะ สภาพดีนะค่ะ ไม่มีตำหนิทั้ง 3 ตัวเลยค่ะ
ขายตัวละ 290

เขียวมิ้น

เบจ

ดำ

forever21 size s เดรสเข้ารูป ใส่แล้วทรงเป๊ะมากค่ะ
ซื้อมาซักแล้วแต่ยังไม่ได้ใส่ออกไปข้างนอกค่ะ แค่ลองใส่ในบ้านเฉยๆ

THANKS SBN KA ^_^