Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 10 of 24

Thread: เสริมจมูก ที่ไหนดีคะเพื่อนๆพี่ๆในนี้ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

Hybrid View

Warning Points:
    0/5

เสริมจมูก ที่ไหนดีคะเพื่อนๆพี่ๆในนี้ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

ตอนนี้เริ่มสับสน เพราะอ่านในเว็ปบอร์ดมาหลายเว็ปมาก
    มีคนแนะนำเยอะแยะไปหมดจนเลือกไม่ถูกเลยค่ะ
    อยากได้แบบที่ดูเป็นธรรมชาติ ไม่แหลมเว่อร์อ่ะค่ะ
    เพื่อนๆ พี่ๆ ใน sbn มีใครพอจะแนะนำได้บ้างคะ
    ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

ขออนุญาตเจ้าของกระทู้ครับ ขอนำรูปมาลง เพื่อให้กระทู้นี้ สามารถโชว์รูปที่หน้าเวบได้ ครับ
    เคล็ดลับง่ายๆ ที่ช่วยให้กระทู้ของเพื่อนๆ สามารถโชว์ที่หน้าเวบ และคนอื่นๆ เข้าถึงกระทู้นี้ได้ง่ายขึ้น ครับ
    และยังช่วยให้ชุมชนที่เราอาศัยอยู่ร่วมกัน สวยงาม และน่าอยู่ยิ่งขึ้นครับ
    ขอบคุณภาพจากลิงก์ http://www.bloggang.com/data/tettsuy...1211116134.jpg ครับ
    ขออภัยครับ หากรูปที่เรานำมาไม่เหมาะสม และขอชวนเจ้าของกระทู้เข้ามาแก้ไขได้ครับ
    ทีมงาน SBNTown

0/5
    ที่ไหนก็ได้ ที่ไม่ใช่หมอสมศักดิ์ รัชดา

0/5
    ไม่มีประสบการณ์เรื่องทำจมูกหรอกค่ะ

แต่ว่าเพื่อนๆๆหลายคนทำที่ สวยงามคลินิกค่ะ

ก้สวยดีนะค่ะดูเป้นธรรมชาติดีค่ะ

ลองหาข้อมูลดูนะค่ะ

funny's Avatar
    funny is offline Trusted Member
    0/5
    คลีนิค หมอจรัญ ค่ะ

zzz's Avatar
    zzz is offline Trusted Member
    0/5
    ส่วนตัวคิดว่าธรรมชาติให้มาดีที่สุดแล้วค่ะ อย่าโกรธกันน้า
    ~~ I LoVe LV ~~

My Wish List :

" Louis Vuitton ~ Chanel "

clumsylady's Avatar
    clumsylady is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by funny View Post
    คลีนิค หมอจรัญ ค่ะ
    อีกคนจ้ะ เห็นคนที่ทำมากับหมอจรัญดูธรรมชาติดี
    หมอไม่ตามใจคนทำด้วยนะ ประมาณว่าจะบอกเองว่าเราควรจะทำแค่ไหน ถึงจะดูดี ดูเหมาะกับโครงสร้างของใบหน้าเรา

veryorn is offline Trusted Member
    0/5
    หมอสมศักดิ์รัชดาซอย 24 อ่ะคะ

แกจะทำแบบธรรมชาติเหมือนกัน แต่จะเน้นว่าให้ดูรับกับหน้าเดิม อย่างคนไทย
    จะไม่ทำแหลมหรือโด่งสูงเกินไปแบบอั้มนะคะ คือ ดูไม่ค่อยรู้ว่าทำ ปลามจะมนๆ สันสูงนิดหน่อย

ถ้าชอบเด่นๆ อาจจะไม่ชอบสไตล์นี้ เท่าที่รู้ทำให้นุ่นอ่ะคะ แล้วก็รักษาหน้าให้แตงโม
    ได้แล้ว ทำไมยังอยากได้อีก TT

0/5
    มีสองที่มาค่ะ
    1.หมอ กมล ที่ลาดพร้าวแถว รร.ทาวน์อินทาวน์ ราคา 15,000-35,000 บาท
    2. ฟอร์จูน คลินิกค่ะ แถวรัชดามั้ง เห็นเพื่อนทำมาสวยมาก ราคาประมาณ 10,000-20,000
    (ราคานี้หมายถึงคนที่ไม่เคยเสริมที่ไหนมาก่อน ถ้างานแก้จะอีกราคาหนึ่งค่ะ)

ps.มีอีกที่หนึ่งแพงมากแต่เนียนมาก ชื่อหมอ สม? จำไม่ได้เหมือนกัน ราคาอยู่ที่ 80,000 บาทถ้วน ศัลยกรรมต้องอาศัยพื้นฐานโครงสร้างเดิมส่วนหนึ่ง แล้วก็ฝีมือหมอขาดไม่ได้อย่าลืมพกดวงไปด้วยตอนไปทำค้าาา โชคดีน่ะค่ะ
    ~romper stomper~

SO MUCH LOVE YOU TAKE FROM ME

0/5

Thumbs up ที่นี้ดีมากๆนะค่ะ

แนะนำที่สุขุมวิท 22 ฝั่งพระราม4 ปากซอยเป็นศูนย์ BMW เข้าซอยประมาณ 50เมตรค่ะ
    ที่นี้มีดารามาทำมากมายค่ะ คุณหมอเป็น ผ.อ อยู่โรงพยาบาลตำรวจค่ะ ชื่อ คุณหมอสุวัฒนา คะ
    เปิดมานานมาก หลายสิบปีเป็นคลีนิคส่วนตัวค่ะทำคนเดียว คุณหมอเป็นเพื่อนของคุณแม่ค่ะใจดีมากๆ
    แนะนำเพื่อนไปทำเยอะแล้วราคาก็ไม่แพงค่ะ

Comments from Facebook