Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: UPDATE !! เคสไอโฟน5,iPhone4 case,Hard Case,Galaxy Case,iPad Case,Fashion Case

Blog Entries
    5
    Warning Points:
    0/5

Wink UPDATE !! เคสไอโฟน5,iPhone4 case,Hard Case,Galaxy Case,iPad Case,Fashion Case

การจัดส่งสินค้า ลงทะเบียน 30 บาท : EMS 45 บาท

L-Case64 Gourmandise Accessory Little Twin Star Charapin ที่ปิดกันฝุ่นรูปการ์ตูนลิขสิทธิ์แท้ Sanrio

มี 1 ลาย - Little Twin Star

ที่ปิดกันฝุ่นสำหรับอุปกรณ์ไอที ไม่ว่าจะเป้น iPhone , iPad , PSP , NintendoDS , Galaxy , BB , อุปกรณ์ทั้งหลายเหล่ ที่มีรูเสียบ 3.5มม. ใช้ได้หมดจ้ะ ^^
    สินค้าพร้อมกล่องแพกเกจน่ารักเหมือนในรูป ซื้อไปใช้เอง หรือให้เป็นของขวัญ ของชำร่วยได้หมดจ้า

320.00 ฿

I-Case64-G Crystal Earphone Jack Accessory ที่ปิดกันฝุ่นขนาด 3.5mm

มี 1 สี - สีทอง

ที่ปิดกันฝุ่นแฟชั่นรูปมงกุฎสีทองประดับคริสตัลวิ๊งๆ น่ารักมากกกกกก คริสตัลแท้นะคะ สวยงามเล่นไฟวิ๊งๆว๊าวๆเลย ใช้ปิดกันฝุ่นสำหรับอุปกรณ์ไอที ไม่ว่าจะเป้น iPhone , iPad , PSP , NintendoDS , Galaxy , BB , อุปกรณ์ทั้งหลายเหล่ ที่มีรูเสียบ 3.5มม. ใช้ได้หมดจ้ะ ^^
    สินค้าน่ารักเหมือนในรูปเป๊ะ ซื้อไปใช้เอง หรือให้เป็นของขวัญ ของชำร่วยได้หมดจ้า
    ปกติ255.00 ฿ ลดเหลือ 199.00 ฿

I-Case358 YIKAITE ฟิลม์กันรอยลายการ์ตูน Paul Frank Color Shining & Crystal Protective Film for iPhone4 / 4S

มี 1 ลาย - Paul Frank

ฟิลม์กันรอยอย่างดี ทำพื้นผิวแบบด้าน ไม่ทิ้งรอยคราบนิ้วมือ เล่นเกมส์ได้ไม่ติดมือด้วยจ้ะ
    แผ่นฟิลม์สกลีนลายการ์ตูน ลวดลายคมชัดสวยงามค่ะ
    ทั้งชุดมีสติ๊กเกอร์ให้สองด้าน หน้า-หลัง จะติดแค่หน้าหลังก็ได้นะคะ แล้วแต่ชอบจ้ะ
    ใครเบื่อไอโฟนหน้าตาเดิมๆ ลองเอาสติ๊กเกอร์นี้ไปติดดู รับรองว่าน่ารักขึ้นทันตา วิธีทำก็ไม่ยากเลยจ้า (จ้างร้านเค้าทำก็ได้ อิอิ)

ปกติ250.00 ฿ ลดเหลือ 199.00 ฿

I-Case355 Caliber ฟิลม์กันรอยหนังลายการ์ตูน Paul Frank Skin Protector for iPhone4

มี 1 ลาย - Paul Frank

ฟิลม์กันรอยอย่างดี ทำพื้นผิวแบบหนัง แล้วสกลีนลายการ์ตูนลงไป รับรองว่าคมชัดสวยงามแน่นอนค่ะ
    ทั้งชุดมีสติ๊กเกอร์ให้ครบสี่ด้านเลย จะติดแค่หน้าหลังก็ได้นะคะ แล้วแต่ชอบจ้ะ
    ใครเบื่อไอโฟนหน้าตาเดิมๆ ลองเอาสติ๊กเกอร์นี้ไปติดดู รับรองว่าน่ารักขึ้นทันตา วิธีทำก็ไม่ยากเลยจ้า (จ้างร้านเค้าทำก็ได้ อิอิ)

ปกติ250.00 ฿ ลดเหลือ 219.00 ฿

I-Case355 Caliber ฟิลม์กันรอยหนังลายการ์ตูน COMME des GARCONS Skin Protector for iPhone4

มี 1 ลาย - Comme

ฟิลม์กันรอยอย่างดี ทำพื้นผิวแบบหนัง แล้วสกลีนลายการ์ตูนลงไป รับรองว่าคมชัดสวยงามแน่นอนค่ะ
    ทั้งชุดมีสติ๊กเกอร์ให้ครบสี่ด้านเลย จะติดแค่หน้าหลังก็ได้นะคะ แล้วแต่ชอบจ้ะ

I-Case354 ฟิลม์กันรอยแบบใสผิวมันเงาลายการ์ตูน Kitty Skin Film for iPhone4

มี 1 ลาย - Kitty สีแดง

ฟิลม์กันรอยอย่างดีผิวมันเงาสวยงาม
    ตัวฟิลม์สกลีนลายการ์ตูนคมชัด มี 2 แผ่น หน้าหลัง + ผ้าเช็ดทำความสะอาด ใครเบื่อไอโฟนหน้าตาเดิมๆก็แปะทับได้เลยจ้า

I-Case314 Chanal iPhone Leather Flip Case เคสไอโฟนฝาพับ

มี 2 สี - สีขาว , สีดำ

เคสไอโฟนแบบฝาพับเย็บปักลายโลโก้ Chanal สวยงามแถมปกป้องไอโฟนตัวเก่งของคุณเป็นอย่างดี วัสดุเป็นหนังนิ่มอย่างดี ตัวล๊อกกับเครื่องไอโฟนเป็นพลาสติกแข็งแรงทนทาน ถอดเปลี่ยนได้ ไม่ทำให้เกิดรอยใดๆ รับประกันความสวยงามเหมือนแบบ สินค้ามีกล่องแพกเกจสวยงามน่าใช้มากจ้า
    ปกติ350.00 ฿ ลดเหลือ 299.00 ฿

I-Case348 MARC by MARC JACOBS เคสไอโฟน4S ลายจูจุ๊บ

มี 1 สี - สีทอง

เคสไอโฟนพลาสติกแข็งแบบบางสุดๆ ลายปากจูจุ๊บสุดเซ็กซี่ซีทรูเห็นตัวเครื่อง ตัวเคสสีเมทัลลิคหรูหราและก็เก๋มากๆค่ะ รุ่นนี้ใช้ได้ทั้ง iPhone4 และ iPhone4S เลยนะคะ
    สินค้ามีกล่องแพกเกจสวยงาม น่าใช้มากค่ะ

299.00 ฿

I-Case403 เคสไอโฟน 3D รูป หมีน้อย Teddy Bear

มี 1 สี - สีน้ำตาล

เคสไอโฟนพลาสติกแข็งผิวด้านไม่ทิ้งคราบนิ้วมือ ทำเป็นรูปน้องหมี Teddy Bear สุดฮิต
    รับประกันความสวยงามเหมือนแบบจ้า
    350.00 ฿

I-Case181 Juicy Couture iPhone4S เคสไอโฟนแบบแข็งสกลีนลายผิวด้าน

มี 2 สี - สีขาว , สีชมพู(ตัวหนังสือสีน้ำเงิน)

เคสไอโฟนพลาสติกแข็งแบบบาง ใส่ได้ทั้ง iPhone4 และ iPhone4S ด้านในสกลีนโลโก้ JUICY ด้านนอกสกลีนลายผิวด้านไม่ทิ้งคราบรอยนิ้วมือด้วยค่ะ
    สินค้าเหมือนแบบเป๊ะ มีกล่องแพกเกจให้ น่าใช้มากๆจ้า
    ปกติ490.00 ฿ ลดเหลือ 399.00 ฿

I-Case407 เคสไอโฟนพลาสติกแข็งประกบหน้าหลัง Bubble Pack SmartGrip for iPhone4/4S
    มี 1 สี - สีขาว
    เคสไอโฟนแบบแผ่นครอบด้านหน้า ด้านหลังเครื่องไอโฟน และปุ่มโฮม ตัวเคสเป็นพลาสติกแข็ง ทรงโค้งมน ผิวมันเงา แบบเรียบแต่น่ารักมากๆค่ะ สามารถสลับสีกันเองได้ตามสไตล์คุณเลยจ้า
    สินค้าพร้อมกล่องแพกเกจ สวยงามน่าใช้มากๆเลยค่ะ

380.00

I-Case406
    เคสแบบแผ่นครอบหลังเครื่องไอโฟน Bubble Pack SmartGrip iPhone Backing

มี 1 สี - สีขาว

แผ่นครอบหลังเครื่องไอโฟน ตัวเคสเป็นพลาสติกแข็ง ทรงโค้งมน ผิวมันเงา แบบเรียบแต่น่ารักมากๆค่ะ สามารถสลับสีกันเองได้ตามสไตล์คุณเลยจ้า
    สินค้าพร้อมกล่องแพกเกจ สวยงามน่าใช้มากๆเลยค่ะ

299.00 ฿

I-Case405 id America Cushi Stripe Soft Foam Pad for iPhone4S แผ่นโฟม3มิติปิดหลังเครื่องไอโฟน

มี 2 ลาย - Beach Red , Multiplex

แผ่นปิดหลังเครื่องไอโฟน เป็นแผ่นพลาสติกโฟมลายทางสลับสีสันสดใส ลายนูน3มิติ เก๋สุดๆค่ะ
    ในเซ็ทจะมีสติ๊กเกอร์ปุ่มโฮมมาให้ด้วย 6ชิ้น ปกป้องรอยขีดข่วนได้เป็นอย่างดีจ้า

320.00 ฿

I-Case405 id America Cushi Dot Soft Foam Pad for iPhone4S แผ่นโฟม3มิติปิดหลังเครื่องไอโฟน

มี 3 ลาย - Disco Black , Baby Grey , Aqua Blue

แผ่นปิดหลังเครื่องไอโฟน เป็นแผ่นพลาสติกโฟมลายจุดสลับสีสันสดใส ลายนูน3มิติ เก๋สุดๆค่ะ
    ในเซ็ทจะมีสติ๊กเกอร์ปุ่มโฮมมาให้ด้วย 6ชิ้น ปกป้องรอยขีดข่วนได้เป็นอย่างดีจ้า

320.00 ฿

I-Case192 Biscuit Silicone case for iPhone4/4s เคสไอโฟนบิสกิตนุ่มนิ่ม

มี 1 สี - สีดำ

เคสไอโฟนนุ่มนิ่มทำจากซิลิโคนอย่างดีหยืดหยุ่นสูง ภายในกล่องแพกเกจจะมีตัวเคสเป็นบิสกิต และก็ไส้ครีมมาให้อีก 2 อัน สลับใส่ไปมาได้ไม่น่าเบื่อจ้า
    สินค้าน่ารักเหมือนแบบเลยจ้า
    ปกติ355.00 ฿ ลดเหลือ 299.00 ฿

I-Case404 เคสซิลิโคนนุ่มนิ่มรูปแท่งช๊อกโกแลตตราหมีน้อย San-X Rilakkuma Chocolate Case for iPhone 4S/4

มี 3 สี - สีน้ำตาล , สีชมพูอ่อน , สีชมพูบานเย็น

เคสซิลิโคนนุ่มนิ่มรูปแท่งช๊อกโกแลต เจาะแถบข้างยาวเผื่อทั้ง iPhone4 และ iPhone4S น่ารักเหมือนแบบ
    สินค้ามีกล่องแพกเกจ+ฟิลม์กันรอยและผ้าเช็ดทำความสะอาด น่ารักน่าใช้มากๆค่ะ

350.00 ฿

I-Case326 Oskar iPhone4s Case เคสไอโฟนลายจุดสีสดใส

มี 1 สี - สีชมพูบานเย็น

เคสไอโฟนพลาสติกแข็งลายจุดเรนโบว์ เคลือบเงาแวววาว น่ารักมากมายจ้ะ
    สินค้ามีกล่องแพกเกจเหมือนแบบเป๊ะ

350.00 ฿

I-Case345 Cannice backing iPhone Ultra Slim Case เคสแผ่นโลหะปิดหลังเครื่องไอโฟน

มี 1 สี - สีเงิน

เคสไอโฟนแบบแผ่นโลหะผิวด้านไม่ทิ้งคราบนิ้วมือ บางสุดๆเหมือนไม่ได้ใส่อะไร ^^
    สินค้าพร้อมกล่องแพกเกจ ราคานี้ถูกสุดๆแล้วจ้า

299.00 ฿

I-Case336 Viviene Westwood Hard Case for iPhone4S/4 เคสไอโฟนแบบพลาสติกแข็งผิวเงา

มี 1 ลาย - ลายธงชาติ

เคสไอโฟนพลาสติกแข็งลายธงชาติสไตล์เก่าๆดิบๆได้ใจเลยค่ะ
    ด้านหลังแต่งลายแฟชั่น ติดซิลิโคนใสผิวเงาแว๊บ ดูดกระจกได้หนึบเลยจ้า
    สินค้ามีกล่องแพกเกจสวยงามน่าใช้จ้า
    320.00 ฿

I-Case321 เคสไอโฟนลายธงชาติแต่งสีเซอร์ Country Flag iPhone case

ลาย - อังกฤษ

เคสไอโฟนแบบพลาสติกแข็งด้านหลังสกลีนลายธงชาติสไตล์เก่าๆเซอร์
    สินค้ามีกล่องแพกเกจให้ ราคานี้คุ้มสุดๆ รับประกันความสวยงามด้วยรูปที่ถ่ายจากสินค้าจริงจ้า

I-Case344-2 ieasy patch Genuine Wood Skin(Ebony A) สติ๊กเกอร์ลายไม้แท้สำหรับไอโฟน

มี 1 ลาย - Ebony A

สติ๊กเกอร์ไม้แท้อย่างดี แผ่นบางสุดๆ ถูกใจคนที่ไม่ชอบใส่เคสเลยค่ะ
    (ลายและสีของเนื้อไม้จะแตกต่างนิดหน่อยจากรูป ตามธรรมชาตินะคะ )

350.00 ฿

I-Case344 ieasy patch Genuine Wood Skin(Geli ruled) สติ๊กเกอร์ลายไม้แท้สำหรับไอโฟน

มี 1 ลาย - Geli ruled

สติ๊กเกอร์ไม้แท้อย่างดี แผ่นบางสุดๆ ถูกใจคนที่ไม่ชอบใส่เคสเลยค่ะ
    (ลายและสีของเนื้อไม้จะแตกต่างนิดหน่อยจากรูป ตามธรรมชาตินะคะ )
    350.00 ฿

I-Case193 Sakox Lolly Pop iPhone4 / 4S เคสไอโฟนพร้อมขาตั้งขนปุกปุย

มี 2 สี - สีเหลืองคาดดำ , สีฟ้าลายจุด

เคสไอโฟนแบบพลาสติกแข็งลวดลายสไตล์น่ารักๆ เคสบางสุดๆ ผิวแบบด้านไม่ทิ้งคราบนิ้วมือและจับถนัดไม่หลุดลื่นด้วยค่ะ ภายในกล่องแพกเกจจะมีขาตั้งเป็นลูกบอลพร้อมตัวจุ๊บสีเดียวกับเคสมาให้ด้วย ใส่คู่กันแล้วน่ารักมากกกกกกกกกก

I-Case113 Juicy Couture Soft Case for iPhone4S

มี 1 สี - สีชมพูอ่อน

เคสไอโฟนสไตล์ Juicy ตัวเคสเป็นซิลิโคนเนื้อนิ่มฝังกากเพชรลงเนื้อรับรองวิ๊งๆได้ใจเลยจ้า ด้านหลังติดพวงกุญแจรูปมงกุฎฝังคริสตัล5เม็ดแบบ Juicy
    สินค้ามีกล่องแพกเกจสีชมพูอ่อนตามสไตล์ Juicy สวยดีค่ะ
    ปกติ450.00 ฿ ลดเหลือ 350.00 ฿

I-Case89-B Rilakkuma Pouch Mobile Phone ซองใส่มือถืออเนกประสงค์

มี 2 ลาย - #1 , #2

ซองใส่ไอโฟนและโทรศัพท์มือถือ รวมถึงอุปกรณ์ Gadget ต่างๆ ที่คุณไม่อยากให้เป็นรอย
    ซองทำจากพลาสติกสกลีนลายหมีน้อย Rilakkuma ด้านในบุผ้ากำมะหยี่สีเทานุ่มสุดๆ ด้านบนติดกระดุมล๊อกตัวเครื่องไม่ให้หลุดออก เวลาใช้ก็สามารถเปิดดึงออกได้ง่ายดาย ขนาดกระทัดรัด บางเบาสุดๆ ใช้งานง่ายแล้วยังน่ารักสไตล์ Rilakkuma สุดๆด้วยค่ะ
    ปกติ199.00 ฿ ลดเหลือ 119.00 ฿

I-Case89 i-Pouch protection case for mobile phone ซองใส่มือถืออเนกประสงค์

มี 2 ลาย - #1 , #2
    ซองใส่ไอโฟนและโทรศัพท์มือถือ รวมถึงอุปกรณ์ Gadget ต่างๆ ที่คุณไม่อยากให้เป็นรอย
    ซองด้านในบุผ้ากำมะหยี่สีดำนุ่มสุดๆ เวลาใช้ก็สามารถเปิดบิดออกได้ง่ายดาย ขนาดกระทัดรัด บางเบาสุดๆ ใช้งานง่ายแล้วยังน่ารักสุดๆด้วยค่ะ

ขนาด 12.5 cm. x 7.6 cm.
    ปกติ259.00 ฿ ลดเหลือ 199.00 ฿

I-Case140 Block Case for iPhone4s ซิลิโคนเคสรูปตัวต่อสุดเก๋

เคสตัวต่อปุ่มนูน 3มิติ สุดเก๋ ตัวเคสเป็นซิลิโคนนุ่มนิ่ม ผิวด้าน สัมผัสสบาย ใส่ได้ทั้ง iPhone4s และ iPhone4 แถมยังถนอมตัวเครื่องไอโฟนไม่ให้เกิดร่องรอยใดๆ ถอดเปลี่ยนง่าย ดีไซน์เก๋ๆแบบนี้น่าใช้มากเลยจ้า
    สินค้ามีกล่องแพกเกจให้เรียบร้อยค่ะ
    ปกติ390.00 ฿ ลดเหลือ 299.00 ฿

I-Case146 Ozaki iCoat LOVER for iPhone 4S / 4 เคสคู่รักหัวใจดวงเดียวกัน

สีดำ+ขาว , สีฟ้า+ชมพู , สีเหลือง+ชมพูสด

เคสไอโฟนแบบพลาสติกแข็งบางเฉียบ ไม่เทอะทะแน่นอนค่ะ ใช้ได้ทั้ง iPhone4s และ iPhone4
    ด้านหลังทำเก๋ด้วยหัวใจครึ่งซีก เพื่อประกบคู่กับครึ่งซีกอีกอันนึง ใช้เป็นคู่หวานแหววอย่าบอกใคร
    สินค้ามีกล่องแพกเกจสวยงามติดริบบิ้น สกลีน iCoat LOVER เหมาะที่จะให้เป็นของขวัญเลยค่ะ
    ปกติ950.00 ฿ ลดเหลือ 690.00 ฿

I-Case148 Ribbonne Design for iPhone4s / 4 เคสไอโฟนหูกระต่ายลายจุด

มี - สีชมพู , สีเหลือง , สีดำ , สีฟ้า

เคส ตัวบรรจุภัณฑ์เป็นแบบโปร่งใส มองเห็นข้างใน ด้านในประกอบด้วยคู่มือเคส และหมอนขาตั้งรูปหัวใจสีชมพู เป็นเคสดีไซน์ใหม่ ทรงหูกระต่าย พื้นผิวมันวาว เพิ่มความหรูหรา ขาตั้งออกแบบเป็นหมอนรูปหัวใจเก๋ไก๋ สามารถถอดออกได้ ออกแบบโดย Amigo ประเทศเกาหลี ด้านข้างเป็นช่องเจาะยาวสำหรับปุ่มปิดเสียง สำหรับใช้กับ iPhone 4 และ iPhone 4S

ปกติ595.00 ฿ ลดเหลือ 299.00 ฿

I-Case313-1 Kitty iPad soft case เคสกระเป๋าคิตตี้ ขนาด 10.5" x 8"

มี 1 สี - สีขาวครีม

Soft Case กันกระแทกสำหรับ iPad ลาย Kitty ใช้ได้ทั้ง iPad1 iPad2 และ iPad3 ด้านในบุผ้าหนานุ่มขนสั้น ช่วยป้องกันรอยขีดข่วนได้เป็นอย่างดีค่ะ ด้านบนแต่งซิปป้องการตกหล่นออกนอกซองค่ะ

สินค้ามาเกรด AAA เลยค่ะ งานสวยเนียบ ใส่กล่อง Packaging เหมือนในรูปเลยค่ะ สีสันสดใสได้ใจจริงๆ หาซื้อไว้ใช้เองหรือให้เป็นของขวัญ รับรองถูกใจผู้รับแน่นอนจ้า

Size มาตราฐาน 10.5" x 8"
    499.00 ฿

I-Case407 Leather iPad Case เคสหนังใส่ไอแพด3

มี ลาย - The Classic , Paris

เคสไอแพดแบบสมุดปกหนัง (หนังสังเคราะห์) ด้านในเป็นเคสพลาสติกแข็ง ล๊อกเครื่องไอแพดไม่หลุดล่วงออกแน่นอน เปิดใช้สะดวก ใช้ได้ทั้ง iPad2 และ The New iPad
    ตัวเคสสามารถพับเป็นขาตั้งในตัวได้ด้วยนะคะ
    ปกติ950.00 ฿ ลดเหลือ 690.00 ฿

I-Case157 iPad Slim Jacket Leather case เคสไอแพด2 แบบหนังปักลายสวยหรู

เคสไอแพดอย่างดี คลุมทั้งตัวเครื่อง ด้านนอกเป็นหนังนิ่มเดินเส้นเป็นลายข้าวหลามตัดสวยหรูเชียวค่ะ
    ด้านในบุผ้าสีเดียวกัน ไม่ทำเป็นรอยแน่นอนค่ะ ตัวเคสจับถนัดมือ ผิวด้านไม่ทิ้งรอยนิ้วมือด้วย สามารถพับเป็นขาตั้งแบบในรูปได้ด้วยนะคะ สินค้ามาเหมือนแบบ มีกล่องแพกเกจให้ค่ะ
    ปกติ790.00 ฿ ลดเหลือ 690.00 ฿

Last edited by Pimdaracare; 10-17-2012 at 09:58 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->